ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Next Gen Software Solutions LLC
Next Gen Software Solutions LLC: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Next Gen Software Solutions LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 78 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 75. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $109,943.
H-1B ಅವಲಂಬಿತ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಭಾಗದ H-1B ಕಾರ್ಮಿಕರನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ (ಉದಾಹರಣೆಗೆ 51 ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಾರ್ಮಿಕರ ಪೈಕಿ 15% ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು) ಮತ್ತು U.S. ಕಾರ್ಮಿಕರನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವುದರ ವಿರುದ್ಧ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸಬೇಕು.
Next Gen Software Solutions LLC H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Next Gen Software Solutions LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 78 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಜೂನ್ 12, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
Next Gen Software Solutions LLC ನಲ್ಲಿ ಗ್ರೀನ್ ಕಾರ್ಡ್ (PERM) ಅರ್ಜಿಗಳು: 9 →
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Software Engineer | 14 | $123,781 |
| Software Quality Assurance Analysts | 8 | $99,549 |
| Software Developer | 7 | $101,192 |
| Sr. Cloud Security Architect | 4 | $139,796 |
| Java Developer | 4 | $130,251 |
| Sr. SAP Basis Consultant | 4 | $131,124 |
| QA Engineer | 4 | $98,930 |
| SAP Basis Consultant | 3 | $139,589 |
| Security Consultant | 3 | $114,442 |
| IT Business Analyst | 2 | $105,435 |
| Full Stack Developer | 2 | $103,044 |
| Test Engineer | 2 | $89,450 |
| Technical Business Analyst | 2 | $94,500 |
| Datawarehouse Developer | 1 | $98,904 |
| DevOps Engineer | 1 | $101,421 |
| IT System Analyst | 1 | $78,250 |
| Software Quality Assurance Analyst & Tester | 1 | $99,549 |
| AI/ML Engineer | 1 | $103,938 |
| IAM Consultant | 1 | $71,760 |
| Data Reporting Analyst | 1 | $69,784 |
| Senior SAP Basis Consultant | 1 | $114,026 |
| Guidewire Developer | 1 | $105,997 |
| Java Full Stack Developer | 1 | $123,656 |
| BI Developer | 1 | $122,699 |
| Systems Engineer | 1 | $112,000 |
| Business Analyst | 1 | $112,000 |
| Product Owner | 1 | $110,000 |
| QA Automation Engineer | 1 | $121,000 |
| SAP Sd/sm Consultant | 1 | $156,000 |
| SAP GRC Systems Engineer | 1 | $100,000 |
| Sr. Software Developer | 1 | $147,000 |
| Data Protection Engineer | 1 | $93,538 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 15 | $105,997 |
| FY2024 | 34 | $101,192 |
| FY2025 | 17 | $121,000 |
| FY2026 | 12 | $114,750 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
- Berkeley Heights, NJ13
- Ashburn, VA10
- Reston, VA9
- Prosper, TX6
- Irving, TX4
- Bentonville, AR3
- Pittsburg, PA3
- Omaha, NE3
- Plano, TX3
- Chantilly, VA2
- Austin, TX2
- Ayer, MA2
- Pittsburgh, PA2
- Cary, NC1
- Hayward, CA1
- Bellevue, WA1
- Mountain View, CA1
- Iowa, IA1
- Aubrey, TX1
- Berkeley Hts, NJ1
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Software Developers38
- Software Quality Assurance Analysts and Testers16
- Computer Systems Engineers/Architects9
- Information Security Analysts7
- Data Scientists4
- Computer Programmers3
- Management Analysts1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| QA Engineer | $120,000 ಹಂತ II | Baltimore, MD | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಜೂನ್ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Technical Business Analyst | $79,500 ಹಂತ I | Berkeley Heights, NJ | ಏಪ್ರಿ 30, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Technical Business Analyst | $109,500 ಹಂತ II | Berkeley Heights, NJ | ಏಪ್ರಿ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $145,000 ಹಂತ IV | Omaha, NE | ಏಪ್ರಿ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Java Developer | $141,000 ಹಂತ II | Berkeley Heights, NJ | ಏಪ್ರಿ 6, 2026 | ಏಪ್ರಿ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $144,700 ಹಂತ II | Sammamish, WA | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2026 | ಜುಲೈ 31, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Test Engineer | $75,483–$104,000 ಹಂತ II | Hackettstown, NJ | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Data Protection Engineer | $93,538–$116,480 ಹಂತ II | Scottsdale, AZ | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Java Developer | $132,000 ಹಂತ II | Berkeley Heights, NJ | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Software Developer | $147,000 ಹಂತ III | McKinney, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| SAP GRC Systems Engineer | $100,000 ಹಂತ II | St. Louis, MO | ಡಿಸೆಂ 15, 2025 | ಡಿಸೆಂ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $104,000 ಹಂತ I | Wilmington, DE | ಡಿಸೆಂ 4, 2025 | ಡಿಸೆಂ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| QA Engineer | $111,000 ಹಂತ III | Bentonville, AR | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $135,000 ಹಂತ III | Prosper, TX | ಆಗ 7, 2025 | ಆಗ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $134,500 ಹಂತ II | Ayer, MA | ಜುಲೈ 28, 2025 | ಜನವರಿ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $135,000 ಹಂತ III | Prosper, TX | ಜುಲೈ 18, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Business Analyst | $112,000 ಹಂತ II | Ashburn, VA | ಜೂನ್ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Systems Engineer | $112,000 ಹಂತ II | Ashburn, VA | ಜೂನ್ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Product Owner | $110,000 ಹಂತ III | Plano, TX | ಜೂನ್ 4, 2025 | ಜೂನ್ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| QA Automation Engineer | $121,000 ಹಂತ III | Silver Spring, MD | ಮೇ 13, 2025 | ಮೇ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| SAP Sd/sm Consultant | $156,000 ಹಂತ IV | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 24, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Java Developer | $95,493–$110,000 ಹಂತ I | Berkeley Heights, NJ | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| BI Developer | $122,699–$123,000 ಹಂತ II | Reston, VA | ಜನವರಿ 21, 2025 | ಜನವರಿ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Business Analyst | $109,886–$110,000 ಹಂತ III | Irving, TX | ಡಿಸೆಂ 19, 2024 | ಡಿಸೆಂ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. SAP Basis Consultant | $148,221–$149,760 ಹಂತ III | Reston, VA | ನವೆಂ 27, 2024 | ಡಿಸೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. SAP Basis Consultant | $148,221–$149,760 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ III | Reston, VA | ನವೆಂ 27, 2024 | ಡಿಸೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Java Full Stack Developer | $123,656–$123,700 ಹಂತ II | Berkeley Heights, NJ | ಅಕ್ಟೋ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Test Engineer | $103,418–$103,500 ಹಂತ II | Berkeley Heights, NJ | ಅಕ್ಟೋ 2, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Cloud Security Architect | $141,918–$145,600 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ III | Ashburn, VA | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $127,878–$127,890 ಹಂತ III | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $127,878–$127,890 ಹಂತ III | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Guidewire Developer | $105,997–$106,000 ಹಂತ II | Prosper, TX | ಆಗ 20, 2024 | ಆಗ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| QA Engineer | $86,861–$86,870 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ಆಗ 16, 2024 | ಡಿಸೆಂ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Full Stack Developer | $112,986–$123,700 ಹಂತ II | Concord, NC | ಆಗ 3, 2024 | ಆಗ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Cloud Security Architect | $141,918–$143,520 ಹಂತ III | Ashburn, VA | ಜುಲೈ 23, 2024 | ಜುಲೈ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| AI/ML Engineer | $103,938–$104,000 ಹಂತ II | Ashburn, VA | ಜೂನ್ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $114,026–$114,050 ಹಂತ II | Ashburn, VA | ಜೂನ್ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $114,026–$114,030 ಹಂತ II | Ashburn, VA | ಜೂನ್ 15, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Security Consultant | $114,442–$114,445 ಹಂತ II | Ashburn, VA | ಜೂನ್ 15, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Data Reporting Analyst | $69,784–$69,800 ಹಂತ II | Pittsburgh, PA | ಜೂನ್ 13, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IAM Consultant | $71,760–$71,800 ಹಂತ II | Pittsburg, PA | ಜೂನ್ 13, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Security Consultant | $114,795–$114,800 ಹಂತ II | Berkeley Hts, NJ | ಜೂನ್ 13, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior SAP Basis Consultant | $114,026–$114,030 ಹಂತ II | Reston, VA | ಜೂನ್ 4, 2024 | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Full Stack Developer | $93,101–$93,200 ಹಂತ II | Omaha, NE | ಮೇ 24, 2024 | ಮೇ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Quality Assurance Analyst & Tester | $99,549–$99,550 ಹಂತ II | Berkeley Heights, NJ | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Quality Assurance Analysts | $81,328–$99,550 ಹಂತ II | Irving, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Quality Assurance Analysts | — ಹಂತ II | Irving, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2024 | ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ |
| Software Quality Assurance Analysts | — ಹಂತ II | Irving, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2024 | ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ |
| Software Quality Assurance Analysts | $81,328–$85,000 ಹಂತ II | Prosper, TX | ಜನವರಿ 24, 2024 | ಜನವರಿ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Quality Assurance Analysts | $99,549–$99,550 ಹಂತ II | Berkeley Heights, NJ | ಜನವರಿ 22, 2024 | ಜನವರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $142,563–$142,600 ಹಂತ III | Berkeley Heights, NJ | ಜನವರಿ 12, 2024 | ಜನವರಿ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Quality Assurance Analysts | $99,549–$99,550 ಹಂತ II | Berkeley Heights, NJ | ಜನವರಿ 11, 2024 | ಜನವರಿ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Quality Assurance Analysts | — ಹಂತ II | Berkeley Heights, NJ | ಜನವರಿ 9, 2024 | ಜನವರಿ 15, 2024 | ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ |
| Software Quality Assurance Analysts | $99,549–$99,550 ಹಂತ II | Berkeley Heights, NJ | ಜನವರಿ 4, 2024 | ಜನವರಿ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $101,192–$101,195 ಹಂತ II | Aubrey, TX | ಡಿಸೆಂ 28, 2023 | ಜನವರಿ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| SAP Basis Consultant | $139,589–$145,000 ಹಂತ III | Reston, VA | ಡಿಸೆಂ 5, 2023 | ಡಿಸೆಂ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Cloud Security Architect | $137,675–$140,000 ಹಂತ III | Chantilly, VA | ನವೆಂ 30, 2023 | ಡಿಸೆಂ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| QA Engineer | $84,136–$84,140 ಹಂತ II | Bentonville, AR | ನವೆಂ 29, 2023 | ಡಿಸೆಂ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT System Analyst | $78,250–$78,500 ಹಂತ II | Pittsburg, PA | ನವೆಂ 15, 2023 | ನವೆಂ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $74,526–$111,700 ಹಂತ II | Pittsburgh, PA | ನವೆಂ 7, 2023 | ನವೆಂ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $103,938–$103,940 ಹಂತ II | Ashburn, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $93,101–$147,400 ಹಂತ II | Omaha, NE | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $89,565–$114,030 ಹಂತ II | Pittsburg, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Java Developer | $128,502–$128,510 ಹಂತ II | Bellevue, WA | ಜುಲೈ 27, 2023 | ಆಗ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $123,781–$123,785 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಜುಲೈ 26, 2023 | ಆಗ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| SAP Basis Consultant | $114,026–$114,400 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ II | Reston, VA | ಜುಲೈ 6, 2023 | ಜುಲೈ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| SAP Basis Consultant | $114,026–$114,400 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ II | Reston, VA | ಜುಲೈ 5, 2023 | ಜುಲೈ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. SAP Basis Consultant | $139,589–$141,440 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ III | Reston, VA | ಜುಲೈ 5, 2023 | ಜುಲೈ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. SAP Basis Consultant | $114,026–$114,030 ಹಂತ II | Reston, VA | ಜುಲೈ 3, 2023 | ಜುಲೈ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Security Consultant | $103,813–$103,850 ಹಂತ II | Iowa, IA | ಜೂನ್ 29, 2023 | ಜೂನ್ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $110,240–$110,245 ಹಂತ II | Ashburn, VA | ಜೂನ್ 21, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| DevOps Engineer | $101,421–$101,425 ಹಂತ II | Cary, NC | ಜೂನ್ 21, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $92,040–$92,100 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 22, 2023 | ಮೇ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Business Analyst | $100,984–$100,985 ಹಂತ II | Hayward, CA | ಮೇ 9, 2023 | ಮೇ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $108,181–$108,190 ಹಂತ II | Ayer, MA | ಮೇ 5, 2023 | ಮೇ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Datawarehouse Developer | $98,904–$120,000 ಹಂತ II | Prosper, TX | ಜನವರಿ 3, 2023 | ಜನವರಿ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $116,938–$124,800 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ III | Prosper, TX | ಡಿಸೆಂ 15, 2022 | ಡಿಸೆಂ 22, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Cloud Security Architect | $128,898–$145,600 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ III | Chantilly, VA | ನವೆಂ 1, 2022 | ನವೆಂ 8, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).