ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › GEODIS Logistics, LLC
GEODIS Logistics, LLC: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
GEODIS Logistics, LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 155 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 150. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $109,675.
GEODIS Logistics, LLC H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
GEODIS Logistics, LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 155 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಮೇ 29, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
GEODIS Logistics, LLC ನಲ್ಲಿ ಗ್ರೀನ್ ಕಾರ್ಡ್ (PERM) ಅರ್ಜಿಗಳು: 29 →
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Industrial Engineer III - Continuous Improvement | 8 | $100,922 |
| Industrial Engineer IV - Continuous Improvement | 6 | $115,856 |
| Sr. IT Developer - .Net | 5 | $122,117 |
| Developer II | 5 | $84,864 |
| Industrial Engineer V - Continuous Improvement | 5 | $116,002 |
| IT Architect - Systems | 5 | $128,419 |
| Solutions Manager | 4 | $108,368 |
| IT Developer - .Net III | 4 | $106,735 |
| Engineering Manager - Continuous Improvement | 3 | $146,037 |
| Sr. IT Architect - Systems | 3 | $128,419 |
| IT Architect - .Net | 3 | $120,994 |
| Senior Industrial Engineer - Continuous Improvement | 3 | $108,680 |
| Senior IT Developer - .Net | 3 | $120,994 |
| Industrial Engineer II – Continuous Improvement | 3 | $83,242 |
| IT Developer - .Net I | 3 | $81,286 |
| Engineering Manager – LMS | 3 | $132,787 |
| IT Architect - Windows | 3 | $96,555 |
| IT Developer - .Net II | 3 | $103,334 |
| Senior Implementation Manager - Manhattan | 2 | $136,635 |
| Industrial Engineer IV - DC Design | 2 | $124,405 |
| Industrial Engineer II - Packaging & Customization Services | 2 | $103,792 |
| Principal IT Architect | 2 | $150,460 |
| Sr. Developer - Integration | 2 | $125,486 |
| Sr. Manager, IT | 2 | $96,555 |
| Developer II - Java | 2 | $112,518 |
| IT Analyst – Quality II | 2 | $86,310 |
| IT Architect – Order Management Systems Sterling OMS | 2 | $119,101 |
| Manager Inventory | 2 | $68,573 |
| Leader - Warehouse Operations | 2 | $61,724 |
| Industrial Engineer III - PACS | 2 | $104,978 |
| IT Administrator - Systems II | 2 | $76,190 |
| Senior Integration Architect | 1 | $136,635 |
| Senior Systems Administrator – Windows | 1 | $103,771 |
| Architect IT | 1 | $96,555 |
| Industrial Engineer II - DC Design | 1 | $73,390 |
| Senior Applications Architect - Manhattan | 1 | $107,000 |
| Manager of Finance Operations | 1 | $103,043 |
| Senior IT Quality Assurance Analyst | 1 | $101,109 |
| Developer II - .Net | 1 | $102,918 |
| Director IT – Infrastructure Automation | 1 | $163,696 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 45 | $105,373 |
| FY2024 | 36 | $109,595 |
| FY2025 | 51 | $115,856 |
| FY2026 | 23 | $122,096 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
- Brentwood, TN100
- Clayton, IN9
- Plainfield, IN7
- Dallas, TX5
- Auburn, WA3
- Coppell, TX3
- Monroe Township, NJ3
- Crystal Lake, IL2
- Mount Juliet, TN2
- Carlisle, PA2
- Sparks, NV2
- Northampton, PA2
- Keasbey, NJ2
- Edwardsville, IL1
- Houston, TX1
- Newville, PA1
- West Jefferson, OH1
- Phoenix, AZ1
- Alpharetta, GA1
- Ashville, OH1
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Software Developers44
- Industrial Engineers39
- Computer and Information Systems Managers25
- Computer Systems Engineers/Architects10
- Architectural and Engineering Managers7
- Software Quality Assurance Analysts and Testers7
- Computer Systems Analysts5
- Logisticians4
- Supply Chain Managers3
- Network and Computer Systems Administrators2
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Developer II - Java | $122,117–$135,389 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಮೇ 29, 2026 | ಆಗ 31, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior IT Director | $163,974–$255,691 | Brentwood, TN | ಮೇ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Architect | $140,920–$178,194 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಮೇ 22, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Manager, IT | $96,555–$178,194 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಮೇ 21, 2026 | ಜುಲೈ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer III - Continuous Improvement | $99,424–$135,389 ಹಂತ III | Clayton, IN | ಮೇ 15, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Developer - .Net II | $103,334–$135,389 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಮೇ 15, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer II – Continuous Improvement | $85,467–$117,653 ಹಂತ II | Clayton, IN | ಮೇ 11, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Developer - .Net II | $103,334–$135,389 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಮೇ 5, 2026 | ಆಗ 31, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Supply Chain Planner - Packaging and Customization Svcs | $83,450–$109,967 ಹಂತ III | Hebron, KY | ಮೇ 4, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Leader - Warehouse Operations | $66,560–$74,375 ಹಂತ I | Keasbey, NJ | ಏಪ್ರಿ 30, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Solutions Manager | $122,096–$157,059 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಏಪ್ರಿ 30, 2026 | ಮೇ 8, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer IV - DC Design | $122,096–$157,383 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಏಪ್ರಿ 29, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Analyst – Sys Ops I | $83,678–$106,395 ಹಂತ I | Auburn, WA | ಏಪ್ರಿ 24, 2026 | ಆಗ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Industrial Engineer – CI | $120,370–$178,194 ಹಂತ IV | Crystal Lake, IL | ಏಪ್ರಿ 22, 2026 | ಆಗ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Principal IT Architect | $140,920–$202,316 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. IT Developer - .Net | $140,920–$157,383 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2026 | ಮೇ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior IT Analyst - Quality | $104,998–$157,383 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಜನವರಿ 23, 2026 | ಜುಲೈ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer V - Continuous Improvement | $113,360–$157,383 ಹಂತ IV | Plainfield, IN | ಜನವರಿ 21, 2026 | ಜುಲೈ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Manager, IT - Implementation | $154,648–$178,194 ಹಂತ II | Cumming, GA | ನವೆಂ 17, 2025 | ಮೇ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer V - Continuous Improvement | $129,792–$157,383 ಹಂತ IV | Coppell, TX | ನವೆಂ 13, 2025 | ಜನವರಿ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Architect - Systems | $141,000–$158,000 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ನವೆಂ 13, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Developer - SQL III | $122,117–$137,853 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ನವೆಂ 12, 2025 | ಏಪ್ರಿ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Developer - .Net III | $122,117–$135,389 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior IT Developer - .Net | $122,117–$157,383 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Developer - .Net III | $103,334–$135,389 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Architect - Systems | $140,920–$178,194 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಆಗ 25, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Developer - PLSQL II | $122,117–$135,389 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಆಗ 18, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Architect - Windows | $139,880–$178,194 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಆಗ 4, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. IT Architect - Systems | $139,880–$202,316 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಜುಲೈ 15, 2025 | ಡಿಸೆಂ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Solutions Manager | $91,728–$157,383 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಜುಲೈ 9, 2025 | ಡಿಸೆಂ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. IT Developer - .Net | $122,117–$157,383 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಜುಲೈ 7, 2025 | ನವೆಂ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer III - Continuous Improvement | $96,990–$144,266 ಹಂತ III | Plainfield, IN | ಜೂನ್ 30, 2025 | ಡಿಸೆಂ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Architect - Systems | $128,419–$178,194 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಜೂನ್ 30, 2025 | ಡಿಸೆಂ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engineering Manager – LMS | $132,787–$178,194 ಹಂತ I | Keasbey, NJ | ಜೂನ್ 30, 2025 | ಡಿಸೆಂ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Developer - AI/ML II | $116,438–$135,389 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಜೂನ್ 30, 2025 | ಡಿಸೆಂ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. IT Developer - .Net | $134,014–$157,383 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಜೂನ್ 25, 2025 | ಡಿಸೆಂ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Solutions Manager | $128,419–$157,383 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಜೂನ್ 24, 2025 | ಡಿಸೆಂ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer III - Continuous Improvement | $100,922–$135,389 ಹಂತ III | Northampton, PA | ಜೂನ್ 23, 2025 | ಆಗ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Implementation Manager | $107,411–$157,383 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಜೂನ್ 4, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Analyst - MDM II | $76,981–$117,653 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Business Analyst - Operations | $55,661–$109,967 ಹಂತ I | Carlisle, PA | ಮೇ 22, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Architect - Systems | $128,419–$178,194 ಹಂತ II | Mount Juliet, TN | ಮೇ 19, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engineering Manager - Continuous Improvement | $155,438–$178,194 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಮೇ 14, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Developer - .Net I | $81,286–$117,653 ಹಂತ I | Brentwood, TN | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Engineer - WCS | $128,419–$178,194 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಏಪ್ರಿ 25, 2025 | ಮೇ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Buyer/Purchasing Coordinator | $55,869–$83,125 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಏಪ್ರಿ 18, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer III - Continuous Improvement | $102,523–$135,389 ಹಂತ II | Auburn, WA | ಏಪ್ರಿ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Developer - .Net I | $81,286–$117,653 ಹಂತ I | Brentwood, TN | ಏಪ್ರಿ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. IT Developer - RPA | $116,438–$157,383 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಏಪ್ರಿ 14, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer IV - Continuous Improvement | $116,938–$157,383 ಹಂತ IV | Sparks, NV | ಏಪ್ರಿ 10, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Industrial Engineer - Continuous Improvement | $110,760–$166,606 ಹಂತ IV | Plainfield, IN | ಏಪ್ರಿ 10, 2025 | ಜುಲೈ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Architect - DevOps | $128,419–$178,194 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಏಪ್ರಿ 7, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Engineer - Network II | $88,026–$117,653 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer V - Continuous Improvement | $117,978–$157,383 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಮಾರ್ಚ್ 26, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. IT Administrator - Database | $131,747–$157,383 ಹಂತ IV | Alpharetta, GA | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2025 | ಆಗ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. IT Developer - .Net | $116,438–$157,383 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಆಗ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Developer - .Net II | $116,438–$135,389 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2025 | ಆಗ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer IV - Continuous Improvement | $115,856–$157,383 ಹಂತ IV | Ashville, OH | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2025 | ಆಗ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engineering Manager - Continuous Improvement | $146,037–$178,194 ಹಂತ II | Rialto, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2025 | ಜುಲೈ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Administrator - Systems II | $78,582–$126,521 ಹಂತ III | North Las Vegas, NV | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2025 | ಜುಲೈ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer III - Continuous Improvement | $100,922–$135,389 ಹಂತ III | Allentown, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 11, 2025 | ಜುಲೈ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer V - Continuous Improvement | $116,002–$157,383 ಹಂತ IV | Whitehall, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer III - PACS | $104,978–$135,389 ಹಂತ III | Clayton, IN | ಡಿಸೆಂ 30, 2024 | ಜನವರಿ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer III - PACS | $104,978–$135,389 ಹಂತ III | Clayton, IN | ಡಿಸೆಂ 23, 2024 | ಜನವರಿ 20, 2025 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Director IT Service Management | $155,480–$218,626 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಡಿಸೆಂ 9, 2024 | ಜೂನ್ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Supervisor – Integration | $101,358–$157,383 ಹಂತ I | Brentwood, TN | ನವೆಂ 25, 2024 | ಮೇ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer III–Packaging and Customization Services | $102,856–$135,389 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ನವೆಂ 25, 2024 | ಏಪ್ರಿ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Manager | — ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ನವೆಂ 21, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Manager IT – Systems Operations | $114,192–$178,194 ಹಂತ I | Dallas, TX | ಅಕ್ಟೋ 30, 2024 | ಏಪ್ರಿ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Architect - Windows | $96,555–$178,194 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಅಕ್ಟೋ 23, 2024 | ಜನವರಿ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Administrator - Systems II | $73,798–$117,653 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಅಕ್ಟೋ 22, 2024 | ನವೆಂ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Architect - Windows | $96,555–$178,194 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಅಕ್ಟೋ 17, 2024 | ಜನವರಿ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Analyst – Quality II | $89,274–$117,653 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಅಕ್ಟೋ 14, 2024 | ಏಪ್ರಿ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Engineer – Security III | $75,504–$135,389 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಅಕ್ಟೋ 7, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer III - Continuous Improvement | $107,952–$135,389 ಹಂತ III | Monroe Township, NJ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2024 | ಜನವರಿ 31, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer IV – Innovation | $130,582–$157,383 ಹಂತ IV | Plainfield, IN | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer II – Continuous Improvement | $83,242–$117,653 ಹಂತ II | Clayton, IN | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Architect IT – Systems | $128,419–$178,194 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer IV - Continuous Improvement | $116,938–$157,383 ಹಂತ IV | Sparks, NV | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2024 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Sr. IT Architect - Systems | $128,419–$178,194 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಆಗ 29, 2024 | ಜನವರಿ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Developer - .Net I | $98,862–$117,653 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಆಗ 6, 2024 | ನವೆಂ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Sr. Developer | $134,014–$157,383 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಆಗ 5, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engineering Manager – LMS | $132,787–$178,194 ಹಂತ I | Monroe Township, NJ | ಜುಲೈ 1, 2024 | ನವೆಂ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engineering Manager – LMS | $127,400–$178,194 ಹಂತ I | Monroe Township, NJ | ಜೂನ್ 28, 2024 | ನವೆಂ 11, 2024 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| IT Developer - ETL III | $110,136–$135,389 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Manager – Implementation | $119,101–$157,383 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಡಿಸೆಂ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. IT Analyst – Systems | $103,834–$157,383 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Developer - .Net III | $90,314–$147,095 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಜೂನ್ 26, 2024 | ಆಗ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Industrial Engineer IV - Continuous Improvement | $109,054–$157,383 ಹಂತ IV | Northampton, PA | ಜೂನ್ 26, 2024 | ನವೆಂ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Developer - SQL II | $110,136–$135,389 ಹಂತ III | Brentwood, TN | ಜೂನ್ 6, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Analyst – Implementation II | $76,315–$117,653 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಮೇ 31, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Developer II | $90,314–$135,389 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Manager Inventory | $68,573–$126,521 ಹಂತ II | Coppell, TX | ಮೇ 16, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Manager Inventory | $68,573–$126,521 ಹಂತ II | Coppell, TX | ಮೇ 16, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Leader - Warehouse Operations | $56,888–$74,375 ಹಂತ I | West Jefferson, OH | ಮೇ 1, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. IT Developer – Integration | $129,979–$157,383 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಏಪ್ರಿ 11, 2024 | ಏಪ್ರಿ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. IT Analyst - Quality | $96,845–$157,383 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಏಪ್ರಿ 10, 2024 | ಆಗ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Developer - Integration | $129,979 ಹಂತ IV | Brentwood, TN | ಏಪ್ರಿ 8, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Developer II | $90,314–$135,389 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2024 | ಆಗ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Architect – Order Management Systems Sterling OMS | $119,101–$178,194 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2024 | ಆಗ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
155 ಅರ್ಜಿಗಳಲ್ಲಿ ಕಳೆದ 100 ಅತ್ಯಂತ ಇತ್ತೀಚಿನವನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).