ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Mvation Worldwide Inc
Mvation Worldwide Inc: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Mvation Worldwide Inc ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 18 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 18. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $101,000.
Mvation Worldwide Inc H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Mvation Worldwide Inc ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 18 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಅಕ್ಟೋ 31, 2025 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
Mvation Worldwide Inc ನಲ್ಲಿ ಗ್ರೀನ್ ಕಾರ್ಡ್ (PERM) ಅರ್ಜಿಗಳು: 3 →
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Software Engineer | 6 | $101,000 |
| Personnel/ Technical Recruiter | 2 | $60,000 |
| Computer Programmer | 2 | $76,565 |
| Senior Accountant | 2 | $97,963 |
| Marketing Manager | 1 | $165,464 |
| Senior Sales Engineer | 1 | $110,864 |
| Computer Systems Analyst | 1 | $81,370 |
| Engineer | 1 | $67,018 |
| Sr. Software Engineer | 1 | $110,802 |
| Senior Software Engineer | 1 | $111,000 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2024 | 5 | $96,117 |
| FY2025 | 4 | $110,802 |
| FY2026 | 9 | $98,000 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Software Developers5
- Software Developers, Applications3
- Human Resources Specialists2
- Computer Programmers2
- Accountants and Auditors2
- Marketing Managers1
- Sales Engineers1
- Computer Systems Analysts1
- Logisticians1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Engineer | $114,400–$135,200 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ II | Las Vegas, NV | ಅಕ್ಟೋ 31, 2025 | ನವೆಂ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Software Engineer | $110,802–$110,803 ಹಂತ II | Las Vegas, NV | ಆಗ 20, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $110,802–$110,803 ಹಂತ II | Las Vegas, NV | ಆಗ 7, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Software Engineer | $110,802–$120,000 ಹಂತ II | Las Vegas, NV | ಆಗ 1, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Accountant | $97,926–$110,000 ಹಂತ II | Fremont, CA | ಆಗ 1, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Accountant | $98,000–$110,000 ಹಂತ II | Fremont, CA | ಜುಲೈ 30, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Senior Software Engineer | $111,000–$125,000 ಹಂತ II | Las Vegas, NV | ಜುಲೈ 30, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Computer Programmer | $76,565–$92,000 ಹಂತ II | Las Vegas, NV | ಜೂನ್ 17, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Computer Programmer | — ಹಂತ II | Las Vegas, NV | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Analyst | $81,370–$105,020 ಹಂತ II | Las Vegas, NV | ಆಗ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engineer | $67,018–$80,000 ಹಂತ I | Glen Cove, NY | ಆಗ 5, 2024 | ಆಗ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Sales Engineer | $110,864–$126,000 ಹಂತ II | Glen Cove, NY | ಮೇ 1, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Marketing Manager | $165,464–$209,082 ಹಂತ II | Fremont, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Personnel/ Technical Recruiter | $60,000–$72,000 ಹಂತ II | Las Vegas, NV | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Personnel/ Technical Recruiter | $41,600–$45,760 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ II | Las Vegas, NV | ಜುಲೈ 23, 2021 | ಆಗ 1, 2021 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Software Engineer | $101,000–$120,000 ಹಂತ II | Glen Cove, NY | ಜೂನ್ 8, 2021 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2021 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Software Engineer | $101,000–$120,000 ಹಂತ II | Glen Cove, NY | ಜೂನ್ 8, 2021 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2021 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Software Engineer | $74,000–$92,000 ಹಂತ II | Las Vegas, NV | ಜೂನ್ 8, 2021 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2021 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).