ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Alten Technology USA, Inc. › Mechanical Engineer
Alten Technology USA, Inc. ನಲ್ಲಿ Mechanical Engineer: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Alten Technology USA, Inc. ನಲ್ಲಿ Mechanical Engineer ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 61 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $80,000; ಮಧ್ಯಭಾಗ $72,467–$88,192.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)61
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$80,000
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$72,467–$88,192
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$70,158–$95,700
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 6 | $78,728 |
| FY2024 | 23 | $80,000 |
| FY2025 | 20 | $75,130 |
| FY2026 | 11 | $79,999 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $93,642–$115,000 ಹಂತ II | Auburn Hills, MI | ಜೂನ್ 22, 2026 | ನವೆಂ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,222–$115,000 ಹಂತ II | Georgetown, KY | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಜುಲೈ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,626–$107,000 ಹಂತ I | Greensboro, NC | ಮೇ 14, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $79,999–$99,999 ಹಂತ I | Greensboro, NC | ಮೇ 14, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $79,999–$99,999 ಹಂತ I | Greensboro, NC | ಮೇ 14, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,000–$105,000 ಹಂತ II | Kinston, NC | ಮೇ 14, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,792–$98,000 ಹಂತ I | Auburn Hills, MI | ಮೇ 13, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,626–$95,000 ಹಂತ I | Greensboro, NC | ಮೇ 11, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,054 ಹಂತ II | Raymond, OH | ಮೇ 7, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,000–$111,000 ಹಂತ II | Casa Grande, AZ | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,792–$100,000 ಹಂತ I | Auburn Hills, MI | ಜನವರಿ 30, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,792–$97,000 ಹಂತ I | Auburn Hills, MI | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,000–$113,000 ಹಂತ II | Greensboro, NC | ಆಗ 22, 2025 | ಡಿಸೆಂ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,288–$105,000 ಹಂತ II | Princeton, IN | ಜುಲೈ 1, 2025 | ಜುಲೈ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $72,467–$100,000 ಹಂತ I | Auburn Hills, MI | ಮೇ 15, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $72,467–$100,000 ಹಂತ I | Auburn Hills, MI | ಮೇ 14, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $70,283–$96,490 ಹಂತ I | Raymond, OH | ಮೇ 8, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $72,467–$90,000 ಹಂತ I | Auburn Hills, MI | ಮೇ 7, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $72,467–$90,000 ಹಂತ I | Auburn Hills, MI | ಮೇ 7, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $70,283–$105,000 ಹಂತ I | Raymond, OH | ಮೇ 1, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $72,467–$100,000 ಹಂತ I | Auburn Hills, MI | ಏಪ್ರಿ 29, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $72,467–$100,000 ಹಂತ I | Auburn Hills, MI | ಏಪ್ರಿ 22, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $72,467–$92,000 ಹಂತ I | Auburn Hills, MI | ಏಪ್ರಿ 21, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,483–$111,483 ಹಂತ III | Raymond, OH | ಏಪ್ರಿ 3, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$140,000 ಹಂತ II | Newark, CA | ಡಿಸೆಂ 18, 2024 | ಜನವರಿ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$150,000 ಹಂತ II | Newark, CA | ಡಿಸೆಂ 10, 2024 | ಜನವರಿ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,589–$107,000 ಹಂತ II | Auburn Hills, MI | ನವೆಂ 26, 2024 | ಡಿಸೆಂ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,589–$120,000 ಹಂತ II | Auburn Hills, MI | ಅಕ್ಟೋ 29, 2024 | ನವೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,000–$120,000 ಹಂತ II | Raymond, OH | ಅಕ್ಟೋ 22, 2024 | ನವೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,883–$115,000 ಹಂತ II | Raymond, OH | ಅಕ್ಟೋ 3, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $72,467–$95,000 ಹಂತ I | Auburn Hills, MI | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,000–$100,000 ಹಂತ II | Salem, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,589–$115,000 ಹಂತ II | Novi, MI | ಆಗ 8, 2024 | ಆಗ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,883–$113,000 ಹಂತ II | Raymond, OH | ಜುಲೈ 24, 2024 | ಜನವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,000–$115,000 ಹಂತ I | Foster City, CA | ಜುಲೈ 8, 2024 | ಜುಲೈ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,483–$127,000 ಹಂತ III | Raymond, OH | ಜುಲೈ 2, 2024 | ಜನವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $70,158–$90,000 ಹಂತ I | Troy, MI | ಜೂನ್ 6, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $70,158–$90,000 ಹಂತ I | Auburn Hills, MI | ಜೂನ್ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,302–$104,000 ಹಂತ II | Auburn Hills, MI | ಮೇ 28, 2024 | ಜೂನ್ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,302–$104,000 ಹಂತ II | Auburn Hills, MI | ಮೇ 23, 2024 | ಜೂನ್ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $66,000–$86,000 ಹಂತ I | Greensboro, NC | ಮೇ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,302–$104,000 ಹಂತ II | Warren, MI | ಮೇ 20, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $70,158–$90,000 ಹಂತ I | Auburn Hills, MI | ಮೇ 15, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $70,158–$90,000 ಹಂತ I | Auburn Hills, MI | ಮೇ 14, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $70,158–$90,000 ಹಂತ I | Auburn Hills, MI | ಮೇ 9, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $70,158–$90,000 ಹಂತ I | Auburn Hills, MI | ಮೇ 7, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $70,158–$90,000 ಹಂತ I | Auburn Hills, MI | ಮೇ 2, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,000–$120,000 ಹಂತ II | Little Rock, AR | ಮೇ 1, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,000–$120,000 ಹಂತ II | Little Rock, AR | ಮೇ 1, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,000–$145,000 ಹಂತ II | Newark, CA | ಏಪ್ರಿ 29, 2024 | ಮೇ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,000–$120,000 ಹಂತ I | Foster City, CA | ಜನವರಿ 19, 2024 | ಜನವರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,720–$105,000 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಅಕ್ಟೋ 9, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $65,707–$95,000 ಹಂತ I | Greensboro, NC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $65,707–$95,000 ಹಂತ I | Greensboro, NC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,496–$135,000 ಹಂತ IV | Little Rock, AR | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $76,086–$85,000 ಹಂತ II | Greensboro, NC | ಮೇ 31, 2023 | ಆಗ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $63,000–$93,000 ಹಂತ I | Greensboro, NC | ಮೇ 18, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $76,086–$85,000 ಹಂತ II | Greensboro, NC | ಮೇ 18, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $86,000–$106,000 ಹಂತ I | Morton, IL | ಏಪ್ರಿ 18, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,370–$90,000 ಹಂತ II | Lafayette, IN | ಜನವರಿ 12, 2023 | ಜೂನ್ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,370–$90,000 ಹಂತ II | Lafayette, IN | ಜನವರಿ 12, 2023 | ಜೂನ್ 4, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Mechanical Engineer →
Alten Technology USA, Inc. ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Electrical Engineer$80,205
- Industrial Engineer$76,648
- Mechanical Engineer-Design$84,302
- Automotive Engineer$77,792
- Manufacturing Engineer$80,392
- Software Developer$91,021
- Mechanical Engineer-Test$77,792
- Lab Engineer$86,299
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).