ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Intraedge, Inc. › Technical Project Manager
Intraedge, Inc. ನಲ್ಲಿ Technical Project Manager: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Intraedge, Inc. ನಲ್ಲಿ Technical Project Manager ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 87 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $96,242; ಮಧ್ಯಭಾಗ $93,538–$105,019.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)87
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$96,242
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$93,538–$105,019
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$80,038–$118,851
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 25 | $96,242 |
| FY2024 | 27 | $101,379 |
| FY2025 | 18 | $94,110 |
| FY2026 | 17 | $115,000 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $110,000 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಜೂನ್ 3, 2026 | ಜೂನ್ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,851 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000 ಹಂತ III | New York, NY | ಏಪ್ರಿ 13, 2026 | ಮೇ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,851 ಹಂತ III | Mesa, AZ | ಏಪ್ರಿ 7, 2026 | ಮೇ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,851 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಮಾರ್ಚ್ 8, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಮಾರ್ಚ್ 8, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,851 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2026 | ಆಗ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,851 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,851 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,000 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಜನವರಿ 26, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538 ಹಂತ II | Chandler, AZ | ಡಿಸೆಂ 15, 2025 | ಡಿಸೆಂ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538 ಹಂತ II | Chandler, AZ | ಡಿಸೆಂ 15, 2025 | ಡಿಸೆಂ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಡಿಸೆಂ 15, 2025 | ಡಿಸೆಂ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಡಿಸೆಂ 15, 2025 | ಡಿಸೆಂ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,682 ಹಂತ II | New York, NY | ಡಿಸೆಂ 9, 2025 | ಡಿಸೆಂ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,818 ಹಂತ III | New York, NY | ಡಿಸೆಂ 4, 2025 | ಜನವರಿ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ನವೆಂ 5, 2025 | ನವೆಂ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,851 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,851 ಹಂತ III | Scottsdale, AZ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,851 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಆಗ 18, 2025 | ನವೆಂ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಆಗ 1, 2025 | ಆಗ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,538 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಜುಲೈ 14, 2025 | ಡಿಸೆಂ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಜುಲೈ 10, 2025 | ಆಗ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,682 ಹಂತ II | New York, NY | ಜುಲೈ 10, 2025 | ಜುಲೈ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,456 ಹಂತ III | Plano, TX | ಜುಲೈ 8, 2025 | ಜುಲೈ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,038 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಜೂನ್ 17, 2025 | ಜೂನ್ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಜೂನ್ 17, 2025 | ಜೂನ್ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,038 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಜೂನ್ 4, 2025 | ಜೂನ್ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಮೇ 29, 2025 | ಜೂನ್ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,038 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಏಪ್ರಿ 3, 2025 | ಏಪ್ರಿ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,038 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ನವೆಂ 9, 2024 | ನವೆಂ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,038 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ನವೆಂ 8, 2024 | ನವೆಂ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,658 ಹಂತ II | Frisco, TX | ಅಕ್ಟೋ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,000 ಹಂತ III | Spokane, WA | ಅಕ್ಟೋ 8, 2024 | ಜನವರಿ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,875 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,875 ಹಂತ III | Scottsdale, AZ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,875–$120,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,875–$120,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಆಗ 30, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,875–$120,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಆಗ 29, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,875–$115,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಆಗ 26, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,379 ಹಂತ III | Olathe, KS | ಆಗ 6, 2024 | ಆಗ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,875–$105,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಜುಲೈ 22, 2024 | ನವೆಂ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,875 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಜುಲೈ 8, 2024 | ಜನವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,691–$200,000 ಹಂತ IV | Chandler, AZ | ಜುಲೈ 3, 2024 | ಜುಲೈ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $73,923–$74,000 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಮೇ 7, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,242–$118,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಮೇ 2, 2024 | ಆಗ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,242–$110,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಏಪ್ರಿ 18, 2024 | ಏಪ್ರಿ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,242–$110,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಏಪ್ರಿ 18, 2024 | ಏಪ್ರಿ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,478–$79,000 ಹಂತ II | Jersey City, NJ | ಏಪ್ರಿ 17, 2024 | ಏಪ್ರಿ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,242–$110,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2024 | ಏಪ್ರಿ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,242–$110,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಮಾರ್ಚ್ 22, 2024 | ಏಪ್ರಿ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,242–$110,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2024 | ಜುಲೈ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,242–$110,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,242–$110,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,539–$120,000 ಹಂತ IV | Phoenix, AZ | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,242–$110,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,242–$110,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,019–$120,000 ಹಂತ II | Englewood, CO | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,019–$120,000 ಹಂತ II | Englewood, CO | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,539–$120,000 ಹಂತ IV | Peoria, AZ | ಜನವರಿ 22, 2024 | ಜನವರಿ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $73,923–$74,000 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ನವೆಂ 6, 2023 | ನವೆಂ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,517–$110,000 ಹಂತ III | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,774–$150,000 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,242–$110,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $73,923–$74,000 ಹಂತ II | Chandler, AZ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,242–$110,000 ಹಂತ III | Fountain Hills, AZ | ಆಗ 16, 2023 | ಆಗ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,242–$100,000 ಹಂತ III | Glendale, AZ | ಆಗ 7, 2023 | ಡಿಸೆಂ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,242–$100,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಜುಲೈ 20, 2023 | ಜುಲೈ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,242–$100,000 ಹಂತ III | Chandler, AZ | ಜುಲೈ 20, 2023 | ಜುಲೈ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,242–$105,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಜುಲೈ 3, 2023 | ಜುಲೈ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,088–$140,000 ಹಂತ IV | Scottsdale, AZ | ಜೂನ್ 19, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,088–$110,000 ಹಂತ IV | Phoenix, AZ | ಜೂನ್ 15, 2023 | ಜೂನ್ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,088–$110,000 ಹಂತ IV | Phoenix, AZ | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಜೂನ್ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $64,272–$64,500 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,088–$110,000 ಹಂತ IV | Scottsdale, AZ | ಜೂನ್ 9, 2023 | ಜೂನ್ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,088–$140,000 ಹಂತ IV | Scottsdale, AZ | ಜೂನ್ 5, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,088–$110,000 ಹಂತ IV | Phoenix, AZ | ಮೇ 31, 2023 | ಜೂನ್ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,542–$100,000 ಹಂತ III | Plantation, FL | ಮೇ 18, 2023 | ಆಗ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $64,272–$67,000 ಹಂತ II | Scottsdale, AZ | ಮೇ 12, 2023 | ಆಗ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,680–$83,000 ಹಂತ III | Mesa, AZ | ಮೇ 3, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,088–$105,000 ಹಂತ IV | Phoenix, AZ | ಏಪ್ರಿ 24, 2023 | ಮೇ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,680–$85,500 ಹಂತ III | Peoria, AZ | ಏಪ್ರಿ 19, 2023 | ಆಗ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,680–$85,500 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಏಪ್ರಿ 3, 2023 | ಆಗ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,088–$105,000 ಹಂತ IV | Chandler, AZ | ಫೆಬ್ರವರಿ 22, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,466–$100,000 ಹಂತ III | Edison, NJ | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2023 | ಆಗ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,088–$102,000 ಹಂತ IV | Phoenix, AZ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 27, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 24, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Technical Project Manager →
Intraedge, Inc. ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Software Engineer$106,000
- Senior Software Engineer$106,000
- Sr. Software Engineer$112,913
- Software Developer$102,294
- Computer Systems Analyst$106,746
- Product Manager$108,347
- Project Manager$96,242
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).