መነሻ › አሠሪዎች › Zensar Technologies, Inc. › Computer Systems Analyst
Computer Systems Analyst በZensar Technologies, Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
171 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለZensar Technologies, Inc. በComputer Systems Analyst የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $104,125፤ መካከለኛ ግማሽ $92,331–$120,000።
ማመልከቻዎች (LCAs)171
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$104,125
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$92,331–$120,000
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$86,678–$136,074
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 31 | $104,125 |
| FY2024 | 34 | $100,000 |
| FY2025 | 72 | $100,357 |
| FY2026 | 30 | $110,000 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $93,000–$113,000 ደረጃ II | Research Triangle Park, NC | 22 ጁን 2026 | 2 ጁላይ 2026 | የተወገደ |
| $92,331–$112,331 ደረጃ II | Morrisville, NC | 15 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,560–$151,560 ደረጃ II | San Jose, CA | 9 ጁን 2026 | 21 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $100,000–$120,000 ደረጃ II | Morrisville, NC | 3 ጁን 2026 | 21 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,331–$122,331 ደረጃ II | Morrisville, NC | 3 ጁን 2026 | 21 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $115,000–$135,000 ደረጃ IV | Neenah, WI | 1 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $110,000–$130,000 ደረጃ II | Neenah, WI | 1 ጁን 2026 | 9 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $99,840–$120,840 ደረጃ III | Chicago, IL | 27 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $99,840–$120,840 ደረጃ III | Chicago, IL | 26 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተወገደ |
| $155,000–$175,000 ደረጃ IV | East Rutherford, NJ | 12 ሜይ 2026 | 22 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,560–$151,560 ደረጃ II | San Jose, CA | 11 ሜይ 2026 | 21 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,560–$151,560 ደረጃ II | Milpitas, CA | 7 ሜይ 2026 | 21 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,560–$151,560 ደረጃ II | San Jose, CA | 7 ሜይ 2026 | 21 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $105,000–$125,000 ደረጃ II | Santa Ana, CA | 7 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,560–$151,560 ደረጃ II | San Jose, CA | 7 ሜይ 2026 | 19 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $110,000–$130,000 ደረጃ III | Morrisville, NC | 24 ኤፕሪ 2026 | 21 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,331–$112,331 ደረጃ II | Morrisville, NC | 24 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,498–$151,000 ደረጃ IV | Duluth, GA | 3 ኤፕሪ 2026 | 9 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,331–$112,331 ደረጃ II | Morrisville, NC | 13 ማርች 2026 | 3 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $113,904–$133,904 ደረጃ II | Morrisville, NC | 11 ማርች 2026 | 22 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,331–$112,331 ደረጃ II | Morrisville, NC | 5 ማርች 2026 | 29 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $100,000–$120,000 ደረጃ II | Morrisville, NC | 5 ማርች 2026 | 29 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $101,050–$121,050 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 26 ፌብሩ 2026 | 28 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,539–$112,539 ደረጃ II | Atlanta, GA | 10 ፌብሩ 2026 | 9 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,560–$151,560 ደረጃ II | San Jose, CA | 30 ጃንዩ 2026 | 9 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $120,000–$140,000 ደረጃ II | Duluth, GA | 28 ጃንዩ 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $130,000–$150,000 ደረጃ II | Marlborough, MA | 14 ጃንዩ 2026 | 8 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $120,000–$160,000 ደረጃ II | Monroe, LA | 12 ጃንዩ 2026 | 1 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,331–$112,331 ደረጃ II | Morrisville, NC | 7 ጃንዩ 2026 | 19 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $108,136–$148,136 ደረጃ II | Plano, TX | 11 ኖቬም 2025 | 25 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,000–$113,000 ደረጃ II | Atlanta, GA | 11 ኖቬም 2025 | 18 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $120,000–$140,000 ደረጃ II | Tarrytown, NY | 3 ኖቬም 2025 | 17 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $120,840–$160,840 ደረጃ II | Huntersville, NC | 29 ኦገስ 2025 | 29 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,000–$120,000 ደረጃ II | Miami, FL | 22 ኦገስ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,000–$130,000 ደረጃ II | Neenah, WI | 22 ኦገስ 2025 | 1 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,000–$130,000 ደረጃ II | Manteca, CA | 22 ኦገስ 2025 | 5 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $108,000–$128,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 31 ጁላይ 2025 | 11 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $106,000–$126,000 ደረጃ II | Morrisville, NC | 10 ጁላይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $88,483–$108,483 ደረጃ II | Scottsdale, AZ | 10 ጁላይ 2025 | 24 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $92,331–$112,331 ደረጃ II | Morrisville, NC | 8 ጁላይ 2025 | 15 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $88,358–$108,358 ደረጃ II | Durham, NC | 30 ጁን 2025 | 15 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074–$156,074 ደረጃ II | Milpitas, CA | 30 ጁን 2025 | 15 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,101–$113,101 ደረጃ II | Morrisville, NC | 20 ጁን 2025 | 30 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $65,811–$85,000 ደረጃ II | Decatur, IL | 16 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,101–$113,101 ደረጃ II | Durham, NC | 12 ጁን 2025 | 24 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074–$156,074 ደረጃ II | San Jose, CA | 12 ጁን 2025 | 1 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $125,000–$145,000 ደረጃ II | Duluth, GA | 10 ጁን 2025 | 19 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,101–$113,101 ደረጃ II | Durham, NC | 10 ጁን 2025 | 9 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,000–$120,000 ደረጃ II | Duluth, GA | 9 ጁን 2025 | 15 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,101–$113,101 ደረጃ II | Morrisville, NC | 6 ጁን 2025 | 2 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074–$156,074 ደረጃ II | San Jose, CA | 5 ጁን 2025 | 17 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074–$156,074 ደረጃ II | San Jose, CA | 4 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,101–$113,101 ደረጃ II | Morrisville, NC | 31 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,710–$109,710 ደረጃ II | Duluth, GA | 29 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,710–$110,000 ደረጃ II | Atlanta, GA | 27 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $88,358–$108,358 ደረጃ II | Durham, NC | 27 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,550–$118,550 ደረጃ II | Tracy, CA | 27 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,101–$113,101 ደረጃ II | Morrisville, NC | 27 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,714–$120,714 ደረጃ II | Dallas, TX | 23 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074–$156,074 ደረጃ II | San Jose, CA | 23 ሜይ 2025 | 30 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074–$156,074 ደረጃ II | San Jose, CA | 22 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $69,638–$89,638 ደረጃ II | Gainesville, FL | 22 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074–$156,074 ደረጃ II | San Jose, CA | 9 ሜይ 2025 | 8 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074–$156,074 ደረጃ II | San Jose, CA | 7 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $120,000–$140,000 ደረጃ II | East Rutherford, NJ | 2 ሜይ 2025 | 5 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $88,000–$108,000 ደረጃ II | Homestead, FL | 1 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,710–$109,710 ደረጃ II | Duluth, GA | 23 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074–$156,074 ደረጃ II | San Jose, CA | 23 ኤፕሪ 2025 | 30 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074–$156,074 ደረጃ II | San Jose, CA | 22 ኤፕሪ 2025 | 1 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,101–$113,101 ደረጃ II | Morrisville, NC | 22 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074–$156,074 ደረጃ II | San Jose, CA | 11 ኤፕሪ 2025 | 30 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $137,000–$157,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 9 ኤፕሪ 2025 | 16 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,000–$135,000 ደረጃ II | Neenah, WI | 8 ኤፕሪ 2025 | 1 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $87,485–$107,485 ደረጃ II | Miami, FL | 7 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,101–$133,101 ደረጃ II | Cary, NC | 7 ኤፕሪ 2025 | 20 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $118,789–$138,789 ደረጃ II | Corte Madera, CA | 7 ኤፕሪ 2025 | 9 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074–$156,074 ደረጃ II | San Jose, CA | 4 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,101–$113,101 ደረጃ II | Morrisville, NC | 3 ኤፕሪ 2025 | 10 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,101–$113,101 ደረጃ II | Cary, NC | 1 ኤፕሪ 2025 | 2 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $115,000–$135,000 ደረጃ II | Durham, NC | 31 ማርች 2025 | 2 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,101–$113,101 ደረጃ II | Morrisville, NC | 28 ማርች 2025 | 1 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074–$156,074 ደረጃ II | Palo Alto, CA | 28 ማርች 2025 | 8 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074–$156,074 ደረጃ II | San Jose, CA | 17 ማርች 2025 | 2 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $125,000–$145,000 ደረጃ II | New York, NY | 11 ማርች 2025 | 17 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $119,302–$139,302 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 10 ማርች 2025 | 31 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,710–$109,710 ደረጃ II | Duluth, GA | 4 ማርች 2025 | 31 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $107,000–$127,000 ደረጃ II | Cary, NC | 3 ማርች 2025 | 1 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,000–$150,000 ደረጃ II | Columbus, OH | 3 ማርች 2025 | 24 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,101–$113,101 ደረጃ II | Morrisville, NC | 28 ፌብሩ 2025 | 10 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $87,485–$107,485 ደረጃ II | Miami, FL | 28 ፌብሩ 2025 | 30 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $87,485–$107,485 ደረጃ II | Miami, FL | 27 ፌብሩ 2025 | 29 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,370–$111,370 ደረጃ II | Miami, FL | 27 ፌብሩ 2025 | 29 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,074–$156,074 ደረጃ II | San Jose, CA | 25 ፌብሩ 2025 | 21 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,461–$130,461 ደረጃ II | Round Rock, TX | 24 ፌብሩ 2025 | 5 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,454–$115,454 ደረጃ II | Miami, FL | 24 ፌብሩ 2025 | 18 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,000–$110,000 ደረጃ II | Marietta, GA | 20 ፌብሩ 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,000–$124,000 ደረጃ II | Durham, NC | 18 ፌብሩ 2025 | 16 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $118,789–$138,789 ደረጃ II | Fremont, CA | 13 ፌብሩ 2025 | 15 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,710–$109,710 ደረጃ II | Atlanta, GA | 13 ፌብሩ 2025 | 15 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $137,884–$157,884 ደረጃ II | Durham, NC | 12 ፌብሩ 2025 | 12 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $144,800–$184,800 ደረጃ II | Pleasanton, CA | 7 ፌብሩ 2025 | 18 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $104,154–$134,154 ደረጃ II | Atlanta, GA | 17 ጃንዩ 2025 | 27 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,000–$115,000 ደረጃ II | Loganville, GA | 28 ኦክቶ 2024 | 12 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,000–$135,000 ደረጃ II | Austin, TX | 25 ሴፕቴ 2024 | 25 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $93,200–$113,200 ደረጃ II | Morrisville, NC | 9 ሴፕቴ 2024 | 13 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $85,000–$105,000 ደረጃ II | Collierville, TN | 16 ኦገስ 2024 | 30 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $122,000–$142,000 ደረጃ II | Amelia, OH | 2 ኦገስ 2024 | 15 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $130,000–$150,000 ደረጃ II | Irving, TX | 14 ጁን 2024 | 28 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $97,594–$117,594 ደረጃ II | Brea, CA | 13 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $121,597–$141,597 ደረጃ II | Pleasanton, CA | 12 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $90,000–$110,000 ደረጃ II | Decatur, IL | 11 ጁን 2024 | 11 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $86,403–$106,403 ደረጃ II | Duluth, GA | 7 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,125–$124,125 ደረጃ II | Princeton, NJ | 6 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $84,510–$104,510 ደረጃ II | Durham, NC | 3 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $81,578–$101,578 ደረጃ II | Miami, FL | 31 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $97,594–$117,594 ደረጃ II | Santa Ana, CA | 31 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $86,403–$106,403 ደረጃ II | Atlanta, GA | 29 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $133,245–$153,245 ደረጃ II | Milpitas, CA | 29 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $84,510–$104,510 ደረጃ II | Durham, NC | 28 ሜይ 2024 | 7 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,125–$124,125 ደረጃ II | New York, NY | 8 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $116,000–$136,000 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 8 ሜይ 2024 | 21 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,000–$130,000 ደረጃ II | Holly Springs, NC | 29 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,000–$130,000 ደረጃ II | Coppell, TX | 26 ኤፕሪ 2024 | 10 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $119,700–$139,700 ደረጃ II | Marlborough, MA | 26 ኤፕሪ 2024 | 2 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,000–$124,000 ደረጃ II | Durham, NC | 15 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $90,000–$110,000 ደረጃ II | Atlanta, GA | 5 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $100,000–$120,000 ደረጃ II | Durham, NC | 29 ማርች 2024 | 24 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $130,000–$150,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 13 ፌብሩ 2024 | 15 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $100,000–$120,000 ደረጃ II | Durham, NC | 24 ጃንዩ 2024 | 28 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $100,000–$140,000 ደረጃ II | Duluth, GA | 23 ጃንዩ 2024 | 1 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| — ደረጃ II | Duluth, GA | 19 ጃንዩ 2024 | 1 ፌብሩ 2024 | የተከለከለ |
| $121,600–$141,600 ደረጃ II | Union City, CA | 13 ዲሴም 2023 | 22 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $140,000–$160,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 6 ዲሴም 2023 | 4 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $94,964–$114,964 ደረጃ II | Durham, NC | 27 ኖቬም 2023 | 21 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,000–$130,000 ደረጃ II | Lathrop, CA | 22 ኖቬም 2023 | 22 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $90,000–$110,000 ደረጃ II | Atlanta, GA | 3 ኖቬም 2023 | 16 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $99,091–$129,091 ደረጃ II | Quincy, MA | 26 ኦክቶ 2023 | 31 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,000–$115,000 ደረጃ II | Durham, NC | 17 ኦክቶ 2023 | 22 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,125–$124,125 ደረጃ II | Princeton, NJ | 11 ኦክቶ 2023 | 19 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $104,125–$124,125 ደረጃ II | Hawthorne, NY | 22 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $104,125–$124,125 ደረጃ II | Parsippany, NJ | 6 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $73,000–$93,000 ደረጃ II | Columbia, MO | 1 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $77,334–$97,334 ደረጃ II | Miami, FL | 21 ጁን 2023 | 4 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,514–$115,514 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 13 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $75,837–$95,837 ደረጃ II | Neenah, WI | 8 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,781–$104,781 ደረጃ II | Duluth, GA | 26 ሜይ 2023 | 21 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $94,890–$114,890 ደረጃ II | Westborough, MA | 15 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,781–$104,781 ደረጃ II | Atlanta, GA | 27 ኤፕሪ 2023 | 9 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $77,334–$97,334 ደረጃ II | Miami, FL | 18 ኤፕሪ 2023 | 21 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $82,888–$102,888 ደረጃ II | Durham, NC | 18 ኤፕሪ 2023 | 21 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $87,402–$107,402 ደረጃ II | Wayne, PA | 17 ኤፕሪ 2023 | 21 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $87,402–$107,402 ደረጃ II | Wayne, PA | 14 ኤፕሪ 2023 | 21 ሴፕቴ 2023 | የተወገደ |
| $84,781–$105,000 ደረጃ II | Atlanta, GA | 13 ኤፕሪ 2023 | 21 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $115,814–$135,814 ደረጃ II | Milpitas, CA | 13 ኤፕሪ 2023 | 21 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $94,557–$114,000 ደረጃ II | Santa Ana, CA | 3 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $105,000–$125,000 ደረጃ II | Folsom, CA | 22 ማርች 2023 | 30 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $116,000–$136,000 ደረጃ II | Milpitas, CA | 16 ማርች 2023 | 31 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $123,000–$143,000 ደረጃ II | Milpitas, CA | 15 ማርች 2023 | 21 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $122,000–$142,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 1 ማርች 2023 | 24 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $116,000–$136,000 ደረጃ II | Milpitas, CA | 27 ፌብሩ 2023 | 6 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $116,000–$136,000 ደረጃ II | Milpitas, CA | 9 ፌብሩ 2023 | 9 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $115,814–$136,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 30 ጃንዩ 2023 | 25 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $115,000–$136,000 ደረጃ II | Fuquay Varina, NC | 30 ጃንዩ 2023 | 25 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $115,814–$136,000 ደረጃ II | Santa Clara, CA | 30 ጃንዩ 2023 | 24 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $85,000–$105,000 ደረጃ II | Durham, NC | 23 ጃንዩ 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $86,861–$106,861 ደረጃ II | Dallas, TX | 23 ጃንዩ 2023 | 23 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,000–$130,000 ደረጃ II | Durham, NC | 19 ዲሴም 2022 | 22 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $152,000–$172,000 ደረጃ II | Durham, NC | 15 ኖቬም 2022 | 16 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $115,814–$135,000 ደረጃ II | Milpitas, CA | 2 ኖቬም 2022 | 1 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000–$140,000 ደረጃ II | Fremont, CA | 21 ኦክቶ 2022 | 25 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $155,000–$185,000 ደረጃ II | Cary, NC | 21 ኦክቶ 2022 | 15 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
Computer Systems Analyst በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በZensar Technologies, Inc.
- Computer Systems Analyst (Lead)$120,000
- Computer Programmer$92,444
- IT Project Manager$106,550
- Computer Systems Engineer/Architect$108,347
- Software Developer$110,000
- Computer Systems Engineer/Architect (Lead)$140,000
- Systems Administrator (Lead)$112,882
- Software Quality Assurance Analyst$85,925
- IT Project Manager (Lead)$144,574
- Systems Administrator$94,500
- Test Engineer$94,851
- Computer Programmer (Lead)$116,080
- Software Quality Assurance Analyst (Lead)$126,000
- Software Developer Lead$150,000
- Business Intelligence Analyst$106,600
- Software Quality Assurance Analyst and Tester$86,341
- Sales Engineer (Lead)$185,000
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።