ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Connect Media Networks, LLC
Connect Media Networks, LLC: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Connect Media Networks, LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 23 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 20. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $123,895.
Connect Media Networks, LLC H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Connect Media Networks, LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 23 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಮೇ 15, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Project Manager | 5 | $133,806 |
| Software Engineer | 4 | $121,222 |
| Qulaity Engineering Manager | 2 | $101,795 |
| Technical Project Manager | 2 | $128,506 |
| Quality Engineer | 1 | $101,795 |
| Quality Engineering Manager | 1 | $101,795 |
| Salesforce Developer | 1 | $130,520 |
| Solutions Architect | 1 | $133,806 |
| Solution Architect | 1 | $133,806 |
| Data Engineer | 1 | $130,520 |
| IT Delivery Manager | 1 | $102,274 |
| Data Architect | 1 | $95,035 |
| Product Manager | 1 | $89,100 |
| Oracle Commerce Cloud Team Lead | 1 | $126,568 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 4 | $121,222 |
| FY2024 | 14 | $130,520 |
| FY2025 | 4 | $98,658 |
| FY2026 | 1 | $126,568 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Computer Systems Engineers/Architects11
- Software Developers6
- Industrial Engineers4
- Database Administrators1
- Computer and Information Systems Managers1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Oracle Commerce Cloud Team Lead | $126,568 ಹಂತ IV | Monument, CO | ಮೇ 15, 2026 | ಮೇ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Product Manager | $89,100 ಹಂತ II | Centennial, CO | ಜುಲೈ 10, 2025 | ಜುಲೈ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Technical Project Manager | $154,731 ಹಂತ II | Aurora, CO | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Technical Project Manager | $102,280 ಹಂತ II | Aurora, CO | ಮೇ 2, 2025 | ಮೇ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Data Architect | $95,035 ಹಂತ II | Aurora, CO | ಅಕ್ಟೋ 25, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Delivery Manager | $102,274 ಹಂತ II | Aurora, CO | ಆಗ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Quality Engineer | $101,795–$101,796 ಹಂತ III | Aurora, CO | ಜೂನ್ 18, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Project Manager | $133,806–$133,807 ಹಂತ III | Aurora, CO | ಜೂನ್ 12, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Project Manager | $133,806–$133,807 ಹಂತ III | Aurora, CO | ಜೂನ್ 12, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Quality Engineering Manager | $101,795–$101,796 ಹಂತ III | Aurora, CO | ಜೂನ್ 12, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Qulaity Engineering Manager | $101,795–$101,796 ಹಂತ III | Aurora, CO | ಜೂನ್ 12, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Qulaity Engineering Manager | $101,795–$101,796 ಹಂತ III | Aurora, CO | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Project Manager | $133,806–$133,807 ಹಂತ III | Aurora, CO | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Salesforce Developer | $130,520–$130,521 ಹಂತ III | Auroro, CO | ಮೇ 13, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Solutions Architect | $133,806–$133,807 ಹಂತ III | Aurora, CO | ಮೇ 8, 2024 | ಮೇ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Solution Architect | $133,806–$133,807 ಹಂತ III | Aurora, CO | ಮೇ 7, 2024 | ಮೇ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Project Manager | $133,806–$133,807 ಹಂತ III | Aurora, CO | ಏಪ್ರಿ 18, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Project Manager | — ಹಂತ III | Aurora, CO | ಏಪ್ರಿ 15, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ |
| Data Engineer | $130,520–$130,521 ಹಂತ III | Aurora, CO | ಏಪ್ರಿ 3, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $121,222–$121,223 ಹಂತ III | Aurora, CO | ಮೇ 4, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $121,222–$121,223 ಹಂತ III | Aurora, CO | ಏಪ್ರಿ 24, 2023 | ಮೇ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $121,222–$121,223 ಹಂತ III | Aurora, CO | ಏಪ್ರಿ 18, 2023 | ಏಪ್ರಿ 25, 2023 | ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ |
| Software Engineer | $121,222–$121,223 ಹಂತ III | Aurora, CO | ಏಪ್ರಿ 17, 2023 | ಏಪ್ರಿ 17, 2023 | ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).