ಹೆಚ್-1ಬಿ ಸಂಬಳದ ಡೇಟಾ

ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Compunnel Software Group, Inc › Database Administrator

Compunnel Software Group, Inc ನಲ್ಲಿ Database Administrator: H-1B ಸಂಬಳಗಳು

Compunnel Software Group, Inc ನಲ್ಲಿ Database Administrator ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 117 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $97,350; ಮಧ್ಯಭಾಗ $93,500–$114,250.

ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)117
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$97,350
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$93,500–$114,250
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$89,670–$125,145

ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ

ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷLCAsಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ
FY202330$95,500
FY202427$95,000
FY202525$101,500
FY202626$102,250

ಅರ್ಜಿಗಳು

ಮೂಲ ಸಂಬಳಸ್ಥಳಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕಸ್ಥಿತಿ
$126,000–$148,800
ಹಂತ III
Jackson, MIಮೇ 22, 2026ಮೇ 29, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$125,250–$148,800
ಹಂತ III
Durham, NCಮೇ 12, 2026ಅಕ್ಟೋ 1, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$96,000–$117,000
ಹಂತ II
Irving, TXಮೇ 11, 2026ಮೇ 18, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$135,000–$152,000
ಹಂತ III
Pleasanton, CAಮೇ 1, 2026ಅಕ್ಟೋ 1, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$86,000–$107,930
ಹಂತ III
Indianapolis, INಏಪ್ರಿ 20, 2026ಅಕ್ಟೋ 1, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$101,500–$125,000
ಹಂತ II
Plano, TXಏಪ್ರಿ 20, 2026ಅಕ್ಟೋ 1, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$79,000–$98,000
ಹಂತ II
O'Fallon, MOಏಪ್ರಿ 15, 2026ಏಪ್ರಿ 22, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$130,000–$148,800
ಹಂತ III
Westlake, TXಮಾರ್ಚ್ 31, 2026ಏಪ್ರಿ 7, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$73,250–$93,300
ಹಂತ II
Okemos, MIಮಾರ್ಚ್ 26, 2026ಏಪ್ರಿ 2, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$101,500–$125,000
ಹಂತ II
Salisbury, NCಮಾರ್ಚ್ 9, 2026ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$105,000–$125,000
ಹಂತ II
Durham, NCಮಾರ್ಚ್ 4, 2026ಮಾರ್ಚ್ 11, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$79,000–$91,000
ಹಂತ II
Little Rock, ARಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2026ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$103,000–$127,100
ಹಂತ II
Carson City, NVಜನವರಿ 16, 2026ಜುಲೈ 7, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$101,500–$125,000
ಹಂತ II
Alpharetta, GAಡಿಸೆಂ 8, 2025ಡಿಸೆಂ 15, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$101,500–$125,000
ಹಂತ II
Plano, TXನವೆಂ 26, 2025ಮಾರ್ಚ್ 21, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$126,000–$148,000
ಹಂತ III
Westlake, TXನವೆಂ 21, 2025ನವೆಂ 28, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$110,240–$128,960
ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ II
Oaks, PAನವೆಂ 20, 2025ನವೆಂ 27, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$95,040–$117,000
ಹಂತ II
Plano, TXನವೆಂ 13, 2025ಮಾರ್ಚ್ 8, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$128,000–$152,110
ಹಂತ III
Westlake, TXನವೆಂ 11, 2025ನವೆಂ 18, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$128,000–$152,110
ಹಂತ III
Westlake, TXನವೆಂ 11, 2025ನವೆಂ 18, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$96,250–$117,000
ಹಂತ II
Gold River, CAನವೆಂ 10, 2025ನವೆಂ 17, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$96,250–$117,000
ಹಂತ II
Gold River, CAನವೆಂ 5, 2025ನವೆಂ 12, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$101,250–$125,000
ಹಂತ II
Richardson, TXನವೆಂ 5, 2025ನವೆಂ 12, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$125,250–$148,800
ಹಂತ III
Westlake, TXನವೆಂ 5, 2025ನವೆಂ 12, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$115,000–$125,000
ಹಂತ II
Westlake, TXನವೆಂ 3, 2025ನವೆಂ 10, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$120,000–$125,000
ಹಂತ II
Smithfield, RIನವೆಂ 3, 2025ನವೆಂ 10, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$105,000–$125,000
ಹಂತ II
Erie, PAನವೆಂ 3, 2025ನವೆಂ 10, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$97,500–$121,220
ಹಂತ II
Reston, VAಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2025ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$102,000–$125,000
ಹಂತ II
Maryland Heights, MOಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2025ಜನವರಿ 30, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$120,000–$147,000
ಹಂತ II
Sunnyvale, CAಆಗ 25, 2025ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$101,500–$125,000
ಹಂತ II
Frisco, TXಆಗ 22, 2025ಆಗ 29, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$95,500–$117,000
ಹಂತ II
Frisco, TXಆಗ 22, 2025ಆಗ 29, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$117,500–$138,000
ಹಂತ III
Frisco, TXಆಗ 21, 2025ಆಗ 28, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$115,000–$125,000
ಹಂತ II
Westlake, TXಆಗ 8, 2025ಆಗ 14, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$126,000–$148,000
ಹಂತ III
Westlake, TXಜುಲೈ 29, 2025ಆಗ 5, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$125,100–$148,803
ಹಂತ III
Westlake, TXಜುಲೈ 8, 2025ಜುಲೈ 15, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$140,000
ಹಂತ IV
Westlake, TXಜೂನ್ 25, 2025ಡಿಸೆಂ 15, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$90,000–$113,000
ಹಂತ II
Lubbock, TXಜೂನ್ 5, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$89,600–$113,800
ಹಂತ II
Princeton, NJಜೂನ್ 4, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$114,000–$138,100
ಹಂತ III
Bloomington, MNಮೇ 14, 2025ಆಗ 25, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$100,000–$113,800
ಹಂತ II
Eagan, MNಏಪ್ರಿ 4, 2025ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$89,700–$113,800
ಹಂತ II
Bridgewater, NJಮಾರ್ಚ್ 19, 2025ಮಾರ್ಚ್ 26, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$91,100–$110,000
ಹಂತ II
Dallas, TXಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2025ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$93,600–$114,400
ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ II
Orlando, FLಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2025ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$114,000–$138,100
ಹಂತ III
Westlake, TXಫೆಬ್ರವರಿ 4, 2025ಮೇ 5, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$100,000–$113,800
ಹಂತ II
Irvine, CAಜನವರಿ 28, 2025ಫೆಬ್ರವರಿ 4, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$90,000–$113,000
ಹಂತ II
Warren, MIಜನವರಿ 27, 2025ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$114,000–$138,000
ಹಂತ III
West Lake, TXಜನವರಿ 10, 2025ಮೇ 5, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$93,600–$114,400
ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ II
Orlando, FLಜನವರಿ 7, 2025ಜನವರಿ 14, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$90,000–$113,850
ಹಂತ II
Plano, TXಜನವರಿ 7, 2025ಜನವರಿ 14, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$90,000–$113,850
ಹಂತ II
Carson, CAಡಿಸೆಂ 17, 2024ಡಿಸೆಂ 24, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$151,840
ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ IV
Sacramento, CAನವೆಂ 12, 2024ನವೆಂ 19, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$90,000–$114,000
ಹಂತ II
Los Angeles, CAನವೆಂ 8, 2024ನವೆಂ 15, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$114,000–$138,000
ಹಂತ III
Westlake, TXಅಕ್ಟೋ 28, 2024ನವೆಂ 4, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$116,000–$138,100
ಹಂತ III
Southlake, TXಅಕ್ಟೋ 24, 2024ಏಪ್ರಿ 15, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$96,000–$113,000
ಹಂತ II
Austin, TXಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2024ಜನವರಿ 31, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$91,000–$113,850
ಹಂತ II
Plano, TXಆಗ 27, 2024ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$91,000–$113,850
ಹಂತ II
Plano, TXಆಗ 22, 2024ಆಗ 28, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$97,000–$124,420
ಹಂತ II
Oakland, CAಆಗ 6, 2024ಆಗ 13, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$101,920–$126,880
ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ II
Oaks, PAಜುಲೈ 24, 2024ಆಗ 1, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$116,000–$138,000
ಹಂತ III
Southlake, TXಜುಲೈ 1, 2024ಜುಲೈ 8, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$95,000–$118,400
ಹಂತ II
San Jose, CAಜೂನ್ 17, 2024ಜೂನ್ 24, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$112,320–$126,880
ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ II
Overland Park, KSಜೂನ್ 4, 2024ಜೂನ್ 5, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$100,000–$118,400
ಹಂತ II
Overland Park, KSಜೂನ್ 4, 2024ಜೂನ್ 5, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$85,925–$103,022
ಹಂತ II
Des Moines, IAಮೇ 10, 2024ಅಕ್ಟೋ 1, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$91,000–$108,650
ಹಂತ II
McLean, VAಏಪ್ರಿ 24, 2024ಮೇ 1, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$93,500–$118,000
ಹಂತ II
West New York, NJಏಪ್ರಿ 20, 2024ಏಪ್ರಿ 20, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$120,000–$143,680
ಹಂತ III
Greenwood Village, COಏಪ್ರಿ 18, 2024ಏಪ್ರಿ 22, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$95,000–$118,450
ಹಂತ II
Brighton, MAಏಪ್ರಿ 12, 2024ಏಪ್ರಿ 19, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$95,000–$118,400
ಹಂತ II
Cincinnati, OHಏಪ್ರಿ 11, 2024ಏಪ್ರಿ 15, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$95,000–$118,450
ಹಂತ II
Brighton, MAಏಪ್ರಿ 10, 2024ಏಪ್ರಿ 17, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$120,000–$143,680
ಹಂತ III
Greenwood Village, COಏಪ್ರಿ 9, 2024ಏಪ್ರಿ 16, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$92,650–$114,000
ಹಂತ II
Brighton, MAಏಪ್ರಿ 9, 2024ಏಪ್ರಿ 9, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$98,000–$118,000
ಹಂತ II
Westlake, TXಏಪ್ರಿ 3, 2024ಏಪ್ರಿ 3, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$93,500–$118,000
ಹಂತ II
New York, NYಏಪ್ರಿ 2, 2024ಏಪ್ರಿ 2, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$94,000–$118,450
ಹಂತ II
Atlanta, GAಮಾರ್ಚ್ 21, 2024ಮಾರ್ಚ್ 28, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$95,000–$118,400
ಹಂತ II
Plano, TXಮಾರ್ಚ್ 1, 2024ಮಾರ್ಚ್ 8, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$95,000–$118,400
ಹಂತ II
Plano, TXಮಾರ್ಚ್ 1, 2024ಮಾರ್ಚ್ 4, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$120,000–$143,680
ಹಂತ III
Denver, COಜನವರಿ 23, 2024ಜುಲೈ 21, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$95,000–$118,450
ಹಂತ II
Fort Worth, TXಡಿಸೆಂ 21, 2023ಜನವರಿ 2, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$80,000–$99,900
ಹಂತ II
Wayne, PAನವೆಂ 16, 2023ನವೆಂ 20, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$130,000–$143,000
ಹಂತ III
Portland, MEನವೆಂ 8, 2023ಮಾರ್ಚ್ 29, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$93,250–$118,500
ಹಂತ II
Peoria, ILಅಕ್ಟೋ 12, 2023ಅಕ್ಟೋ 12, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$122,000–$143,680
ಹಂತ III
Westlake, TXಅಕ್ಟೋ 12, 2023ಅಕ್ಟೋ 19, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$93,500–$118,400
ಹಂತ II
Plano, TXಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2023ಅಕ್ಟೋ 1, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$93,500–$118,400
ಹಂತ II
Salisbury, NCಸೆಪ್ಟೆಂ 7, 2023ಸೆಪ್ಟೆಂ 7, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$112,500–$127,700
ಹಂತ II
San Francisco, CAಆಗ 31, 2023ಫೆಬ್ರವರಿ 1, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$93,500–$118,500
ಹಂತ II
Salisbury, NCಆಗ 29, 2023ಆಗ 29, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$93,500–$118,500
ಹಂತ II
Mountain View, CAಆಗ 11, 2023ಆಗ 11, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$95,000–$118,500
ಹಂತ II
Mountain View, CAಆಗ 11, 2023ಆಗ 11, 2023ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ
$93,500–$118,400
ಹಂತ II
Reston, VAಆಗ 8, 2023ಆಗ 14, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$93,500–$118,500
ಹಂತ II
Chicago, ILಆಗ 2, 2023ಆಗ 2, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$100,750–$127,750
ಹಂತ II
Carson City, NVಜುಲೈ 7, 2023ಜುಲೈ 7, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$114,400–$128,960
ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ II
Austin, TXಮೇ 25, 2023ಮೇ 26, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$106,000–$126,500
ಹಂತ III
McLean, VAಮೇ 18, 2023ಮೇ 18, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$125,000–$143,000
ಹಂತ III
Pleasanton, CAಏಪ್ರಿ 28, 2023ಅಕ್ಟೋ 1, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$95,500–$119,300
ಹಂತ II
Austin, TXಏಪ್ರಿ 26, 2023ಏಪ್ರಿ 27, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$95,500–$119,300
ಹಂತ II
Austin, TXಏಪ್ರಿ 26, 2023ಏಪ್ರಿ 27, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$97,200–$116,550
ಹಂತ II
Wilmington, MAಏಪ್ರಿ 25, 2023ಏಪ್ರಿ 25, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$96,000–$119,300
ಹಂತ II
Irving, TXಏಪ್ರಿ 25, 2023ಏಪ್ರಿ 25, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$122,000–$143,000
ಹಂತ III
Duluth, GAಏಪ್ರಿ 21, 2023ಅಕ್ಟೋ 16, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$95,250–$119,000
ಹಂತ II
Austin, TXಏಪ್ರಿ 7, 2023ಏಪ್ರಿ 7, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$95,500–$119,500
ಹಂತ II
Greenwood Village, COಮಾರ್ಚ್ 30, 2023ಮಾರ್ಚ್ 30, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$119,500–$143,700
ಹಂತ III
Waukegan, ILಮಾರ್ಚ್ 3, 2023ಮಾರ್ಚ್ 3, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$99,000–$119,000
ಹಂತ II
Alpharetta, GAಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2023ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$95,250–$119,350
ಹಂತ II
Maryland Heights, MOಜನವರಿ 25, 2023ಜನವರಿ 30, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$95,500–$119,300
ಹಂತ II
Piscataway, NJಡಿಸೆಂ 15, 2022ಡಿಸೆಂ 15, 2022ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$115,250–$134,750
ಹಂತ III
Portland, MEನವೆಂ 18, 2022ನವೆಂ 24, 2022ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$103,000–$122,000
ಹಂತ III
Irving, TXಅಕ್ಟೋ 28, 2022ಅಕ್ಟೋ 31, 2022ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$103,000–$122,000
ಹಂತ III
Irving, TXಅಕ್ಟೋ 28, 2022ಅಕ್ಟೋ 31, 2022ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$84,000–$103,000
ಹಂತ II
Irving, TXಅಕ್ಟೋ 21, 2022ಅಕ್ಟೋ 25, 2022ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$84,000–$103,000
ಹಂತ II
Irving, TXಅಕ್ಟೋ 21, 2022ಅಕ್ಟೋ 25, 2022ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$79,000–$97,000
ಹಂತ III
Manteca, CAಅಕ್ಟೋ 20, 2022ಅಕ್ಟೋ 20, 2022ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$81,000–$99,750
ಹಂತ II
Salt Lake City, UTಅಕ್ಟೋ 19, 2022ಅಕ್ಟೋ 24, 2022ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$101,000–$114,000
ಹಂತ III
Salt Lake, UTಅಕ್ಟೋ 4, 2022ಅಕ್ಟೋ 4, 2022ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$95,500–$114,000
ಹಂತ III
Salt Lake, UTಅಕ್ಟೋ 4, 2022ಅಕ್ಟೋ 4, 2022ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ
$100,000–$114,000
ಹಂತ III
Salt Lake City, UTಅಕ್ಟೋ 3, 2022ಅಕ್ಟೋ 5, 2022ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ

ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Database Administrator →

Compunnel Software Group, Inc ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು

ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).