ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › NTT DATA Services, LLC › Software Development Specialist Advisor
NTT DATA Services, LLC ನಲ್ಲಿ Software Development Specialist Advisor: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
NTT DATA Services, LLC ನಲ್ಲಿ Software Development Specialist Advisor ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 82 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $126,131; ಮಧ್ಯಭಾಗ $116,979–$130,021.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)82
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$126,131
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$116,979–$130,021
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$114,566–$139,402
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 23 | $121,555 |
| FY2024 | 20 | $118,488 |
| FY2025 | 23 | $126,131 |
| FY2026 | 15 | $129,022 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $120,307–$150,307 ಹಂತ IV | Land O Lakes, FL | ಮೇ 22, 2026 | ಮೇ 28, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,344–$140,334 ಹಂತ IV | Germantown, TN | ಮೇ 21, 2026 | ನವೆಂ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,362–$142,362 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಮೇ 14, 2026 | ಮೇ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,022–$159,022 ಹಂತ IV | Cumming, GA | ಏಪ್ರಿ 30, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,304–$152,304 ಹಂತ IV | Phoenix, AZ | ಏಪ್ರಿ 10, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $158,704–$188,704 ಹಂತ IV | Renton, WA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,525–$170,525 ಹಂತ IV | Canton, MA | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2026 | ಜೂನ್ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,022–$159,022 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2026 | ಆಗ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,330–$149,330 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2026 | ಜುಲೈ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,022–$159,022 ಹಂತ IV | Milford, MA | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2026 | ಜೂನ್ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,826–$151,826 ಹಂತ IV | Miami, FL | ಜನವರಿ 26, 2026 | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,022–$159,022 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಡಿಸೆಂ 12, 2025 | ಜೂನ್ 13, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,773–$171,773 ಹಂತ IV | Glastonbury, CT | ಡಿಸೆಂ 8, 2025 | ಡಿಸೆಂ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,022–$159,022 ಹಂತ IV | Franklin, TN | ನವೆಂ 20, 2025 | ನವೆಂ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,022–$159,022 ಹಂತ IV | Irving, TX | ನವೆಂ 5, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $138,965–$168,965 ಹಂತ IV | Lafayette, LA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,406–$166,406 ಹಂತ IV | Foxboro, MA | ಜುಲೈ 30, 2025 | ಜನವರಿ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,022–$159,022 ಹಂತ IV | Nashville, TN | ಜುಲೈ 24, 2025 | ಜನವರಿ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,876–$155,876 | Plano, TX | ಜುಲೈ 15, 2025 | ಜುಲೈ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,876–$155,876 | Frisco, TX | ಜುಲೈ 10, 2025 | ಡಿಸೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,022–$159,022 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಜುಲೈ 7, 2025 | ಜುಲೈ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,131–$156,131 ಹಂತ IV | Aubrey, TX | ಜೂನ್ 27, 2025 | ಡಿಸೆಂ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,131–$156,131 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ IV | Plano, TX | ಜೂನ್ 3, 2025 | ನವೆಂ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,904–$154,904 ಹಂತ IV | Cedar Park, TX | ಮೇ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $152,443–$182,443 ಹಂತ IV | Renton, WA | ಮೇ 27, 2025 | ಜೂನ್ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,835–$171,835 ಹಂತ IV | Ashland, MA | ಮೇ 14, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,402–$169,402 ಹಂತ IV | Braintree, MA | ಮೇ 5, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,131–$156,131 ಹಂತ IV | Louisville, KY | ಏಪ್ರಿ 16, 2025 | ಏಪ್ರಿ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,731–$132,731 ಹಂತ IV | Lincoln, NE | ಏಪ್ರಿ 14, 2025 | ಜುಲೈ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,131–$156,131 ಹಂತ IV | Atlanta, GA | ಏಪ್ರಿ 7, 2025 | ಏಪ್ರಿ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,131–$156,131 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಏಪ್ರಿ 2, 2025 | ಜುಲೈ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,131–$156,131 ಹಂತ IV | Land O Lakes, FL | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2025 | ಆಗ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,131–$156,131 ಹಂತ IV | Louisville, KY | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2025 | ಜೂನ್ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,131–$156,131 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಜನವರಿ 21, 2025 | ಜನವರಿ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,933–$149,933 ಹಂತ IV | South Grafton, MA | ಡಿಸೆಂ 13, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,131–$156,131 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 10, 2024 | ಮೇ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,131–$156,131 ಹಂತ IV | Irving, TX | ನವೆಂ 18, 2024 | ಮೇ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,566–$144,566 ಹಂತ IV | Miami, FL | ನವೆಂ 8, 2024 | ಏಪ್ರಿ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,382–$155,382 | Prosper, TX | ನವೆಂ 6, 2024 | ಜನವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,490–$166,490 ಹಂತ IV | Overland Park, KS | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,666–$161,666 | Canton, MA | ಆಗ 28, 2024 | ಡಿಸೆಂ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,805–$138,805 ಹಂತ IV | Lincoln, NE | ಜೂನ್ 29, 2024 | ಜುಲೈ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,979–$146,979 ಹಂತ IV | Lincoln, NE | ಜೂನ್ 27, 2024 | ಜುಲೈ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,979–$146,979 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಜೂನ್ 21, 2024 | ನವೆಂ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,979–$146,979 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಜೂನ್ 14, 2024 | ಜೂನ್ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,979–$146,979 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಜೂನ್ 3, 2024 | ನವೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,186–$148,186 ಹಂತ IV | Elgin, IL | ಮೇ 21, 2024 | ಆಗ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,805–$138,805 ಹಂತ IV | Elkhorn, NE | ಮೇ 8, 2024 | ಮೇ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,856–$171,856 ಹಂತ IV | Canton, MA | ಮೇ 1, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,021–$160,021 ಹಂತ IV | Foxborough, MA | ಏಪ್ರಿ 24, 2024 | ಆಗ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,730–$159,730 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಏಪ್ರಿ 18, 2024 | ಏಪ್ರಿ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,779–$154,779 ಹಂತ IV | Elkhorn, NE | ಏಪ್ರಿ 15, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,464–$169,464 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 11, 2024 | ಏಪ್ರಿ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,979–$146,979 ಹಂತ IV | Franklin, TN | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2024 | ಏಪ್ರಿ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,464–$169,464 ಹಂತ IV | Glastonbury, CT | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2024 | ಏಪ್ರಿ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,872–$160,872 | Dorchester, MA | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2024 | ಮೇ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,789–$148,789 ಹಂತ IV | Middleton, WI | ಜನವರಿ 30, 2024 | ಜುಲೈ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,979–$146,979 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಜನವರಿ 11, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,166–$147,166 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಅಕ್ಟೋ 18, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,603–$160,603 | Quincy, MA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,979–$146,979 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,603–$160,603 | Quincy, MA | ಆಗ 23, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,979–$146,979 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಜುಲೈ 11, 2023 | ಜುಲೈ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,611–$155,611 ಹಂತ IV | Renton, WA | ಜೂನ್ 30, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,992–$164,992 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಜೂನ್ 22, 2023 | ಜುಲೈ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,189–$159,189 ಹಂತ III | Quincy, MA | ಜೂನ್ 15, 2023 | ನವೆಂ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,158–$113,158 ಹಂತ IV | Memphis, TN | ಜೂನ್ 9, 2023 | ನವೆಂ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,918–$145,918 ಹಂತ IV | Tampa, FL | ಜೂನ್ 8, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,918–$145,918 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಮೇ 26, 2023 | ಜುಲೈ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,659–$146,659 | Miami, FL | ಮೇ 3, 2023 | ಜೂನ್ 8, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,302–$140,302 ಹಂತ IV | Providence, RI | ಏಪ್ರಿ 14, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,030–$165,000 | Irving, TX | ಏಪ್ರಿ 11, 2023 | ಏಪ್ರಿ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,918–$145,918 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2023 | ಆಗ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,030–$154,030 | Plano, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2023 | ಜೂನ್ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,555–$151,555 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 21, 2022 | ಜೂನ್ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,918–$145,918 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 13, 2022 | ಡಿಸೆಂ 29, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,918–$145,918 ಹಂತ IV | Marietta, GA | ಡಿಸೆಂ 13, 2022 | ಡಿಸೆಂ 20, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,992–$170,000 ಹಂತ IV | Irving, TX | ನವೆಂ 17, 2022 | ಡಿಸೆಂ 12, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,000–$165,000 ಹಂತ IV | Nashville, TN | ನವೆಂ 10, 2022 | ಜನವರಿ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,992–$170,000 ಹಂತ IV | Irving, TX | ನವೆಂ 3, 2022 | ಡಿಸೆಂ 12, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,693–$159,693 | Irving, TX | ಅಕ್ಟೋ 26, 2022 | ನವೆಂ 7, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,158–$113,158 ಹಂತ IV | Memphis, TN | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Software Development Specialist Advisor →
NTT DATA Services, LLC ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Software Development Advisor$117,884
- Software Development Senior Specialist$111,147
- Software Development Specialist$106,517
- Systems Integration Senior Specialist$109,507
- Software Development Associate Director$118,539
- Systems Integration Advisor$116,979
- Software Development Senior Analyst$91,374
- Systems Integration Specialist Advisor$120,879
- Systems Integration Specialist$93,517
- Software Development Senior Manager$118,404
- Systems Administration Senior Specialist$115,918
- Enterprise Resource Planning Advisor$116,979
- Testing Engineering Advisor$113,194
- Testing Engineering Specialist Advisor$122,855
- Testing Engineering Specialist$91,291
- Software Developer Senior Specialist$109,507
- Testing Engineering Senior Specialist$108,142
- Project Program Management Advisor$116,979
- Networking Senior Specialist Advisor$136,242
- Digital Engineering Staff Engineer$126,131
- Software Quality Assurance Specialist Advisor$126,131
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).