የH1B ደመወዝ መረጃ

መነሻ › ሙያዎች › Software Developers, Applications › Palo Alto, CA

Software Developers, Applications በPalo Alto፣ CA፡ የH-1B ደመወዞች

74 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለዚህ ሙያ ከሥራ ቦታ ጋር በPalo Alto፣ CA። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $160,000፤ መካከለኛ ግማሽ $130,894–$185,000።

ማመልከቻዎች (LCAs)74
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$160,000
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$130,894–$185,000
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$120,116–$195,800

በደመወዝ ደረጃ

የደመወዝ ደረጃመካከለኛ ደመወዝ
ደረጃ I (መግቢያ)$95,000
ደረጃ II (ብቁ)$131,447
ደረጃ III (ልምድ ያለው)$178,000
ደረጃ IV (ሙሉ ብቃት ያለው)$185,000

የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።

አሠሪዎች

አሠሪLCAsመካከለኛ ደመወዝ
JPMorgan Chase & Co.11$162,250
Rivian, LLC9$185,000
Rivian Automotive, LLC7$160,000
Hippo Employee Services Inc.6$156,000
ActiveHours, Inc.3$170,872
Tangible Play, Inc.3$120,000
Graphcore, Inc.2$204,880
Enjoy Technology Inc.2$125,000
Match Group LLC2$192,500
East West Bank1$165,000
RecVue, Inc.1$121,000
Jobox, Inc.1$120,000
Rubrik, Inc.1$121,000
Sunshine Products, Inc.1$220,000
VMware, Inc.1$175,000
Pagebites Inc.1$85,842
At&t Services, Inc.1$166,800
Uber Technologies, Inc.1$196,000
Codex Health, Inc.1$120,578
Nauto, Inc.1$184,080
Airkit, Inc.1$110,000
The Mice Groups Inc1$130,894
ADARA, Inc.1$120,578
Wurl, Inc.1$170,872
Sitetracker, Inc.1$90,000
HeadSpin, Inc.1$121,000
Virtual Instruments Corporation1$133,120
Omniscience, Inc.1$108,784
ShareThis, Inc.1$130,894
The Public Health Company Group, Inc.1$184,080
Revinate, LLC1$157,477
LeetCode LLC1$240,000
AppLovin Corporation1$155,000
Jumio Corporation1$220,000
Instrumental, Inc.1$184,080
Wirestock, Inc.1—
Orbital Insight, Inc.1$157,477
Seertek Systems, Inc1$130,894

የሥራ መደቦች

H-1B ማገድያዎች በPalo Alto፣ CA →

ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።