መነሻ › አሠሪዎች › Tata Consultancy Services Limited › Engineering Analyst
Engineering Analyst በTata Consultancy Services Limited፡ የH-1B ደመወዞች
129 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለTata Consultancy Services Limited በEngineering Analyst የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $88,130፤ መካከለኛ ግማሽ $82,450–$100,000።
ማመልከቻዎች (LCAs)129
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$88,130
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$82,450–$100,000
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$79,069–$115,814
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 36 | $83,325 |
| FY2024 | 55 | $88,130 |
| FY2025 | 28 | $88,940 |
| FY2026 | 10 | $99,840 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $99,840–$137,600 ደረጃ III | Deerfield, IL | 23 ጁን 2026 | 6 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $99,840–$102,950 ደረጃ III | Deerfield, IL | 10 ጁን 2026 | 10 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $89,814–$140,400 ደረጃ II | Warren, MI | 16 ማርች 2026 | 3 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $85,238–$136,125 ደረጃ II | Columbus, OH | 12 ማርች 2026 | 23 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $103,917–$137,600 ደረጃ II | Jersey City, NJ | 11 ማርች 2026 | 11 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $119,392–$136,125 ደረጃ III | Charlotte, NC | 6 ማርች 2026 | 22 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $88,026–$136,125 ደረጃ II | San Antonio, TX | 13 ጃንዩ 2026 | 26 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $105,810–$136,125 ደረጃ III | Allen Park, MI | 12 ጃንዩ 2026 | 12 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $99,258–$136,125 ደረጃ II | Woonsocket, RI | 24 ዲሴም 2025 | 25 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $103,917–$120,000 ደረጃ II | Edison, NJ | 19 ኖቬም 2025 | 3 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $73,507–$136,125 ደረጃ II | Louisville, KY | 8 ኦገስ 2025 | 21 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,560–$137,600 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 30 ጁላይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,019–$136,125 ደረጃ II | New York, NY | 26 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $88,358–$137,600 ደረጃ II | Durham, NC | 23 ጁን 2025 | 7 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714–$137,600 ደረጃ II | Plano, TX | 20 ጁን 2025 | 4 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,667–$136,125 ደረጃ II | La Grange, IL | 17 ጁን 2025 | 17 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,523–$102,200 ደረጃ II | Titusville, NJ | 12 ጁን 2025 | 26 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,773–$136,125 ደረጃ II | Tampa, FL | 11 ጁን 2025 | 23 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,350–$137,600 ደረጃ II | Greenville, SC | 10 ጁን 2025 | 30 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $70,554–$137,600 ደረጃ II | Tulsa, OK | 19 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,267–$136,125 ደረጃ II | Chandler, AZ | 17 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074–$137,600 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 12 ሜይ 2025 | 26 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,042–$137,600 ደረጃ II | Austin, TX | 6 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,597–$140,400 ደረጃ II | Houston, TX | 6 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $70,554–$136,125 ደረጃ II | Claremore, OK | 6 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $103,022–$136,125 ደረጃ II | Boston, MA | 30 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,267–$136,125 ደረጃ II | Dublin, OH | 30 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $85,280–$137,600 ደረጃ II | San Antonio, TX | 30 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,267–$136,125 ደረጃ II | Dublin, OH | 30 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $144,000–$164,000 ደረጃ II | Seattle, WA | 23 ኤፕሪ 2025 | 7 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $82,618–$130,000 ደረጃ II | Indianapolis, IN | 22 ኤፕሪ 2025 | 22 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,042–$126,700 ደረጃ II | Austin, TX | 18 ፌብሩ 2025 | 28 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $77,355–$125,225 ደረጃ II | Boise, ID | 12 ፌብሩ 2025 | 19 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $85,000–$130,000 ደረጃ II | Melbourne, FL | 12 ፌብሩ 2025 | 26 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,000–$140,000 ደረጃ III | Melbourne, FL | 10 ፌብሩ 2025 | 21 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $82,618–$125,225 ደረጃ II | Indianapolis, IN | 15 ኖቬም 2024 | 28 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $86,736–$126,700 ደረጃ II | Newark, DE | 7 ኖቬም 2024 | 19 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,667–$126,700 ደረጃ II | Waukegan, IL | 4 ኖቬም 2024 | 15 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $82,618–$126,700 ደረጃ II | Indianapolis, IN | 4 ሴፕቴ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $140,000–$145,000 ደረጃ II | Plano, TX | 1 ኦገስ 2024 | 14 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $140,000–$145,000 ደረጃ II | Plano, TX | 30 ጁላይ 2024 | 12 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $89,710–$118,125 ደረጃ II | Atlanta, GA | 29 ጁላይ 2024 | 9 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $103,022–$119,400 ደረጃ II | Waltham, MA | 26 ጁላይ 2024 | 26 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $85,280–$118,125 ደረጃ II | San Antonio, TX | 15 ጁላይ 2024 | 15 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $91,042–$118,125 ደረጃ II | Austin, TX | 3 ጁላይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $91,562–$99,250 ደረጃ II | Grapevine, TX | 11 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $99,091–$123,825 ደረጃ II | Marlborough, MA | 6 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $96,242–$123,825 ደረጃ II | Shelton, CT | 24 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $82,784–$123,825 ደረጃ II | Raleigh, NC | 21 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $81,474–$123,825 ደረጃ II | Waukesha, WI | 21 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $83,616–$123,825 ደረጃ II | Schaumburg, IL | 21 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $81,910–$119,400 ደረጃ II | Austin, TX | 17 ሜይ 2024 | 17 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,000–$125,000 ደረጃ III | Melbourne, FL | 15 ሜይ 2024 | 24 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $85,000–$100,000 ደረጃ II | Melbourne, FL | 15 ሜይ 2024 | 28 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,483–$119,400 ደረጃ II | Denver, CO | 13 ሜይ 2024 | 23 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $88,566–$125,100 ደረጃ II | Houston, TX | 9 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,125–$123,825 ደረጃ II | Armonk, NY | 8 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $96,242–$125,100 ደረጃ II | Stamford, CT | 8 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $85,342–$123,825 ደረጃ II | Dublin, OH | 8 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $83,075–$123,825 ደረጃ II | San Antonio, TX | 8 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $88,130–$123,825 ደረጃ II | Bloomfield, CT | 8 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $88,130–$123,825 ደረጃ II | Bloomfield, CT | 8 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $88,130–$123,825 ደረጃ II | Bloomfield, CT | 8 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $84,510–$125,100 ደረጃ II | Durham, NC | 8 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $97,594–$145,000 ደረጃ II | Irvine, CA | 6 ሜይ 2024 | 6 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $80,787–$118,125 ደረጃ II | Tampa, FL | 1 ሜይ 2024 | 1 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $88,130–$119,400 ደረጃ II | Bloomfield, CT | 23 ኤፕሪ 2024 | 3 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $66,725–$118,125 ደረጃ II | Erie, PA | 8 ኤፕሪ 2024 | 19 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $79,498–$118,125 ደረጃ II | Center Valley, PA | 21 ማርች 2024 | 20 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $96,242–$118,125 ደረጃ II | Norwalk, CT | 20 ማርች 2024 | 20 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $83,616–$118,125 ደረጃ II | La Grange, IL | 15 ማርች 2024 | 14 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $91,562–$119,400 ደረጃ II | Irving, TX | 8 ማርች 2024 | 27 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $91,562–$119,400 ደረጃ II | Irving, TX | 8 ማርች 2024 | 14 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,302–$118,125 ደረጃ III | Dearborn, MI | 6 ማርች 2024 | 8 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $80,870–$119,400 ደረጃ III | Erie, PA | 6 ማርች 2024 | 23 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $94,806–$121,800 ደረጃ II | Warren, MI | 5 ማርች 2024 | 4 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $80,787–$118,125 ደረጃ II | Tampa, FL | 29 ፌብሩ 2024 | 29 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $81,910–$118,125 ደረጃ II | Austin, TX | 26 ፌብሩ 2024 | 24 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $100,000–$110,000 ደረጃ III | Erie, PA | 21 ፌብሩ 2024 | 5 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $86,403–$119,400 ደረጃ II | Atlanta, GA | 21 ፌብሩ 2024 | 5 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $125,000–$135,000 ደረጃ II | Jacksonville, FL | 14 ፌብሩ 2024 | 27 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $84,510–$119,400 ደረጃ II | Research Triangle Park, NC | 13 ፌብሩ 2024 | 26 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,000–$150,000 ደረጃ II | Jacksonville, FL | 6 ፌብሩ 2024 | 19 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $125,000–$135,000 ደረጃ II | Jacksonville, FL | 29 ጃንዩ 2024 | 9 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $86,403–$121,800 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 26 ጃንዩ 2024 | 30 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $112,830–$148,154 ደረጃ III | Plano, TX | 24 ጃንዩ 2024 | 9 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $125,000–$135,000 ደረጃ II | Jacksonville, FL | 22 ጃንዩ 2024 | 2 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $86,403–$118,125 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 11 ጃንዩ 2024 | 4 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,000–$110,000 ደረጃ II | Charlotte, NC | 5 ጃንዩ 2024 | 18 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $87,984–$119,400 ደረጃ II | Newark, DE | 2 ጃንዩ 2024 | 5 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $108,451–$110,000 ደረጃ III | Charlotte, NC | 19 ዲሴም 2023 | 31 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $83,616–$119,400 ደረጃ II | Naperville, IL | 22 ኖቬም 2023 | 22 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $86,403–$119,400 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 16 ኖቬም 2023 | 12 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $82,389–$118,125 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 15 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $99,091–$116,100 ደረጃ II | Waltham, MA | 14 ሴፕቴ 2023 | 12 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $99,091–$119,400 ደረጃ II | North Quincy, MA | 8 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $80,787–$118,125 ደረጃ II | Tampa, FL | 8 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $80,787–$118,125 ደረጃ II | Tampa, FL | 8 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $80,787–$118,125 ደረጃ II | Tampa, FL | 8 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $99,091–$116,100 ደረጃ II | Cambridge, MA | 4 ኦገስ 2023 | 17 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $80,870–$117,000 ደረጃ III | Erie, PA | 31 ጁላይ 2023 | 31 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $94,806–$118,800 ደረጃ II | Warren, MI | 21 ጁላይ 2023 | 3 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $86,861–$116,100 ደረጃ II | Irving, TX | 28 ጁን 2023 | 28 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $81,182–$116,100 ደረጃ II | Columbus, OH | 23 ጁን 2023 | 23 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,781–$116,100 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 21 ጁን 2023 | 21 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $86,861–$118,125 ደረጃ II | Coppell, TX | 15 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,514–$116,100 ደረጃ II | New York, NY | 25 ሜይ 2023 | 7 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $73,778–$97,400 ደረጃ II | Deerfield, IL | 22 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $75,150–$118,125 ደረጃ II | Tampa, FL | 16 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $72,342–$117,000 ደረጃ II | Etters, PA | 15 ሜይ 2023 | 19 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $103,854–$110,000 ደረጃ III | Charlotte, NC | 9 ሜይ 2023 | 22 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $96,158–$117,000 ደረጃ II | Bethesda, MD | 28 ኤፕሪ 2023 | 11 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $79,976–$97,600 ደረጃ II | Melbourne, FL | 21 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $73,778–$116,100 ደረጃ II | Deerfield, IL | 17 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $73,778–$116,100 ደረጃ II | Deerfield, IL | 11 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $81,994–$116,100 ደረጃ II | Baltimore, MD | 6 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $83,325–$117,000 ደረጃ II | Austin, TX | 20 ማርች 2023 | 20 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $115,814–$117,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 14 ማርች 2023 | 14 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $83,325–$117,000 ደረጃ II | Austin, TX | 21 ፌብሩ 2023 | 21 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $82,450–$97,450 ደረጃ II | Chicago, IL | 2 ፌብሩ 2023 | 15 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $87,256–$97,450 ደረጃ II | Minneapolis, MN | 2 ፌብሩ 2023 | 15 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $73,778–$116,100 ደረጃ II | Vernon Hills, IL | 30 ጃንዩ 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,759–$136,321 ደረጃ II | Woonsocket, RI | 27 ጃንዩ 2023 | 12 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $135,000–$145,000 ደረጃ III | North Bethesda, MD | 24 ጃንዩ 2023 | 2 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $135,000–$145,000 ደረጃ III | Austin, TX | 24 ጃንዩ 2023 | 2 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $73,778–$97,400 ደረጃ II | Deerfield, IL | 20 ጃንዩ 2023 | 20 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,759–$136,321 ደረጃ II | Woonsocket, RI | 13 ጃንዩ 2023 | 12 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $115,814–$116,100 ደረጃ II | San Jose, CA | 30 ዲሴም 2022 | 12 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $62,858–$116,100 ደረጃ II | Erie, PA | 25 ኦክቶ 2022 | 25 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
Engineering Analyst በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በTata Consultancy Services Limited
- Architect$80,704
- Developer$82,472
- Analyst$87,984
- Software Developer$116,938
- Analyst - Testing$86,320
- Technical Lead$80,371
- User Interface Designer$70,949
- System Administrator$86,091
- Functional Consultant$102,378
- Database Administrator$88,275
- Network Administrator$86,091
- Designer$86,840
- Business Analyst$95,257
- Data Warehouse Specialist$97,094
- Project Lead$103,730
- Design Engineer$89,086
- Analyst - Information Security$109,933
- Web Developer$68,120
- Validation Engineer$88,462
- Value Consultant$94,765
- Network Administrators$80,288
- Analysis Engineer$84,302
- Product Engineer$82,077
- Embedded Systems Design Engineer$102,190
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።