የH1B ደመወዝ መረጃ

መነሻ › አሠሪዎች › Visa U.S.A. Inc. › Sr. Manager

Sr. Manager በVisa U.S.A. Inc.፡ የH-1B ደመወዞች

52 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለVisa U.S.A. Inc. በSr. Manager የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $154,008፤ መካከለኛ ግማሽ $147,502–$169,100።

ማመልከቻዎች (LCAs)52
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$154,008
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$147,502–$169,100
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$135,454–$188,596

በፊስካል ዓመት

የፋይናንስ ዓመትLCAsመካከለኛ ደመወዝ
FY20238$151,162
FY202417$153,587
FY202513$149,760
FY202614$170,776

ማመልከቻዎች

መሠረታዊ ደመወዝአድራሻየቀረበበትየመጀመሪያ ቀንሁኔታ
$164,715–$246,200
ደረጃ IV
San Francisco, CA23 ኤፕሪ 20268 ጁን 2026የተረጋገጠ
$161,600–$258,300
ደረጃ IV
Foster City, CA23 ማርች 202622 ሴፕቴ 2026የተረጋገጠ
$169,100–$270,800
ደረጃ IV
New York, NY3 ማርች 202621 ጁላይ 2026የተረጋገጠ
$172,453–$273,200
ደረጃ IV
San Francisco, CA27 ፌብሩ 202626 ኦገስ 2026የተረጋገጠ
$185,994–$289,300
ደረጃ IV
Foster City, CA24 ፌብሩ 20269 ማርች 2026የተረጋገጠ
$172,453–$240,100
ደረጃ IV
Foster City, CA24 ፌብሩ 20269 ኦገስ 2026የተረጋገጠ
$156,645–$246,200
ደረጃ IV
New York, NY20 ፌብሩ 20265 ኦገስ 2026የተረጋገጠ
$194,834–$307,800
ደረጃ IV
Foster City, CA13 ፌብሩ 202612 ኦገስ 2026የተረጋገጠ
$163,300–$261,600
ደረጃ IV
Highlands Ranch, CO12 ፌብሩ 20261 ኦገስ 2026የተረጋገጠ
$194,834–$307,800
ደረጃ IV
Foster City, CA2 ፌብሩ 202616 ፌብሩ 2026የተረጋገጠ
$153,700–$246,200
ደረጃ IV
New York, NY27 ጃንዩ 202620 ጁላይ 2026የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$182,434–$260,400Austin, TX23 ጃንዩ 20269 ፌብሩ 2026የተረጋገጠ
$194,834–$289,300
ደረጃ IV
Foster City, CA22 ጃንዩ 202614 ኤፕሪ 2026የተረጋገጠ
$169,100–$270,800
ደረጃ IV
Foster City, CA14 ኖቬም 20257 ኤፕሪ 2026የተረጋገጠ
$145,995–$230,200
ደረጃ IV
Highlands Ranch, CO12 ሴፕቴ 20256 ፌብሩ 2026የተረጋገጠ
$194,834–$295,400
ደረጃ IV
Foster City, CA8 ሴፕቴ 202518 ኖቬም 2025የተረጋገጠ
$152,200–$243,700
ደረጃ IV
Austin, TX23 ጁን 20257 ጁላይ 2025የተረጋገጠ
$138,500–$221,400
ደረጃ IV
Austin, TX9 ኤፕሪ 202514 ኤፕሪ 2025የተረጋገጠ
$135,300–$216,600
ደረጃ IV
Charlotte, NC8 ኤፕሪ 20252 ኦገስ 2025የተረጋገጠ
$127,400–$204,000
ደረጃ IV
Atlanta, GA2 ኤፕሪ 202521 ኦገስ 2025የተረጋገጠ
$149,760–$230,200
ደረጃ IV
Atlanta, GA4 ማርች 20252 ኦገስ 2025የተረጋገጠ
$159,100–$254,800
ደረጃ II
New York, NY28 ፌብሩ 202529 ኦገስ 2025የተረጋገጠ
$136,989–$199,300
ደረጃ IV
Austin, TX27 ፌብሩ 202518 ኦገስ 2025የተረጋገጠ
$188,885–$270,800
ደረጃ IV
Foster City, CA11 ዲሴም 20247 ጁን 2025የተረጋገጠ
$152,200–$243,700
ደረጃ IV
Austin, TX27 ኖቬም 20246 ሜይ 2025የተረጋገጠ
$153,587–$230,200
ደረጃ IV
Highlands Ranch, CO25 ኖቬም 20243 ዲሴም 2024የተረጋገጠ
$143,200–$229,300
ደረጃ IV
Boston, MA21 ኦክቶ 202415 ኤፕሪ 2025የተረጋገጠ
$153,587–$214,500
ደረጃ IV
Highlands Ranch, CO26 ኦገስ 202422 ፌብሩ 2025የተረጋገጠ
$153,587–$193,500
ደረጃ IV
Highlands Ranch, CO13 ኦገስ 202431 ጃንዩ 2025የተረጋገጠ
$169,200–$270,800
ደረጃ III
Foster City, CA11 ጁላይ 20246 ዲሴም 2024የተረጋገጠ
$181,813–$227,100
ደረጃ IV
San Francisco, CA23 ኤፕሪ 20241 ሜይ 2024የተረጋገጠ
$191,755–$227,100
ደረጃ IV
Austin, TX12 ኤፕሪ 202429 ኤፕሪ 2024የተረጋገጠ
$154,315–$236,300
E-3 · ደረጃ IV
New York, NY21 ማርች 20242 ኤፕሪ 2024የተረጋገጠ
$162,594–$193,500
ደረጃ IV
Highlands Ranch, CO13 ማርች 202412 ሴፕቴ 2024የተረጋገጠ
$163,238–$236,300
ደረጃ IV
New York, NY22 ፌብሩ 202422 ኦገስ 2024የተረጋገጠ
$128,200–$204,800
ደረጃ IV
New York, NY21 ፌብሩ 202431 ጁላይ 2024የተረጋገጠ
$147,700–$236,300
ደረጃ IV
San Francisco, CA21 ፌብሩ 202417 ኦገስ 2024የተረጋገጠ
$147,700–$236,300
ደረጃ III
New York, NY21 ፌብሩ 202417 ኦገስ 2024የተረጋገጠ
$133,000–$212,900
ደረጃ IV
New York, NY20 ፌብሩ 202417 ኦገስ 2024የተረጋገጠ
$147,700–$236,300
ደረጃ IV
New York, NY16 ፌብሩ 202416 ኦገስ 2024የተረጋገጠ
$163,238–$236,300
ደረጃ IV
New York, NY19 ጃንዩ 202417 ጁላይ 2024የተረጋገጠ
$146,910–$232,700
ደረጃ IV
Washington, DC17 ጃንዩ 202414 ጁን 2024የተረጋገጠ
$152,300–$198,000
ደረጃ III
Washington, DC2 ጃንዩ 202414 ጁን 2024የተረጋገጠ
$142,300–$227,700
E-3 · ደረጃ IV
San Francisco, CA25 ሴፕቴ 202325 ኖቬም 2023የተረጋገጠ
$154,315–$227,700
ደረጃ IV
New York, NY19 ሴፕቴ 20231 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
$148,800–$283,200
ደረጃ IV
Washington, DC2 ጁን 202320 ጁን 2023የተረጋገጠ
$133,500–$213,500
ደረጃ IV
Foster City, CA11 ኤፕሪ 202310 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
$153,525–$227,700
ደረጃ IV
New York, NY1 ማርች 202328 ኦገስ 2023የተረጋገጠ
$136,843–$204,900
ደረጃ IV
Washington DC, VA20 ፌብሩ 202320 ኦገስ 2023የተረጋገጠ
$132,704–$209,200
ደረጃ IV
Highlands Ranch, CO26 ጃንዩ 20236 ፌብሩ 2023የተረጋገጠ
$162,386–$246,200
ደረጃ IV
Foster City, CA7 ኖቬም 20223 ሜይ 2023የተረጋገጠ
$165,400–$264,600
ደረጃ IV
Foster City, CA17 ኦክቶ 202214 ኤፕሪ 2023የተረጋገጠ

Sr. Manager በሁሉም አሠሪዎች →

ሌሎች ሥራዎች በVisa U.S.A. Inc.

ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።