ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › NTT DATA Americas, Inc. › Software Development Specialist
NTT DATA Americas, Inc. ನಲ್ಲಿ Software Development Specialist: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
NTT DATA Americas, Inc. ನಲ್ಲಿ Software Development Specialist ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 139 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $106,517; ಮಧ್ಯಭಾಗ $99,466–$110,947.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)139
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$106,517
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$99,466–$110,947
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$93,517–$131,685
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 45 | $100,869 |
| FY2024 | 34 | $104,125 |
| FY2025 | 30 | $106,517 |
| FY2026 | 29 | $109,782 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $102,107–$132,107 ಹಂತ III | Miami, FL | ಜೂನ್ 2, 2026 | ನವೆಂ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,728–$134,728 ಹಂತ III | Prospect Heights, IL | ಜೂನ್ 2, 2026 | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,157–$127,157 ಹಂತ III | Draper, UT | ಮೇ 19, 2026 | ಮೇ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,662–$136,662 ಹಂತ III | Hutto, TX | ಏಪ್ರಿ 22, 2026 | ಮೇ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,448–$114,448 ಹಂತ III | Dardenne Prairie, MO | ಏಪ್ರಿ 22, 2026 | ಆಗ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,782–$139,782 ಹಂತ III | Eden Prairie, MN | ಏಪ್ರಿ 15, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,198–$140,198 ಹಂತ III | Addison, TX | ಏಪ್ರಿ 13, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,198–$140,198 ಹಂತ III | Worcester, MA | ಏಪ್ರಿ 9, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,782–$139,782 ಹಂತ III | Eden Prairie, MN | ಏಪ್ರಿ 7, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,867–$112,867 ಹಂತ III | Montpelier, VT | ಏಪ್ರಿ 1, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,981–$132,981 ಹಂತ III | Rochester Hills, MI | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2026 | ಏಪ್ರಿ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,198–$140,198 ಹಂತ III | Westlake, TX | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,782–$139,782 ಹಂತ III | Waite Park, MN | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,290–$135,290 ಹಂತ III | Jacksonville, FL | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2026 | ಆಗ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,270–$160,270 ಹಂತ III | San Leadro, CA | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2026 | ಆಗ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,528–$155,528 ಹಂತ III | Jersey City, NJ | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,602–$135,602 ಹಂತ III | Oaks, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2026 | ಆಗ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,198–$130,198 ಹಂತ III | Tulsa, OK | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2026 | ಆಗ 13, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,270–$160,270 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2026 | ಜುಲೈ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,445–$168,445 ಹಂತ III | San Leandro, CA | ಜನವರಿ 27, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,198–$140,198 ಹಂತ III | Addison, TX | ಜನವರಿ 26, 2026 | ಜನವರಿ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $147,638–$177,638 ಹಂತ III | Merrimack, NH | ಜನವರಿ 15, 2026 | ಜನವರಿ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,198–$140,198 ಹಂತ III | Bala Cynwyd, PA | ಡಿಸೆಂ 19, 2025 | ಮೇ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,445–$168,445 ಹಂತ III | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 4, 2025 | ಡಿಸೆಂ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,002–$133,002 ಹಂತ III | Pearland, TX | ಡಿಸೆಂ 1, 2025 | ಏಪ್ರಿ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,946–$128,946 ಹಂತ III | Salt Lake City, UT | ಡಿಸೆಂ 1, 2025 | ಡಿಸೆಂ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,198–$140,198 ಹಂತ III | Jeffersonville, PA | ಡಿಸೆಂ 1, 2025 | ಮೇ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,198–$140,198 ಹಂತ III | Worcester, MA | ನವೆಂ 13, 2025 | ಮೇ 8, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,669–$132,669 ಹಂತ III | Concord, NC | ನವೆಂ 5, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,198–$140,198 ಹಂತ III | Plano, TX | ಆಗ 27, 2025 | ಜನವರಿ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,445–$168,445 ಹಂತ III | San Leandro, CA | ಆಗ 25, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,198–$140,198 ಹಂತ III | Addison, TX | ಆಗ 12, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,198–$140,198 ಹಂತ III | Plano, TX | ಆಗ 11, 2025 | ಜನವರಿ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,379–$164,379 | San Leandro, CA | ಜುಲೈ 28, 2025 | ಜನವರಿ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,517–$136,517 ಹಂತ III | Plano, TX | ಜೂನ್ 30, 2025 | ಡಿಸೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,450–$145,450 | Durham, NC | ಜೂನ್ 16, 2025 | ಜೂನ್ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,517–$136,517 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಜೂನ್ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,450–$145,450 | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಜೂನ್ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,517–$136,517 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಮೇ 30, 2025 | ಜೂನ್ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,741–$165,741 ಹಂತ III | Tracy, CA | ಮೇ 20, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,741–$165,741 ಹಂತ III | Tracy, CA | ಏಪ್ರಿ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,517–$136,517 ಹಂತ III | Miami, FL | ಏಪ್ರಿ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,814–$132,814 ಹಂತ III | Oaks, PA | ಏಪ್ರಿ 23, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,517–$136,517 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಏಪ್ರಿ 10, 2025 | ಏಪ್ರಿ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,026–$153,026 | New York, NY | ಏಪ್ರಿ 4, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,026–$153,026 | Woodcliff Lake, NJ | ಏಪ್ರಿ 3, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,984–$130,984 ಹಂತ III | Alpharetta, GA | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2025 | ಆಗ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,517–$136,517 ಹಂತ III | Auburn Hills, MI | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,517–$136,517 ಹಂತ III | McKinney, TX | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,517–$136,517 ಹಂತ III | Oaks, PA | ಜನವರಿ 27, 2025 | ಜೂನ್ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,517–$136,517 ಹಂತ III | Bala Cynwyd, PA | ಜನವರಿ 21, 2025 | ಏಪ್ರಿ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,814–$132,814 ಹಂತ III | Exton, PA | ಡಿಸೆಂ 23, 2024 | ಜನವರಿ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,517–$136,517 ಹಂತ III | Bala Cynwyd, PA | ಡಿಸೆಂ 5, 2024 | ಏಪ್ರಿ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,310–$135,310 ಹಂತ III | St. Cloud, MN | ನವೆಂ 26, 2024 | ಜನವರಿ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,589–$169,589 ಹಂತ III | San Leandro, CA | ನವೆಂ 12, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,310–$135,310 ಹಂತ III | Bloomington, MN | ನವೆಂ 4, 2024 | ಜನವರಿ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,602–$122,602 ಹಂತ III | Morrisville, NC | ಅಕ್ಟೋ 22, 2024 | ಏಪ್ರಿ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,262–$139,262 ಹಂತ III | Durham, NC | ಅಕ್ಟೋ 11, 2024 | ಜನವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,589–$169,589 ಹಂತ III | San Leandro, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2024 | ಡಿಸೆಂ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,197–$141,197 | Oaks, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2024 | ಜನವರಿ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,517–$136,517 ಹಂತ III | Bala Cynwyd, PA | ಆಗ 30, 2024 | ಜನವರಿ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,210–$133,210 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಆಗ 28, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,814–$132,814 ಹಂತ III | Oaks, PA | ಆಗ 26, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,384–$141,384 ಹಂತ III | Fairview, OR | ಆಗ 5, 2024 | ಜನವರಿ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,099–$137,099 ಹಂತ III | Norristown, PA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಡಿಸೆಂ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,099–$137,099 ಹಂತ III | Plano, TX | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಡಿಸೆಂ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,099–$137,099 ಹಂತ III | Royersford, PA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಡಿಸೆಂ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,099–$137,099 ಹಂತ III | Oaks, PA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಡಿಸೆಂ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,099–$137,099 ಹಂತ III | Oaks, PA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಡಿಸೆಂ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,730–$133,730 ಹಂತ III | Woodcliff Lake, NJ | ಜೂನ್ 27, 2024 | ಡಿಸೆಂ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,099–$137,099 ಹಂತ III | Norristown, PA | ಜೂನ್ 27, 2024 | ನವೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,781–$127,781 ಹಂತ III | Bala Cynwyd, PA | ಜೂನ್ 18, 2024 | ಜೂನ್ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $88,338–$118,338 ಹಂತ III | Miami, FL | ಜೂನ್ 7, 2024 | ಜೂನ್ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,520–$134,520 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಜೂನ್ 7, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,520–$134,520 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಏಪ್ರಿ 15, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,078–$158,078 | San Leandro, CA | ಏಪ್ರಿ 11, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,366–$126,366 ಹಂತ III | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 10, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,730–$133,730 ಹಂತ III | New York, NY | ಏಪ್ರಿ 10, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,838–$130,838 ಹಂತ III | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 4, 2024 | ಆಗ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,090–$130,090 ಹಂತ III | Eden Prairie, MN | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,520–$134,520 ಹಂತ III | Plano, TX | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2024 | ಜುಲೈ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,099–$137,099 ಹಂತ III | Bala Cynwyd, PA | ಜನವರಿ 23, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,517–$123,517 ಹಂತ III | Fond du Lac, WI | ಜನವರಿ 16, 2024 | ಮೇ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,517–$123,517 ಹಂತ III | Plano, TX | ಜನವರಿ 5, 2024 | ಜೂನ್ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,520–$134,520 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಡಿಸೆಂ 13, 2023 | ಏಪ್ರಿ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,517–$123,517 ಹಂತ III | Fond du Lac, WI | ಡಿಸೆಂ 6, 2023 | ಮೇ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,838–$130,838 ಹಂತ III | Bloomington, IL | ಡಿಸೆಂ 1, 2023 | ಡಿಸೆಂ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,694–$145,900 ಹಂತ III | Irvine, CA | ಅಕ್ಟೋ 18, 2023 | ಏಪ್ರಿ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,261–$127,261 ಹಂತ III | Fort Mill, SC | ಅಕ್ಟೋ 9, 2023 | ಏಪ್ರಿ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,090–$130,090 ಹಂತ III | Plano, TX | ಅಕ್ಟೋ 9, 2023 | ಏಪ್ರಿ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,429–$126,429 ಹಂತ III | Worcester, MA | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,328–$150,328 ಹಂತ III | Newark, DE | ಅಕ್ಟೋ 2, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,517–$123,517 ಹಂತ III | Addison, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,319–$155,319 | Fremont, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,319–$155,319 | Plano, TX | ಆಗ 24, 2023 | ಆಗ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,851–$135,851 ಹಂತ III | St. Louis, MO | ಆಗ 21, 2023 | ಆಗ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,517–$123,517 ಹಂತ III | Allen, TX | ಆಗ 17, 2023 | ಆಗ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,261–$127,261 ಹಂತ III | Plano, TX | ಆಗ 14, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,472–$125,472 ಹಂತ III | Plano, TX | ಜುಲೈ 20, 2023 | ಆಗ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,136–$127,136 ಹಂತ III | Oklahoma City, OK | ಜುಲೈ 20, 2023 | ಜನವರಿ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,319–$155,319 | San Leandro, CA | ಜುಲೈ 19, 2023 | ಜನವರಿ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,355–$146,355 ಹಂತ III | Plano, TX | ಜುಲೈ 17, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,520–$134,520 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಜುಲೈ 13, 2023 | ಜುಲೈ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,319–$155,319 | Concord, CA | ಜುಲೈ 13, 2023 | ಜುಲೈ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,494–$111,494 ಹಂತ III | Topeka, KS | ಜೂನ್ 30, 2023 | ಜುಲೈ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $1,223,784–$1,583,784 ಹಂತ III | Montpelier, VT | ಜೂನ್ 30, 2023 | ಡಿಸೆಂ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,466–$129,466 ಹಂತ III | Woodcliff Lake, NJ | ಜೂನ್ 30, 2023 | ಡಿಸೆಂ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,432–$124,432 ಹಂತ III | Midvale, UT | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಜುಲೈ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,233–$135,233 | Charlotte, NC | ಜೂನ್ 8, 2023 | ಜೂನ್ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,685–$161,685 ಹಂತ III | Fremont, CA | ಜೂನ್ 5, 2023 | ನವೆಂ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,261–$131,261 | Eden Prairie, MN | ಮೇ 22, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,261–$131,261 | Eden Prairie, MN | ಮೇ 18, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $79,893–$109,893 ಹಂತ III | Montpelier, VT | ಮೇ 15, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,432–$124,432 ಹಂತ III | Worcester, MA | ಏಪ್ರಿ 25, 2023 | ಮೇ 8, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,432–$124,432 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಏಪ್ರಿ 19, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,026–$144,026 ಹಂತ III | Oaks, PA | ಏಪ್ರಿ 17, 2023 | ಮೇ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,915–$121,915 ಹಂತ III | Phoenixville, PA | ಏಪ್ರಿ 17, 2023 | ಆಗ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,869–$130,869 | Eden Prairie, MN | ಏಪ್ರಿ 12, 2023 | ಆಗ 31, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,326–$125,326 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಏಪ್ರಿ 10, 2023 | ಏಪ್ರಿ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,269–$133,269 | Eden Prairie, MN | ಏಪ್ರಿ 7, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,432–$124,432 ಹಂತ III | Worcester, MA | ಏಪ್ರಿ 6, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,269–$133,269 | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 3, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,326–$125,326 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ಏಪ್ರಿ 3, 2023 | ಏಪ್ರಿ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,915–$121,915 ಹಂತ III | Oaks, PA | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2023 | ಆಗ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,619–$124,619 ಹಂತ III | Frisco, TX | ಮಾರ್ಚ್ 23, 2023 | ಏಪ್ರಿ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,466–$129,466 ಹಂತ III | Jersey City, NJ | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,477–$134,477 | Charlotte, NC | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,685–$161,685 ಹಂತ III | Plano, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2023 | ಜುಲೈ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,432–$124,432 ಹಂತ III | Worcester, MA | ಜನವರಿ 20, 2023 | ಜುಲೈ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $158,667–$188,667 | San Francisco, CA | ಜನವರಿ 13, 2023 | ಜುಲೈ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,466–$129,466 ಹಂತ III | New York, NY | ಡಿಸೆಂ 29, 2022 | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,405–$115,405 ಹಂತ III | Jacksonville, FL | ಡಿಸೆಂ 22, 2022 | ಜೂನ್ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $107,264–$137,264 | Scottsdale, AZ | ಡಿಸೆಂ 22, 2022 | ಜೂನ್ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,685–$161,685 ಹಂತ III | Plano, TX | ನವೆಂ 30, 2022 | ಮೇ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,058–$150,058 ಹಂತ III | Charlotte, NC | ನವೆಂ 28, 2022 | ಮೇ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,915–$121,915 ಹಂತ III | Bala Cynwyd, PA | ನವೆಂ 21, 2022 | ಮೇ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,685–$161,685 ಹಂತ III | Fremont, CA | ನವೆಂ 21, 2022 | ಡಿಸೆಂ 5, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,685–$161,685 ಹಂತ III | Plano, TX | ನವೆಂ 17, 2022 | ಮೇ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,466–$129,466 ಹಂತ III | Jersey City, NJ | ಅಕ್ಟೋ 17, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Software Development Specialist →
NTT DATA Americas, Inc. ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Software Development Senior Specialist$114,379
- Software Development Senior Analyst$87,360
- Digital Engineering Lead Engineer$109,158
- Software Development Advisor$125,872
- Business Intelligence Senior Specialist$114,926
- Application Management Senior Specialist$112,627
- ERP Senior Specialist$109,932
- Application Management Specialist$101,753
- Enterprise Resource Planning Advisor$123,395
- Software Quality Assurance Specialist$95,326
- Digital Engineering Sr. Engineer$91,374
- Digital Solution Cnslt. Lead Consultant$132,724
- Digital Solution Consultant Lead Consultant$132,724
- Business Intelligence Specialist$104,022
- Digital Engineering Staff Engineer$129,345
- Enterprise Resource Planning Specialist$95,337
- Systems Integration Senior Specialist$109,507
- Application Management Senior Analyst$86,923
- Software Development Specialist Advisor$126,131
- Software Development Senior Manager$119,424
- Software Development Analyst$81,037
- Digital Engineering Mgmt. Senior Manager$133,952
- Enterprise Resource Planning Senior Specialist$114,680
- Software Quality Assurance Sr. Analyst$82,586
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).