ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Invences Inc › Systems Engineer
Invences Inc ನಲ್ಲಿ Systems Engineer: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Invences Inc ನಲ್ಲಿ Systems Engineer ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 51 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $84,198; ಮಧ್ಯಭಾಗ $81,089–$86,965.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)51
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$84,198
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$81,089–$86,965
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$77,667–$99,486
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 3 | $94,016 |
| FY2024 | 38 | $83,398 |
| FY2025 | 3 | $104,978 |
| FY2026 | 7 | $86,965 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $86,965–$86,966 ಹಂತ II | Frisco, TX | ಜೂನ್ 17, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,965–$86,966 ಹಂತ II | Frisco, TX | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,965–$86,966 ಹಂತ II | Frisco, TX | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,965–$86,966 ಹಂತ II | Frisco, TX | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,965–$86,966 ಹಂತ II | Frisco, TX | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,965–$89,966 ಹಂತ II | Frisco, TX | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,965–$110,000 ಹಂತ II | Frisco, TX | ಡಿಸೆಂ 10, 2025 | ಡಿಸೆಂ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,965–$86,966 ಹಂತ II | Coppell, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,978–$104,979 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಅಕ್ಟೋ 10, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,555–$108,556 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಅಕ್ಟೋ 6, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,486–$100,000 ಹಂತ III | Carrollton, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,486–$100,000 ಹಂತ III | Carrollton, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,486–$99,487 ಹಂತ III | Carrollton, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,208–$117,209 ಹಂತ III | Bothell, WA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,658–$85,000 ಹಂತ II | Denton, TX | ಜುಲೈ 19, 2024 | ಜುಲೈ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,658–$85,000 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜುಲೈ 18, 2024 | ಜುಲೈ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,098–$108,099 ಹಂತ II | Bothell, WA | ಜುಲೈ 15, 2024 | ಜುಲೈ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,198–$84,199 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 26, 2024 | ಜುಲೈ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,198–$84,199 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 20, 2024 | ಜುಲೈ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,198–$84,199 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,198–$84,199 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,198–$84,199 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,198–$84,199 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,198–$84,199 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,198–$84,199 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,198–$84,199 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,198–$84,199 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,198–$84,199 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,198–$84,199 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,138–$83,139 ಹಂತ I | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,138–$83,139 ಹಂತ I | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 16, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,138–$83,139 ಹಂತ I | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 16, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,138–$83,139 ಹಂತ I | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 16, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,138–$83,139 ಹಂತ I | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 16, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,138–$83,139 ಹಂತ I | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 16, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,328–$81,329 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 15, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $65,395–$75,000 ಹಂತ I | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 13, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,667–$77,668 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 13, 2024 | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,667–$77,668 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 13, 2024 | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,667–$77,668 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 13, 2024 | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,667–$77,668 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 9, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,667–$77,668 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 9, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,667–$77,668 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 9, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,667–$77,668 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 9, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,667–$77,668 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 9, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,667–$77,668 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಜೂನ್ 9, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,667–$77,668 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $61,173–$75,000 ಹಂತ I | Carrollton, TX | ಮಾರ್ಚ್ 8, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,016–$94,017 ಹಂತ II | Warrenville, IL | ಅಕ್ಟೋ 5, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 7, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,904–$98,905 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಅಕ್ಟೋ 3, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 7, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,850–$80,851 ಹಂತ I | Carrollton, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 7, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Systems Engineer →
Invences Inc ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).