ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Gia Technologies Inc
Gia Technologies Inc: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Gia Technologies Inc ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 26 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 26. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $83,710.
Gia Technologies Inc H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Gia Technologies Inc ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 26 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Software Developer | 26 | $83,710 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 5 | $90,314 |
| FY2024 | 15 | $83,325 |
| FY2025 | 3 | $81,286 |
| FY2026 | 3 | $103,334 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
- Nashville, TN14
- Cumming, GA3
- Irving, TX3
- Grand Rapids, MI1
- Columbus, IN1
- Lewisville, TX1
- Murray, UT1
- Indian Land, SC1
- Coppell, TX1
ವೃತ್ತಿಗಳು
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Developer | $112,923–$113,000 ಹಂತ II | Coppell, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $103,334–$104,000 ಹಂತ II | Nashville, TN | ಜನವರಿ 7, 2026 | ಜನವರಿ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $84,531–$95,000 ಹಂತ I | Nashville, TN | ಜನವರಿ 7, 2026 | ಜನವರಿ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $81,286–$83,000 ಹಂತ I | Nashville, TN | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $81,286–$83,000 ಹಂತ I | Nashville, TN | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $98,862–$98,863 ಹಂತ II | Nashville, TN | ಅಕ್ಟೋ 22, 2024 | ನವೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $84,094–$84,100 ಹಂತ I | Irving, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $84,094–$88,000 ಹಂತ I | Irving, TX | ಆಗ 22, 2024 | ಆಗ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $84,094–$92,000 ಹಂತ I | Irving, TX | ಆಗ 21, 2024 | ಆಗ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $70,470–$81,000 ಹಂತ I | Nashville, TN | ಜೂನ್ 9, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $70,470–$81,000 ಹಂತ I | Nashville, TN | ಜೂನ್ 9, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $83,325–$90,000 ಹಂತ I | Cumming, GA | ಜೂನ್ 9, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $83,325–$90,000 ಹಂತ I | Cumming, GA | ಜೂನ್ 9, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $83,325–$90,000 ಹಂತ I | Cumming, GA | ಜೂನ್ 9, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $70,470–$81,000 ಹಂತ I | Nashville, TN | ಏಪ್ರಿ 23, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $70,470–$81,000 ಹಂತ I | Nashville, TN | ಏಪ್ರಿ 23, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $70,470–$81,000 ಹಂತ I | Nashville, TN | ಏಪ್ರಿ 23, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $70,470–$81,000 ಹಂತ I | Nashville, TN | ಏಪ್ರಿ 23, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $85,738–$90,000 ಹಂತ I | Indian Land, SC | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $90,314–$91,000 ಹಂತ II | Nashville, TN | ಅಕ್ಟೋ 14, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $90,314–$91,000 ಹಂತ II | Nashville, TN | ಅಕ್ಟೋ 14, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $90,314–$91,000 ಹಂತ II | Nashville, TN | ಜುಲೈ 11, 2023 | ಜುಲೈ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $92,394–$99,000 ಹಂತ II | Murray, UT | ಜೂನ್ 30, 2023 | ಜೂನ್ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $76,336–$77,000 ಹಂತ II | Grand Rapids, MI | ಜೂನ್ 16, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $82,181–$99,000 ಹಂತ II | Columbus, IN | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $98,904–$99,000 ಹಂತ II | Lewisville, TX | ಜೂನ್ 7, 2023 | ಜೂನ್ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).