ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Juniper Networks, Inc. › Software Engineer Sr Staff
Juniper Networks, Inc. ನಲ್ಲಿ Software Engineer Sr Staff: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Juniper Networks, Inc. ನಲ್ಲಿ Software Engineer Sr Staff ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 45 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $192,941; ಮಧ್ಯಭಾಗ $184,662–$199,534.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)45
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$192,941
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$184,662–$199,534
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$166,714–$226,138
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 19 | $192,941 |
| FY2024 | 17 | $184,662 |
| FY2025 | 8 | $226,138 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $226,138–$264,514 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2025 | ನವೆಂ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $226,138–$264,514 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಜುಲೈ 16, 2025 | ಜನವರಿ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,534–$226,158 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಮೇ 20, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $226,158–$253,220 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮೇ 15, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $226,158–$261,519 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮೇ 9, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $226,158–$266,408 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 2, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,534–$226,158 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 5, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,534–$226,158 ಹಂತ III | Cupertino, CA | ಅಕ್ಟೋ 28, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $172,931–$199,534 ಹಂತ II | Cupertino, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $226,158–$259,490 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,534–$226,158 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಜುಲೈ 26, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,131–$209,000 ಹಂತ IV | Frisco, TX | ಜುಲೈ 26, 2024 | ನವೆಂ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $222,477–$256,349 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಜುಲೈ 17, 2024 | ಡಿಸೆಂ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $172,931–$210,000 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಜುಲೈ 10, 2024 | ಜನವರಿ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $172,931–$199,534 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಜುಲೈ 10, 2024 | ಜನವರಿ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $195,291–$235,851 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 20, 2024 | ಡಿಸೆಂ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $184,662–$234,062 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $184,662–$234,062 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $183,726–$226,325 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 26, 2024 | ಆಗ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $184,662–$234,062 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 16, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $184,662–$234,062 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಜನವರಿ 26, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2024 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $195,291–$235,851 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 13, 2023 | ಜೂನ್ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $184,662–$234,062 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 13, 2023 | ಜೂನ್ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $184,662–$234,062 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 8, 2023 | ಜೂನ್ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $184,662–$234,062 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 5, 2023 | ಜೂನ್ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $184,662–$234,062 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಆಗ 24, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $184,662–$234,062 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ಆಗ 9, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,941–$245,300 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,941–$229,518 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2023 | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,941–$220,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2023 | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,941–$235,400 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2023 | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,941–$220,000 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 8, 2023 | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,941–$214,500 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2023 | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,941–$217,800 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2023 | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,941–$245,520 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2023 | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,477–$214,500 ಹಂತ IV | Bridgewater, NJ | ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2023 | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,941–$233,281 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2023 | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,941–$221,840 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2023 | ಆಗ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $164,050–$227,157 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಜನವರಿ 30, 2023 | ಆಗ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,941–$233,669 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 5, 2022 | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,941–$245,300 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 9, 2022 | ನವೆಂ 21, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $209,373–$246,071 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 1, 2022 | ನವೆಂ 7, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $157,477–$184,080 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಏಪ್ರಿ 15, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 8, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $157,477–$184,080 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಮಾರ್ಚ್ 8, 2022 | ಜೂನ್ 1, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $184,080–$225,500 ಹಂತ IV | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 20, 2021 | ಜನವರಿ 3, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Software Engineer Sr Staff →
Juniper Networks, Inc. ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Software Engineer$135,283
- Software Engineer Staff$169,240
- Software Engineer Senior Staff$192,941
- ASIC Engineer$130,790
- Product Manager$125,330
- Hardware Engineer$130,894
- Product Manager Staff$185,723
- ASIC Engineer Staff$184,464
- Principal Engineer, SW$209,550
- QA Engineer$137,270
- Security Engineer$131,217
- Supply Chain Specialist$85,592
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).