ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Immense Brains LLC
Immense Brains LLC: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Immense Brains LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 60 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 59. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $90,896.
Immense Brains LLC H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Immense Brains LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 60 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಜೂನ್ 21, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Software Developer | 25 | $95,638 |
| Software Engineer | 22 | $90,314 |
| Computer Systems Analyst | 5 | $77,730 |
| Senior Data Engineer | 2 | $95,764 |
| Senior Software Engineer | 2 | $110,438 |
| Salesforce Developer | 1 | $130,853 |
| Cloud Consultant | 1 | $99,195 |
| Senior Software Analyst | 1 | $123,000 |
| Software Developers | 1 | $95,701 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 15 | $95,638 |
| FY2024 | 20 | $90,314 |
| FY2025 | 9 | $91,520 |
| FY2026 | 16 | $90,896 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
- Colorado Springs, CO35
- Plano, TX6
- Aubrey, TX4
- Mayfield Heights, OH2
- Pelham, NH2
- Albuquerque, NM2
- Overland Park, KS2
- Irving, TX1
- San Jose, CA1
- San Francisco, CA1
- Celina, TX1
- Santa Clara, CA1
- Raritan, NJ1
- Saint Cloud, FL1
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Software Developers29
- Computer Programmers23
- Computer Systems Analysts6
- Computer Systems Engineers/Architects1
- Network and Computer Systems Administrators1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Developer | $90,896–$92,000 ಹಂತ I | Aubrey, TX | ಜೂನ್ 21, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Analyst | $77,730–$79,000 ಹಂತ I | Aubrey, TX | ಜೂನ್ 21, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $95,701–$96,000 ಹಂತ II | Overland Park, KS | ಜೂನ್ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Analyst | $81,744–$83,000 ಹಂತ II | Albuquerque, NM | ಜೂನ್ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $90,896–$92,000 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Analyst | $77,730–$79,000 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $90,896–$92,000 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $90,896–$92,000 ಹಂತ I | Aubrey, TX | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Analyst | $81,744–$83,000 ಹಂತ II | Albuquerque, NM | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Analyst | $77,730–$79,000 ಹಂತ I | Plano, TX | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developers | $95,701–$96,000 ಹಂತ II | Overland Park, KS | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Software Analyst | $123,000–$135,000 ಹಂತ IV | Saint Cloud, FL | ಮೇ 25, 2026 | ಮೇ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Cloud Consultant | $99,195–$99,200 ಹಂತ II | Raritan, NJ | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Salesforce Developer | $130,853–$130,860 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $102,419–$115,800 ಹಂತ I | Pelham, NH | ನವೆಂ 5, 2025 | ನವೆಂ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Software Engineer | $102,419–$115,800 ಹಂತ I | Pelham, NH | ನವೆಂ 4, 2025 | ನವೆಂ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Software Engineer | $118,456–$118,460 ಹಂತ III | Celina, TX | ಜುಲೈ 25, 2025 | ಆಗ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $91,520–$91,521 ಹಂತ I | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 14, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $91,520–$91,550 ಹಂತ I | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 14, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $91,520–$91,550 ಹಂತ I | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 13, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Data Engineer | $105,997 ಹಂತ II | Aubrey, TX | ಮಾರ್ಚ್ 11, 2025 | ಏಪ್ರಿ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Data Engineer | $85,530–$85,531 ಹಂತ II | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 7, 2024 | ಡಿಸೆಂ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $87,568–$87,569 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಡಿಸೆಂ 3, 2024 | ಡಿಸೆಂ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $85,530–$85,531 ಹಂತ II | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 3, 2024 | ಡಿಸೆಂ 3, 2024 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Software Engineer | $94,890–$94,891 ಹಂತ II | San Francisco, CA | ನವೆಂ 19, 2024 | ನವೆಂ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $87,568–$87,569 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಆಗ 10, 2024 | ಆಗ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $90,314–$90,315 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $90,314–$90,315 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $90,314–$90,315 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $90,314–$90,315 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $90,314–$90,315 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $90,314–$90,315 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $90,314–$90,315 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $90,314–$90,315 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $90,314–$90,315 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $90,314–$90,315 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $90,314–$90,315 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $90,314–$90,315 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $90,314–$90,315 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $90,314–$90,315 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 10, 2024 | ಜೂನ್ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $135,283–$135,284 ಹಂತ I | San Jose, CA | ಏಪ್ರಿ 26, 2024 | ಏಪ್ರಿ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $90,314–$90,315 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $90,314–$90,315 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $101,192–$101,193 ಹಂತ II | Irving, TX | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $90,314–$90,315 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $93,683–$93,684 ಹಂತ II | Mayfield Heights, OH | ಆಗ 7, 2023 | ಆಗ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $95,638–$95,639 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಮೇ 17, 2023 | ಮೇ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $95,638–$95,639 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಮೇ 17, 2023 | ಮೇ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $95,638–$95,639 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಮೇ 17, 2023 | ಮೇ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $95,638–$95,639 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಮೇ 17, 2023 | ಮೇ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $95,638–$95,639 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಮೇ 17, 2023 | ಮೇ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $95,638–$95,639 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಮೇ 17, 2023 | ಮೇ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $95,638–$95,639 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಮೇ 17, 2023 | ಮೇ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $95,638–$95,639 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಮೇ 17, 2023 | ಮೇ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $95,638–$95,639 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಮೇ 17, 2023 | ಮೇ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $95,638–$95,639 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಮೇ 17, 2023 | ಮೇ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $95,638–$95,639 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಮೇ 17, 2023 | ಮೇ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $95,638–$95,639 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಮೇ 17, 2023 | ಮೇ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $95,638–$95,639 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಮೇ 17, 2023 | ಮೇ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $87,194–$87,195 ಹಂತ II | Mayfield Heights, OH | ಮೇ 3, 2023 | ಮೇ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).