ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Nypro, Inc., a Jabil Company
Nypro, Inc., a Jabil Company: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Nypro, Inc., a Jabil Company ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 15 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 15. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $107,169.
Nypro, Inc., a Jabil Company H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Nypro, Inc., a Jabil Company ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 15 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಏಪ್ರಿ 29, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Quality Engineer II | 3 | $91,406 |
| Quality Engineer Lead | 2 | $117,907 |
| Manufacturing Engineer II | 2 | $92,681 |
| Manufacturing Engineer III | 2 | $108,240 |
| Sr. Quality Systems & Compliance Manager | 1 | $145,226 |
| NPI Quality Engineer II | 1 | $84,656 |
| Quality Engineer III | 1 | $107,169 |
| Engineer III | 1 | $107,169 |
| Quality Assurance Engineer II | 1 | $96,366 |
| Senior Quality Systems & Compliance Manager | 1 | $158,309 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 6 | $92,681 |
| FY2025 | 5 | $108,240 |
| FY2026 | 4 | $96,916 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Industrial Engineers9
- Architectural and Engineering Managers2
- Industrial Production Managers2
- Mechanical Engineers1
- Electronics Engineers, Except Computer1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Quality Engineer II | $97,465–$98,536 ಹಂತ II | Clinton, MA | ಏಪ್ರಿ 29, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Quality Systems & Compliance Manager | $158,309–$161,500 ಹಂತ IV | Clinton, MA | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Quality Assurance Engineer II | $96,366 ಹಂತ II | Clinton, MA | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2026 | ಮೇ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Quality Engineer II | $91,406 ಹಂತ II | Gurnee, IL | ಜನವರಿ 20, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Manufacturing Engineer III | $108,240 | Maple Grove, MN | ಜುಲೈ 25, 2025 | ಜುಲೈ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Manufacturing Engineer III | $108,240 | Maple Grove, MN | ಜುಲೈ 25, 2025 | ಜುಲೈ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Quality Engineer Lead | $124,617–$135,673 | Maple Grove, MN | ಜುಲೈ 23, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Quality Engineer III | $107,169–$157,300 | Devens, MA | ಮೇ 29, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engineer III | $107,169–$157,300 | Clinton, MA | ಮೇ 23, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| NPI Quality Engineer II | $84,656–$114,883 ಹಂತ II | Clinton, MA | ಏಪ್ರಿ 21, 2023 | ಮೇ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Quality Engineer II | $80,000–$85,000 ಹಂತ II | Gurnee, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Quality Systems & Compliance Manager | $145,226–$190,580 ಹಂತ IV | Clinton, MA | ಜನವರಿ 24, 2023 | ಮೇ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Manufacturing Engineer II | $89,128–$96,234 ಹಂತ II | Maple Grove, MN | ಜನವರಿ 24, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Manufacturing Engineer II | $96,234 ಹಂತ II | Maple Grove, MN | ಜನವರಿ 3, 2023 | ಜನವರಿ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Quality Engineer Lead | $111,197–$135,673 ಹಂತ I | Maple Grove, MN | ಡಿಸೆಂ 8, 2022 | ಡಿಸೆಂ 16, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).