ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Bridgenexus Technologies Inc
Bridgenexus Technologies Inc: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Bridgenexus Technologies Inc ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 32 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 30. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $98,218.
Bridgenexus Technologies Inc H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Bridgenexus Technologies Inc ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 32 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಜೂನ್ 16, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
Bridgenexus Technologies Inc ನಲ್ಲಿ ಗ್ರೀನ್ ಕಾರ್ಡ್ (PERM) ಅರ್ಜಿಗಳು: 4 →
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Computer Systems Engineer | 11 | $98,218 |
| Software Engineer | 5 | $115,600 |
| Java Developer | 4 | $98,100 |
| Big Data Java Developer | 2 | $118,128 |
| Software Developer | 1 | $141,400 |
| Backend Developer | 1 | $116,000 |
| Java Software Engineer | 1 | $135,283 |
| Backend Engineer/ Computer Systems Engineer | 1 | $91,354 |
| Java Engineer | 1 | $95,000 |
| Java Backend Engineer | 1 | $98,218 |
| Java Application Developer III | 1 | $98,218 |
| Backend Engineer | 1 | $97,594 |
| Software Engineer III | 1 | $97,594 |
| Computer Systems Engineer/Backend Engineer | 1 | $139,443 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 11 | $115,600 |
| FY2024 | 9 | $98,218 |
| FY2025 | 10 | $98,218 |
| FY2026 | 2 | $118,518 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
ವೃತ್ತಿಗಳು
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Computer Systems Engineer/Backend Engineer | $139,443–$139,500 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer III | $97,594–$98,000 ಹಂತ I | Milpitas, CA | ನವೆಂ 5, 2025 | ನವೆಂ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Backend Engineer | $97,594–$98,000 ಹಂತ I | Sunnyvale, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Java Application Developer III | $98,218–$98,300 ಹಂತ I | San Jose, CA | ಜೂನ್ 17, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Java Backend Engineer | $98,218–$98,300 ಹಂತ I | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 17, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Engineer | $98,218–$98,300 ಹಂತ I | Mountain View, CA | ಜೂನ್ 12, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Engineer | $98,218–$98,300 ಹಂತ I | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 12, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Engineer | $98,218–$98,300 ಹಂತ I | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 12, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Engineer | $98,218–$98,300 ಹಂತ I | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 12, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Engineer | $98,218–$98,300 ಹಂತ I | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 12, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Engineer | $98,218–$98,300 ಹಂತ I | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 12, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Engineer | $99,000 ಹಂತ I | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Engineer | $98,218 ಹಂತ I | Sunnyvale, CA | ಆಗ 20, 2024 | ಆಗ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Engineer | $132,579 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಆಗ 19, 2024 | ಆಗ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Engineer | $91,354 ಹಂತ I | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Backend Engineer/ Computer Systems Engineer | $91,354 ಹಂತ I | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 18, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Engineer | $91,354 ಹಂತ I | Mountain View, CA | ಜೂನ್ 18, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Java Developer | $135,283 ಹಂತ I | Mountain View, CA | ಜೂನ್ 13, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Java Engineer | $95,000 ಹಂತ I | Austin, TX | ಜೂನ್ 13, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $135,283 ಹಂತ I | Mountain View, CA | ಅಕ್ಟೋ 30, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Java Software Engineer | $135,283 ಹಂತ I | Sunnyvale, CA | ಅಕ್ಟೋ 19, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Java Developer | $98,100 ಹಂತ II | Austin, TX | ಆಗ 29, 2023 | ಆಗ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Java Developer | $98,100 ಹಂತ II | Austin, TX | ಆಗ 29, 2023 | ಆಗ 29, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Software Engineer | $115,600 ಹಂತ I | San Jose, CA | ಜೂನ್ 6, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Java Developer | $80,122 ಹಂತ I | Woodland Hills, CA | ಮೇ 16, 2023 | ಮೇ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $115,586 ಹಂತ I | San Jose, CA | ಮೇ 1, 2023 | ಮೇ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Big Data Java Developer | $118,128 ಹಂತ II | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Big Data Java Developer | $118,128 ಹಂತ II | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 25, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Software Engineer | $141,378 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 24, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $98,100 ಹಂತ II | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 24, 2023 | ಏಪ್ರಿ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Software Developer | $141,400 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 7, 2022 | ಡಿಸೆಂ 7, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Backend Developer | $116,000 ಹಂತ I | San Jose, CA | ನವೆಂ 18, 2022 | ನವೆಂ 18, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).