ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › DaVita, Inc. › Technical Lead, Software Development
DaVita, Inc. ನಲ್ಲಿ Technical Lead, Software Development: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
DaVita, Inc. ನಲ್ಲಿ Technical Lead, Software Development ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 29 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $129,979; ಮಧ್ಯಭಾಗ $121,836–$131,784.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)29
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$129,979
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$121,836–$131,784
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$118,972–$134,014
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 4 | $125,486 |
| FY2024 | 11 | $129,979 |
| FY2025 | 9 | $131,602 |
| FY2026 | 4 | $126,860 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $131,602–$153,358 ಹಂತ III | Chesterbrook, PA | ಜೂನ್ 11, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,602–$153,358 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಜೂನ್ 3, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $122,117–$140,920 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2026 | ಜುಲೈ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,117–$140,920 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಜನವರಿ 8, 2026 | ಮೇ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,536–$142,314 ಹಂತ II | Denver, CO | ಆಗ 22, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,602–$153,358 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಜುಲೈ 31, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,117–$140,920 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಜುಲೈ 1, 2025 | ಆಗ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,014–$151,590 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಮೇ 28, 2025 | ಆಗ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,438–$134,014 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಮೇ 28, 2025 | ಆಗ 6, 2025 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $126,589–$149,947 ಹಂತ III | Richmond, TX | ಏಪ್ರಿ 13, 2025 | ಮೇ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,014–$151,590 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಮಾರ್ಚ್ 19, 2025 | ಏಪ್ರಿ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,014–$151,590 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಮಾರ್ಚ್ 15, 2025 | ಆಗ 31, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,438–$134,014 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಜನವರಿ 21, 2025 | ಜುಲೈ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,014–$151,590 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ನವೆಂ 21, 2024 | ನವೆಂ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,781–$171,684 ಹಂತ IV | Frisco, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2024 | ಜನವರಿ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,438–$134,014 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಜುಲೈ 17, 2024 | ಡಿಸೆಂ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,520–$152,069 ಹಂತ III | Denver, CO | ಜೂನ್ 24, 2024 | ಜುಲೈ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,979–$149,822 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2024 | ಏಪ್ರಿ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,520–$152,069 ಹಂತ III | Denver, CO | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2024 | ಆಗ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,328–$139,464 ಹಂತ III | Northlake, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2024 | ಆಗ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,520–$152,069 ಹಂತ III | Denver, CO | ಜನವರಿ 30, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,464–$158,600 ಹಂತ IV | Frisco, TX | ಜನವರಿ 3, 2024 | ಜನವರಿ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,058–$140,046 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಡಿಸೆಂ 1, 2023 | ಡಿಸೆಂ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,979–$149,822 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಆಗ 17, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $110,136–$129,979 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಆಗ 16, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,979–$149,822 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಜುಲೈ 7, 2023 | ಜುಲೈ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,330–$150,634 ಹಂತ IV | Malvern, PA | ಮೇ 17, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,994–$138,918 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಮೇ 16, 2023 | ಮೇ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,217–$138,839 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಅಕ್ಟೋ 26, 2021 | ಏಪ್ರಿ 25, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
DaVita, Inc. ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Engineer, Operations Systems (IT)$95,514
- Senior Business Analyst$92,061
- Senior Developer, Data Integration$107,411
- Senior Developer, Applications$108,992
- Senior Developer$117,562
- Senior Technical Lead, Software Development$139,070
- Senior Developer, Software$120,994
- Senior Quality Assurance Analyst$96,845
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).