መነሻ › አሠሪዎች › Yugady Technologies & Services Inc
Yugady Technologies & Services Inc: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Yugady Technologies & Services Inc በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 27 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 27። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $88,442።
H-1B ጥገኛ አሠሳሪ ብዙ H-1B ሠራተኞች አሉት (ለምሳሌ ከ51 በላይ ሠራተኞች ካሉት 15% ወይም ከዚያ በላይ)፣ እና የአሜሪካ ሠራተኞችን ለመተካት ተጨማሪ ደንቦችን መከተል አለበት።
Yugady Technologies & Services Inc H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Yugady Technologies & Services Inc በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 27 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ21 ፌብሩ 2024። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በYugady Technologies & Services Inc ያሉ የግሪን ካርድ (PERM) ማመልከቻዎች፡ 6 →
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Software Developer | 13 | $82,056 |
| Product Manager | 3 | $96,366 |
| Software Engineer | 2 | $91,260 |
| Programmer Analyst | 1 | $98,904 |
| Quality Engineer | 1 | $87,485 |
| SAP FICO Consultant | 1 | $134,992 |
| Graphic and UI Developer | 1 | $95,701 |
| Data Engineer | 1 | $82,056 |
| Software Engineer 3 | 1 | $82,056 |
| Quality Assurance Automation Engineer | 1 | $81,328 |
| Sales Engineer | 1 | $121,722 |
| Biomedical Engineer | 1 | $88,442 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 20 | $83,834 |
| FY2024 | 7 | $96,366 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Coppell, TX8
- Farmers Branch, TX2
- Tampa, FL2
- St. Louis, MO2
- Herndon, VA2
- Warren, MI2
- Sterling Heights, MI2
- Coopersburg, PA1
- Frisco, TX1
- Claymont, DE1
- Dallas, TX1
- Fort Worth, TX1
- New Orleans, LA1
- Mc Kinney, TX1
ሙያዎች
- Software Developers20
- Computer Systems Engineers/Architects3
- Software Quality Assurance Analysts and Testers2
- Sales Managers1
- Bioengineers and Biomedical Engineers1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Developer | $82,056–$94,038 ደረጃ I | Coppell, TX | 21 ፌብሩ 2024 | 26 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| Product Manager | $96,366–$130,000 ደረጃ III | Sterling Heights, MI | 12 ጃንዩ 2024 | 17 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| Product Manager | $96,366–$96,367 ደረጃ III | Sterling Heights, MI | 23 ኖቬም 2023 | 27 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| Product Manager | $96,366–$96,367 ደረጃ III | Warren, MI | 22 ኖቬም 2023 | 27 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| Sales Engineer | $121,722–$130,000 ደረጃ II | Warren, MI | 17 ኖቬም 2023 | 27 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192–$101,193 ደረጃ II | Mc Kinney, TX | 13 ኖቬም 2023 | 20 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| Biomedical Engineer | $88,442–$88,443 ደረጃ I | Herndon, VA | 26 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer | $82,056–$82,057 ደረጃ I | New Orleans, LA | 22 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $82,056–$82,057 ደረጃ I | Coppell, TX | 11 ሴፕቴ 2023 | 16 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $88,442–$88,443 ደረጃ I | Herndon, VA | 7 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer 3 | $82,056–$82,057 ደረጃ I | Coppell, TX | 7 ሴፕቴ 2023 | 13 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $101,192 ደረጃ II | Coppell, TX | 1 ሴፕቴ 2023 | 1 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $81,328–$81,329 ደረጃ II | Coppell, TX | 11 ኦገስ 2023 | 21 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| Quality Assurance Automation Engineer | $81,328–$81,329 ደረጃ II | Farmers Branch, TX | 20 ጁላይ 2023 | 24 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $82,056–$93,000 ደረጃ I | St. Louis, MO | 17 ጁላይ 2023 | 17 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $82,056–$90,000 ደረጃ I | Coppell, TX | 6 ጁላይ 2023 | 11 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $80,850–$80,851 ደረጃ I | Coppell, TX | 9 ጁን 2023 | 16 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $80,850–$93,000 ደረጃ I | St. Louis, MO | 11 ሜይ 2023 | 22 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $80,850–$80,851 ደረጃ I | Coppell, TX | 11 ሜይ 2023 | 22 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $116,938–$116,939 ደረጃ III | Fort Worth, TX | 6 ጃንዩ 2023 | 13 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $104,624–$104,625 ደረጃ III | Tampa, FL | 6 ጃንዩ 2023 | 10 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $85,613–$85,614 ደረጃ II | Tampa, FL | 4 ጃንዩ 2023 | 10 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Programmer Analyst | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Farmers Branch, TX | 20 ዲሴም 2022 | 28 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| Quality Engineer | $87,485–$87,486 ደረጃ II | Coopersburg, PA | 6 ዲሴም 2022 | 7 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| SAP FICO Consultant | $134,992–$140,000 ደረጃ IV | Frisco, TX | 28 ኖቬም 2022 | 28 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| Graphic and UI Developer | $95,701–$95,702 ደረጃ II | Claymont, DE | 14 ኦክቶ 2022 | 21 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $116,938–$120,000 ደረጃ III | Dallas, TX | 30 ሴፕቴ 2022 | 7 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።