ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Aurora Operations, Inc. › Senior Software Engineer
Aurora Operations, Inc. ನಲ್ಲಿ Senior Software Engineer: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Aurora Operations, Inc. ನಲ್ಲಿ Senior Software Engineer ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 47 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $175,000; ಮಧ್ಯಭಾಗ $152,000–$187,940.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)47
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$175,000
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$152,000–$187,940
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$143,000–$200,547
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 5 | $101,275 |
| FY2024 | 8 | $178,480 |
| FY2025 | 17 | $175,000 |
| FY2026 | 16 | $187,741 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $189,000–$234,000 ಹಂತ II | Pittsburgh, PA | ಏಪ್ರಿ 23, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$180,000 ಹಂತ II | Pittsburgh, PA | ಏಪ್ರಿ 23, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $201,094–$260,000 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 23, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,000–$234,000 H-1B1 (ಸಿಂಗಪುರ) · ಹಂತ II | Pittsburgh, PA | ಏಪ್ರಿ 6, 2026 | ಜೂನ್ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $226,138–$260,000 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 6, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,000–$260,000 ಹಂತ III | Seattle, WA | ಏಪ್ರಿ 1, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,000–$234,000 ಹಂತ III | Houston, TX | ಮಾರ್ಚ್ 23, 2026 | ಜುಲೈ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $157,123–$234,000 ಹಂತ III | Los Angeles, CA | ಮಾರ್ಚ್ 19, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,000–$260,000 ಹಂತ III | Lake Stevens, WA | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2026 | ಆಗ 28, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,763–$273,000 ಹಂತ IV | San Francisco, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $187,762–$273,000 ಹಂತ IV | Mountain View, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $187,741–$260,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಜನವರಿ 15, 2026 | ಜೂನ್ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $187,762–$260,000 ಹಂತ IV | Mountain View, CA | ಜನವರಿ 14, 2026 | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,000–$234,000 ಹಂತ III | Pittsburgh, PA | ಜನವರಿ 5, 2026 | ಜುಲೈ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $210,000–$260,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಡಿಸೆಂ 8, 2025 | ಮೇ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $187,741–$260,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ನವೆಂ 3, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $188,000–$220,000 ಹಂತ II | Pittsburgh, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,000–$234,000 ಹಂತ III | Pittsburgh, PA | ಜುಲೈ 10, 2025 | ಜನವರಿ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $210,000–$260,000 E-3 · ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಜುಲೈ 2, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $185,000–$260,000 ಹಂತ III | San Francisco, CA | ಜೂನ್ 26, 2025 | ನವೆಂ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $175,000–$260,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಮೇ 8, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,000–$260,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,000–$260,000 ಹಂತ III | Seattle, WA | ಏಪ್ರಿ 3, 2025 | ಏಪ್ರಿ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $185,200–$260,000 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2025 | ಆಗ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $175,000–$260,000 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $170,000–$260,000 ಹಂತ III | Seattle, WA | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,000–$260,000 ಹಂತ II | Seattle, WA | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2025 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $180,000–$252,000 ಹಂತ IV | Mountain View, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,534–$260,000 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2025 | ಆಗ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,000–$260,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಜನವರಿ 30, 2025 | ಜುಲೈ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $179,858–$252,000 ಹಂತ IV | Mountain View, CA | ನವೆಂ 13, 2024 | ಡಿಸೆಂ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $152,000–$227,000 ಹಂತ II | Pittsburgh, PA | ಅಕ್ಟೋ 7, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $210,000–$252,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಅಕ್ಟೋ 3, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $152,000–$227,000 ಹಂತ III | Pittsburgh, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $200,000–$260,000 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ಆಗ 23, 2024 | ಆಗ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $152,000–$227,000 ಹಂತ III | Pittsburgh, PA | ಆಗ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,000–$252,000 ಹಂತ II | San Francisco, CA | ಆಗ 6, 2024 | ಜನವರಿ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $168,480–$252,000 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ಆಗ 2, 2024 | ಆಗ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $152,000–$227,000 ಹಂತ I | Pittsburgh, PA | ಜುಲೈ 30, 2024 | ಜನವರಿ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,960–$252,000 ಹಂತ III | San Francisco, CA | ಜುಲೈ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,600–$252,000 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ಜುಲೈ 2, 2024 | ಡಿಸೆಂ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $176,000–$227,000 ಹಂತ III | Pittsburgh, PA | ಮೇ 29, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,275–$176,400 ಹಂತ III | Pittsburgh, PA | ಜನವರಿ 10, 2023 | ಮೇ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $167,149–$177,000 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ನವೆಂ 8, 2022 | ಮೇ 8, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,275–$191,900 ಹಂತ III | Pittsburgh, PA | ನವೆಂ 1, 2022 | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,275–$177,200 ಹಂತ III | Pittsburgh, PA | ನವೆಂ 1, 2022 | ಏಪ್ರಿ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,115–$190,000 ಹಂತ III | Pittsburgh, PA | ಏಪ್ರಿ 21, 2022 | ಮೇ 1, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Senior Software Engineer →
Aurora Operations, Inc. ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Software Engineer II$139,000
- Staff Software Engineer$189,000
- Software Engineer I$128,230
- Software Engineer$129,459
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).