ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Assent Solutions, LLC
Assent Solutions, LLC: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Assent Solutions, LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 17 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 16. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $86,123.
Assent Solutions, LLC H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Assent Solutions, LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 17 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಆಗ 5, 2025 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
Assent Solutions, LLC ನಲ್ಲಿ ಗ್ರೀನ್ ಕಾರ್ಡ್ (PERM) ಅರ್ಜಿಗಳು: 3 →
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| ESB Software Developer | 3 | $102,712 |
| Database Administrator | 2 | $80,000 |
| Scrum Master | 2 | $86,186 |
| Java Developer | 2 | $98,301 |
| UAT Tester | 1 | $80,100 |
| DB2 Database Administrator | 1 | $90,646 |
| SAP Basis Administrator | 1 | $105,726 |
| ERP Business Analyst | 1 | $60,154 |
| BI Software Developer | 1 | $100,069 |
| UX Designer | 1 | $68,000 |
| Cloud Engineer | 1 | $81,600 |
| RPA Developer | 1 | $77,000 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 7 | $90,646 |
| FY2024 | 4 | $77,000 |
| FY2025 | 2 | $74,186 |
| FY2026 | 4 | $96,534 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
- Mounds View, MN2
- Alpharetta, GA2
- Houston, TX2
- Detroit, MI2
- Cumming, GA1
- Mapple Grove, MN1
- Inver Grove Heights, MN1
- Tampa, FL1
- Philadelphia, PA1
- Greenwood, IN1
- Phoenixville, PA1
- Katy, TX1
- Indian Land, SC1
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Software Developers9
- Computer Systems Engineers/Architects3
- Database Administrators2
- Software Quality Assurance Analysts and Testers1
- Database Administrators1
- Software Developers, Applications1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| ESB Software Developer | $112,424 ಹಂತ II | Indian Land, SC | ಆಗ 5, 2025 | ಆಗ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Scrum Master | $80,371–$92,000 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಮೇ 16, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Java Developer | $98,301 ಹಂತ II | Houston, TX | ಮೇ 15, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Cloud Engineer | $81,600 ಹಂತ I | Phoenixville, PA | ಏಪ್ರಿ 15, 2024 | ಏಪ್ರಿ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| RPA Developer | $77,000 ಹಂತ I | Katy, TX | ಏಪ್ರಿ 11, 2024 | ಏಪ್ರಿ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| ESB Software Developer | $93,000 ಹಂತ II | Detroit, MI | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2024 | ಮೇ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| ESB Software Developer | $93,000 ಹಂತ II | Detroit, MI | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2024 | ಮೇ 3, 2024 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| UX Designer | $68,000 ಹಂತ I | Greenwood, IN | ಅಕ್ಟೋ 17, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| ERP Business Analyst | $60,154 ಹಂತ II | Tampa, FL | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Java Developer | $98,301 ಹಂತ II | Houston, TX | ಆಗ 1, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| BI Software Developer | $100,069 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ಜುಲೈ 17, 2023 | ಆಗ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Scrum Master | $92,000 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಏಪ್ರಿ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| UAT Tester | $80,100 ಹಂತ II | Cumming, GA | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Database Administrator | $80,000 ಹಂತ II | Mounds View, MN | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2022 | ನವೆಂ 1, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Database Administrator | $80,000 ಹಂತ II | Mounds View, MN | ಆಗ 17, 2022 | ನವೆಂ 1, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| DB2 Database Administrator | $90,646–$93,000 ಹಂತ II | Mapple Grove, MN | ಜುಲೈ 20, 2021 | ಆಗ 2, 2021 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| SAP Basis Administrator | $105,726–$108,000 ಹಂತ III | Inver Grove Heights, MN | ಜುಲೈ 21, 2020 | ಅಕ್ಟೋ 9, 2020 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).