መነሻ › አሠሪዎች › Tesla, Inc. › Manufacturing Controls Engineer
Manufacturing Controls Engineer በTesla, Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
77 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለTesla, Inc. በManufacturing Controls Engineer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $127,876፤ መካከለኛ ግማሽ $113,112–$143,328።
ማመልከቻዎች (LCAs)77
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$127,876
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$113,112–$143,328
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$108,000–$163,397
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 13 | $124,800 |
| FY2024 | 14 | $114,950 |
| FY2025 | 11 | $111,564 |
| FY2026 | 36 | $144,079 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $144,336 ደረጃ II | Fremont, CA | 8 ጁን 2026 | 13 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $168,300 ደረጃ III | Fremont, CA | 3 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Lathrop, CA | 25 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $129,752 ደረጃ II | Lathrop, CA | 17 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $145,000 ደረጃ II | Austin, TX | 13 ሜይ 2026 | 15 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $173,023 ደረጃ IV | Fremont, CA | 13 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $138,400 ደረጃ II | Lathrop, CA | 12 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $112,000 ደረጃ II | Austin, TX | 8 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $134,976 ደረጃ II | Sparks, NV | 5 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $144,079 ደረጃ II | Sparks, NV | 5 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $125,064 ደረጃ II | Sparks, NV | 5 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $156,620 ደረጃ II | Brookshire, TX | 4 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $125,064 ደረጃ II | Sparks, NV | 3 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $144,079 ደረጃ II | Sparks, NV | 3 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $163,846 ደረጃ II | Fremont, CA | 3 ሜይ 2026 | 26 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $165,810 ደረጃ III | Fremont, CA | 1 ሜይ 2026 | 27 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $173,023 | Fremont, CA | 28 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $100,000 ደረጃ II | Lathrop, CA | 27 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $144,079 ደረጃ II | Sparks, NV | 24 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $129,969 ደረጃ II | Lathrop, CA | 24 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $144,422 ደረጃ II | Austin, TX | 23 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $162,766 ደረጃ II | Fremont, CA | 23 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $125,064 ደረጃ II | Sparks, NV | 23 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $136,584 ደረጃ II | Fremont, CA | 23 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $134,676 ደረጃ II | Fremont, CA | 22 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $173,434 ደረጃ II | Fremont, CA | 22 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ II | Lathrop, CA | 10 ኤፕሪ 2026 | 26 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Sparks, NV | 9 ኤፕሪ 2026 | 11 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $162,813 ደረጃ III | Fremont, CA | 2 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $144,409 ደረጃ II | Fremont, CA | 18 ማርች 2026 | 11 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $112,500 ደረጃ II | Sparks, NV | 17 ማርች 2026 | 27 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $139,260 ደረጃ II | Fremont, CA | 16 ማርች 2026 | 10 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $144,780 ደረጃ III | Brookshire, TX | 24 ኖቬም 2025 | 5 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $163,647 ደረጃ III | Sparks, NV | 5 ኖቬም 2025 | 24 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $163,647 ደረጃ IV | Sparks, NV | 30 ሴፕቴ 2025 | 24 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $137,328 ደረጃ III | Sparks, NV | 17 ሴፕቴ 2025 | 27 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $118,973 ደረጃ II | Lathrop, CA | 3 ሴፕቴ 2025 | 9 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ III | Sparks, NV | 11 ጁን 2025 | 20 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,047 ደረጃ II | Austin, TX | 27 ሜይ 2025 | 30 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,000 | Fremont, CA | 21 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,000 | Fremont, CA | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $99,976 ደረጃ II | Lathrop, CA | 17 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $111,564 ደረጃ II | Sparks, NV | 16 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $111,564 ደረጃ II | Sparks, NV | 16 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተወገደ |
| $120,000 ደረጃ IV | Sparks, NV | 16 ኤፕሪ 2025 | 27 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $108,000 ደረጃ II | Sparks, NV | 5 ማርች 2025 | 21 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $141,075 | Fremont, CA | 16 ኦክቶ 2024 | 10 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $141,075 | Fremont, CA | 16 ኦክቶ 2024 | 10 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $114,950 | Manteca, CA | 28 ኦገስ 2024 | 26 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $114,950 | Lathrop, CA | 28 ኦገስ 2024 | 26 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $108,000 | Reno, NV | 27 ኦገስ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $108,000 | Sparks, NV | 27 ኦገስ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $109,200 ደረጃ III | Lathrop, CA | 4 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,000 ጊዜያዊ · ደረጃ III | Fremont, CA | 3 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $124,076 | Fremont, CA | 3 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $112,320 ደረጃ III | Lathrop, CA | 3 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $111,500 ደረጃ III | Lathrop, CA | 31 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $118,910 | Fremont, CA | 16 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Fremont, CA | 14 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ III | Lathrop, CA | 25 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,437 ደረጃ III | Lathrop, CA | 19 ማርች 2024 | 10 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $114,798 | Sparks, NV | 15 ማርች 2024 | 30 ኦገስ 2024 | የተወገደ |
| $135,000 | Fremont, CA | 2 ኖቬም 2023 | 13 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $135,000 | Fremont, CA | 26 ኦክቶ 2023 | 6 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $116,550 | Fremont, CA | 22 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,536 | Fremont, CA | 21 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $138,177 ደረጃ II | Fremont, CA | 22 ጁን 2023 | 26 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $136,080 ደረጃ II | Fremont, CA | 4 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $106,704 ደረጃ II | Fremont, CA | 1 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $124,800 ደረጃ II | Fremont, CA | 21 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Fremont, CA | 21 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ II | Fremont, CA | 20 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $126,000 ደረጃ II | Fremont, CA | 17 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $106,850 ደረጃ II | Fremont, CA | 6 ኤፕሪ 2023 | 2 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,960 ደረጃ II | Fremont, CA | 17 ፌብሩ 2023 | 28 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ II | Austin, TX | 22 ኖቬም 2022 | 5 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $124,800 ደረጃ II | Fremont, CA | 21 ኦክቶ 2022 | 3 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
Manufacturing Controls Engineer በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በTesla, Inc.
- Mechanical Design Engineer$130,000
- Software Development Engineer$158,355
- Sr Software Development Engineer$180,013
- Process Engineer$106,700
- Manufacturing Engineer$125,000
- Manufacturing Equipment Engineer$114,911
- Staff Software Development Engineer$201,140
- Sourcing Engineer$124,145
- Sr. Manufacturing Engineer$139,646
- Staff Manufacturing Engineer$160,000
- Sr. Process Engineer$123,124
- Sr. Mechanical Design Engineer$150,000
- Senior Software Development Engineer$164,581
- Software Development Engineer - Eng$156,750
- QA Engineer$120,000
- Manufacturing Controls Dev Engineer$130,170
- Sr Software Development Engineer - Eng$180,000
- Sr Manufacturing Equipment Engineer$131,040
- Software Engineer$155,000
- Staff Mechanical Design Engineer$173,000
- Test Engineer$135,734
- Data Engineer$140,000
- Technical Program Manager$132,250
- Associate Process Engineer$88,000
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።