ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Motorola Solutions, Inc. › Software Engineer
Motorola Solutions, Inc. ನಲ್ಲಿ Software Engineer: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Motorola Solutions, Inc. ನಲ್ಲಿ Software Engineer ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 40 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $89,939; ಮಧ್ಯಭಾಗ $78,838–$98,896.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)40
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$89,939
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$78,838–$98,896
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$75,375–$104,788
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 8 | $96,445 |
| FY2024 | 16 | $88,202 |
| FY2025 | 12 | $84,094 |
| FY2026 | 2 | $105,968 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $104,083–$131,800 ಹಂತ II | Lehi, UT | ಏಪ್ರಿ 16, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,854–$120,900 | Sunnyvale, CA | ಡಿಸೆಂ 4, 2025 | ಡಿಸೆಂ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,997–$120,900 ಹಂತ II | Allen, TX | ಜೂನ್ 30, 2025 | ಡಿಸೆಂ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,932–$120,900 | Miami, FL | ಜೂನ್ 27, 2025 | ಜುಲೈ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,324–$101,900 | Allen, TX | ಜೂನ್ 27, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,028–$101,900 | Allen, TX | ಜೂನ್ 20, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $72,114–$101,900 ಹಂತ I | West Valley City, UT | ಮೇ 20, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,094–$101,900 ಹಂತ I | Allen, TX | ಮೇ 19, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $76,773–$101,900 ಹಂತ I | Plantation, FL | ಮೇ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $76,773–$101,900 ಹಂತ I | Plantation, FL | ಮೇ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,094–$101,900 ಹಂತ I | Allen, TX | ಮೇ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,094–$101,900 ಹಂತ I | Allen, TX | ಮೇ 15, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,270–$120,900 ಹಂತ II | Fresno, CA | ಮೇ 12, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,288–$96,620 ಹಂತ II | Allen, TX | ಏಪ್ರಿ 29, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,466–$120,600 ಹಂತ I | Raleigh, NC | ಜುಲೈ 1, 2024 | ಜುಲೈ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,354–$120,900 ಹಂತ II | Schaumburg, IL | ಮೇ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,354–$120,900 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಮೇ 3, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,354–$120,900 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಏಪ್ರಿ 30, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,939–$120,900 ಹಂತ II | Lutz, FL | ಏಪ್ರಿ 26, 2024 | ಮೇ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $70,075–$101,900 ಹಂತ II | Allen, TX | ಏಪ್ರಿ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $70,075–$101,900 ಹಂತ II | Allen, TX | ಏಪ್ರಿ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $65,900–$101,900 ಹಂತ II | West Jordan, UT | ಏಪ್ರಿ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,690–$120,900 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಏಪ್ರಿ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,403–$101,900 ಹಂತ II | West Valley City, UT | ಏಪ್ರಿ 4, 2024 | ಮೇ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,986–$147,000 ಹಂತ II | Somerville, MA | ಏಪ್ರಿ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,986–$120,900 ಹಂತ II | Somerville, MA | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,413–$101,900 ಹಂತ II | Lexington, SC | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,875–$101,900 ಹಂತ II | Henrietta, NY | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,939–$120,900 ಹಂತ II | Tampa, FL | ಜನವರಿ 9, 2024 | ಜನವರಿ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,096–$101,900 | Charlotte, NC | ಜನವರಿ 3, 2024 | ಜನವರಿ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,096–$101,900 | Charlotte, NC | ಡಿಸೆಂ 28, 2023 | ಡಿಸೆಂ 29, 2023 | ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ |
| $98,096–$101,900 | Charlotte, NC | ಡಿಸೆಂ 21, 2023 | ಡಿಸೆಂ 29, 2023 | ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ |
| $89,960–$120,900 ಹಂತ II | Plantation, FL | ಆಗ 16, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,022–$120,900 ಹಂತ II | Tallahassee, FL | ಜುಲೈ 27, 2023 | ಆಗ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,531–$120,900 ಹಂತ II | Plantation, FL | ಮೇ 10, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,016–$120,900 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಮೇ 10, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,904–$120,600 ಹಂತ II | Allen, TX | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,904–$120,600 ಹಂತ II | Allen, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,874–$120,900 | Richardson, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 22, 2023 | ಜುಲೈ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,874–$120,900 | Plano, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2023 | ಜುಲೈ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Software Engineer →
Motorola Solutions, Inc. ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Sr. Software Engineer$106,258
- Principal Software Engineer$137,030
- Senior Software Engineer$127,754
- Sr. Network Engineer$86,965
- Sr Engineer Machine Learning$122,616
- Prof IT Business Systs Anls-Aar$131,435
- Sr Mgr Software Engineering$147,829
- Prof IT Business Systs Anls Sr-Aas$153,317
- Sr. Systems Engineer$107,640
- Prof IT Business Systs Anls-Aaq$112,206
- Principal Staff I Software Engineer$134,118
- Systems Engineer$89,253
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).