ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › B1 IT Solutions, Inc
B1 IT Solutions, Inc: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
B1 IT Solutions, Inc ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 68 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 68. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $110,240.
H-1B ಅವಲಂಬಿತ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಭಾಗದ H-1B ಕಾರ್ಮಿಕರನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ (ಉದಾಹರಣೆಗೆ 51 ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಾರ್ಮಿಕರ ಪೈಕಿ 15% ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು) ಮತ್ತು U.S. ಕಾರ್ಮಿಕರನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವುದರ ವಿರುದ್ಧ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸಬೇಕು.
B1 IT Solutions, Inc H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
B1 IT Solutions, Inc ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 68 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಜೂನ್ 15, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
B1 IT Solutions, Inc ನಲ್ಲಿ ಗ್ರೀನ್ ಕಾರ್ಡ್ (PERM) ಅರ್ಜಿಗಳು: 7 →
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Software Developer | 34 | $110,240 |
| Software Engineer | 6 | $102,638 |
| Principal Software Architect | 4 | $127,878 |
| Cloud Engineer | 3 | $103,938 |
| RPA Developer | 2 | $103,594 |
| AWS Engineer | 1 | $101,338 |
| SharePoint Admin | 1 | $101,338 |
| AWS DevOps Engineer | 1 | $110,240 |
| Business Analyst | 1 | $103,938 |
| AWS Administrator | 1 | $111,946 |
| Oracle Fusion HCM Techno Functional Consultant | 1 | $111,946 |
| Senior Software Engineer | 1 | $127,878 |
| Full Stack Developer | 1 | $105,997 |
| Project Manager | 1 | $83,658 |
| SharePoint Admin/Developer | 1 | $112,923 |
| Quality Engineer | 1 | $99,299 |
| Software Engineer II | 1 | $126,090 |
| Data Migration Engineer | 1 | $95,472 |
| RPA Engineer | 1 | $112,923 |
| AI QE Architect Lead | 1 | $123,219 |
| Associate DevOps Engineer | 1 | $90,896 |
| Site Reliability Engineer | 1 | $150,758 |
| Automation Test Engineer | 1 | $106,454 |
| M365 -SharePoint Engineer | 1 | $86,965 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 14 | $110,240 |
| FY2024 | 19 | $103,938 |
| FY2025 | 29 | $111,280 |
| FY2026 | 6 | $109,688 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
- Manassas, VA32
- Frisco, TX6
- Irving, TX5
- Hendersonville, TN2
- Georgetown, TX2
- Johns Creek, GA2
- McKinney, TX2
- Edison, NJ1
- Milwaukee, WI1
- Pittsburgh, PA1
- Memphis, TN1
- Sammamish, WA1
- Fremont, CA1
- Aldie, VA1
- Tysons, VA1
- Reading, PA1
- Herndon, VA1
- Little Elm, TX1
- Newton, MA1
- Morrisville, NC1
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Software Developers43
- Computer Systems Engineers/Architects13
- Computer Programmers7
- Software Quality Assurance Analysts and Testers3
- Database Architects1
- Network and Computer Systems Administrators1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| M365 -SharePoint Engineer | $86,965 ಹಂತ II | Frisco, TX | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಜೂನ್ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Automation Test Engineer | $106,454 ಹಂತ II | Sterling, VA | ಏಪ್ರಿ 15, 2026 | ಏಪ್ರಿ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Site Reliability Engineer | $150,758 ಹಂತ III | Mc Lean, VA | ಏಪ್ರಿ 13, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Associate DevOps Engineer | $90,896 ಹಂತ I | Irving, TX | ಏಪ್ರಿ 13, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| AI QE Architect Lead | $123,219 ಹಂತ III | Lutz, FL | ಡಿಸೆಂ 23, 2025 | ಡಿಸೆಂ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| RPA Engineer | $112,923 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಡಿಸೆಂ 8, 2025 | ಡಿಸೆಂ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Principal Software Architect | $134,971 ಹಂತ III | Little Elm, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| SharePoint Admin/Developer | $112,923 ಹಂತ II | Frisco, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $112,923 ಹಂತ II | Irving, TX | ಆಗ 18, 2025 | ಆಗ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Quality Engineer | $99,299 ಹಂತ II | Newton, MA | ಆಗ 7, 2025 | ಆಗ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer II | $126,090 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಆಗ 4, 2025 | ಆಗ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $103,334 ಹಂತ II | Hendersonville, TN | ಜುಲೈ 2, 2025 | ಜುಲೈ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Data Migration Engineer | $95,472–$130,000 ಹಂತ II | Morrisville, NC | ಜೂನ್ 25, 2025 | ಜುಲೈ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $94,370 ಹಂತ II | Herndon, VA | ಜೂನ್ 11, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $108,826 ಹಂತ II | Georgetown, TX | ಜೂನ್ 5, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $83,533 ಹಂತ II | Johns Creek, GA | ಜೂನ್ 5, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Full Stack Developer | $105,997 ಹಂತ II | McKinney, TX | ಜೂನ್ 5, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $105,227 ಹಂತ II | Johns Creek, GA | ಜೂನ್ 5, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Project Manager | $83,658 ಹಂತ II | McKinney, TX | ಜೂನ್ 5, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $122,699–$124,800 ಹಂತ II | Tysons, VA | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $122,699–$122,720 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 4, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Software Engineer | $127,878–$133,120 ಹಂತ III | Frisco, TX | ಜನವರಿ 27, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Principal Software Architect | $127,878–$128,000 ಹಂತ III | Frisco, TX | ಜನವರಿ 22, 2025 | ಜನವರಿ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $110,614–$113,000 ಹಂತ III | Reading, PA | ಜನವರಿ 22, 2025 | ಜನವರಿ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Principal Software Architect | $127,878–$127,900 ಹಂತ III | Frisco, TX | ಜನವರಿ 21, 2025 | ಜನವರಿ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $122,699–$122,720 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಡಿಸೆಂ 16, 2024 | ಡಿಸೆಂ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| RPA Developer | $105,997–$106,080 ಹಂತ II | Irving, TX | ಡಿಸೆಂ 4, 2024 | ಡಿಸೆಂ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $94,890–$126,880 ಹಂತ II | Fremont, CA | ನವೆಂ 15, 2024 | ನವೆಂ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $122,699–$122,720 ಹಂತ II | Aldie, VA | ನವೆಂ 13, 2024 | ನವೆಂ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $122,699–$122,720 ಹಂತ II | Manassas, VA | ನವೆಂ 13, 2024 | ನವೆಂ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $108,826–$109,000 ಹಂತ II | Georgetown, TX | ಅಕ್ಟೋ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $122,699–$122,720 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ II | Manassas, VA | ಅಕ್ಟೋ 10, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| AWS Administrator | $111,946–$112,320 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಅಕ್ಟೋ 9, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $94,370–$95,680 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಅಕ್ಟೋ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Oracle Fusion HCM Techno Functional Consultant | $111,946–$112,320 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಅಕ್ಟೋ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $122,699–$123,000 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $122,699–$127,920 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $122,699–$122,720 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $115,482–$115,500 ಹಂತ III | Memphis, TN | ಜುಲೈ 18, 2024 | ಜುಲೈ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $143,978–$144,000 ಹಂತ II | Sammamish, WA | ಜುಲೈ 3, 2024 | ಜುಲೈ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $114,026–$115,000 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಜೂನ್ 16, 2024 | ಜೂನ್ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $114,026–$114,500 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಮೇ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $103,938–$104,000 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಮೇ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $103,938–$104,000 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಮೇ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Business Analyst | $103,938–$104,000 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಮೇ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $101,358–$101,500 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಮೇ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $101,358–$101,500 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಮೇ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $101,358–$101,360 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಮೇ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $108,077–$108,080 ಹಂತ III | Pittsburgh, PA | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Principal Software Architect | $120,328–$120,400 ಹಂತ III | Frisco, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| RPA Developer | $101,192–$114,030 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜನವರಿ 18, 2024 | ಜನವರಿ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $101,192–$101,200 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜನವರಿ 3, 2024 | ಜನವರಿ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $88,005–$114,100 ಹಂತ II | Milwaukee, WI | ನವೆಂ 8, 2023 | ನವೆಂ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Cloud Engineer | $103,938–$104,000 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಅಕ್ಟೋ 12, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Cloud Engineer | $103,938–$104,000 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Cloud Engineer | $103,938–$104,000 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $115,918–$116,000 ಹಂತ II | Edison, NJ | ಜುಲೈ 6, 2023 | ಜುಲೈ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| SharePoint Admin | $101,338–$101,920 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಜೂನ್ 8, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| AWS Engineer | $101,338–$101,920 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಜೂನ್ 8, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| AWS DevOps Engineer | $110,240–$112,320 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಜೂನ್ 8, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $101,338–$102,000 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2023 | ಏಪ್ರಿ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $101,338–$102,000 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $110,240–$110,250 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $110,240–$110,250 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $110,240–$110,250 ಹಂತ II | Manassas, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $110,240 ಹಂತ II | Hendersonville, TN | ಡಿಸೆಂ 9, 2022 | ಜನವರಿ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $110,240 ಹಂತ II | Manassas, VA | ನವೆಂ 11, 2022 | ಡಿಸೆಂ 1, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $110,240 ಹಂತ II | Manassas, VA | ನವೆಂ 9, 2022 | ಡಿಸೆಂ 1, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).