ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Eminence Technology Solutions Inc
Eminence Technology Solutions Inc: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Eminence Technology Solutions Inc ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 103 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 103. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $98,904.
H-1B ಅವಲಂಬಿತ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಭಾಗದ H-1B ಕಾರ್ಮಿಕರನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ (ಉದಾಹರಣೆಗೆ 51 ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಾರ್ಮಿಕರ ಪೈಕಿ 15% ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು) ಮತ್ತು U.S. ಕಾರ್ಮಿಕರನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವುದರ ವಿರುದ್ಧ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸಬೇಕು.
Eminence Technology Solutions Inc H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Eminence Technology Solutions Inc ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 103 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಮೇ 26, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Software Developer, Applications | 76 | $98,904 |
| Software Developer | 13 | $98,904 |
| Software Developer Application | 3 | $105,997 |
| Database Administrators | 2 | $500,000 |
| Data Analyst | 2 | $110,000 |
| Sr. Software QA Engineer III | 2 | $103,605 |
| Business Analyst | 1 | $83,000 |
| SAP ABAP Developer | 1 | $115,918 |
| Data Scientist | 1 | $110,000 |
| Software Quality Assurance Analysts and Testers | 1 | $105,000 |
| Software Engineer | 1 | $105,997 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 43 | $98,904 |
| FY2024 | 37 | $101,192 |
| FY2025 | 11 | $103,605 |
| FY2026 | 12 | $112,923 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
- Plano, TX47
- Irving, TX24
- Somerset, NJ6
- Princeton, NJ3
- Minneapolis, MN3
- Jefferson City, MO3
- Omaha, NE2
- Carrollton, TX2
- Richardson, TX2
- Nashville, TN1
- Malvern, PA1
- Houston, TX1
- Dearborn, MI1
- Glen Allen, VA1
- Westlake, TX1
- Peapack and Gladstone, NJ1
- Somerset NJ, NJ1
- Tallahassee, FL1
- Leander, TX1
- Reading, PA1
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Software Developers96
- Database Administrators4
- Computer Systems Analysts1
- Data Scientists1
- Software Quality Assurance Analysts and Testers1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Developer, Applications | $112,923–$112,924 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 26, 2026 | ಜೂನ್ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $112,923–$112,924 ಹಂತ II | Irving, TX | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $90,896–$90,897 ಹಂತ I | Irving, TX | ಏಪ್ರಿ 10, 2026 | ಏಪ್ರಿ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $90,896–$90,897 ಹಂತ I | Richardson, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $112,923–$112,924 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜನವರಿ 23, 2026 | ಜನವರಿ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $112,923–$112,924 ಹಂತ II | Omaha, NE | ಡಿಸೆಂ 17, 2025 | ಜನವರಿ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer Application | $112,923–$112,924 ಹಂತ II | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 12, 2025 | ಡಿಸೆಂ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $112,923–$112,924 ಹಂತ II | Irving, TX | ಡಿಸೆಂ 5, 2025 | ಡಿಸೆಂ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $90,896–$90,897 ಹಂತ I | Irving, TX | ನವೆಂ 2, 2025 | ನವೆಂ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $112,923–$112,924 ಹಂತ II | Irving, TX | ನವೆಂ 2, 2025 | ನವೆಂ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $90,896–$90,897 ಹಂತ I | Irving, TX | ನವೆಂ 2, 2025 | ನವೆಂ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $112,923–$112,924 ಹಂತ II | Irving, TX | ನವೆಂ 2, 2025 | ನವೆಂ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $105,997–$105,998 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜೂನ್ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $84,094–$84,095 ಹಂತ I | Irving, TX | ಏಪ್ರಿ 22, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $79,810–$79,811 ಹಂತ II | Jefferson City, MO | ಏಪ್ರಿ 18, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $105,997–$105,998 ಹಂತ II | Irving, TX | ಏಪ್ರಿ 10, 2025 | ಏಪ್ರಿ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $105,997–$105,998 ಹಂತ II | Reading, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $84,094–$84,095 ಹಂತ I | Irving, TX | ಅಕ್ಟೋ 26, 2024 | ನವೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $84,094–$84,095 ಹಂತ I | Irving, TX | ಅಕ್ಟೋ 23, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $105,997–$105,998 ಹಂತ II | Irving, TX | ಅಕ್ಟೋ 18, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $108,826–$108,827 ಹಂತ II | Leander, TX | ಅಕ್ಟೋ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $84,094–$84,095 ಹಂತ I | Richardson, TX | ಅಕ್ಟೋ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Software QA Engineer III | $103,605–$103,606 ಹಂತ II | Minneapolis, MN | ಸೆಪ್ಟೆಂ 27, 2024 | ಡಿಸೆಂ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Software QA Engineer III | $103,605–$103,606 ಹಂತ II | Minneapolis, MN | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2024 | ಡಿಸೆಂ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $105,997–$105,998 ಹಂತ II | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $107,037 ಹಂತ II | Princeton, NJ | ಆಗ 9, 2024 | ಆಗ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $75,712–$75,713 ಹಂತ II | Tallahassee, FL | ಆಗ 5, 2024 | ಆಗ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer Application | $84,094–$84,095 ಹಂತ I | Irving, TX | ಜುಲೈ 31, 2024 | ಆಗ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer Application | $105,997–$105,998 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜುಲೈ 31, 2024 | ಆಗ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $77,418–$77,419 ಹಂತ II | Jefferson City, MO | ಜೂನ್ 27, 2024 | ಜುಲೈ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $85,426–$85,427 ಹಂತ II | Jefferson City, MO | ಜೂನ್ 27, 2024 | ಜುಲೈ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $101,192–$101,193 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 20, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $101,192–$101,193 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 20, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $101,192–$101,193 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 20, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $101,192–$101,193 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 20, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $101,192–$101,193 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $101,192–$101,193 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $101,192–$101,193 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $82,056–$82,057 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $82,056–$82,057 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $82,056–$82,057 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $82,056–$82,057 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $82,056–$82,057 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $82,056–$82,057 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $82,056–$82,057 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $82,056–$82,057 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $82,056–$82,057 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $82,056–$82,057 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $82,056–$82,057 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $82,056–$82,057 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Database Administrators | $95,000 ಹಂತ II | Somerset, NJ | ಜೂನ್ 15, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Database Administrators | $905,000 ಹಂತ II | Somerset, NJ | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Data Analyst | $110,000 ಹಂತ II | Somerset, NJ | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Quality Assurance Analysts and Testers | $105,000 ಹಂತ II | Somerset, NJ | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Data Analyst | $110,000 ಹಂತ II | Somerset, NJ | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $101,192–$101,193 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Data Scientist | $110,000 ಹಂತ II | Somerset NJ, NJ | ಅಕ್ಟೋ 21, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| SAP ABAP Developer | $115,918 ಹಂತ II | Somerset, NJ | ಅಕ್ಟೋ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $101,192–$101,193 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಅಕ್ಟೋ 20, 2023 | ನವೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $101,192–$101,193 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಅಕ್ಟೋ 19, 2023 | ಡಿಸೆಂ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Business Analyst | $83,000 ಹಂತ II | Glen Allen, VA | ಜೂನ್ 21, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $80,850–$80,851 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 16, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $80,850–$80,851 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 16, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $80,850–$80,851 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 16, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $80,850–$80,851 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 16, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $80,850–$80,851 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 16, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $80,850–$80,851 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 16, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಜೂನ್ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜೂನ್ 9, 2023 | ಜೂನ್ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 8, 2023 | ಜೂನ್ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Omaha, NE | ಜೂನ್ 8, 2023 | ಜೂನ್ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Minneapolis, MN | ಮೇ 20, 2023 | ಮೇ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Westlake, TX | ಮೇ 20, 2023 | ಮೇ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Irving, TX | ಮೇ 20, 2023 | ಮೇ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $109,283–$109,284 ಹಂತ II | Peapack and Gladstone, NJ | ಮೇ 19, 2023 | ಮೇ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Irving, TX | ಮೇ 19, 2023 | ಮೇ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Irving, TX | ಮೇ 19, 2023 | ಮೇ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Irving, TX | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $95,701–$95,702 ಹಂತ II | Malvern, PA | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $99,923–$99,924 ಹಂತ II | Princeton, NJ | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $99,923–$99,924 ಹಂತ II | Princeton, NJ | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Irving, TX | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $90,522–$90,523 ಹಂತ II | Dearborn, MI | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $90,552–$90,553 ಹಂತ II | Houston, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer, Applications | $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜನವರಿ 10, 2023 | ಜನವರಿ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
103 ಅರ್ಜಿಗಳಲ್ಲಿ ಕಳೆದ 100 ಅತ್ಯಂತ ಇತ್ತೀಚಿನವನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).