መነሻ › አሠሪዎች › Virtusa Corporation › Junior Computer Systems Engineer 1
Junior Computer Systems Engineer 1 በVirtusa Corporation፡ የH-1B ደመወዞች
179 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለVirtusa Corporation በJunior Computer Systems Engineer 1 የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $80,000፤ መካከለኛ ግማሽ $61,547–$95,000።
ማመልከቻዎች (LCAs)179
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$80,000
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$61,547–$95,000
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$60,000–$102,388
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 43 | $61,547 |
| FY2024 | 59 | $69,659 |
| FY2025 | 38 | $86,753 |
| FY2026 | 33 | $90,000 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $76,000 ደረጃ I | Coral Springs, FL | 16 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ I | Plano, TX | 10 ጁን 2026 | 16 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $90,000 ደረጃ I | New York, NY | 26 ሜይ 2026 | 22 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $95,000 ደረጃ I | Plano, TX | 22 ሜይ 2026 | 28 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ I | Irving, TX | 19 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $84,232 ደረጃ I | Plano, TX | 15 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $95,000 ደረጃ I | New York, NY | 12 ሜይ 2026 | 18 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $98,908 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 6 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ I | Foster City, CA | 6 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $75,000 ደረጃ I | Omaha, NE | 5 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ I | Farmers Branch, TX | 5 ሜይ 2026 | 12 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ I | Bloomfield, CT | 28 ኤፕሪ 2026 | 5 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $73,195 ደረጃ I | Columbus, OH | 27 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ I | Harrison, NJ | 23 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $90,000 ደረጃ I | Tampa, FL | 23 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | Omaha, NE | 22 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $89,440 ደረጃ I | Austin, TX | 21 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $85,000 ደረጃ I | Dallas, TX | 20 ኤፕሪ 2026 | 24 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $100,000 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 20 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $90,000 ደረጃ I | Omaha, NE | 20 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $73,195 ደረጃ I | Columbus, OH | 20 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $124,800 ደረጃ I | Pleasanton, CA | 20 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ I | Foster City, CA | 20 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $74,116 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 20 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $123,355 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 20 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተወገደ |
| $104,000 ደረጃ I | San Jose, CA | 20 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $78,000 ደረጃ I | Irving, TX | 18 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $83,400 ደረጃ I | Columbus, OH | 13 ኤፕሪ 2026 | 20 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $102,776 ደረጃ I | Chicago, IL | 1 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | Westerville, OH | 31 ማርች 2026 | 6 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $95,560 ደረጃ I | Tampa, FL | 8 ጃንዩ 2026 | 15 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $83,000 ደረጃ I | New York, NY | 18 ዲሴም 2025 | 25 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 25 ኖቬም 2025 | 30 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 13 ኖቬም 2025 | 19 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $116,870 ደረጃ I | San Jose, CA | 12 ሴፕቴ 2025 | 17 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $79,746 ደረጃ I | Berkeley Heights, NJ | 9 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $96,136 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 4 ጁን 2025 | 9 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $79,984 ደረጃ I | Jersey City, NJ | 19 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $116,870 ደረጃ I | Tampa, FL | 16 ሜይ 2025 | 23 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | Tampa, FL | 13 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $116,030 ደረጃ II | Tampa, FL | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተወገደ |
| $60,000 ደረጃ I | Tampa, FL | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $85,000 ደረጃ I | New Castle, DE | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,850 ደረጃ I | Irving, TX | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ I | Basking Ridge, NJ | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $88,506 ደረጃ I | Tampa, FL | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,000 ደረጃ I | Irving, TX | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $97,000 ደረጃ I | Hartford, CT | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ I | Dallas, TX | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | Davenport, IA | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,837 ደረጃ I | Dallas, TX | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $123,630 ደረጃ I | Dallas, TX | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $97,000 ደረጃ I | Alpharetta, GA | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | Tampa, FL | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $83,000 ደረጃ I | Tampa, FL | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,000 ደረጃ I | Plano, TX | 1 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,218 ደረጃ I | San Jose, CA | 30 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $107,890 ደረጃ I | Omaha, NE | 29 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | Davenport, IA | 29 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,000 ደረጃ I | Irving, TX | 28 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $68,952 ደረጃ I | Berkeley Heights, NJ | 24 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $61,776 ደረጃ I | Bloomfield, CT | 24 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $74,901 ደረጃ I | Columbus, OH | 24 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $68,952 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 24 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Tampa, FL | 24 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | New Brunswick, NJ | 24 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,218 ደረጃ I | Mountain View, CA | 24 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $79,972 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 3 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | Berkeley Heights, NJ | 13 ማርች 2025 | 19 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $75,000 ደረጃ I | Naperville, IL | 18 ዲሴም 2024 | 24 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $95,000 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 22 ኖቬም 2024 | 29 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $82,660 ደረጃ I | Sachse, TX | 29 ኦክቶ 2024 | 5 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $82,660 ደረጃ I | Sachse, TX | 29 ኦክቶ 2024 | 4 ኖቬም 2024 | የተወገደ |
| $100,000 ደረጃ I | Wilmington, DE | 28 ኦክቶ 2024 | 4 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | Columbus, OH | 20 ሴፕቴ 2024 | 27 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Farmers Branch, TX | 19 ሴፕቴ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | New York, NY | 13 ሴፕቴ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Berkeley Heights, NJ | 13 ሴፕቴ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $67,621 ደረጃ I | New Castle, DE | 13 ሴፕቴ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $80,620 ደረጃ I | Columbus, OH | 8 ኦገስ 2024 | 13 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $86,760 ደረጃ I | Berkeley Heights, NJ | 29 ጁላይ 2024 | 3 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $98,980 ደረጃ I | Cave Springs, AR | 26 ጁላይ 2024 | 31 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $98,218 ደረጃ I | San Jose, CA | 19 ጁላይ 2024 | 25 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | New Castle, DE | 27 ጁን 2024 | 4 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $85,000 ደረጃ I | Buffalo, NY | 14 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $86,000 ደረጃ I | Tampa, FL | 11 ጁን 2024 | 16 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $85,000 ደረጃ I | Buffalo, NY | 10 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $97,000 ደረጃ I | Westlake, TX | 4 ጁን 2024 | 9 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Irving, TX | 31 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $61,838 ደረጃ I | Jersey City, NJ | 15 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Omaha, NE | 13 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $61,838 ደረጃ I | Jersey City, NJ | 8 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $60,000 ደረጃ I | Omaha, NE | 6 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $60,000 ደረጃ I | Redmond, WA | 6 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Tampa, FL | 6 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Atlanta, GA | 6 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Alpharetta, GA | 6 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Alpharetta, GA | 6 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $61,547 ደረጃ I | New York, NY | 6 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Berkeley Heights, NJ | 6 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $69,659 ደረጃ I | Westerville, OH | 26 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $69,659 ደረጃ I | Columbus, OH | 26 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $81,700 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 24 ኤፕሪ 2024 | 29 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Hartford, CT | 21 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $73,590 ደረጃ I | Durham, NC | 21 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $69,659 ደረጃ I | Columbus, OH | 21 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | New York, NY | 21 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $65,354 ደረጃ I | Waltham, MA | 21 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Alpharetta, GA | 21 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Tampa, FL | 20 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $61,838 ደረጃ I | New Castle, DE | 20 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Bloomfield, CT | 20 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $61,547 ደረጃ I | Jersey City, NJ | 20 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Iselin, NJ | 20 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Hartford, CT | 20 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $81,700 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 11 ኤፕሪ 2024 | 16 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $79,660 ደረጃ I | Belmont, MA | 5 ኤፕሪ 2024 | 10 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $85,000 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 2 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ I | Hartford, CT | 1 ኤፕሪ 2024 | 7 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $68,814 ደረጃ I | Houston, TX | 22 ፌብሩ 2024 | 1 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $87,000 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 14 ፌብሩ 2024 | 22 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $95,000 ደረጃ I | Tampa, FL | 5 ፌብሩ 2024 | 13 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $95,000 ደረጃ I | Tampa, FL | 31 ጃንዩ 2024 | 9 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $83,000 ደረጃ I | Columbus, OH | 19 ጃንዩ 2024 | 26 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $92,000 ደረጃ I | Tampa, FL | 4 ጃንዩ 2024 | 12 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | Canonsburg, PA | 22 ዲሴም 2023 | 2 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | Canonsburg, PA | 22 ዲሴም 2023 | 2 ጃንዩ 2024 | የተወገደ |
| $80,000 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 4 ዲሴም 2023 | 11 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $99,000 ደረጃ I | Irving, TX | 22 ኖቬም 2023 | 4 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $85,000 ደረጃ I | Berkeley Heights, NJ | 14 ኖቬም 2023 | 20 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $90,000 ደረጃ I | New York, NY | 13 ኖቬም 2023 | 22 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $70,000 ደረጃ I | Cary, NC | 7 ኖቬም 2023 | 15 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $91,354 ደረጃ I | San Jose, CA | 29 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $65,166 ደረጃ I | Plano, TX | 26 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Irving, TX | 21 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $61,547 ደረጃ I | Canonsburg, PA | 14 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $61,547 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 13 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $83,000 ደረጃ I | Des Plaines, IL | 12 ሴፕቴ 2023 | 20 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Indianapolis, IN | 12 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $65,166 ደረጃ I | Olathe, KS | 12 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $75,000 ደረጃ I | Berkeley Heights, NJ | 23 ኦገስ 2023 | 29 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Rochester, NY | 14 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Chicago, IL | 14 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,655 ደረጃ I | Hazelwood, MO | 1 ኦገስ 2023 | 9 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ I | San Jose, CA | 31 ጁላይ 2023 | 8 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $70,000 ደረጃ I | Iselin, NJ | 20 ጁላይ 2023 | 28 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Skokie, IL | 14 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ I | Tampa, FL | 12 ጁን 2023 | 21 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Berkeley Heights, NJ | 28 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 25 ኤፕሪ 2023 | 3 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,424 ደረጃ I | Framingham, MA | 19 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | New York, NY | 19 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Chicago, IL | 19 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 19 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 19 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 18 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Plano, TX | 18 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $64,667 ደረጃ I | Columbus, OH | 18 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Berkeley Heights, NJ | 18 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $60,000 ደረጃ I | Spokane, WA | 18 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | New York, NY | 17 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | New York, NY | 14 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $72,426 ደረጃ I | Chicago, IL | 14 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተወገደ |
| $60,000 ደረጃ I | Berkeley Heights, NJ | 14 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Wilmington, DE | 14 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $60,000 ደረጃ I | Piscataway, NJ | 14 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $91,400 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 23 ማርች 2023 | 3 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $86,000 ደረጃ I | Houston, TX | 22 ማርች 2023 | 30 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $96,600 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 15 ማርች 2023 | 27 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $83,280 ደረጃ I | Tampa, FL | 14 ማርች 2023 | 22 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $85,450 ደረጃ I | South Plainfield, NJ | 13 ማርች 2023 | 21 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | Berkeley Heights, NJ | 7 ማርች 2023 | 15 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $83,000 ደረጃ I | Durham, NC | 3 ማርች 2023 | 13 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 10 ጃንዩ 2023 | 18 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 9 ጃንዩ 2023 | 17 ጃንዩ 2023 | የተወገደ |
| $88,045 ደረጃ I | Charlotte, NC | 4 ጃንዩ 2023 | 12 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ I | Omaha, NE | 6 ዲሴም 2022 | 16 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | Atlanta, GA | 31 ኦክቶ 2022 | 8 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ I | Pittsburgh, PA | 19 ሴፕቴ 2022 | 27 ሴፕቴ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
Junior Computer Systems Engineer 1 በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በVirtusa Corporation
- Java Engineer 2$104,500
- IT Project Manager 3$135,000
- Java Analyst 2$125,000
- Java Analyst 3$131,660
- Business Analyst 3$125,715
- Quality Assurance Analyst 2$99,549
- Business Analyst 2$105,000
- Quality Assurance Engineer 3$115,002
- DB Architect 3$136,000
- DB Architect 2$118,305
- Computer Programmer 2$106,116
- .net Engineer 2$96,808
- UI Engineer 2$114,224
- IT Analyst 2$125,000
- UI Analyst 2$125,000
- Prpc Engineer 2$100,000
- Cloud Analyst 2$122,745
- Data Analyst 2$114,000
- Quality Assurance Analyst 1$92,000
- .net Analyst 2$112,868
- Prpc Analyst 2$135,000
- Prpc Analyst 3$138,800
- QA Project Manager 3$119,751
- Cloud Engineer 2$90,000
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።