ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Capgemini America Inc › Solution Architect 4
Capgemini America Inc ನಲ್ಲಿ Solution Architect 4: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Capgemini America Inc ನಲ್ಲಿ Solution Architect 4 ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 102 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $168,333; ಮಧ್ಯಭಾಗ $143,000–$188,400.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)102
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$168,333
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$143,000–$188,400
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$129,397–$203,500
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 32 | $136,822 |
| FY2024 | 24 | $183,736 |
| FY2025 | 26 | $172,622 |
| FY2026 | 19 | $180,285 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $154,500 ಹಂತ IV | Houston, TX | ಜೂನ್ 23, 2026 | ಜೂನ್ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $176,800 ಹಂತ IV | Cypress, TX | ಜೂನ್ 13, 2026 | ಜೂನ್ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $194,555 ಹಂತ IV | Tampa, FL | ಜೂನ್ 11, 2026 | ಆಗ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $159,642 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮೇ 25, 2026 | ಮೇ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $194,555 ಹಂತ IV | Tampa, FL | ಮೇ 13, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2026 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $194,555 ಹಂತ IV | Tampa, FL | ಮೇ 4, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $184,558 ಹಂತ IV | Aurora, IL | ಏಪ್ರಿ 10, 2026 | ಏಪ್ರಿ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $159,642 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಏಪ್ರಿ 9, 2026 | ಏಪ್ರಿ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $180,285 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $259,973 ಹಂತ IV | New York, NY | ಫೆಬ್ರವರಿ 11, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $203,500 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಜನವರಿ 19, 2026 | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $200,655 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಡಿಸೆಂ 19, 2025 | ಡಿಸೆಂ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $189,592 ಹಂತ IV | Berkeley Heights, NJ | ಡಿಸೆಂ 18, 2025 | ಡಿಸೆಂ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $188,400 ಹಂತ IV | Aurora, IL | ಡಿಸೆಂ 17, 2025 | ಏಪ್ರಿ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $175,044 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಡಿಸೆಂ 15, 2025 | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $182,119 ಹಂತ IV | Alpharetta, GA | ಡಿಸೆಂ 3, 2025 | ಡಿಸೆಂ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $168,000 ಹಂತ IV | Prosper, TX | ನವೆಂ 26, 2025 | ನವೆಂ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,642 ಹಂತ IV | Seffner, FL | ನವೆಂ 21, 2025 | ಡಿಸೆಂ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,642 ಹಂತ IV | Wesley Chapel, FL | ನವೆಂ 13, 2025 | ಡಿಸೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $168,645 ಹಂತ IV | Johns Creek, GA | ನವೆಂ 11, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $189,592 ಹಂತ IV | Newark, NJ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,998 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $190,000 E-3 · ಹಂತ IV | McKinney, TX | ಆಗ 29, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $190,000 E-3 · ಹಂತ IV | McKinney, TX | ಆಗ 21, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $185,000 ಹಂತ IV | Houston, TX | ಆಗ 12, 2025 | ಆಗ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $170,000 ಹಂತ IV | Phoenix, AZ | ಆಗ 8, 2025 | ಆಗ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,500 ಹಂತ IV | Madison, WI | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಜೂನ್ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,000 ಹಂತ IV | Buford, GA | ಮೇ 19, 2025 | ಮೇ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $170,000 ಹಂತ IV | Brookhaven, GA | ಮೇ 13, 2025 | ಮೇ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,794 ಹಂತ IV | Buffalo Grove, IL | ಏಪ್ರಿ 22, 2025 | ಜೂನ್ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $154,128 ಹಂತ IV | Buffalo, NY | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2025 | ಏಪ್ರಿ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $220,000 ಹಂತ IV | Frisco, TX | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $185,441 ಹಂತ IV | Katy, TX | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $185,000 ಹಂತ IV | Frisco, TX | ಜನವರಿ 22, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,550 ಹಂತ IV | Dallas, TX | ಜನವರಿ 8, 2025 | ಜನವರಿ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,000 ಹಂತ IV | Whitehouse Station, NJ | ಡಿಸೆಂ 15, 2024 | ಡಿಸೆಂ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,000 ಹಂತ IV | Windermere, FL | ಡಿಸೆಂ 13, 2024 | ಡಿಸೆಂ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $194,688 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಡಿಸೆಂ 12, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $175,243 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಡಿಸೆಂ 4, 2024 | ಏಪ್ರಿ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $208,000 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 3, 2024 | ಏಪ್ರಿ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,900 ಹಂತ IV | Columbus, OH | ನವೆಂ 25, 2024 | ಡಿಸೆಂ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,760 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ನವೆಂ 15, 2024 | ನವೆಂ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $143,000 ಹಂತ IV | Waukee, IA | ನವೆಂ 6, 2024 | ಏಪ್ರಿ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,000 ಹಂತ IV | Miami, FL | ಅಕ್ಟೋ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,600 ಹಂತ IV | McKinney, TX | ಅಕ್ಟೋ 16, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $179,150 ಹಂತ IV | Columbia, SC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,526 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $154,500 ಹಂತ IV | Oaks, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $193,323 ಹಂತ IV | Novi, MI | ಆಗ 23, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $158,747 ಹಂತ IV | Novi, MI | ಆಗ 20, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $183,872 ಹಂತ IV | Morrisville, NC | ಆಗ 2, 2024 | ಆಗ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $172,744 ಹಂತ IV | Middletown, PA | ಆಗ 1, 2024 | ಜನವರಿ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $169,209 ಹಂತ IV | Cincinnati, OH | ಜುಲೈ 31, 2024 | ಆಗ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $200,341 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಜೂನ್ 20, 2024 | ಜುಲೈ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $164,000 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಜೂನ್ 6, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $189,680 ಹಂತ IV | Westfield, NJ | ಜೂನ್ 1, 2024 | ಜೂನ್ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $211,120 ಹಂತ IV | Parsippany, NJ | ಮೇ 22, 2024 | ಜೂನ್ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $187,200 ಹಂತ IV | Overland Park, KS | ಮೇ 17, 2024 | ನವೆಂ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $195,437 ಹಂತ IV | Houston, TX | ಮೇ 14, 2024 | ಮೇ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,170 ಹಂತ IV | St. Augustine, FL | ಏಪ್ರಿ 3, 2024 | ಏಪ್ರಿ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,160 ಹಂತ IV | Louisville, KY | ಏಪ್ರಿ 3, 2024 | ಏಪ್ರಿ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $214,928 ಹಂತ IV | New York, NY | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,306 ಹಂತ IV | Cypress, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2024 | ಆಗ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $185,000 ಹಂತ IV | Fort Mill, SC | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $168,333 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $183,600 ಹಂತ IV | Bentonville, AR | ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $187,200 ಹಂತ IV | Houston, TX | ಜನವರಿ 24, 2024 | ಜನವರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $207,500 ಹಂತ IV | Bridgewater, NJ | ಜನವರಿ 11, 2024 | ಜನವರಿ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $187,200 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಡಿಸೆಂ 4, 2023 | ಡಿಸೆಂ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $214,200 ಹಂತ IV | Liberty Hill, TX | ನವೆಂ 6, 2023 | ನವೆಂ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $155,000 ಹಂತ IV | Nashville, TN | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $193,481 ಹಂತ IV | Mountain House, CA | ಆಗ 16, 2023 | ಆಗ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $176,483 ಹಂತ IV | Riverview, FL | ಆಗ 9, 2023 | ಆಗ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $189,369 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಆಗ 8, 2023 | ಆಗ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $155,000 ಹಂತ IV | Dallas, TX | ಆಗ 2, 2023 | ಆಗ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,992–$187,200 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಜೂನ್ 22, 2023 | ಜೂನ್ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,477–$246,688 ಹಂತ IV | Secaucus, NJ | ಜೂನ್ 22, 2023 | ಜೂನ್ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,003–$190,000 ಹಂತ IV | Fuquay Varina, NC | ಜೂನ್ 14, 2023 | ಜೂನ್ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $210,000 ಹಂತ IV | New York, NY | ಜೂನ್ 12, 2023 | ಜೂನ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,822–$157,512 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 9, 2023 | ಜೂನ್ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,822–$182,070 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 7, 2023 | ಜೂನ್ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,397–$208,449 ಹಂತ IV | Oviedo, FL | ಜೂನ್ 6, 2023 | ಆಗ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,822–$178,434 ಹಂತ IV | Alpharetta, GA | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಮೇ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,614–$176,483 ಹಂತ IV | Riverview, FL | ಏಪ್ರಿ 26, 2023 | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,957–$155,000 ಹಂತ IV | Pittsburgh, PA | ಏಪ್ರಿ 24, 2023 | ಏಪ್ರಿ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $235,000 ಹಂತ IV | Windermere, FL | ಏಪ್ರಿ 19, 2023 | ಮೇ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,822–$162,494 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಏಪ್ರಿ 11, 2023 | ಏಪ್ರಿ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,027–$152,152 ಹಂತ IV | Hartford, CT | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,894–$187,200 ಹಂತ IV | South Lebanon, OH | ಮಾರ್ಚ್ 23, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,894–$160,700 ಹಂತ IV | Blue Ash, OH | ಮಾರ್ಚ್ 15, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,499–$210,123 ಹಂತ IV | Columbia, SC | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2023 | ಜುಲೈ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,499–$210,123 ಹಂತ IV | Columbia, SC | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2023 | ಜುಲೈ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,477–$157,880 ಹಂತ IV | Newark, NJ | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,683–$200,000 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಜನವರಿ 24, 2023 | ಜನವರಿ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,027–$162,000 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಜನವರಿ 19, 2023 | ಜನವರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,397–$180,000 ಹಂತ IV | Katy, TX | ಜನವರಿ 11, 2023 | ಜನವರಿ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,400–$178,000 ಹಂತ IV | Vernon, CT | ಡಿಸೆಂ 29, 2022 | ಮೇ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,499–$118,000 ಹಂತ IV | Columbia, SC | ಡಿಸೆಂ 14, 2022 | ಡಿಸೆಂ 26, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,822–$172,392 ಹಂತ IV | Alpharetta, GA | ಡಿಸೆಂ 13, 2022 | ಡಿಸೆಂ 13, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,970–$144,000 ಹಂತ IV | Maryland Heights, MO | ನವೆಂ 14, 2022 | ನವೆಂ 21, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,330–$132,830 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ನವೆಂ 14, 2022 | ನವೆಂ 14, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,074–$144,000 ಹಂತ IV | Bartlesville, OK | ಅಕ್ಟೋ 18, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 20, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Solution Architect 4 →
Capgemini America Inc ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Applications Consultant 3$131,206
- Applications Consultant 2$110,160
- Test Consultant 3$114,444
- Test Consultant 2$95,092
- Programmer/ Developer 2$95,000
- Programmer/ Developer 3$121,867
- Business Systems Analyst 3$122,500
- Business Systems Analyst 2$96,150
- Software Engineer 2$120,000
- Solution Architect 3$144,072
- Project Manager 3$129,799
- Software Engineer 3$135,000
- Applications Consultant 4$157,477
- Project Manager 4$151,459
- Data Analyst 3$139,589
- Business Analyst 3$127,900
- Data Analyst 2$125,150
- Business Analyst 2$100,110
- Infrastructure Consultant 2$101,872
- Business Systems Analyst 4$150,000
- Infrastructure Consultant 3$125,235
- Mechanical Engineer 2$105,000
- Project Manager 2$100,000
- Test Consultant 4$145,000
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).