ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Beneficial Tech Services, Inc
Beneficial Tech Services, Inc: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Beneficial Tech Services, Inc ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 87 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 86. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $102,690.
H-1B ಅವಲಂಬಿತ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಭಾಗದ H-1B ಕಾರ್ಮಿಕರನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ (ಉದಾಹರಣೆಗೆ 51 ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಾರ್ಮಿಕರ ಪೈಕಿ 15% ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು) ಮತ್ತು U.S. ಕಾರ್ಮಿಕರನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವುದರ ವಿರುದ್ಧ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸಬೇಕು.
Beneficial Tech Services, Inc H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Beneficial Tech Services, Inc ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 87 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಏಪ್ರಿ 10, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Software Developer | 42 | $102,690 |
| Software Engineer | 13 | $102,690 |
| Clinical SAS | 4 | $96,491 |
| RF Engineer | 3 | $87,339 |
| Business Analyst | 2 | $83,616 |
| System Engineer | 2 | $82,659 |
| SAP Consultant | 1 | $73,778 |
| Data Engineer | 1 | $84,718 |
| Database Adminstrator | 1 | $78,187 |
| Site Reliability Engineer | 1 | $94,016 |
| Validation Engineer | 1 | $83,346 |
| Pega Developer | 1 | $94,016 |
| Management Analyst | 1 | $90,938 |
| Industrial Engineers | 1 | $68,515 |
| Computer Systems Analyst | 1 | $83,616 |
| Sr. Software Engineer | 1 | $101,192 |
| Cyber Security Analyst | 1 | $94,494 |
| Database Administrator | 1 | $90,022 |
| Cyber Security | 1 | $94,494 |
| SAP Developer | 1 | $102,690 |
| Web Developer | 1 | $75,878 |
| Cyber Security Engineer | 1 | $98,946 |
| Solution Architect | 1 | $82,659 |
| Java Developer | 1 | $106,558 |
| Cybersecurity Risk Manager | 1 | $98,946 |
| Software Developer / Golang Developer | 1 | $105,976 |
| Data Scientist | 1 | $102,710 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 16 | $94,016 |
| FY2024 | 50 | $102,690 |
| FY2025 | 15 | $106,558 |
| FY2026 | 6 | $99,600 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
- West Chicago, IL37
- Chicago, IL8
- Glendale Heights, IL6
- San Diego, CA3
- Fremont, CA3
- Naperville, IL3
- Desi Plaines, IL3
- Plano, TX3
- Greenfield, WI3
- Irving, TX2
- Evanston, IL2
- Hanover Park, IL2
- Bear, DE1
- Arlington Heights, IL1
- Dallas, TX1
- Dublin, OH1
- Lombard, IL1
- Desiplaines, IL1
- Morton Grove, IL1
- Des Plains, IL1
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Software Developers65
- Computer Systems Analysts4
- Information Security Analysts4
- Electrical Engineers3
- Network and Computer Systems Administrators3
- Data Scientists2
- Database Administrators2
- Mechatronics Engineers1
- Management Analysts1
- Industrial Engineers1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Engineer | $112,923–$112,924 ಹಂತ II | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 10, 2026 | ಏಪ್ರಿ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Clinical SAS | $96,491–$96,492 ಹಂತ II | Greenfield, WI | ಏಪ್ರಿ 10, 2026 | ಏಪ್ರಿ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Data Scientist | $102,710–$102,711 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಏಪ್ರಿ 9, 2026 | ಏಪ್ರಿ 13, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $112,923–$112,924 ಹಂತ II | Plano, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Clinical SAS | $96,491–$96,492 ಹಂತ II | Greenfield, WI | ಜನವರಿ 20, 2026 | ಜನವರಿ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Clinical SAS | $96,491–$96,492 ಹಂತ II | Greenfield, WI | ನವೆಂ 13, 2025 | ನವೆಂ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $106,558–$106,559 ಹಂತ II | Naperville, IL | ಜೂನ್ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $106,558–$106,559 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಜೂನ್ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $106,558–$106,559 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $106,558–$106,559 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 13, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $106,558–$106,559 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 13, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Solution Architect | $82,659–$82,660 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 13, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Cyber Security Engineer | $98,946–$98,947 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 13, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| System Engineer | $82,659–$82,660 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 13, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Java Developer | $106,558–$106,559 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 13, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| System Engineer | $82,659–$82,660 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 13, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $106,558–$106,559 ಹಂತ II | Lincolnwood, IL | ಜೂನ್ 13, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $106,558–$106,559 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಜೂನ್ 13, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Cybersecurity Risk Manager | $98,946–$98,947 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 11, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer / Golang Developer | $105,976–$105,977 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಏಪ್ರಿ 28, 2025 | ಮೇ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Web Developer | $75,878–$75,879 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಅಕ್ಟೋ 22, 2024 | ನವೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $106,558–$106,559 ಹಂತ II | Addison, IL | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Analyst | $83,616–$83,617 ಹಂತ II | Naperville, IL | ಜೂನ್ 15, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Database Administrator | $90,022–$90,023 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜೂನ್ 12, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Software Engineer | $101,192–$101,193 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜೂನ್ 12, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Cyber Security Analyst | $94,494–$94,495 ಹಂತ II | Glendale Heights, IL | ಜೂನ್ 12, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Cyber Security | $94,494–$94,495 ಹಂತ II | Glendale Heights, IL | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| SAP Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Glendale Heights, IL | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Desi Plaines, IL | ಜೂನ್ 6, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಜೂನ್ 6, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 6, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Lombard, IL | ಜೂನ್ 6, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| RF Engineer | $87,339–$87,340 ಹಂತ II | Glendale Heights, IL | ಜೂನ್ 6, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Desiplaines, IL | ಜೂನ್ 6, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| RF Engineer | $87,339–$87,340 ಹಂತ II | Naperville, IL | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Glendale Heights, IL | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Morton Grove, IL | ಮೇ 31, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಮೇ 29, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Evanston, IL | ಮೇ 29, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Evanston, IL | ಮೇ 29, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Desi Plaines, IL | ಮೇ 29, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Des Plaines, IL | ಮೇ 25, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಮೇ 25, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Des Plains, IL | ಮೇ 25, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಮೇ 25, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $147,368–$147,369 ಹಂತ II | Fremont, CA | ಮೇ 24, 2024 | ಮೇ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $101,192–$102,691 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Desi Plaines, IL | ಮೇ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಮೇ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Hanover Park, IL | ಮೇ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Glendale Heights, IL | ಮೇ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Hanover Park, IL | ಮೇ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $147,368–$147,369 ಹಂತ II | Fremont, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 29, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| RF Engineer | $104,250–$104,251 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜನವರಿ 31, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $101,192–$101,193 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಜನವರಿ 25, 2024 | ಜನವರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $96,574–$96,575 ಹಂತ II | Dublin, OH | ಜನವರಿ 24, 2024 | ಜನವರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಜನವರಿ 18, 2024 | ಜನವರಿ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $147,368–$147,369 ಹಂತ II | Fremont, CA | ನವೆಂ 30, 2023 | ಡಿಸೆಂ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $100,069–$101,193 ಹಂತ II | Bear, DE | ನವೆಂ 27, 2023 | ಡಿಸೆಂ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಅಕ್ಟೋ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಅಕ್ಟೋ 18, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $1,232,280–$1,232,292 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಅಕ್ಟೋ 18, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 23, 2023 | ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಅಕ್ಟೋ 18, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಅಕ್ಟೋ 18, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Business Analyst | $83,616–$83,617 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $81,744–$81,745 ಹಂತ I | West Chicago, IL | ಅಕ್ಟೋ 3, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Business Analyst | $83,616–$83,617 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಅಕ್ಟೋ 3, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Clinical SAS | $81,744–$81,745 ಹಂತ I | West Chicago, IL | ಅಕ್ಟೋ 3, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಅಕ್ಟೋ 2, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineers | $68,515–$68,516 ಹಂತ I | Arlington Heights, IL | ಅಕ್ಟೋ 2, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $121,597–$121,598 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 7, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Site Reliability Engineer | $94,016–$94,017 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Pega Developer | $94,016–$94,017 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Data Engineer | $84,718–$84,719 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Validation Engineer | $83,346–$83,347 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Management Analyst | $90,938–$90,939 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| SAP Consultant | $73,778–$73,779 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Database Adminstrator | $78,187–$78,188 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ಹಂತ II | West Chicago, IL | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).