መነሻ › አሠሪዎች › Wipro Limited › Techno Functional Consultant L2
Techno Functional Consultant L2 በWipro Limited፡ የH-1B ደመወዞች
722 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለWipro Limited በTechno Functional Consultant L2 የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $91,562፤ መካከለኛ ግማሽ $86,400–$100,714።
ማመልከቻዎች (LCAs)722
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$91,562
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$86,400–$100,714
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$83,703–$116,501
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 212 | $86,861 |
| FY2024 | 187 | $90,667 |
| FY2025 | 174 | $92,394 |
| FY2026 | 140 | $101,066 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $86,400 ደረጃ II | O'Fallon, MO | 23 ጁን 2026 | 30 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $87,265 ደረጃ II | Louisville, KY | 19 ጁን 2026 | 26 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $123,250 ደረጃ II | Kirkland, WA | 18 ጁን 2026 | 25 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $139,917 ደረጃ II | Austin, TX | 18 ጁን 2026 | 25 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ II | Tampa, FL | 18 ጁን 2026 | 25 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $151,356 ደረጃ II | San Jose, CA | 15 ጁን 2026 | 22 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $150,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 15 ጁን 2026 | 22 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $139,296 ደረጃ II | Plano, TX | 12 ጁን 2026 | 20 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $95,518 ደረጃ II | Inver Grove Heights, MN | 12 ጁን 2026 | 19 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,581 ደረጃ II | Irving, TX | 11 ጁን 2026 | 18 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $102,630 ደረጃ II | Austin, TX | 10 ጁን 2026 | 11 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $95,518 ደረጃ II | Inver Grove Heights, MN | 29 ሜይ 2026 | 5 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $100,776 ደረጃ II | Beaverton, OR | 27 ሜይ 2026 | 3 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $100,716 ደረጃ II | Mount Laurel, NJ | 27 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $179,000 ደረጃ II | Austin, TX | 26 ሜይ 2026 | 2 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,581 ደረጃ II | Irving, TX | 25 ሜይ 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $94,806 ደረጃ II | Columbus, OH | 22 ሜይ 2026 | 29 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $150,000 ደረጃ II | Aubrey, TX | 20 ሜይ 2026 | 27 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $100,338 ደረጃ II | Wesley Chapel, FL | 18 ሜይ 2026 | 25 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,819 ደረጃ II | Eureka, MO | 14 ሜይ 2026 | 21 ሜይ 2026 | የተወገደ |
| $139,443 ደረጃ II | San Jose, CA | 13 ሜይ 2026 | 20 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,970 ደረጃ II | Mount Laurel, NJ | 13 ሜይ 2026 | 31 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $144,990 ደረጃ II | San Jose, CA | 12 ሜይ 2026 | 19 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | O'Fallon, MO | 12 ሜይ 2026 | 19 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,439 ደረጃ II | Dublin, CA | 11 ሜይ 2026 | 17 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $150,000 ደረጃ II | East Brunswick, NJ | 7 ሜይ 2026 | 14 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $107,508 ደረጃ II | East Brunswick, NJ | 7 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $102,479 ደረጃ II | Irving, TX | 5 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $104,136 ደረጃ II | Raritan, NJ | 29 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $93,754 ደረጃ II | Austin, TX | 24 ኤፕሪ 2026 | 12 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $100,338 ደረጃ II | Wesley Chapel, FL | 23 ኤፕሪ 2026 | 30 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $103,051 ደረጃ II | Nashville, TN | 22 ኤፕሪ 2026 | 29 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $103,051 ደረጃ II | Nashville, TN | 22 ኤፕሪ 2026 | 29 ኤፕሪ 2026 | የተወገደ |
| $113,643 ደረጃ II | Austin, TX | 20 ኤፕሪ 2026 | 27 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $105,687 ደረጃ II | Denver, CO | 20 ኤፕሪ 2026 | 27 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $104,415 ደረጃ II | Austin, TX | 20 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $94,690 ደረጃ II | Austin, TX | 17 ኤፕሪ 2026 | 25 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $95,208 ደረጃ II | Salisbury, MD | 15 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | O'Fallon, MO | 14 ኤፕሪ 2026 | 15 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $87,977 ደረጃ II | Jefferson City, MO | 14 ኤፕሪ 2026 | 15 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $104,136 ደረጃ II | Raritan, NJ | 14 ኤፕሪ 2026 | 15 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $90,757 ደረጃ II | Austin, TX | 13 ኤፕሪ 2026 | 16 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $104,415 ደረጃ II | Austin, TX | 13 ኤፕሪ 2026 | 14 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $100,338 ደረጃ II | Wesley Chapel, FL | 13 ኤፕሪ 2026 | 11 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $140,250 ደረጃ II | Bowling Green, KY | 13 ኤፕሪ 2026 | 20 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,581 ደረጃ II | Southlake, TX | 9 ኤፕሪ 2026 | 16 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $102,479 ደረጃ II | Irving, TX | 8 ኤፕሪ 2026 | 13 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $88,317 ደረጃ II | Las Vegas, NV | 8 ኤፕሪ 2026 | 13 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $139,365 ደረጃ II | Hayward, CA | 6 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $114,682 ደረጃ II | Middletown, DE | 6 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $105,871 ደረጃ II | Southlake, TX | 31 ማርች 2026 | 7 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,819 ደረጃ II | Eureka, MO | 30 ማርች 2026 | 6 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $135,000 E-3 · ደረጃ II | Fort Mill, SC | 27 ማርች 2026 | 27 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $148,000 ደረጃ II | Leander, TX | 27 ማርች 2026 | 27 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $91,848 ደረጃ II | Naperville, IL | 25 ማርች 2026 | 13 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $93,660 ደረጃ II | Charlotte, NC | 25 ማርች 2026 | 25 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $97,618 ደረጃ II | Mounds View, MN | 23 ማርች 2026 | 21 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,500 ደረጃ II | Kent, WA | 23 ማርች 2026 | 23 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,500 ደረጃ II | Kent, WA | 23 ማርች 2026 | 23 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $146,634 ደረጃ II | Austin, TX | 23 ማርች 2026 | 17 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $146,634 ደረጃ II | Austin, TX | 23 ማርች 2026 | 17 ኦገስ 2026 | የተወገደ |
| $127,500 ደረጃ II | Kent, WA | 20 ማርች 2026 | 20 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $86,798 ደረጃ II | Charlotte, NC | 16 ማርች 2026 | 16 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $116,673 ደረጃ II | Austin, TX | 16 ማርች 2026 | 2 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $93,504 ደረጃ II | Center Valley, PA | 13 ማርች 2026 | 13 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $97,544 ደረጃ II | Austin, TX | 10 ማርች 2026 | 19 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $94,266 ደረጃ II | Powell, OH | 10 ማርች 2026 | 10 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $106,801 ደረጃ II | Irving, TX | 6 ማርች 2026 | 20 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $101,784 ደረጃ II | Plano, TX | 6 ማርች 2026 | 6 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $97,637 ደረጃ II | Austin, TX | 27 ፌብሩ 2026 | 17 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $90,210 ደረጃ II | Eden Prairie, MN | 18 ፌብሩ 2026 | 18 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,581 ደረጃ II | Plano, TX | 12 ፌብሩ 2026 | 7 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,321 ደረጃ II | Earth City, MO | 10 ፌብሩ 2026 | 10 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Louisville, KY | 10 ፌብሩ 2026 | 30 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $85,008 ደረጃ II | Louisville, KY | 9 ፌብሩ 2026 | 30 ጁን 2026 | የተወገደ |
| $131,560 ደረጃ II | San Jose, CA | 6 ፌብሩ 2026 | 6 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $98,925 ደረጃ II | Irving, TX | 29 ጃንዩ 2026 | 23 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $98,925 ደረጃ II | Irving, TX | 27 ጃንዩ 2026 | 27 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $95,326 ደረጃ II | Edina, MN | 27 ጃንዩ 2026 | 27 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $123,846 ደረጃ II | Riverview, FL | 19 ጃንዩ 2026 | 21 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $95,326 ደረጃ II | Inver Grove Heights, MN | 19 ጃንዩ 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $145,000 ደረጃ II | Waltham, MA | 13 ጃንዩ 2026 | 13 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $155,000 ደረጃ II | Binghamton, NY | 8 ጃንዩ 2026 | 8 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $88,276 ደረጃ II | O'Fallon, MO | 2 ጃንዩ 2026 | 2 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $94,939 ደረጃ II | O'Fallon, MO | 2 ጃንዩ 2026 | 2 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $95,718 ደረጃ II | Austin, TX | 27 ዲሴም 2025 | 19 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $143,163 ደረጃ II | Prosper, TX | 16 ዲሴም 2025 | 17 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,925 ደረጃ II | Southlake, TX | 12 ዲሴም 2025 | 12 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $103,917 ደረጃ II | East Hanover, NJ | 12 ዲሴም 2025 | 12 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $88,026 ደረጃ II | Middletown, DE | 12 ዲሴም 2025 | 16 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $108,042 ደረጃ II | Austin, TX | 8 ዲሴም 2025 | 25 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $98,925 ደረጃ II | Irving, TX | 8 ዲሴም 2025 | 8 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $111,422 ደረጃ II | Exton, PA | 8 ዲሴም 2025 | 13 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,854 ደረጃ II | Austin, TX | 2 ዲሴም 2025 | 27 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $91,800 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 2 ዲሴም 2025 | 2 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,600 ደረጃ II | Orange, CT | 30 ኖቬም 2025 | 10 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $110,248 ደረጃ II | Round Rock, TX | 29 ኖቬም 2025 | 7 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $110,248 ደረጃ II | Austin, TX | 27 ኖቬም 2025 | 27 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,118 ደረጃ II | West Chester, PA | 26 ኖቬም 2025 | 26 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,925 ደረጃ II | Irving, TX | 26 ኖቬም 2025 | 26 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,687 ደረጃ II | Long Island City, NY | 25 ኖቬም 2025 | 25 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Mundelein, IL | 25 ኖቬም 2025 | 25 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $106,434 ደረጃ II | North Quincy, MA | 25 ኖቬም 2025 | 25 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $82,368 ደረጃ II | O'Fallon, MO | 24 ኖቬም 2025 | 16 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $101,013 ደረጃ II | Austin, TX | 24 ኖቬም 2025 | 28 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $124,051 ደረጃ II | Dublin, CA | 21 ኖቬም 2025 | 9 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,000 ደረጃ II | Beachwood, OH | 21 ኖቬም 2025 | 21 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,925 ደረጃ II | Irving, TX | 19 ኖቬም 2025 | 19 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $145,631 ደረጃ II | Austin, TX | 19 ኖቬም 2025 | 28 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $98,925 ደረጃ II | Irving, TX | 19 ኖቬም 2025 | 19 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,118 ደረጃ II | West Chester, PA | 19 ኖቬም 2025 | 19 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,464 ደረጃ II | Norristown, PA | 18 ኖቬም 2025 | 21 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $98,925 ደረጃ II | Southlake, TX | 18 ኖቬም 2025 | 7 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Mundelein, IL | 18 ኖቬም 2025 | 18 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $124,051 ደረጃ II | San Francisco, CA | 18 ኖቬም 2025 | 5 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $122,839 ደረጃ II | Dublin, OH | 18 ኖቬም 2025 | 19 ኤፕሪ 2026 | የተወገደ |
| $91,581 ደረጃ II | Louisville, KY | 18 ኖቬም 2025 | 19 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $110,248 ደረጃ II | Austin, TX | 18 ኖቬም 2025 | 18 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,687 ደረጃ II | Long Island City, NY | 17 ኖቬም 2025 | 17 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $124,051 ደረጃ II | Dublin, CA | 17 ኖቬም 2025 | 12 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $88,483 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 17 ኖቬም 2025 | 11 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,507 ደረጃ II | Waltham, MA | 17 ኖቬም 2025 | 17 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $92,124 ደረጃ II | Mount Laurel, NJ | 14 ኖቬም 2025 | 14 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $106,434 ደረጃ II | North Quincy, MA | 14 ኖቬም 2025 | 14 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $135,000 ደረጃ II | Austin, TX | 13 ኖቬም 2025 | 13 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $92,248 ደረጃ II | Austin, TX | 12 ኖቬም 2025 | 13 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $103,917 ደረጃ II | New Brunswick, NJ | 11 ኖቬም 2025 | 19 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $135,000 ደረጃ II | Austin, TX | 10 ኖቬም 2025 | 10 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $150,000 ደረጃ II | Austin, TX | 10 ኖቬም 2025 | 10 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $117,496 ደረጃ II | Weehawken, NJ | 4 ኖቬም 2025 | 4 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $98,925 ደረጃ II | Plano, TX | 4 ኖቬም 2025 | 4 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $106,330 ደረጃ II | Vancouver, WA | 30 ሴፕቴ 2025 | 30 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $103,917 ደረጃ II | Weehawken, NJ | 30 ሴፕቴ 2025 | 30 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $92,539 ደረጃ II | Atlanta, GA | 23 ሴፕቴ 2025 | 23 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,896 ደረጃ II | Brookfield, WI | 23 ሴፕቴ 2025 | 23 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $92,248 ደረጃ II | Austin, TX | 23 ሴፕቴ 2025 | 23 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $103,917 ደረጃ II | East Brunswick, NJ | 23 ሴፕቴ 2025 | 23 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,326 ደረጃ II | Inver Grove Heights, MN | 15 ሴፕቴ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Jefferson City, MO | 15 ሴፕቴ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 11 ሴፕቴ 2025 | 11 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $92,539 ደረጃ II | Atlanta, GA | 10 ሴፕቴ 2025 | 10 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $118,414 ደረጃ IV | Collierville, TN | 4 ሴፕቴ 2025 | 4 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,443 ደረጃ III | Collierville, TN | 4 ሴፕቴ 2025 | 4 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $106,912 ደረጃ II | Brambleton, VA | 29 ኦገስ 2025 | 29 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,582 ደረጃ II | Brambleton, VA | 29 ኦገስ 2025 | 29 ኦገስ 2025 | የተወገደ |
| $115,170 ደረጃ II | Bellevue, WA | 29 ኦገስ 2025 | 29 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $92,248 ደረጃ II | Austin, TX | 28 ኦገስ 2025 | 28 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $92,248 ደረጃ II | Austin, TX | 26 ኦገስ 2025 | 26 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,560 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 25 ኦገስ 2025 | 25 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,560 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 25 ኦገስ 2025 | 25 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $88,026 ደረጃ II | Mount Laurel, NJ | 21 ኦገስ 2025 | 21 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,925 ደረጃ II | Irving, TX | 21 ኦገስ 2025 | 21 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $120,141 ደረጃ III | Irving, TX | 21 ኦገስ 2025 | 21 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,560 ደረጃ II | San Jose, CA | 20 ኦገስ 2025 | 20 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $88,026 ደረጃ II | Philadelphia, PA | 20 ኦገስ 2025 | 20 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,925 ደረጃ II | Little Elm, TX | 20 ኦገስ 2025 | 20 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $92,539 ደረጃ II | Cumming, GA | 18 ኦገስ 2025 | 18 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Salisbury, MD | 18 ኦገስ 2025 | 18 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $92,248 ደረጃ II | Austin, TX | 13 ኦገስ 2025 | 13 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $96,200 ደረጃ II | Houston, TX | 13 ኦገስ 2025 | 13 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,896 ደረጃ II | Franklin, WI | 7 ኦገስ 2025 | 7 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,560 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 7 ኦገስ 2025 | 7 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $103,605 ደረጃ II | Costa Mesa, CA | 4 ኦገስ 2025 | 4 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,896 ደረጃ II | Franklin, WI | 1 ኦገስ 2025 | 1 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Louisville, KY | 31 ጁላይ 2025 | 31 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $96,200 ደረጃ II | Houston, TX | 30 ጁላይ 2025 | 30 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,326 ደረጃ II | Shakopee, MN | 30 ጁላይ 2025 | 30 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,226 ደረጃ II | Orange, CT | 22 ጁላይ 2025 | 22 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $98,925 ደረጃ II | Dallas, TX | 21 ጁላይ 2025 | 21 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $103,917 ደረጃ II | Berkeley Heights, NJ | 17 ጁላይ 2025 | 17 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Salisbury, MD | 12 ጁላይ 2025 | 12 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,925 ደረጃ II | Plano, TX | 9 ጁላይ 2025 | 9 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | O'Fallon, MO | 9 ጁላይ 2025 | 9 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | O'Fallon, MO | 8 ጁላይ 2025 | 8 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Collierville, TN | 6 ጁላይ 2025 | 6 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,925 ደረጃ II | Plano, TX | 6 ጁላይ 2025 | 6 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Salisbury, MD | 4 ጁላይ 2025 | 4 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $89,814 ደረጃ II | Northville, MI | 3 ጁላይ 2025 | 3 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $92,248 ደረጃ II | Austin, TX | 3 ጁላይ 2025 | 3 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 E-3 · ደረጃ II | Salisbury, MD | 1 ጁላይ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $86,400 ደረጃ II | Bowling Green, KY | 30 ጁን 2025 | 30 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Franklin, TN | 30 ጁን 2025 | 30 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Nashville, TN | 28 ጁን 2025 | 28 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Franklin, TN | 28 ጁን 2025 | 28 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Southlake, TX | 24 ጁን 2025 | 24 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $118,789 ደረጃ II | San Carlos, CA | 24 ጁን 2025 | 24 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,523 ደረጃ II | Princeton, NJ | 17 ጁን 2025 | 18 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,042 ደረጃ II | Austin, TX | 17 ጁን 2025 | 18 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,840 ደረጃ II | Cincinnati, OH | 15 ጁን 2025 | 15 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Irving, TX | 14 ጁን 2025 | 14 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Louisville, KY | 12 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,597 ደረጃ II | Houston, TX | 11 ጁን 2025 | 11 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Irving, TX | 9 ጁን 2025 | 9 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,019 ደረጃ II | East Brunswick, NJ | 9 ጁን 2025 | 9 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,101 ደረጃ II | Morrisville, NC | 5 ጁን 2025 | 5 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,710 ደረጃ II | Atlanta, GA | 5 ጁን 2025 | 5 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,101 ደረጃ II | Raleigh, NC | 5 ጁን 2025 | 5 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Franklin, WI | 1 ጁን 2025 | 1 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,030 ደረጃ II | Charlotte, NC | 1 ጁን 2025 | 1 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Southlake, TX | 1 ጁን 2025 | 1 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,597 ደረጃ II | Houston, TX | 1 ጁን 2025 | 1 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,840 ደረጃ II | Cincinnati, OH | 31 ሜይ 2025 | 31 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,058 ደረጃ II | Shakopee, MN | 31 ሜይ 2025 | 31 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,042 ደረጃ II | Austin, TX | 26 ሜይ 2025 | 26 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $99,611 ደረጃ II | Santa Monica, CA | 25 ሜይ 2025 | 25 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,042 ደረጃ II | Raleigh, NC | 23 ሜይ 2025 | 23 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Dallas, TX | 23 ሜይ 2025 | 23 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Nashville, TN | 21 ሜይ 2025 | 22 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Pewaukee, WI | 16 ሜይ 2025 | 16 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 13 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,042 ደረጃ II | Austin, TX | 11 ሜይ 2025 | 11 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074 ደረጃ II | San Jose, CA | 11 ሜይ 2025 | 11 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Irving, TX | 10 ሜይ 2025 | 11 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,058 ደረጃ II | Shakopee, MN | 9 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $89,523 ደረጃ II | Princeton, NJ | 6 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Bowling Green, KY | 6 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Dallas, TX | 6 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | O'Fallon, MO | 6 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,898 ደረጃ II | Northville, MI | 6 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 6 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,285 ደረጃ II | Thousand Oaks, CA | 6 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $95,597 ደረጃ II | Houston, TX | 5 ሜይ 2025 | 5 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,042 ደረጃ II | Austin, TX | 5 ሜይ 2025 | 5 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Louisville, KY | 5 ሜይ 2025 | 5 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Irving, TX | 4 ሜይ 2025 | 4 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,042 ደረጃ II | Austin, TX | 1 ሜይ 2025 | 2 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,736 ደረጃ II | Malvern, PA | 1 ሜይ 2025 | 1 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,042 ደረጃ II | Austin, TX | 1 ሜይ 2025 | 1 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,058 ደረጃ II | Richfield, MN | 27 ኤፕሪ 2025 | 27 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $103,022 ደረጃ II | Quincy, MA | 26 ኤፕሪ 2025 | 26 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,667 ደረጃ II | Oswego, IL | 26 ኤፕሪ 2025 | 26 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074 ደረጃ II | San Jose, CA | 21 ኤፕሪ 2025 | 21 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,898 ደረጃ II | Rochester Hills, MI | 21 ኤፕሪ 2025 | 21 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,736 ደረጃ II | Mount Laurel, NJ | 20 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,019 ደረጃ II | Weehawken, NJ | 19 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,030 ደረጃ II | Fort Mill, SC | 19 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,058 ደረጃ II | Minnetonka, MN | 19 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,058 ደረጃ II | Mounds View, MN | 19 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,597 ደረጃ II | Spring, TX | 19 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,030 ደረጃ II | Fort Mill, SC | 19 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Irving, TX | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Irving, TX | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,667 ደረጃ II | Rosemont, IL | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,042 ደረጃ II | Austin, TX | 17 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,019 ደረጃ II | Raritan, NJ | 11 ኤፕሪ 2025 | 11 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,042 ደረጃ II | Austin, TX | 11 ኤፕሪ 2025 | 11 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Frisco, TX | 11 ኤፕሪ 2025 | 11 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Greensboro, NC | 4 ኤፕሪ 2025 | 4 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Southlake, TX | 3 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Irving, TX | 27 ማርች 2025 | 28 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,042 ደረጃ II | Round Rock, TX | 27 ማርች 2025 | 28 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,019 ደረጃ II | Iselin, NJ | 27 ማርች 2025 | 28 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,710 ደረጃ II | Cumming, GA | 25 ማርች 2025 | 25 ማርች 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $89,523 ደረጃ II | East Windsor, NJ | 24 ማርች 2025 | 25 ማርች 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $86,400 ደረጃ II | Mount Juliet, TN | 21 ማርች 2025 | 21 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $88,358 ደረጃ II | Durham, NC | 20 ማርች 2025 | 20 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Franklin, TN | 20 ማርች 2025 | 20 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,710 ደረጃ II | Cumming, GA | 17 ማርች 2025 | 17 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,523 ደረጃ II | East Windsor, NJ | 17 ማርች 2025 | 17 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $118,789 ደረጃ II | San Carlos, CA | 13 ማርች 2025 | 13 ማርች 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $86,400 ደረጃ II | Center Valley, PA | 12 ማርች 2025 | 12 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,597 ደረጃ II | Houston, TX | 6 ማርች 2025 | 6 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Westlake, TX | 5 ማርች 2025 | 5 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Irving, TX | 4 ማርች 2025 | 4 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Louisville, KY | 25 ፌብሩ 2025 | 25 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,042 ደረጃ II | Austin, TX | 25 ፌብሩ 2025 | 25 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,019 ደረጃ II | Clark, NJ | 18 ፌብሩ 2025 | 18 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,042 ደረጃ II | Austin, TX | 17 ፌብሩ 2025 | 17 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Collierville, TN | 13 ፌብሩ 2025 | 13 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | O'Fallon, MO | 13 ፌብሩ 2025 | 13 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ II | Herndon, VA | 13 ፌብሩ 2025 | 13 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Tulsa, OK | 7 ፌብሩ 2025 | 7 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $105,019 ደረጃ II | Jersey City, NJ | 7 ፌብሩ 2025 | 7 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,710 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 6 ፌብሩ 2025 | 6 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Irving, TX | 6 ፌብሩ 2025 | 6 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,019 ደረጃ II | Plainfield, NJ | 5 ፌብሩ 2025 | 5 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,667 ደረጃ II | Chicago, IL | 5 ፌብሩ 2025 | 5 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074 ደረጃ II | San Jose, CA | 30 ጃንዩ 2025 | 30 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $86,400 ደረጃ II | O'Fallon, MO | 28 ጃንዩ 2025 | 28 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,030 ደረጃ II | Huntersville, NC | 22 ጃንዩ 2025 | 22 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $88,982 ደረጃ II | Bloomfield, CT | 21 ጃንዩ 2025 | 21 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Northlake, TX | 20 ጃንዩ 2025 | 20 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,058 ደረጃ II | Inver Grove Heights, MN | 16 ጃንዩ 2025 | 16 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ II | Herndon, VA | 16 ጃንዩ 2025 | 16 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $94,058 ደረጃ II | Mounds View, MN | 15 ጃንዩ 2025 | 15 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $113,797 ደረጃ II | Redmond, WA | 13 ጃንዩ 2025 | 13 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Winston-Salem, NC | 3 ጃንዩ 2025 | 3 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,898 ደረጃ II | Northville, MI | 23 ዲሴም 2024 | 23 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | New Albany, OH | 23 ዲሴም 2024 | 23 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $91,042 ደረጃ II | Austin, TX | 23 ዲሴም 2024 | 23 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | St. Louis, MO | 18 ዲሴም 2024 | 18 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $86,400 ደረጃ II | Nashville, TN | 18 ዲሴም 2024 | 18 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $86,736 ደረጃ II | Wayne, PA | 13 ዲሴም 2024 | 13 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $89,003 ደረጃ II | Corona, CA | 10 ዲሴም 2024 | 10 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $88,358 ደረጃ II | Durham, NC | 10 ዲሴም 2024 | 10 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Irving, TX | 10 ዲሴም 2024 | 10 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $89,898 ደረጃ II | Northville, MI | 9 ዲሴም 2024 | 9 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $100,714 ደረጃ II | Coppell, TX | 4 ዲሴም 2024 | 4 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $89,710 ደረጃ II | Atlanta, GA | 4 ዲሴም 2024 | 4 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $94,058 ደረጃ II | Inver Grove Heights, MN | 3 ዲሴም 2024 | 3 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
ከ722 ማመልከቻዎች መካከል 300 የቅርብ ጊዜዎቹን እያሳየ።
Techno Functional Consultant L2 በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በWipro Limited
- Technical Lead L1$85,218
- Solution Architect L1$86,400
- Project Manager L1$86,400
- Project Lead L1$84,219
- Application Architect L1$86,400
- Developer L3$80,725
- Technology Architect L1$86,400
- Developer L4$82,243
- Lead Engineer$80,122
- Techno Functional Consultant L1$95,257
- Lead Administrator L1$81,931
- Domain Consultant L3$86,400
- Techno Functional Consultant L3$112,372
- Program Manager L1$103,064
- Test Engineer L4$81,328
- Test Engineer L3$80,902
- Domain Consultant L2$82,847
- Solution Architect L2$109,886
- Project Manager L2$103,137
- Lead Administrator L2$86,400
- Domain Consultant L4$105,938
- Project Manager$86,400
- Architect Level 2$76,118
- Consultant$87,027
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።