ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Candid Group, Inc.
Candid Group, Inc.: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Candid Group, Inc. ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 13 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 13. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $118,872.
Candid Group, Inc. H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Candid Group, Inc. ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 13 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಮೇ 26, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Strategy & Operations | 3 | $100,000 |
| Customer Operations | 2 | $132,500 |
| Machine Learning Engineer | 2 | $180,606 |
| Engineer | 1 | $105,000 |
| Customer Operations Lead | 1 | $184,120 |
| Customer Strategy and Operations Lead | 1 | $170,539 |
| Recruiting Operations Specialist | 1 | $106,725 |
| Strategy & Operations Lead | 1 | $118,872 |
| Strategic Business Development | 1 | $82,139 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 1 | $105,000 |
| FY2024 | 3 | $100,000 |
| FY2025 | 5 | $125,000 |
| FY2026 | 4 | $117,500 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
ವೃತ್ತಿಗಳು
- General and Operations Managers4
- Project Management Specialists2
- Computer Systems Engineers/Architects1
- Business Operations Specialists, All Other1
- Human Resources Specialists1
- Computer and Information Research Scientists1
- Operations Research Analysts1
- Software Developers1
- Market Research Analysts and Marketing Specialists1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Customer Operations | $140,000 E-3 · ಹಂತ II | San Francisco, CA | ಮೇ 26, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Strategic Business Development | $82,139 E-3 · ಹಂತ II | New York, NY | ಏಪ್ರಿ 15, 2026 | ಮೇ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Machine Learning Engineer | $189,592–$255,000 ಹಂತ IV | New York, NY | ಮಾರ್ಚ್ 19, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Strategy & Operations | $95,000–$155,000 E-3 · ಹಂತ I | New York, NY | ನವೆಂ 18, 2025 | ಡಿಸೆಂ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Customer Strategy and Operations Lead | $170,539–$200,000 E-3 · ಹಂತ III | Denver, CO | ಆಗ 21, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Recruiting Operations Specialist | $106,725–$155,000 ಹಂತ IV | Denver, CO | ಆಗ 7, 2025 | ಆಗ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Strategy & Operations Lead | $118,872–$188,250 E-3 · ಹಂತ IV | Denver, CO | ಜುಲೈ 9, 2025 | ನವೆಂ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Machine Learning Engineer | $171,621–$310,000 ಹಂತ III | San Francisco, CA | ಜುಲೈ 9, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Customer Operations | $125,000 E-3 · ಹಂತ II | San Francisco, CA | ನವೆಂ 19, 2024 | ಡಿಸೆಂ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Customer Operations Lead | $184,120 E-3 · ಹಂತ IV | New York, NY | ಜುಲೈ 3, 2024 | ಆಗ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Strategy & Operations | $100,000–$175,000 E-3 · ಹಂತ I | New York, NY | ಜನವರಿ 12, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Strategy & Operations | $100,000–$175,000 E-3 · ಹಂತ I | Denver, CO | ನವೆಂ 14, 2023 | ನವೆಂ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engineer | $105,000–$160,000 E-3 · ಹಂತ II | Seattle, WA | ಅಕ್ಟೋ 4, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 10, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).