ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › GlobalLogic Inc. › Senior Software Engineer
GlobalLogic Inc. ನಲ್ಲಿ Senior Software Engineer: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
GlobalLogic Inc. ನಲ್ಲಿ Senior Software Engineer ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 213 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $115,336; ಮಧ್ಯಭಾಗ $105,997–$127,338.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)213
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$115,336
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$105,997–$127,338
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$98,184–$136,889
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 45 | $118,685 |
| FY2024 | 57 | $120,328 |
| FY2025 | 36 | $110,968 |
| FY2026 | 75 | $113,547 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $121,867–$126,867 ಹಂತ III | Bedminster, NJ | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,301–$103,301 ಹಂತ II | Bedminster, NJ | ಜೂನ್ 6, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,336–$120,336 ಹಂತ III | Overland Park, KS | ಜೂನ್ 2, 2026 | ಜೂನ್ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,408–$140,408 ಹಂತ III | Cary, NC | ಮೇ 27, 2026 | ಜೂನ್ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,754–$119,754 ಹಂತ II | Frisco, TX | ಮೇ 21, 2026 | ಜೂನ್ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,971–$139,971 ಹಂತ III | Fort Worth, TX | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,971–$139,971 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಮೇ 12, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,946–$103,946 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಮೇ 12, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,123–$162,123 ಹಂತ III | Northridge, CA | ಮೇ 12, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,971–$139,971 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಮೇ 12, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,971–$139,971 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಮೇ 12, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,971–$139,971 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಮೇ 12, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,971–$139,971 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಮೇ 12, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,971–$139,971 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಮೇ 12, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,120–$125,120 ಹಂತ III | Boston, MA | ಮೇ 12, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $158,850–$163,850 ಹಂತ III | San Jose, CA | ಮೇ 12, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $158,850–$163,850 ಹಂತ III | San Jose, CA | ಮೇ 12, 2026 | ಮೇ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,336–$120,336 ಹಂತ III | Overland Park, KS | ಮೇ 12, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $158,850–$163,850 ಹಂತ III | San Jose, CA | ಮೇ 12, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,826–$113,826 ಹಂತ III | College Station, TX | ಮೇ 12, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,867–$126,867 ಹಂತ III | Jersey City, NJ | ಮೇ 8, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,707–$135,707 ಹಂತ III | Alpharetta, GA | ಮೇ 7, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,283–$114,283 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಮೇ 2, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,424–$117,424 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮೇ 2, 2026 | ಮೇ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,923–$117,923 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಮೇ 1, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,301–$103,301 ಹಂತ II | Jersey City, NJ | ಮೇ 1, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,667–$134,667 ಹಂತ II | Northridge, CA | ಏಪ್ರಿ 29, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,814–$107,814 ಹಂತ II | Boston, MA | ಏಪ್ರಿ 28, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,923–$117,923 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಏಪ್ರಿ 28, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,923–$117,923 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಏಪ್ರಿ 28, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,701–$100,701 ಹಂತ II | Overland Park, KS | ಏಪ್ರಿ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,923–$117,923 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಏಪ್ರಿ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,923–$117,923 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಏಪ್ರಿ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,923–$117,923 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಏಪ್ರಿ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,418–$82,418 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಏಪ್ರಿ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,283–$114,283 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಏಪ್ರಿ 24, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,853–$135,853 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಏಪ್ರಿ 24, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,002–$95,002 ಹಂತ II | College Station, TX | ಏಪ್ರಿ 24, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $181,293–$186,293 ಹಂತ III | Palo Alto, CA | ಏಪ್ರಿ 23, 2026 | ಮೇ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,923–$117,923 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಏಪ್ರಿ 21, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,923–$117,923 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಏಪ್ರಿ 21, 2026 | ಮೇ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,270–$135,270 ಹಂತ III | Dublin, CA | ಏಪ್ರಿ 20, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $113,547–$118,547 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಏಪ್ರಿ 16, 2026 | ಏಪ್ರಿ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,923–$117,923 ಹಂತ II | Irving, TX | ಏಪ್ರಿ 16, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,923–$117,923 ಹಂತ II | Fort Worth, TX | ಏಪ್ರಿ 16, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,866–$153,866 ಹಂತ IV | San Antonio, TX | ಏಪ್ರಿ 10, 2026 | ಆಗ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,334–$108,334 ಹಂತ II | Nashville, TN | ಏಪ್ರಿ 9, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,592–$90,592 ಹಂತ II | New Bedford, MA | ಏಪ್ರಿ 9, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,853–$135,853 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಏಪ್ರಿ 7, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,701–$100,701 ಹಂತ II | Overland Park, KS | ಏಪ್ರಿ 1, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,827–$99,827 ಹಂತ II | Folsom, CA | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,203–$112,203 ಹಂತ II | Dublin, CA | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,283–$114,283 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,187–$135,187 ಹಂತ II | Carlsbad, CA | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2026 | ಆಗ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,202–$100,202 ಹಂತ II | Carmel, IN | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2026 | ಮೇ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,733–$132,733 ಹಂತ III | San Antonio, TX | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2026 | ಆಗ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $113,547–$118,547 ಹಂತ II | Morrisville, NC | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2026 | ಏಪ್ರಿ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,709–$121,709 ಹಂತ II | Durham, NC | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2026 | ಏಪ್ರಿ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,709–$121,709 ಹಂತ II | Chapel Hill, NC | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2026 | ಏಪ್ರಿ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,077–$113,077 ಹಂತ II | Deerfield, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2026 | ಆಗ 13, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,853–$135,853 ಹಂತ II | Cupertino, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2026 | ಏಪ್ರಿ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,701–$100,701 ಹಂತ II | Overland Park, KS | ಜನವರಿ 27, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,971–$139,971 ಹಂತ III | Irving, TX | ಜನವರಿ 23, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,923–$117,923 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜನವರಿ 22, 2026 | ಜೂನ್ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,475–$124,475 ಹಂತ III | Jeannette, PA | ಜನವರಿ 21, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,536–$125,536 ಹಂತ II | Denver, CO | ಜನವರಿ 21, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,853–$135,853 ಹಂತ II | Cupertino, CA | ಜನವರಿ 14, 2026 | ಜನವರಿ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,550–$116,550 ಹಂತ II | Bellevue, WA | ಡಿಸೆಂ 17, 2025 | ಏಪ್ರಿ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,923–$117,923 ಹಂತ II | Irving, TX | ಡಿಸೆಂ 1, 2025 | ಜನವರಿ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,090–$131,090 ಹಂತ II | Monett, MO | ನವೆಂ 20, 2025 | ಡಿಸೆಂ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $114,754–$119,754 ಹಂತ II | Austin, TX | ನವೆಂ 3, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,923–$117,923 ಹಂತ II | Dallas, TX | ನವೆಂ 1, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,923–$117,923 ಹಂತ II | Irving, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $114,754–$119,754 ಹಂತ II | Irving, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,475–$124,475 ಹಂತ III | Jeannette, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,475–$124,475 ಹಂತ III | Jeannette, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,853–$135,853 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಜುಲೈ 23, 2025 | ಆಗ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,878–$132,878 ಹಂತ III | Irving, TX | ಜೂನ್ 9, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,758–$129,758 ಹಂತ III | Manchester, CT | ಜೂನ್ 6, 2025 | ನವೆಂ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,970–$127,970 ಹಂತ II | Waltham, MA | ಜೂನ್ 4, 2025 | ಜೂನ್ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,758–$129,758 ಹಂತ III | Manchester, CT | ಜೂನ್ 3, 2025 | ನವೆಂ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,674–$117,674 ಹಂತ III | Liberty Hill, TX | ಜೂನ್ 2, 2025 | ನವೆಂ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,656–$128,656 ಹಂತ II | Bedminster, NJ | ಮೇ 21, 2025 | ಜೂನ್ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,826–$113,826 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 19, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,965–$104,965 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಮೇ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,997–$110,997 ಹಂತ II | Irving, TX | ಏಪ್ರಿ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,826–$113,826 ಹಂತ II | Georgetown, TX | ಏಪ್ರಿ 25, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,997–$110,997 ಹಂತ II | Irving, TX | ಏಪ್ರಿ 25, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,997–$110,997 ಹಂತ II | Irving, TX | ಏಪ್ರಿ 18, 2025 | ಮೇ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,997–$110,997 ಹಂತ II | Irving, TX | ಏಪ್ರಿ 14, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,942–$131,942 ಹಂತ II | Irvine, CA | ಏಪ್ರಿ 8, 2025 | ಏಪ್ರಿ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,997–$110,997 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಏಪ್ರಿ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,997–$110,997 ಹಂತ II | Irving, TX | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,997–$110,997 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಮಾರ್ಚ್ 30, 2025 | ಏಪ್ರಿ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $152,131–$157,131 ಹಂತ III | San Jose, CA | ಮಾರ್ಚ್ 26, 2025 | ಜೂನ್ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,826–$113,826 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,589–$131,589 ಹಂತ III | Cypress, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,693–$131,693 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,693–$131,693 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,997–$110,997 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,997–$110,997 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $126,942–$131,942 ಹಂತ II | Irvine, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $105,997–$110,997 ಹಂತ II | Irving, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,262–$114,262 ಹಂತ II | Apex, NC | ಫೆಬ್ರವರಿ 11, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,997–$110,997 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜನವರಿ 10, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,502–$120,502 ಹಂತ III | Boston, MA | ಜನವರಿ 7, 2025 | ಜೂನ್ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,878–$132,878 ಹಂತ III | Irving, TX | ಡಿಸೆಂ 20, 2024 | ಜೂನ್ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,662–$111,662 ಹಂತ II | Bedminster, NJ | ಡಿಸೆಂ 9, 2024 | ಜನವರಿ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,259–$142,259 ಹಂತ II | Bellevue, WA | ನವೆಂ 26, 2024 | ಜನವರಿ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,826–$113,826 ಹಂತ II | Allen, TX | ನವೆಂ 14, 2024 | ಡಿಸೆಂ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,259–$142,259 ಹಂತ II | Seattle, WA | ಆಗ 29, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,693–$131,693 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಆಗ 21, 2024 | ಜನವರಿ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,370–$99,370 ಹಂತ II | Temple Terrace, FL | ಆಗ 12, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,997–$110,997 ಹಂತ II | Irving, TX | ಆಗ 9, 2024 | ಆಗ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,019–$110,019 ಹಂತ II | Jersey City, NJ | ಆಗ 7, 2024 | ಆಗ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $100,630–$105,630 ಹಂತ II | Boston, MA | ಆಗ 5, 2024 | ಆಗ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,693–$131,693 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಜುಲೈ 17, 2024 | ಜುಲೈ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,997–$110,997 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಜುಲೈ 15, 2024 | ಆಗ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,970–$127,970 ಹಂತ II | Boston, MA | ಜುಲೈ 12, 2024 | ಜುಲೈ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,997–$110,997 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜುಲೈ 8, 2024 | ಜುಲೈ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,878–$132,878 ಹಂತ III | Alpharetta, GA | ಜುಲೈ 3, 2024 | ನವೆಂ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,192–$106,192 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಜುಲೈ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,450–$127,450 ಹಂತ III | Alpharetta, GA | ಜೂನ್ 10, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $113,422–$118,422 ಹಂತ III | San Antonio, TX | ಮೇ 16, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,192–$106,192 ಹಂತ II | Irving, TX | ಮೇ 9, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,192–$106,192 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಮೇ 2, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $113,422–$118,422 ಹಂತ III | San Antonio, TX | ಮೇ 1, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,450–$127,450 ಹಂತ III | Alpharetta, GA | ಏಪ್ರಿ 30, 2024 | ಜೂನ್ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,450–$127,450 ಹಂತ III | Alpharetta, GA | ಏಪ್ರಿ 30, 2024 | ಜೂನ್ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $122,450–$127,450 ಹಂತ III | Alpharetta, GA | ಏಪ್ರಿ 29, 2024 | ಜೂನ್ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $104,125–$109,125 ಹಂತ II | Overland Park, KS | ಏಪ್ರಿ 25, 2024 | ಮೇ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $115,918–$120,918 ಹಂತ II | North Brunswick, NJ | ಏಪ್ರಿ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,155–$103,155 ಹಂತ II | Cromwell, CT | ಏಪ್ರಿ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,597–$126,597 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಏಪ್ರಿ 18, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,192–$106,192 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಏಪ್ರಿ 18, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,192–$106,192 ಹಂತ II | Irving, TX | ಏಪ್ರಿ 18, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $81,411–$86,411 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಏಪ್ರಿ 15, 2024 | ಮೇ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,328–$125,328 ಹಂತ III | Irving, TX | ಏಪ್ರಿ 11, 2024 | ಏಪ್ರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,416–$135,416 ಹಂತ III | Kennesaw, GA | ಮಾರ್ಚ್ 15, 2024 | ಏಪ್ರಿ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $146,661–$151,661 ಹಂತ III | San Jose, CA | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,192–$106,192 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,986–$117,986 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $139,464–$144,464 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಜನವರಿ 24, 2024 | ಜುಲೈ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,781–$128,781 ಹಂತ II | Milpitas, CA | ಜನವರಿ 19, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,450–$127,450 ಹಂತ III | Alpharetta, GA | ಜನವರಿ 5, 2024 | ಜನವರಿ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,502–$133,502 ಹಂತ II | Seattle, WA | ಡಿಸೆಂ 15, 2023 | ಜನವರಿ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,328–$125,328 ಹಂತ III | Irving, TX | ನವೆಂ 15, 2023 | ನವೆಂ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,349–$125,349 ಹಂತ III | Iselin, NJ | ನವೆಂ 13, 2023 | ನವೆಂ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,563–$147,563 ಹಂತ III | Basking Ridge, NJ | ನವೆಂ 2, 2023 | ನವೆಂ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,563–$147,563 ಹಂತ III | Basking Ridge, NJ | ಅಕ್ಟೋ 24, 2023 | ನವೆಂ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,328–$125,328 ಹಂತ III | Irving, TX | ಅಕ್ಟೋ 9, 2023 | ನವೆಂ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,328–$125,328 ಹಂತ III | Irving, TX | ಅಕ್ಟೋ 6, 2023 | ಡಿಸೆಂ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,866–$101,866 ಹಂತ II | Austin, TX | ಅಕ್ಟೋ 4, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,781–$128,781 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,328–$125,328 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,866–$101,866 ಹಂತ II | South Portland, ME | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,986–$117,986 ಹಂತ II | Boston, MA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,781–$128,781 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,781–$128,781 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,358–$119,358 ಹಂತ II | Carmel, IN | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,986–$117,986 ಹಂತ II | Boston, MA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,661–$151,661 ಹಂತ III | San Jose, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,781–$128,781 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಆಗ 29, 2023 | ನವೆಂ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,402–$92,402 ಹಂತ II | Overland Park, KS | ಆಗ 23, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,469–$154,469 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಆಗ 22, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,597–$113,597 ಹಂತ III | Overland Park, KS | ಆಗ 17, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,402–$92,402 ಹಂತ II | Overland Park, KS | ಆಗ 15, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,328–$125,328 ಹಂತ III | Irving, TX | ಆಗ 11, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,690–$107,690 ಹಂತ II | Deerfield, IL | ಆಗ 9, 2023 | ಆಗ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $146,661–$151,661 ಹಂತ III | Milpitas, CA | ಆಗ 8, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,165–$123,165 ಹಂತ III | Austin, TX | ಆಗ 8, 2023 | ಆಗ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,328–$125,328 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಆಗ 8, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $96,866–$101,866 ಹಂತ II | Austin, TX | ಆಗ 7, 2023 | ಆಗ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,661–$151,661 ಹಂತ III | Milpitas, CA | ಆಗ 4, 2023 | ಜನವರಿ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $96,866–$101,866 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜುಲೈ 28, 2023 | ಆಗ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $102,690–$107,690 ಹಂತ II | Deerfield, IL | ಜುಲೈ 19, 2023 | ಆಗ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,690–$107,690 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಜುಲೈ 14, 2023 | ಜುಲೈ 31, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,301–$103,301 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಜುಲೈ 7, 2023 | ಜುಲೈ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $147,368–$152,368 ಹಂತ II | Belmont, CA | ಜುಲೈ 6, 2023 | ಜುಲೈ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $101,795–$106,795 ಹಂತ II | San Ramon, CA | ಜೂನ್ 14, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,490–$102,490 ಹಂತ III | Carmel, IN | ಜೂನ್ 14, 2023 | ಜುಲೈ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $100,526–$105,526 ಹಂತ III | Carmel, IN | ಜೂನ್ 14, 2023 | ಜುಲೈ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $98,904–$103,904 ಹಂತ II | South Portland, ME | ಮೇ 26, 2023 | ಜೂನ್ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $127,338–$132,338 ಹಂತ II | Deerfield, IL | ಮೇ 24, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,338–$132,338 ಹಂತ II | South Portland, ME | ಮೇ 16, 2023 | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $124,446–$129,446 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಏಪ್ರಿ 28, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $116,938–$121,938 ಹಂತ III | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 19, 2023 | ಮೇ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,338–$132,338 ಹಂತ II | Seattle, WA | ಏಪ್ರಿ 14, 2023 | ಏಪ್ರಿ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,938–$121,938 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಏಪ್ರಿ 6, 2023 | ಮೇ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $99,008–$104,008 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಏಪ್ರಿ 4, 2023 | ಮೇ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,701–$100,701 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ಮಾರ್ಚ್ 23, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,938–$121,938 ಹಂತ III | Irving, TX | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2023 | ಏಪ್ರಿ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,378–$146,378 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಮಾರ್ಚ್ 15, 2023 | ಏಪ್ರಿ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $73,466–$78,466 ಹಂತ II | Bellevue, WA | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2023 | ಏಪ್ರಿ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,701–$100,701 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $127,338–$132,338 ಹಂತ II | Portland, ME | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $125,986–$130,986 ಹಂತ III | Alpharetta, GA | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,904–$103,904 ಹಂತ II | South Portland, ME | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,378–$146,378 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,058–$125,058 ಹಂತ III | Mooresville, NC | ಜನವರಿ 27, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,040–$97,040 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜನವರಿ 17, 2023 | ಜನವರಿ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,685–$123,685 ಹಂತ III | Portland, OR | ಜನವರಿ 12, 2023 | ಜುಲೈ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,750–$108,750 ಹಂತ III | Overland Park, KS | ಜನವರಿ 11, 2023 | ಮೇ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,181–$113,181 ಹಂತ II | Boston, MA | ಜನವರಿ 10, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $132,870–$137,870 ಹಂತ II | Belmont, CA | ಜನವರಿ 4, 2023 | ಜನವರಿ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,067–$119,067 ಹಂತ III | Overland Park, KS | ನವೆಂ 22, 2022 | ಡಿಸೆಂ 29, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,870–$137,870 ಹಂತ II | Denver, CO | ನವೆಂ 15, 2022 | ಡಿಸೆಂ 5, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,118–$139,118 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಅಕ್ಟೋ 18, 2022 | ನವೆಂ 14, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,118–$139,118 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಅಕ್ಟೋ 18, 2022 | ನವೆಂ 14, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,378–$146,378 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಅಕ್ಟೋ 3, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 24, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,482–$107,482 ಹಂತ II | Denver, CO | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $141,378–$146,378 ಹಂತ II | Palo Alto, CA | ಆಗ 31, 2022 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $132,870–$137,870 ಹಂತ II | Denver, CO | ಆಗ 30, 2022 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Senior Software Engineer →
GlobalLogic Inc. ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Lead Software Engineer$120,328
- Specialist Engineer$122,450
- Senior Test Engineer$86,923
- Lead Test Engineer$98,041
- Senior Manager$112,965
- Solution Architect$113,797
- Senior Solution Architect$120,349
- Manager$97,469
- Software Engineer$100,048
- Test Engineer$72,134
- Director$125,507
- Specialist Test Engineer$105,050
- Senior Specialist Engineer$126,651
- Associate Manager$109,158
- Architect$112,975
- Senior Lead Engineer$128,232
- Associate Vice President$173,326
- Lead Analyst$93,226
- Lead Software Engineer, Engineering$106,662
- Vice President$214,074
- Lead Test Engineer, Quality Assurance$110,198
- Principal Architect$144,956
- Senior Analyst$104,572
- Director, Engineering$124,030
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).