Telenav, Inc.: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Telenav, Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 35 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 35። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $144,422።
Telenav, Inc. H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Telenav, Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 35 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ12 ሜይ 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በTelenav, Inc. ያሉ የግሪን ካርድ (PERM) ማመልከቻዎች፡ 10 →
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Staff Software Engineer | 7 | $146,307 |
| Senior Software Engineer | 3 | $156,951 |
| Sr Designer, Marketing & Brand | 3 | $103,064 |
| Senior Manager, Engineering | 2 | $162,074 |
| Sr. UX Designer | 2 | $121,545 |
| Sr. UX/UI Designer | 2 | $119,257 |
| Staff Engineer, Autonomous Car | 1 | $159,973 |
| Senior iOS Engineer | 1 | $157,477 |
| Senior Internal Auditor | 1 | $120,765 |
| Senior Staff Software Engineer | 1 | $184,080 |
| Sr. Financial Analyst | 1 | $118,643 |
| Sr. Product Manager | 1 | $142,522 |
| Principal Designer | 1 | $162,703 |
| Supervisor Internal Audit | 1 | $139,152 |
| Sr. Staff Engineer, Autonomous Car | 1 | $151,362 |
| Sr. Software Engineer | 1 | $125,715 |
| Sr. Data Scientist | 1 | $143,742 |
| Architect | 1 | $201,323 |
| Sr. Software QA Engineer | 1 | $144,422 |
| Sr. Staff Software QA Engineer | 1 | $165,422 |
| Sr Actuarial Data Scientist | 1 | $135,533 |
| Sr. Software Programmer | 1 | $158,850 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 13 | $145,725 |
| FY2024 | 5 | $156,951 |
| FY2025 | 9 | $143,742 |
| FY2026 | 8 | $142,894 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
ሙያዎች
- Software Developers9
- Software Developers, Applications4
- Graphic Designers4
- Web and Digital Interface Designers3
- Data Scientists3
- Mechatronics Engineers2
- Software Quality Assurance Analysts and Testers2
- Architectural and Engineering Managers1
- Accountants and Auditors1
- Financial and Investment Analysts1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Sr. Software Programmer | $158,850–$186,826 ደረጃ III | Santa Clara, CA | 12 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Sr Actuarial Data Scientist | $135,533–$149,086 ደረጃ IV | Lilburn, GA | 22 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Sr. UX Designer | $132,912–$164,540 | Santa Clara, CA | 30 ጃንዩ 2026 | 22 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| Sr. Staff Software QA Engineer | $165,422–$201,053 ደረጃ III | Santa Clara, CA | 9 ዲሴም 2025 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Sr Designer, Marketing & Brand | $118,976–$146,910 ደረጃ III | Santa Clara, CA | 20 ኖቬም 2025 | 16 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Engineer | $160,064 | Santa Clara, CA | 13 ኖቬም 2025 | 27 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| Architect | $201,323–$238,700 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 15 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Sr. UX/UI Designer | $124,218–$160,753 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 21 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Engineer | $148,699–$180,128 ደረጃ II | Santa Clara, CA | 8 ኤፕሪ 2025 | 21 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Sr. Software QA Engineer | $144,422 | Santa Clara, CA | 7 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Sr. Data Scientist | $143,742–$172,739 | Santa Clara, CA | 2 ጃንዩ 2025 | 1 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| Sr. Staff Engineer, Autonomous Car | $151,362–$182,943 ደረጃ IV | Houston, TX | 3 ዲሴም 2024 | 1 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| Sr. Software Engineer | $125,715–$150,738 ደረጃ III | Lehi, UT | 22 ኖቬም 2024 | 2 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| Sr Designer, Marketing & Brand | $103,064–$124,218 ደረጃ III | Santa Clara, CA | 21 ኖቬም 2024 | 17 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Engineer | $141,367–$168,753 | Santa Clara, CA | 4 ኦክቶ 2024 | 7 ማርች 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Staff Software Engineer | $146,307–$172,931 ደረጃ I | Santa Clara, CA | 11 ሴፕቴ 2024 | 7 ማርች 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Supervisor Internal Audit | $139,152–$170,643 ደረጃ II | Santa Clara, CA | 11 ሴፕቴ 2024 | 4 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Senior Software Engineer | $156,951–$188,973 | Santa Clara, CA | 3 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Principal Designer | $162,703–$192,010 | Santa Clara, CA | 3 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Sr. UX/UI Designer | $114,296–$139,173 ደረጃ II | Santa Clara, CA | 8 ማርች 2024 | 27 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Sr Designer, Marketing & Brand | $98,758–$119,756 ደረጃ III | Santa Clara, CA | 7 ዲሴም 2023 | 1 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| Sr. UX Designer | $110,178–$137,446 ደረጃ II | Santa Clara, CA | 17 ማርች 2023 | 22 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Engineer | $167,149–$192,941 ደረጃ III | Santa Clara, CA | 28 ፌብሩ 2023 | 16 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Senior Manager, Engineering | $167,149–$192,941 ደረጃ III | Santa Clara, CA | 13 ጃንዩ 2023 | 14 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Staff Engineer, Autonomous Car | $159,973–$176,757 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 13 ዲሴም 2022 | 20 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Engineer | $141,378–$167,149 ደረጃ II | Santa Clara, CA | 7 ዲሴም 2022 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| Senior Manager, Engineering | $156,998–$192,317 ደረጃ I | Santa Clara, CA | 30 ኖቬም 2022 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| Senior Software Engineer | $132,184–$162,800 ደረጃ IV | Lehi, UT | 5 ኦክቶ 2022 | 14 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Senior Software Engineer | $157,477–$184,080 ደረጃ III | Santa Clara, CA | 17 ሜይ 2022 | 1 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Senior Staff Software Engineer | $184,080–$209,000 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 15 ዲሴም 2021 | 28 ዲሴም 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Sr. Financial Analyst | $118,643–$143,042 ደረጃ III | Carrollton, TX | 7 ዲሴም 2021 | 14 ዲሴም 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Sr. Product Manager | $142,522–$169,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 19 ኖቬም 2021 | 30 ኖቬም 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Senior Internal Auditor | $120,765–$135,000 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 4 ኖቬም 2021 | 7 ጃንዩ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Senior iOS Engineer | $157,477–$184,080 ደረጃ III | Santa Clara, CA | 8 ኦክቶ 2021 | 15 ኦክቶ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Staff Software Engineer | $145,725–$170,872 ደረጃ III | Santa Clara, CA | 21 ዲሴም 2020 | 28 ዲሴም 2020 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።