ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Hewlett Packard Enterprise Company › Systems/Software Engineer I
Hewlett Packard Enterprise Company ನಲ್ಲಿ Systems/Software Engineer I: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Hewlett Packard Enterprise Company ನಲ್ಲಿ Systems/Software Engineer I ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 40 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $98,218; ಮಧ್ಯಭಾಗ $85,608–$109,850.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)40
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$98,218
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$85,608–$109,850
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$70,000–$115,500
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2024 | 17 | $109,800 |
| FY2025 | 17 | $85,634 |
| FY2026 | 6 | $91,780 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $94,162–$165,800 ಹಂತ I | San Jose, CA | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,398–$165,800 ಹಂತ II | Spring, TX | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,974–$165,800 ಹಂತ II | Spring, TX | ಮೇ 28, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,974–$165,800 ಹಂತ II | Spring, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,552–$165,800 | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 3, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,443–$165,800 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,139–$161,700 ಹಂತ II | Roseville, CA | ಮೇ 9, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,634–$161,700 ಹಂತ II | Spring, TX | ಏಪ್ರಿ 29, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,634–$161,700 ಹಂತ II | Spring, TX | ಏಪ್ರಿ 24, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,634–$161,700 ಹಂತ II | Spring, TX | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2025 | ಆಗ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,176–$161,700 ಹಂತ II | Fort Collins, CO | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2025 | ಆಗ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,634–$161,700 ಹಂತ II | Spring, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2025 | ಆಗ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,530–$161,700 ಹಂತ II | Durham, NC | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2025 | ಆಗ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $70,000–$161,700 ಹಂತ I | Spring, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2025 | ಆಗ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $70,000–$161,700 ಹಂತ I | Spring, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2025 | ಆಗ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $70,000–$161,700 ಹಂತ I | Roseville, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2025 | ಆಗ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $70,000–$161,700 ಹಂತ I | Durham, NC | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2025 | ಆಗ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,218–$161,700 ಹಂತ I | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2025 | ಆಗ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $70,000–$161,700 ಹಂತ I | Spring, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2025 | ಆಗ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,218–$161,700 ಹಂತ I | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2025 | ಆಗ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,634–$161,700 ಹಂತ II | Spring, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2025 | ಆಗ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,218–$161,700 ಹಂತ I | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2025 | ಜುಲೈ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,218–$161,700 ಹಂತ I | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 4, 2025 | ಜುಲೈ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,363–$135,000 ಹಂತ I | Chicago, IL | ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,500–$135,000 ಹಂತ II | Durham, NC | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,475–$145,500 ಹಂತ I | Bothell, WA | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2024 | ಆಗ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,000–$135,000 ಹಂತ I | Fort Collins, CO | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000–$155,500 | Roseville, CA | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2024 | ಆಗ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,500–$135,000 ಹಂತ II | Durham, NC | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2024 | ಆಗ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,000–$135,000 ಹಂತ I | Spring, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2024 | ಆಗ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,800–$135,000 ಹಂತ I | Spring, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2024 | ಆಗ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,000–$135,000 ಹಂತ I | Durham, NC | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2024 | ಆಗ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$155,500 | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2024 | ಆಗ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,100–$155,500 | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2024 | ಆಗ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,395–$135,000 ಹಂತ I | St. Louis Park, MN | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2024 | ಆಗ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,000–$135,000 ಹಂತ I | Spring, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2024 | ಆಗ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,902–$135,000 ಹಂತ I | Spring, TX | ಜನವರಿ 31, 2024 | ಜುಲೈ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,000–$118,500 ಹಂತ I | San Jose, CA | ಜನವರಿ 25, 2024 | ಜುಲೈ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,664–$145,500 ಹಂತ I | Seattle, WA | ಜನವರಿ 18, 2024 | ಜುಲೈ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,938–$135,000 ಹಂತ II | Fort Collins, CO | ಜನವರಿ 2, 2024 | ಜೂನ್ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Systems/Software Engineer I →
Hewlett Packard Enterprise Company ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Cloud Developer III$151,251
- Cloud Developer II$132,579
- Senior Cloud Developer$185,687
- Cloud Developer$149,142
- Systems/Software Engineer II$131,144
- Systems/Software Engineer$145,000
- Systems/Software Engineer III$139,443
- Principal Cloud Developer$210,704
- Senior Systems/Software Engineer$178,740
- Sr. Cloud Developer$180,000
- Principal Systems/Software Engineer$201,053
- Cloud Developer I$108,575
- Software Designer$150,660
- Senior IT Developer/Engineer$140,005
- Systems/Software Engineer VI$168,937
- Product Manager III$143,746
- IT Developer/Engineer$139,349
- Systems/Software Engineer V$160,000
- Engineer$143,100
- Product Manager II$135,068
- Product Manager$150,000
- AI and Machine Learning Engineer III$153,000
- Principal Engineer$143,790
- Senior Engineer$152,412
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).