ಹೆಚ್-1ಬಿ ಸಂಬಳದ ಡೇಟಾ

ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Mimosa Networks, Inc.

Mimosa Networks, Inc.: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ

Mimosa Networks, Inc. ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 15 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 15. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $114,442.

ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)15
ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ15
ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ವಿಳಾಸSanta Clara, CA
H-1B ಅವಲಂಬಿತ ಉದ್ಯೋಗದಾತಇಲ್ಲ
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$114,442
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$90,000–$145,517
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$84,456–$203,944

Mimosa Networks, Inc. H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?

Mimosa Networks, Inc. ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 15 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಜೂನ್ 11, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್‌ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್‌ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು

ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆLCAsಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ
Engineer, SQA2$106,704
Software Engineer2$83,075
Principal Engineer, Software Development2$203,944
Java Developer2$94,473
Platform Software Development Engineer - Architect1$220,000
Senior Engineer, Software UI1$131,144
Software Automation Engineer1$91,354
Software Development Engineer, Network1$114,442
Development Operations Engineer1$85,000
Sr. Manufacturing Engineer1$125,000
Hardware Compliance Engineer1$159,890

ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು

ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷLCAsಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ
FY20231$90,000
FY20245$91,354
FY20254$159,193
FY20265$123,408

ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು

Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು

ವೃತ್ತಿಗಳು

ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು

ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆಮೂಲ ಸಂಬಳಸ್ಥಳಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕಸ್ಥಿತಿ
Hardware Compliance Engineer$159,890–$162,500
ಹಂತ II
Santa Clara, CAಜೂನ್ 11, 2026ಜೂನ್ 22, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Engineer, SQA$123,408
ಹಂತ II
Santa Clara, CAಜೂನ್ 3, 2026ಅಕ್ಟೋ 1, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Java Developer$98,946
ಹಂತ III
Frisco, TXಮೇ 8, 2026ಅಕ್ಟೋ 1, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Java Developer$90,000
ಹಂತ II
Frisco, TXಏಪ್ರಿ 24, 2026ಅಕ್ಟೋ 1, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Sr. Manufacturing Engineer$125,000
ಹಂತ III
Frisco, TXಜನವರಿ 13, 2026ಜನವರಿ 26, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Software Development Engineer, Network$114,442–$124,800
ಹಂತ I
Santa Clara, CAಮೇ 27, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Development Operations Engineer$85,000
ಹಂತ I
Frisco, TXಏಪ್ರಿ 22, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Principal Engineer, Software Development$203,944
ಹಂತ II
Santa Clara, CAಏಪ್ರಿ 5, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Principal Engineer, Software Development$203,944
ಹಂತ II
Santa Clara, CAಏಪ್ರಿ 5, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Software Engineer$84,094–$85,000
ಹಂತ I
Frisco, TXಆಗ 9, 2024ಅಕ್ಟೋ 1, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Software Engineer$82,056–$85,000
ಹಂತ I
Frisco, TXಏಪ್ರಿ 30, 2024ಅಕ್ಟೋ 1, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Software Automation Engineer$91,354–$115,000
ಹಂತ I
Santa Clara, CAಏಪ್ರಿ 23, 2024ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Platform Software Development Engineer - Architect$220,000
ಹಂತ II
Santa Clara, CAಡಿಸೆಂ 8, 2023ಡಿಸೆಂ 20, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Senior Engineer, Software UI$131,144–$167,092
ಹಂತ II
Santa Clara, CAನವೆಂ 13, 2023ಜನವರಿ 8, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Engineer, SQA$90,000
ಹಂತ I
Santa Clara, CAಏಪ್ರಿ 4, 2023ಅಕ್ಟೋ 1, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ

ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).