ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Neatly Technologies Inc
Neatly Technologies Inc: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Neatly Technologies Inc ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 10 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 10. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $108,826.
Neatly Technologies Inc H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Neatly Technologies Inc ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 10 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಆಗ 5, 2025 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
Neatly Technologies Inc ನಲ್ಲಿ ಗ್ರೀನ್ ಕಾರ್ಡ್ (PERM) ಅರ್ಜಿಗಳು: 3 →
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Software Developer | 3 | $108,826 |
| VP Technology and Consulting | 1 | $148,450 |
| Technical Business Analyst/lead | 1 | $74,152 |
| Technical Lead | 1 | $102,294 |
| Data Engineer | 1 | $82,826 |
| Workday Integration Analyst | 1 | — |
| Application Programmer | 1 | $126,693 |
| Project Manager | 1 | $93,538 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 1 | $130,894 |
| FY2024 | 4 | $92,560 |
| FY2025 | 5 | $108,826 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Software Developers5
- Computer Systems Engineers/Architects2
- Management Analysts1
- Database Administrators1
- Computer Programmers1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Project Manager | $93,538–$124,800 ಹಂತ II | Glendale, AZ | ಆಗ 5, 2025 | ಆಗ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Application Programmer | $126,693–$141,440 ಹಂತ II | Los Gatos, CA | ಮೇ 28, 2025 | ಜೂನ್ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $108,826–$139,214 ಹಂತ II | Round Rock, TX | ಏಪ್ರಿ 24, 2025 | ಮೇ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $108,826–$130,894 ಹಂತ II | Round Rock, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 4, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Workday Integration Analyst | $80,413–$83,200 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ II | Bentonville, AR | ನವೆಂ 21, 2024 | ನವೆಂ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Data Engineer | $82,826–$83,200 ಹಂತ II | Orlando, FL | ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Technical Business Analyst/lead | $74,152–$110,000 ಹಂತ II | Glendale, AZ | ಜೂನ್ 6, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Technical Lead | $102,294–$110,000 ಹಂತ II | Glendale, AZ | ಏಪ್ರಿ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| VP Technology and Consulting | $148,450–$152,443 ಹಂತ III | San Ramon, CA | ಮಾರ್ಚ್ 19, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $130,894 ಹಂತ II | Round Rock, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).