ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Enovix Corporation
Enovix Corporation: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Enovix Corporation ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 28 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 28. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $133,556.
Enovix Corporation H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Enovix Corporation ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 28 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಏಪ್ರಿ 7, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
Enovix Corporation ನಲ್ಲಿ ಗ್ರೀನ್ ಕಾರ್ಡ್ (PERM) ಅರ್ಜಿಗಳು: 3 →
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Principal Controls Engineer | 4 | $133,920 |
| Senior Process Engineer | 2 | $105,679 |
| Senior Equipment Engineer | 2 | $112,091 |
| Senior Principal Controls Engineer | 1 | $157,498 |
| Senior Principal NPI Program Manager | 1 | $149,197 |
| Principal Test Engineer | 1 | $108,000 |
| Senior Commodity Manager | 1 | $156,000 |
| Principal Manufacturing Quality Engineer | 1 | $133,515 |
| Senior Principal Customer Quality Engineer | 1 | $131,944 |
| Senior Staff Engineer | 1 | $184,000 |
| Sr. Director, Quality and Reliability I | 1 | $206,294 |
| Sr. Principal Engineer | 1 | $137,301 |
| Staff HRIS Architect | 1 | $154,835 |
| Sr. Manager, Product Integration | 1 | $211,681 |
| Supervisor, Process Engineering | 1 | $131,250 |
| Principal Materials Engineer | 1 | $116,400 |
| Commodity Manager | 1 | $117,680 |
| Senior Principal Process Engineer | 1 | $130,720 |
| Principal Process Engineer | 1 | $113,984 |
| Supervisor, Manufacturing Quality | 1 | $130,440 |
| Enterprise Applications Manager | 1 | $173,638 |
| Sr. Principal Research & Development Engineer | 1 | $150,467 |
| Sr. HR Manager | 1 | $161,572 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 10 | $133,556 |
| FY2024 | 13 | $131,250 |
| FY2025 | 3 | $112,091 |
| FY2026 | 2 | $156,020 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Chemical Engineers7
- Industrial Engineers5
- Mechanical Engineers4
- Industrial Production Managers3
- Electrical Engineers2
- Supply Chain Managers1
- Software Developers1
- Database Administrators1
- Mechatronics Engineers1
- Logisticians1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Sr. HR Manager | $161,572 ಹಂತ IV | Fremont, CA | ಏಪ್ರಿ 7, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Principal Research & Development Engineer | $150,467–$212,790 ಹಂತ IV | Fremont, CA | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2026 | ಆಗ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Enterprise Applications Manager | $173,638–$258,000 ಹಂತ IV | Fremont, CA | ಮೇ 12, 2025 | ಮೇ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Equipment Engineer | $112,091–$138,240 ಹಂತ II | Fremont, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Equipment Engineer | $112,091–$138,240 ಹಂತ II | Fremont, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Manager, Product Integration | $211,681 ಹಂತ IV | Fremont, CA | ಜೂನ್ 17, 2024 | ಡಿಸೆಂ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Supervisor, Process Engineering | $131,250 E-3 | Fremont, CA | ಮೇ 3, 2024 | ಮೇ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Commodity Manager | $117,680–$176,520 ಹಂತ IV | Fremont, CA | ಏಪ್ರಿ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Principal Materials Engineer | $116,400–$174,600 ಹಂತ III | Fremont, CA | ಏಪ್ರಿ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Process Engineer | $101,962–$138,240 ಹಂತ II | Fremont, CA | ಏಪ್ರಿ 12, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Principal Process Engineer | $130,720–$196,080 ಹಂತ IV | Fremont, CA | ಏಪ್ರಿ 12, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Principal Process Engineer | $113,984–$166,200 ಹಂತ III | Fremont, CA | ಏಪ್ರಿ 12, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Supervisor, Manufacturing Quality | $130,440–$154,920 | Fremont, CA | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2024 | ಏಪ್ರಿ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Director, Quality and Reliability I | $206,294–$279,600 ಹಂತ IV | Fremont, CA | ಡಿಸೆಂ 21, 2023 | ಜನವರಿ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Principal Engineer | $137,301–$193,200 ಹಂತ III | Fremont, CA | ನವೆಂ 10, 2023 | ಮೇ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Staff HRIS Architect | $154,835–$207,000 ಹಂತ IV | Fremont, CA | ನವೆಂ 7, 2023 | ನವೆಂ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Principal Controls Engineer | $134,243–$162,000 | Fremont, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2023 | ನವೆಂ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Principal Controls Engineer | $134,243–$162,000 | Fremont, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2023 | ನವೆಂ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Principal Manufacturing Quality Engineer | $133,515–$162,000 ಹಂತ III | Fremont, CA | ಆಗ 11, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Commodity Manager | $156,000–$207,600 ಹಂತ IV | Fremont, CA | ಆಗ 11, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Principal Customer Quality Engineer | $131,944–$193,200 | Fremont, CA | ಆಗ 2, 2023 | ಜನವರಿ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Process Engineer | $109,396–$135,600 E-3 | Fremont, CA | ಜುಲೈ 18, 2023 | ಜನವರಿ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Staff Engineer | $184,000–$276,000 ಹಂತ IV | Fremont, CA | ಜೂನ್ 27, 2023 | ಜುಲೈ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Principal Test Engineer | $108,000–$162,000 ಹಂತ II | Fremont, CA | ಏಪ್ರಿ 21, 2023 | ಆಗ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Principal NPI Program Manager | $149,197–$174,000 | Fremont, CA | ಜನವರಿ 9, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Principal Controls Engineer | $133,598–$162,000 ಹಂತ III | Fremont, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Principal Controls Engineer | $157,498–$193,200 ಹಂತ IV | Fremont, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Principal Controls Engineer | $114,733–$140,000 ಹಂತ III | Fremont, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 10, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).