ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Infosys Limited › Technology Consultant 2
Infosys Limited ನಲ್ಲಿ Technology Consultant 2: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Infosys Limited ನಲ್ಲಿ Technology Consultant 2 ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 2,610 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $90,002; ಮಧ್ಯಭಾಗ $82,285–$92,820.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)2,610
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$90,002
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$82,285–$92,820
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$77,293–$111,550
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2025 | 1,201 | $85,634 |
| FY2026 | 1,399 | $90,605 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Frisco, TX | ಜೂನ್ 22, 2026 | ಜುಲೈ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,285–$111,778 ಹಂತ II | Indianapolis, IN | ಜೂನ್ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,443–$139,506 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 18, 2026 | ಜೂನ್ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $75,878–$89,392 ಹಂತ II | Moline, IL | ಜೂನ್ 18, 2026 | ಜೂನ್ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,210–$90,300 ಹಂತ II | Saint Paul, MN | ಜೂನ್ 18, 2026 | ಜೂನ್ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$93,417 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜೂನ್ 18, 2026 | ಜೂನ್ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538–$112,750 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಜೂನ್ 18, 2026 | ಜೂನ್ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,445–$99,627 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 17, 2026 | ಡಿಸೆಂ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,550–$111,592 ಹಂತ II | Bellevue, WA | ಜೂನ್ 17, 2026 | ಜುಲೈ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $76,253–$91,997 ಹಂತ II | Woonsocket, RI | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಜೂನ್ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಜೂನ್ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಜುಲೈ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $88,421–$110,510 ಹಂತ II | El Dorado Hills, CA | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಜೂನ್ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,443–$139,506 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಜೂನ್ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,682–$107,145 ಹಂತ II | New York, NY | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಜುಲೈ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,846–$111,778 ಹಂತ II | Riverwoods, IL | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಜೂನ್ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,310–$121,800 ಹಂತ II | Silver Spring, MD | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಜೂನ್ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,798–$98,783 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಜೂನ್ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,952–$94,953 ಹಂತ II | Raleigh, NC | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಜೂನ್ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$123,000 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಜೂನ್ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538–$120,950 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಜೂನ್ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,952–$117,875 ಹಂತ II | Raleigh, NC | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಜೂನ್ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$107,407 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಜೂನ್ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,445–$129,147 ಹಂತ II | Johns Creek, GA | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಆಗ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಜೂನ್ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$142,746 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಜೂನ್ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಜೂನ್ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,682–$107,145 ಹಂತ II | Mahwah, NJ | ಜೂನ್ 11, 2026 | ಆಗ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,910–$92,403 ಹಂತ II | Draper, UT | ಜೂನ್ 11, 2026 | ನವೆಂ 13, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$93,417 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜೂನ್ 11, 2026 | ಜುಲೈ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,198–$90,765 ಹಂತ II | Farmington Hills, MI | ಜೂನ್ 11, 2026 | ನವೆಂ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 11, 2026 | ಜೂನ್ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,445–$92,403 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 11, 2026 | ಜೂನ್ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$97,738 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಜೂನ್ 11, 2026 | ನವೆಂ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,974–$119,750 ಹಂತ II | Houston, TX | ಜೂನ್ 11, 2026 | ಜುಲೈ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,910–$92,403 ಹಂತ II | Draper, UT | ಜೂನ್ 11, 2026 | ಆಗ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,443–$143,499 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಜೂನ್ 10, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,666–$117,368 ಹಂತ II | Baltimore, MD | ಜೂನ್ 10, 2026 | ಜೂನ್ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$107,625 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಜೂನ್ 10, 2026 | ಜೂನ್ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $60,000–$89,392 ಹಂತ II | Rogers, AR | ಜೂನ್ 10, 2026 | ಜೂನ್ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Fort Worth, TX | ಜೂನ್ 10, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಜೂನ್ 10, 2026 | ಜೂನ್ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,974–$135,717 ಹಂತ II | Houston, TX | ಜೂನ್ 10, 2026 | ಜೂನ್ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,682–$98,892 ಹಂತ II | Warren, NJ | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಜೂನ್ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$116,725 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಜೂನ್ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$110,471 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಜೂನ್ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$111,778 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಜೂನ್ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,974–$96,225 ಹಂತ II | Houston, TX | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಜೂನ್ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$125,382 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಜೂನ್ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,443–$139,506 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಜೂನ್ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,403–$109,346 ಹಂತ II | Irvine, CA | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಜೂನ್ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$102,500 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಜೂನ್ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,952–$111,100 ಹಂತ II | Raleigh, NC | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಜೂನ್ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,910–$89,392 ಹಂತ II | West Valley, UT | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಜೂನ್ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$100,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಜುಲೈ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,773–$112,000 ಹಂತ II | Pennington, NJ | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,443–$139,506 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,443–$141,107 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,795–$116,126 ಹಂತ II | Pleasanton, CA | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,773–$110,000 ಹಂತ II | Pennington, NJ | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,501–$124,259 ಹಂತ II | Wellesley, MA | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$120,000 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,403–$109,782 ಹಂತ II | Rosemead, CA | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,054–$109,901 ಹಂತ II | Durham, NC | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,285–$89,392 ಹಂತ II | Indianapolis, IN | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,394–$131,827 ಹಂತ II | Newark, DE | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$97,738 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$93,417 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜೂನ್ 5, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,846–$101,500 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಜೂನ್ 5, 2026 | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$93,417 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜೂನ್ 5, 2026 | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$106,636 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಜೂನ್ 5, 2026 | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,443–$144,997 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 4, 2026 | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,403–$108,181 ಹಂತ II | Long Beach, CA | ಜೂನ್ 4, 2026 | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$106,575 ಹಂತ II | Addison, TX | ಜೂನ್ 4, 2026 | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,682–$100,094 ಹಂತ II | Berkeley Heights, NJ | ಜೂನ್ 4, 2026 | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,666–$117,368 ಹಂತ II | Baltimore, MD | ಜೂನ್ 4, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,550–$111,571 ಹಂತ II | Tukwila, WA | ಜೂನ್ 3, 2026 | ನವೆಂ 11, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,550–$111,571 ಹಂತ II | Tukwila, WA | ಜೂನ್ 3, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,285–$89,392 ಹಂತ II | Indianapolis, IN | ಜೂನ್ 3, 2026 | ನವೆಂ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,210–$102,204 ಹಂತ II | Mounds View, MN | ಜೂನ್ 3, 2026 | ಜೂನ್ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,445–$92,403 ಹಂತ II | Sandy Springs, GA | ಜೂನ್ 3, 2026 | ಆಗ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,445–$111,778 ಹಂತ II | Johns Creek, GA | ಜೂನ್ 3, 2026 | ಆಗ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$105,658 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಜೂನ್ 3, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಜೂನ್ 3, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$102,048 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜೂನ್ 3, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538–$95,741 ಹಂತ II | Tempe, AZ | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$108,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538–$105,590 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $60,403–$90,468 ಹಂತ II | Tampa, FL | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಜುಲೈ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$103,815 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$97,738 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$93,417 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಜುಲೈ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$106,786 ಹಂತ II | Frisco, TX | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,798–$98,783 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$93,417 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,795–$149,198 ಹಂತ II | San Ramon, CA | ಮೇ 29, 2026 | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$97,738 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಮೇ 28, 2026 | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$107,520 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಮೇ 28, 2026 | ಜುಲೈ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538–$95,741 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಮೇ 28, 2026 | ಜುಲೈ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $68,786–$92,403 ಹಂತ II | Greene, NY | ಮೇ 27, 2026 | ಜೂನ್ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 27, 2026 | ಜೂನ್ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,952–$106,575 ಹಂತ II | Raleigh, NC | ಮೇ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,798–$123,000 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮೇ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,974–$121,798 ಹಂತ II | Houston, TX | ಮೇ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$100,821 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $79,789–$95,093 ಹಂತ II | Maryland Heights, MO | ಮೇ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,403–$104,395 ಹಂತ II | Rosemead, CA | ಮೇ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$93,417 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$98,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538–$112,064 ಹಂತ II | Tempe, AZ | ಮೇ 26, 2026 | ಜೂನ್ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$97,738 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಮೇ 26, 2026 | ಜೂನ್ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$97,738 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಮೇ 26, 2026 | ಜೂನ್ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 26, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$103,000 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಮೇ 26, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,443–$139,506 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಮೇ 26, 2026 | ಜೂನ್ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$97,738 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಮೇ 25, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,795–$121,930 ಹಂತ II | Oakland, CA | ಮೇ 25, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$93,417 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 25, 2026 | ಜೂನ್ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,501–$110,000 ಹಂತ II | Boston, MA | ಮೇ 25, 2026 | ಜೂನ್ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,910–$89,392 ಹಂತ II | Salt Lake City, UT | ಮೇ 25, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538–$99,750 ಹಂತ II | Tempe, AZ | ಮೇ 25, 2026 | ಜೂನ್ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,443–$141,107 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಮೇ 25, 2026 | ಜೂನ್ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,846–$92,403 ಹಂತ II | Lisle, IL | ಮೇ 25, 2026 | ಜೂನ್ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,394–$94,821 ಹಂತ II | Downingtown, PA | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$123,000 ಹಂತ II | Irving, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,682–$100,094 ಹಂತ II | Berkeley Heights, NJ | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$105,000 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$97,000 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$106,575 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $62,837–$91,200 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,403–$109,346 ಹಂತ II | Irvine, CA | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$98,000 ಹಂತ II | Coppell, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,285–$100,800 ಹಂತ II | Indianapolis, IN | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$130,000 ಹಂತ II | Irving, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$93,417 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$110,000 ಹಂತ II | Southlake, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,846–$92,403 ಹಂತ II | Northbrook, IL | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,798–$98,783 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538–$113,680 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,682–$107,145 ಹಂತ II | Jersey City, NJ | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,445–$92,403 ಹಂತ II | Johns Creek, GA | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$105,658 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$97,738 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,198–$100,000 ಹಂತ II | Dearborn, MI | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $62,837–$97,000 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,974–$96,225 ಹಂತ II | Houston, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $62,837–$90,000 ಹಂತ II | Brentwood, TN | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$123,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$115,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$106,000 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 21, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$93,417 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 21, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$112,901 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 21, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,394–$128,008 ಹಂತ II | Newtown Square, PA | ಮೇ 21, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,682–$126,250 ಹಂತ II | Jersey City, NJ | ಮೇ 21, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,798–$98,783 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮೇ 21, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$123,600 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಮೇ 21, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,974–$104,311 ಹಂತ II | Houston, TX | ಮೇ 21, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,198–$97,000 ಹಂತ II | Dearborn, MI | ಮೇ 21, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$105,000 ಹಂತ II | Irving, TX | ಮೇ 21, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$115,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Irving, TX | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,221–$91,763 ಹಂತ II | Heathrow, FL | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,798–$110,000 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$96,446 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$105,000 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,952–$101,081 ಹಂತ II | Raleigh, NC | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$97,738 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$105,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,798–$98,783 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$102,000 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,394–$98,000 ಹಂತ II | Chesterbrook, PA | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$137,255 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$97,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,798–$126,875 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮೇ 20, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538–$113,120 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಮೇ 20, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,795–$114,816 ಹಂತ II | Concord, CA | ಮೇ 19, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,682–$107,145 ಹಂತ II | Jersey City, NJ | ಮೇ 19, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $60,403–$90,468 ಹಂತ II | Tampa, FL | ಮೇ 19, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Fort Worth, TX | ಮೇ 19, 2026 | ಮೇ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,736–$110,270 ಹಂತ II | Greenwood Village, CO | ಮೇ 19, 2026 | ಮೇ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,443–$139,464 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಮೇ 19, 2026 | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$93,417 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 19, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$135,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 19, 2026 | ಮೇ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,469–$89,439 ಹಂತ II | Sunrise, FL | ಮೇ 18, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Irving, TX | ಮೇ 18, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 18, 2026 | ಮೇ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,974–$96,225 ಹಂತ II | Houston, TX | ಮೇ 18, 2026 | ಮೇ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$109,886 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 18, 2026 | ಮೇ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,285–$111,778 ಹಂತ II | Indianapolis, IN | ಮೇ 18, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$97,738 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಮೇ 18, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$97,738 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಮೇ 18, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$123,102 ಹಂತ II | Southlake, TX | ಮೇ 18, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $76,253–$91,997 ಹಂತ II | Woonsocket, RI | ಮೇ 18, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,682–$120,205 ಹಂತ II | Jersey City, NJ | ಮೇ 18, 2026 | ಮೇ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$93,417 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 15, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 15, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,501–$113,300 ಹಂತ II | Boston, MA | ಮೇ 15, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$97,738 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಮೇ 15, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$100,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 15, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$106,575 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 15, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$97,738 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಮೇ 15, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,910–$97,000 ಹಂತ II | Salt Lake City, UT | ಮೇ 15, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Irving, TX | ಮೇ 15, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,798–$98,783 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮೇ 15, 2026 | ಮೇ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $60,403–$94,091 ಹಂತ II | Tampa, FL | ಮೇ 15, 2026 | ಮೇ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,445–$93,339 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಮೇ 15, 2026 | ಮೇ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $60,000–$89,392 ಹಂತ II | Rogers, AR | ಮೇ 15, 2026 | ಮೇ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,798–$105,000 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮೇ 15, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,682–$107,145 ಹಂತ II | New York, NY | ಮೇ 15, 2026 | ಮೇ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $76,253–$94,668 ಹಂತ II | Johnston, RI | ಮೇ 14, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Irving, TX | ಮೇ 14, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$100,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 14, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಮೇ 14, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$106,700 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 14, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $75,878–$89,392 ಹಂತ II | Moline, IL | ಮೇ 14, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,682–$121,514 ಹಂತ II | Jersey City, NJ | ಮೇ 14, 2026 | ಮೇ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,403–$104,395 ಹಂತ II | Rosemead, CA | ಮೇ 14, 2026 | ಮೇ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,952–$147,539 ಹಂತ II | Raleigh, NC | ಮೇ 14, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 14, 2026 | ಮೇ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538–$95,741 ಹಂತ II | Tempe, AZ | ಮೇ 14, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$112,901 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 14, 2026 | ಮೇ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,736–$110,270 ಹಂತ II | Denver, CO | ಮೇ 14, 2026 | ಮೇ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538–$95,741 ಹಂತ II | Tempe, AZ | ಮೇ 13, 2026 | ಮೇ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,285–$108,000 ಹಂತ II | Indianapolis, IN | ಮೇ 13, 2026 | ಮೇ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,773–$105,018 ಹಂತ II | Pennington, NJ | ಮೇ 13, 2026 | ಮೇ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,952–$95,000 ಹಂತ II | Raleigh, NC | ಮೇ 13, 2026 | ಮೇ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 13, 2026 | ಮೇ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,798–$98,783 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮೇ 13, 2026 | ಮೇ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$120,000 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 13, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,310–$131,231 ಹಂತ II | Washington, DC | ಮೇ 13, 2026 | ಮೇ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,443–$139,506 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಮೇ 12, 2026 | ಮೇ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $64,189–$92,403 ಹಂತ II | Mt. Pleasant, WI | ಮೇ 12, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,773–$103,041 ಹಂತ II | Pennington, NJ | ಮೇ 12, 2026 | ಮೇ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538–$127,451 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಮೇ 12, 2026 | ಮೇ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,952–$95,000 ಹಂತ II | Raleigh, NC | ಮೇ 12, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$112,667 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 12, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 12, 2026 | ಮೇ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,445–$122,549 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಮೇ 12, 2026 | ಮೇ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,443–$141,107 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಮೇ 12, 2026 | ಮೇ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,403–$104,395 ಹಂತ II | Rosemead, CA | ಮೇ 12, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,798–$98,783 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮೇ 12, 2026 | ಮೇ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$100,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 11, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,798–$98,783 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮೇ 11, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,798–$98,783 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮೇ 11, 2026 | ಮೇ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$97,738 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಮೇ 11, 2026 | ಮೇ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$110,400 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 11, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538–$105,000 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಮೇ 11, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Irving, TX | ಮೇ 11, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,798–$98,783 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮೇ 11, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$107,923 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 11, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,403–$109,346 ಹಂತ II | Irvine, CA | ಮೇ 11, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,798–$98,783 ಹಂತ II | Fort Mill, SC | ಮೇ 11, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,952–$94,953 ಹಂತ II | Raleigh, NC | ಮೇ 11, 2026 | ಮೇ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,682–$107,145 ಹಂತ II | New York, NY | ಮೇ 11, 2026 | ಮೇ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$93,417 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 11, 2026 | ಮೇ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,445–$93,065 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಮೇ 8, 2026 | ಮೇ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$110,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 8, 2026 | ಮೇ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$97,738 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಮೇ 8, 2026 | ಮೇ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$99,425 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 8, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,403–$108,846 ಹಂತ II | Los Angeles, CA | ಮೇ 8, 2026 | ಮೇ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,403–$108,846 ಹಂತ II | Los Angeles, CA | ಮೇ 8, 2026 | ಮೇ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,974–$96,225 ಹಂತ II | Houston, TX | ಮೇ 8, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 8, 2026 | ಮೇ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $60,000–$89,392 ಹಂತ II | Rogers, AR | ಮೇ 8, 2026 | ಮೇ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Fort Worth, TX | ಮೇ 8, 2026 | ಮೇ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,795–$121,930 ಹಂತ II | Oakland, CA | ಮೇ 8, 2026 | ಮೇ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,445–$129,147 ಹಂತ II | Duluth, GA | ಮೇ 8, 2026 | ಜುಲೈ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$97,738 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಮೇ 7, 2026 | ಮೇ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$110,000 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 7, 2026 | ಮೇ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,496–$112,000 ಹಂತ II | Omaha, NE | ಮೇ 7, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$98,000 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 7, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$97,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 7, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$109,886 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 7, 2026 | ಮೇ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,798–$98,783 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮೇ 7, 2026 | ಮೇ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,403–$104,395 ಹಂತ II | Rosemead, CA | ಮೇ 7, 2026 | ಮೇ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 7, 2026 | ಮೇ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,682–$158,432 ಹಂತ II | Weehawken, NJ | ಮೇ 7, 2026 | ಮೇ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,443–$165,547 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಮೇ 7, 2026 | ಮೇ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,682–$107,145 ಹಂತ II | Jersey City, NJ | ಮೇ 6, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,910–$89,392 ಹಂತ II | Salt Lake City, UT | ಮೇ 6, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,445–$95,000 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಮೇ 6, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 6, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 6, 2026 | ಮೇ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,550–$115,877 ಹಂತ II | Bellevue, WA | ಮೇ 6, 2026 | ಮೇ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$105,337 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಮೇ 6, 2026 | ಮೇ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,765–$97,738 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಮೇ 6, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Richardson, TX | ಮೇ 6, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,581–$95,741 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 6, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,605–$108,784 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 6, 2026 | ಮೇ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $69,451–$89,392 ಹಂತ II | Franklin, WI | ಮೇ 6, 2026 | ಮೇ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
2,610 ಅರ್ಜಿಗಳಲ್ಲಿ ಕಳೆದ 300 ಅತ್ಯಂತ ಇತ್ತೀಚಿನವನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Technology Consultant 2 →
Infosys Limited ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Technology Lead - US$73,923
- Consultant - US$74,630
- Project Manager - US$106,621
- Technology Architect - US$101,962
- Lead Consultant - US$106,621
- Senior Project Manager - US$119,829
- Technical Test Lead - US$82,181
- Technology Analyst - US$75,816
- Principal Consultant - US$125,798
- Technology Project Lead 1$90,501
- Technology Consultant 1$83,658
- Package Consultant 2$90,605
- Senior Technology Architect - US$98,758
- Associate Consultant - US$75,130
- Technology Lead - 2 - US$109,782
- Technology Project Lead 2$117,582
- Infrastructure Consultant 2$85,800
- Specialist Programmer$85,530
- Domain Consultant 2$90,230
- Consultant - Infrastructure Management - US$79,123
- Architecture Consultant 2$92,581
- Package Project Lead 2$115,835
- Package Consultant 1$83,658
- Production Support Lead - US$87,027
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).