መነሻ › አሠሪዎች › Wehire Technologies LLC
Wehire Technologies LLC: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Wehire Technologies LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 18 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 18። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $100,339።
Wehire Technologies LLC H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Wehire Technologies LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 18 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ12 ጁን 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በWehire Technologies LLC ያሉ የግሪን ካርድ (PERM) ማመልከቻዎች፡ 5 →
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Business Analyst | 5 | $100,339 |
| Software Developer | 5 | $85,384 |
| Software Engineer | 2 | $111,790 |
| PeopleSoft Developer | 2 | $114,754 |
| PeopleSoft Business Analyst | 1 | $80,371 |
| Quality Automation Engineer | 1 | $70,304 |
| Tester | 1 | $87,672 |
| Data Analyst/Report Writer | 1 | $100,339 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 2 | $80,371 |
| FY2024 | 5 | $83,325 |
| FY2025 | 5 | $108,826 |
| FY2026 | 6 | $100,339 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
ሙያዎች
- Software Developers11
- Data Scientists3
- Management Analysts2
- Software Quality Assurance Analysts and Testers2
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Data Analyst/Report Writer | $100,339–$100,340 ደረጃ II | Austin, TX | 12 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| PeopleSoft Developer | $114,754–$114,755 ደረጃ II | Austin, TX | 12 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| PeopleSoft Developer | $114,754–$114,755 ደረጃ II | Austin, TX | 12 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Business Analyst | $100,339–$100,340 ደረጃ II | Austin, TX | 23 ጃንዩ 2026 | 9 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| Tester | $87,672–$87,673 ደረጃ II | Austin, TX | 23 ጃንዩ 2026 | 9 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| Business Analyst | $100,339–$100,340 ደረጃ II | Austin, TX | 2 ጃንዩ 2026 | 9 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $114,754–$114,755 ደረጃ II | Austin, TX | 3 ሴፕቴ 2025 | 12 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $108,826–$108,827 ደረጃ II | Austin, TX | 18 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $85,384–$85,385 ደረጃ I | Austin, TX | 15 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Business Analyst | $108,826–$108,827 ደረጃ II | Austin, TX | 8 ኖቬም 2024 | 13 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| Business Analyst | $108,826–$108,827 ደረጃ II | Austin, TX | 8 ኖቬም 2024 | 13 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $113,443–$113,444 ደረጃ I | San Leandro, CA | 12 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Quality Automation Engineer | $70,304–$70,305 ደረጃ I | Alpharetta, GA | 12 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $75,566–$80,000 ደረጃ I | Austin, TX | 7 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $83,325–$83,326 ደረጃ I | Alpharetta, GA | 6 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ደረጃ II | Austin, TX | 21 ዲሴም 2023 | 26 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| PeopleSoft Business Analyst | $80,371–$92,000 ደረጃ II | Austin, TX | 12 ኤፕሪ 2023 | 14 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| Business Analyst | $80,371–$90,000 ደረጃ II | Austin, TX | 2 ፌብሩ 2023 | 10 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።