መነሻ › አሠሪዎች › Visionet Systems Inc › Senior Software Engineer
Senior Software Engineer በVisionet Systems Inc፡ የH-1B ደመወዞች
55 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለVisionet Systems Inc በSenior Software Engineer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $89,939፤ መካከለኛ ግማሽ $84,614–$107,920።
ማመልከቻዎች (LCAs)55
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$89,939
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$84,614–$107,920
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$84,614–$115,918
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 25 | $84,614 |
| FY2024 | 17 | $93,038 |
| FY2025 | 10 | $100,464 |
| FY2026 | 3 | $100,797 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $100,797–$110,000 ደረጃ II | Tampa, FL | 12 ሜይ 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,997–$135,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 12 ሜይ 2026 | 30 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $100,797–$115,018 ደረጃ II | Tampa, FL | 8 ኤፕሪ 2026 | 30 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $123,656–$129,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 20 ሜይ 2025 | 28 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,038–$93,040 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 8 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $123,656–$129,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 8 ሜይ 2025 | 2 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,370–$94,500 ደረጃ II | Tampa, FL | 2 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,370–$170,000 ደረጃ II | Tampa, FL | 1 ኤፕሪ 2025 | 2 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,538–$93,540 ደረጃ II | Troy, NY | 20 ፌብሩ 2025 | 20 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $106,558–$125,500 ደረጃ II | Arlington Heights, IL | 18 ፌብሩ 2025 | 29 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,880–$126,900 ደረጃ II | Carlsbad, CA | 14 ፌብሩ 2025 | 14 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,538–$93,540 ደረጃ II | Rensselaer, NY | 14 ፌብሩ 2025 | 14 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $123,656–$124,000 ደረጃ II | New York, NY | 1 ኦክቶ 2024 | 26 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $93,038–$93,500 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 9 ሴፕቴ 2024 | 11 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $93,038–$93,500 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 9 ሴፕቴ 2024 | 31 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,038–$93,500 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 5 ኦገስ 2024 | 12 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $106,558–$107,000 ደረጃ II | Buffalo Grove, IL | 10 ጁላይ 2024 | 18 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,918–$116,000 ደረጃ II | Parsippany, NJ | 21 ጁን 2024 | 7 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,918–$116,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 3 ጁን 2024 | 30 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,918–$116,000 ደረጃ II | Sleepy Hollow, NY | 29 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,918–$116,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 27 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $89,565–$90,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 27 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $89,565–$90,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 27 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $89,565–$90,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 27 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $89,565–$90,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 23 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,918–$116,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 23 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $89,565–$90,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 23 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,918–$116,000 ደረጃ II | Sleepy Hollow, NY | 23 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $89,565–$101,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 13 ዲሴም 2023 | 22 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $89,565–$113,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 4 ዲሴም 2023 | 22 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $89,939–$95,000 ደረጃ II | Tampa, FL | 15 ኦገስ 2023 | 30 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $89,939–$95,000 ደረጃ II | Tampa, FL | 15 ኦገስ 2023 | 30 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $89,939–$95,000 ደረጃ II | Tampa, FL | 4 ኦገስ 2023 | 30 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $115,918–$118,600 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 20 ጁላይ 2023 | 1 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $115,918–$116,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 14 ጁላይ 2023 | 30 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$85,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 25 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$85,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 22 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$85,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 22 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$85,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 19 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$85,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 19 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$85,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 19 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$85,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 19 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$85,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 19 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$85,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 19 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$85,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 18 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$85,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 18 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$85,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 17 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$85,000 ደረጃ II | Cranbury, PA | 17 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$85,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 16 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$85,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 16 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$84,700 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 16 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$84,700 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 15 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,614–$98,600 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 7 ኤፕሪ 2023 | 27 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $85,613–$95,000 ደረጃ II | Tampa, FL | 1 ማርች 2023 | 15 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $109,283–$141,765 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 21 ዲሴም 2022 | 6 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
Senior Software Engineer በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በVisionet Systems Inc
- Software Engineer$93,038
- Business Analyst$80,350
- Technical Project Manager$90,002
- Management Analyst$67,434
- Consultant$123,656
- Advisory Software Engineer$105,976
- Senior Business Analyst$89,773
- Principal Consultant$109,283
- Project Manager$78,364
- Sr. Software Engineer$93,038
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።