ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Capital One Services, LLC › Senior Manager, Software Engineering
Capital One Services, LLC ನಲ್ಲಿ Senior Manager, Software Engineering: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Capital One Services, LLC ನಲ್ಲಿ Senior Manager, Software Engineering ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 327 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $162,100; ಮಧ್ಯಭಾಗ $139,932–$178,400.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)327
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$162,100
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$139,932–$178,400
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$120,328–$204,900
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 68 | $120,328 |
| FY2024 | 66 | $150,550 |
| FY2025 | 98 | $173,763 |
| FY2026 | 92 | $178,400 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜೂನ್ 18, 2026 | ಜೂನ್ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,434–$239,500 ಹಂತ IV | Riverwoods, IL | ಜೂನ್ 11, 2026 | ನವೆಂ 28, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜೂನ್ 5, 2026 | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಜೂನ್ 3, 2026 | ನವೆಂ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜೂನ್ 1, 2026 | ನವೆಂ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮೇ 27, 2026 | ಜೂನ್ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮೇ 21, 2026 | ಮೇ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಮೇ 20, 2026 | ಮೇ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಮೇ 13, 2026 | ಮೇ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮೇ 11, 2026 | ಮೇ 11, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮೇ 11, 2026 | ಮೇ 11, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮೇ 10, 2026 | ಮೇ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಮೇ 8, 2026 | ಮೇ 11, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Riverwoods, IL | ಮೇ 7, 2026 | ಮೇ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Wilmington, DE | ಮೇ 6, 2026 | ಮೇ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮೇ 5, 2026 | ಮೇ 11, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Dawsonville, GA | ಮೇ 1, 2026 | ಮೇ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಏಪ್ರಿ 30, 2026 | ಮೇ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಏಪ್ರಿ 16, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಏಪ್ರಿ 16, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಏಪ್ರಿ 16, 2026 | ಏಪ್ರಿ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $191,300–$334,000 ಹಂತ IV | New York, NY | ಏಪ್ರಿ 9, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 3, 2026 | ಏಪ್ರಿ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮಾರ್ಚ್ 30, 2026 | ಏಪ್ರಿ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಮಾರ್ಚ್ 19, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 E-3 · ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Wilmington, DE | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $161,100–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Wilmington, DE | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $160,719–$239,500 | Riverwoods, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2026 | ಆಗ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Riverwoods, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2026 | ಜುಲೈ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Riverwoods, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2026 | ಜುಲೈ 31, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 11, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Wilmington, DE | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $160,719–$239,500 | Riverwoods, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2026 | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಜನವರಿ 30, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜನವರಿ 28, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಜನವರಿ 27, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜನವರಿ 21, 2026 | ಜುಲೈ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜನವರಿ 16, 2026 | ಜನವರಿ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಜನವರಿ 15, 2026 | ಜನವರಿ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$297,300 ಹಂತ IV | Cambridge, MA | ಜನವರಿ 15, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $191,300–$334,000 ಹಂತ IV | New York, NY | ಜನವರಿ 8, 2026 | ಜನವರಿ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಜನವರಿ 7, 2026 | ಜನವರಿ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 22, 2025 | ಡಿಸೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 16, 2025 | ಡಿಸೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 15, 2025 | ಡಿಸೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಡಿಸೆಂ 11, 2025 | ಡಿಸೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಡಿಸೆಂ 10, 2025 | ಡಿಸೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಡಿಸೆಂ 3, 2025 | ಡಿಸೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 3, 2025 | ಡಿಸೆಂ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಡಿಸೆಂ 2, 2025 | ಡಿಸೆಂ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ನವೆಂ 20, 2025 | ಡಿಸೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ನವೆಂ 20, 2025 | ನವೆಂ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ನವೆಂ 19, 2025 | ನವೆಂ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ನವೆಂ 19, 2025 | ನವೆಂ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ನವೆಂ 18, 2025 | ನವೆಂ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ನವೆಂ 18, 2025 | ಏಪ್ರಿ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ನವೆಂ 14, 2025 | ನವೆಂ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $245,900–$334,000 ಹಂತ IV | New York, NY | ನವೆಂ 14, 2025 | ನವೆಂ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ನವೆಂ 14, 2025 | ನವೆಂ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $212,202–$278,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ನವೆಂ 14, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ನವೆಂ 14, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ನವೆಂ 13, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ನವೆಂ 12, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ನವೆಂ 12, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ನವೆಂ 12, 2025 | ನವೆಂ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ನವೆಂ 12, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ನವೆಂ 10, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,400–$306,100 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ನವೆಂ 10, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ನವೆಂ 7, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ನವೆಂ 7, 2025 | ನವೆಂ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ನವೆಂ 4, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ನವೆಂ 4, 2025 | ನವೆಂ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ನವೆಂ 3, 2025 | ನವೆಂ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ನವೆಂ 3, 2025 | ನವೆಂ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ನವೆಂ 3, 2025 | ನವೆಂ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $245,900–$334,000 ಹಂತ IV | New York, NY | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,400–$306,100 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಆಗ 26, 2025 | ಆಗ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಆಗ 25, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಆಗ 22, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,400–$306,100 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಆಗ 13, 2025 | ಆಗ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,400–$306,100 E-3 · ಹಂತ IV | McLean, VA | ಆಗ 11, 2025 | ಆಗ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $245,900–$334,000 E-3 · ಹಂತ IV | New York, NY | ಆಗ 8, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಆಗ 8, 2025 | ಆಗ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಆಗ 7, 2025 | ಜನವರಿ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಆಗ 5, 2025 | ಆಗ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $245,900–$334,000 ಹಂತ IV | San Francisco, CA | ಆಗ 5, 2025 | ಆಗ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಆಗ 1, 2025 | ಆಗ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಜುಲೈ 31, 2025 | ಆಗ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $245,900–$334,000 ಹಂತ IV | San Francisco, CA | ಜುಲೈ 29, 2025 | ಜುಲೈ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಜುಲೈ 28, 2025 | ಜುಲೈ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಜುಲೈ 28, 2025 | ಜುಲೈ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $245,900–$334,000 ಹಂತ IV | New York, NY | ಜುಲೈ 24, 2025 | ಆಗ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $204,900–$278,300 ಹಂತ IV | Wilmington, DE | ಜುಲೈ 22, 2025 | ಜುಲೈ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,400–$306,100 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜುಲೈ 16, 2025 | ಜುಲೈ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $179,982–$318,900 ಹಂತ IV | New York, NY | ಜೂನ್ 30, 2025 | ಆಗ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜೂನ್ 23, 2025 | ಜೂನ್ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,781–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಜೂನ್ 18, 2025 | ಜೂನ್ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $226,158–$337,800 ಹಂತ IV | San Francisco, CA | ಜೂನ್ 10, 2025 | ಜೂನ್ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಜೂನ್ 9, 2025 | ಜೂನ್ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,781–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಜೂನ್ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಮೇ 30, 2025 | ಜೂನ್ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,781–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಮೇ 28, 2025 | ಜೂನ್ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮೇ 24, 2025 | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮೇ 22, 2025 | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮೇ 13, 2025 | ಮೇ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,949–$297,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಮೇ 12, 2025 | ಮೇ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,949–$297,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಮೇ 2, 2025 | ಮೇ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಮೇ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಮೇ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,781–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 17, 2025 | ಏಪ್ರಿ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಏಪ್ರಿ 15, 2025 | ಏಪ್ರಿ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಏಪ್ರಿ 9, 2025 | ಏಪ್ರಿ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಏಪ್ರಿ 7, 2025 | ಏಪ್ರಿ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಏಪ್ರಿ 7, 2025 | ಏಪ್ರಿ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಏಪ್ರಿ 4, 2025 | ಏಪ್ರಿ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $226,158–$337,800 ಹಂತ IV | San Jose, CA | ಏಪ್ರಿ 2, 2025 | ಏಪ್ರಿ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $179,982–$318,900 ಹಂತ IV | New York, NY | ಮಾರ್ಚ್ 19, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,781–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 4, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,781–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಜನವರಿ 24, 2025 | ಜನವರಿ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,949–$297,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಜನವರಿ 17, 2025 | ಜನವರಿ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜನವರಿ 14, 2025 | ಜನವರಿ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜನವರಿ 13, 2025 | ಜನವರಿ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $179,982–$318,900 ಹಂತ IV | New York, NY | ಜನವರಿ 9, 2025 | ಜನವರಿ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಡಿಸೆಂ 30, 2024 | ಜನವರಿ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಡಿಸೆಂ 27, 2024 | ಜನವರಿ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,078–$283,700 ಹಂತ IV | Wilmington, DE | ಡಿಸೆಂ 24, 2024 | ಡಿಸೆಂ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಡಿಸೆಂ 20, 2024 | ಡಿಸೆಂ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,781–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 18, 2024 | ಡಿಸೆಂ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಡಿಸೆಂ 18, 2024 | ಡಿಸೆಂ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,949–$297,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಡಿಸೆಂ 17, 2024 | ಡಿಸೆಂ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,949–$297,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಡಿಸೆಂ 13, 2024 | ಡಿಸೆಂ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಡಿಸೆಂ 12, 2024 | ಡಿಸೆಂ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,781–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 5, 2024 | ಜನವರಿ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,781–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 5, 2024 | ಡಿಸೆಂ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಡಿಸೆಂ 3, 2024 | ಡಿಸೆಂ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,781–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 2, 2024 | ಡಿಸೆಂ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,781–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ನವೆಂ 26, 2024 | ಡಿಸೆಂ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ನವೆಂ 25, 2024 | ಡಿಸೆಂ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $206,315–$337,800 ಹಂತ IV | San Francisco, CA | ನವೆಂ 18, 2024 | ನವೆಂ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,781–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ನವೆಂ 18, 2024 | ನವೆಂ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,781–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ನವೆಂ 13, 2024 | ನವೆಂ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ನವೆಂ 13, 2024 | ನವೆಂ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,781–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ನವೆಂ 7, 2024 | ನವೆಂ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ನವೆಂ 1, 2024 | ನವೆಂ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಅಕ್ಟೋ 31, 2024 | ನವೆಂ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,949–$297,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಅಕ್ಟೋ 24, 2024 | ನವೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಅಕ್ಟೋ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಅಕ್ಟೋ 15, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,949–$297,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಅಕ್ಟೋ 9, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಅಕ್ಟೋ 3, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $176,763–$270,200 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಅಕ್ಟೋ 2, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $170,200–$283,700 ಹಂತ IV | Wilmington, DE | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 27, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$297,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,100–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $191,300–$318,900 ಹಂತ IV | New York, NY | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,400–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಆಗ 29, 2024 | ಆಗ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಆಗ 21, 2024 | ಆಗ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಆಗ 21, 2024 | ಆಗ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,949–$297,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಆಗ 20, 2024 | ಆಗ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಆಗ 16, 2024 | ಆಗ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಆಗ 14, 2024 | ಆಗ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಆಗ 6, 2024 | ಆಗ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,781–$270,200 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಆಗ 1, 2024 | ಆಗ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಆಗ 1, 2024 | ಆಗ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜುಲೈ 30, 2024 | ಆಗ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜುಲೈ 16, 2024 | ಜುಲೈ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,550–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಜುಲೈ 8, 2024 | ಜುಲೈ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,763–$270,200 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜುಲೈ 5, 2024 | ಜುಲೈ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,976–$270,200 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಜುಲೈ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,173–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಜುಲೈ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $169,229–$318,900 ಹಂತ IV | New York, NY | ಜೂನ್ 25, 2024 | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,173–$291,400 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,560–$297,300 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಜೂನ್ 7, 2024 | ಜೂನ್ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,643–$297,300 ಹಂತ IV | Cambridge, MA | ಜೂನ್ 7, 2024 | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,173–$297,300 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜೂನ್ 6, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,173–$291,400 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮೇ 30, 2024 | ಜುಲೈ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,173–$291,400 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಮೇ 20, 2024 | ಮೇ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,976–$264,900 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಮೇ 16, 2024 | ಮೇ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,976–$264,900 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಮೇ 15, 2024 | ಮೇ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,002–$264,900 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಮೇ 1, 2024 | ಮೇ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,002–$264,900 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಏಪ್ರಿ 30, 2024 | ಮೇ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,173–$291,400 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಏಪ್ರಿ 29, 2024 | ಮೇ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,464–$264,900 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 25, 2024 | ಮೇ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,173–$291,400 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಏಪ್ರಿ 19, 2024 | ಏಪ್ರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,046–$278,200 ಹಂತ IV | Wilmington, DE | ಏಪ್ರಿ 16, 2024 | ಏಪ್ರಿ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,173–$291,400 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಏಪ್ರಿ 15, 2024 | ಏಪ್ರಿ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,464–$264,900 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 3, 2024 | ಏಪ್ರಿ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $169,229–$312,600 ಹಂತ IV | New York, NY | ಮಾರ್ಚ್ 19, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,976–$264,900 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,173–$291,400 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 22, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,976–$264,900 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,173–$291,400 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 8, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,560–$291,400 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,173–$291,400 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,976–$264,900 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಜನವರಿ 30, 2024 | ಜನವರಿ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,173–$291,400 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜನವರಿ 26, 2024 | ಜನವರಿ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,464–$264,900 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಜನವರಿ 19, 2024 | ಜನವರಿ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,173–$291,400 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜನವರಿ 19, 2024 | ಜನವರಿ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,976–$264,900 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಜನವರಿ 19, 2024 | ಜುಲೈ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,560–$291,400 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಜನವರಿ 18, 2024 | ಜನವರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,173–$291,400 ಹಂತ IV | McLean, VA | ಜನವರಿ 18, 2024 | ಜನವರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,328–$264,900 ಹಂತ III | Plano, TX | ಜನವರಿ 5, 2024 | ಜೂನ್ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,947–$264,900 ಹಂತ III | Richmond, VA | ಜನವರಿ 5, 2024 | ಜೂನ್ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,589–$291,400 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ III | McLean, VA | ಜನವರಿ 4, 2024 | ಜನವರಿ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,589–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಡಿಸೆಂ 14, 2023 | ಡಿಸೆಂ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,328–$264,900 ಹಂತ III | Plano, TX | ನವೆಂ 15, 2023 | ಮೇ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,589–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ನವೆಂ 1, 2023 | ಏಪ್ರಿ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,328–$264,900 ಹಂತ III | Plano, TX | ಅಕ್ಟೋ 24, 2023 | ಏಪ್ರಿ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,058–$278,200 ಹಂತ III | Wilmington, DE | ಅಕ್ಟೋ 19, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,450–$264,900 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಅಕ್ಟೋ 19, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,589–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಅಕ್ಟೋ 19, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,589–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಅಕ್ಟೋ 17, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,328–$264,900 ಹಂತ III | Plano, TX | ಅಕ್ಟೋ 16, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,563–$312,600 E-3 · ಹಂತ III | New York, NY | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ನವೆಂ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,947–$264,900 ಹಂತ III | Richmond, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,328–$264,900 ಹಂತ III | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,589–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,328–$264,900 ಹಂತ III | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,947–$264,900 ಹಂತ III | Richmond, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,328–$264,900 ಹಂತ III | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,328–$264,900 ಹಂತ III | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,947–$264,900 ಹಂತ III | Richmond, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,058–$278,200 ಹಂತ III | Wilmington, DE | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,947–$264,900 ಹಂತ III | Richmond, VA | ಆಗ 23, 2023 | ಜನವರಿ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,589–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಆಗ 15, 2023 | ಜನವರಿ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,058–$242,600 ಹಂತ III | Philadelphia, PA | ಆಗ 15, 2023 | ಆಗ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,058–$278,200 ಹಂತ III | Wilmington, DE | ಜುಲೈ 28, 2023 | ಡಿಸೆಂ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,947–$264,900 ಹಂತ III | Richmond, VA | ಜುಲೈ 27, 2023 | ಡಿಸೆಂ 8, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,640–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಜೂನ್ 28, 2023 | ಡಿಸೆಂ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $158,080–$331,200 ಹಂತ III | San Francisco, CA | ಜೂನ್ 28, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,938–$264,900 ಹಂತ III | Plano, TX | ಜೂನ್ 20, 2023 | ನವೆಂ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,640–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಜೂನ್ 16, 2023 | ನವೆಂ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,026–$278,200 ಹಂತ III | Wilmington, DE | ಜೂನ್ 12, 2023 | ನವೆಂ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,938–$264,900 ಹಂತ III | Plano, TX | ಜೂನ್ 9, 2023 | ಜೂನ್ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,624–$219,500 ಹಂತ III | Tampa, FL | ಜೂನ್ 8, 2023 | ಜೂನ್ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,026–$278,200 ಹಂತ III | Wilmington, DE | ಜೂನ್ 7, 2023 | ಆಗ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,067–$291,400 ಹಂತ III | Chicago, IL | ಮೇ 30, 2023 | ನವೆಂ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,640–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಮೇ 19, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,640–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಮೇ 9, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $113,402–$264,900 ಹಂತ III | Richmond, VA | ಮೇ 5, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,640–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಮೇ 5, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,640–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಮೇ 4, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,640–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಏಪ್ರಿ 25, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,640–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಏಪ್ರಿ 24, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $113,402–$264,900 ಹಂತ III | Richmond, VA | ಏಪ್ರಿ 21, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,640–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಏಪ್ರಿ 21, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,640–$291,400 ಹಂತ III | Vienna, VA | ಮಾರ್ಚ್ 22, 2023 | ಆಗ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,640–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2023 | ಆಗ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,938–$264,900 ಹಂತ III | Plano, TX | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2023 | ಆಗ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,640–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಮಾರ್ಚ್ 8, 2023 | ಆಗ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,067–$291,400 ಹಂತ III | Chicago, IL | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2023 | ಮೇ 8, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,390–$312,600 ಹಂತ III | New York, NY | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2023 | ಜುಲೈ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,938–$264,900 ಹಂತ III | Plano, TX | ಜನವರಿ 26, 2023 | ಜುಲೈ 8, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,640–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಜನವರಿ 10, 2023 | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,640–$291,400 ಹಂತ III | McLean, VA | ಡಿಸೆಂ 29, 2022 | ಜನವರಿ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
327 ಅರ್ಜಿಗಳಲ್ಲಿ ಕಳೆದ 300 ಅತ್ಯಂತ ಇತ್ತೀಚಿನವನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Senior Manager, Software Engineering →
Capital One Services, LLC ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Senior Data Analyst$99,100
- Lead Software Engineer$148,949
- Senior Lead Software Engineer$162,100
- Principal Data Analyst$110,739
- Principal Associate, Data Science$126,277
- Senior Software Engineer$125,288
- Senior Associate, Data Science$111,966
- Manager, Software Engineering$149,365
- Business Manager$143,395
- Application Engineer$108,012
- Principal Associate, Quantitative Analysis$119,126
- Senior Business Analyst$102,482
- Data Analysis Manager$149,594
- Director, Software Engineering$165,173
- Distinguished Engineer$173,763
- Principal Application Engineer$148,971
- Senior Manager, Data Engineering$149,781
- Manager, Data Science$166,858
- Manager, Quantitative Analysis$165,529
- Senior Associate, Quantitative Analysis$109,522
- Senior Lead Data Engineer$173,763
- Senior Data Analysis Manager$153,650
- Applied Researcher I$164,403
- Senior Business Manager$162,300
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).