ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Optum Services, Inc. › Senior Manager, Software Engineering
Optum Services, Inc. ನಲ್ಲಿ Senior Manager, Software Engineering: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Optum Services, Inc. ನಲ್ಲಿ Senior Manager, Software Engineering ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 86 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $141,898; ಮಧ್ಯಭಾಗ $133,898–$156,976.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)86
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$141,898
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$133,898–$156,976
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$129,319–$164,795
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 25 | $134,846 |
| FY2024 | 28 | $140,892 |
| FY2025 | 18 | $148,533 |
| FY2026 | 12 | $145,018 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $130,431–$256,080 | Ashburn, VA | ಜೂನ್ 23, 2026 | ಡಿಸೆಂ 22, 2026 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $145,018–$244,440 ಹಂತ IV | Eden Prairie, MN | ಜೂನ್ 9, 2026 | ನವೆಂ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,112–$244,440 ಹಂತ IV | Lakeville, MN | ಜೂನ್ 2, 2026 | ನವೆಂ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,971–$185,880 ಹಂತ III | Richardson, TX | ಏಪ್ರಿ 21, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $156,291–$244,440 ಹಂತ II | Eden Prairie, MN | ಏಪ್ರಿ 8, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,018–$244,440 ಹಂತ IV | Minnetonka, MN | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,317–$236,775 ಹಂತ IV | Schaumburg, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2026 | ಆಗ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,005–$267,720 ಹಂತ IV | East Windsor, NJ | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2026 | ಆಗ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,339–$225,500 | Buford, GA | ಜನವರಿ 29, 2026 | ಜುಲೈ 31, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,533–$214,225 ಹಂತ III | Hermitage, TN | ಜನವರಿ 21, 2026 | ಜುಲೈ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,258–$248,050 | South Windsor, CT | ಜನವರಿ 20, 2026 | ಜುಲೈ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $167,632–$281,875 | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 18, 2025 | ಮೇ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,149–$236,775 ಹಂತ IV | White Marsh, MD | ನವೆಂ 5, 2025 | ಏಪ್ರಿ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $174,720–$248,050 ಹಂತ II | Washington, DC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,018–$225,450 ಹಂತ IV | Eden Prairie, MN | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2025 | ನವೆಂ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,129–$236,775 ಹಂತ III | Medina, MN | ಆಗ 29, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,998–$225,450 ಹಂತ IV | Celina, TX | ಆಗ 1, 2025 | ಜನವರಿ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,898–$225,450 ಹಂತ IV | Eden Prairie, MN | ಜೂನ್ 18, 2025 | ಡಿಸೆಂ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,954–$225,450 | Baking Ridge, NJ | ಜೂನ್ 17, 2025 | ನವೆಂ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $179,631–$225,450 | Basking Ridge, NJ | ಜೂನ್ 12, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,898–$225,450 ಹಂತ IV | Eden Prairie, MN | ಮೇ 22, 2025 | ನವೆಂ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,531–$225,450 | Horsham, PA | ಮೇ 20, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $142,491–$225,450 ಹಂತ II | Mundelein, IL | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಮೇ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $178,256–$190,288 ಹಂತ III | Lakeville, MN | ಏಪ್ರಿ 25, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,901–$193,800 ಹಂತ II | Downers Groove, IL | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2025 | ಆಗ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,221–$212,596 ಹಂತ III | Ashburn, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2025 | ಆಗ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,960–$232,500 ಹಂತ III | Pleasant Hill, CA | ಜನವರಿ 31, 2025 | ಜುಲೈ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $169,000 ಹಂತ IV | Concord, NC | ಜನವರಿ 9, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,878–$212,596 ಹಂತ III | Lewisville, TX | ಜನವರಿ 9, 2025 | ಜುಲೈ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,093–$212,596 ಹಂತ II | Eden Prairie, MN | ನವೆಂ 1, 2024 | ಮೇ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $148,845–$212,600 ಹಂತ II | Marietta, GA | ಅಕ್ಟೋ 10, 2024 | ಏಪ್ರಿ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $162,109–$212,596 | Aldie, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $161,886–$212,600 ಹಂತ IV | Castle Pines, CO | ಆಗ 29, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,898–$212,600 ಹಂತ IV | Eden Prairie, MN | ಆಗ 7, 2024 | ಜನವರಿ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,300–$220,000 ಹಂತ IV | Johnstown, PA | ಜುಲೈ 26, 2024 | ಜುಲೈ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,898–$203,737 ಹಂತ IV | Minnetonka, MN | ಜುಲೈ 18, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $144,976–$212,600 ಹಂತ IV | Glen Allen, VA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಡಿಸೆಂ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $161,096–$212,600 ಹಂತ III | Richardson, TX | ಜೂನ್ 24, 2024 | ಡಿಸೆಂ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,550–$212,600 ಹಂತ II | Eden Prairie, MN | ಜೂನ್ 10, 2024 | ಡಿಸೆಂ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,464–$212,600 ಹಂತ IV | Richardson, TX | ಜೂನ್ 6, 2024 | ಡಿಸೆಂ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $160,326–$203,737 ಹಂತ II | Washington, DC | ಮೇ 24, 2024 | ಮೇ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,200–$212,600 ಹಂತ IV | Eden Prairie, MN | ಮೇ 10, 2024 | ನವೆಂ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $164,986–$220,814 ಹಂತ III | Schaumburg, IL | ಏಪ್ರಿ 29, 2024 | ಮೇ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,200–$203,737 ಹಂತ IV | Corcoran, MN | ಏಪ್ರಿ 25, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $137,550–$212,600 ಹಂತ II | Eden Prairie, MN | ಏಪ್ರಿ 15, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,200–$208,581 ಹಂತ IV | Eden Prairie, MN | ಏಪ್ರಿ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,578–$203,737 ಹಂತ II | Irvine, CA | ಏಪ್ರಿ 2, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| — ಹಂತ IV | Eden Prairie, MN | ಏಪ್ರಿ 2, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ |
| $146,578–$203,737 ಹಂತ II | Irvine, CA | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,101–$190,749 ಹಂತ II | Mount Juliet, TN | ಮಾರ್ಚ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,675–$203,737 ಹಂತ II | Boston, MA | ಮಾರ್ಚ್ 8, 2024 | ಜೂನ್ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $158,704–$214,999 ಹಂತ III | Somersworth, NH | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2024 | ಆಗ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,885–$189,257 ಹಂತ IV | Eden Prairie, MN | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2024 | ಜುಲೈ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,264–$189,257 ಹಂತ II | Coppell, TX | ಜನವರಿ 18, 2024 | ಜನವರಿ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $161,221–$165,012 ಹಂತ III | Eden Prairie, MN | ಜನವರಿ 9, 2024 | ಜುಲೈ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,600–$203,737 ಹಂತ I | Sandy Springs, GA | ಡಿಸೆಂ 28, 2023 | ಮೇ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,600–$203,737 ಹಂತ I | Sandy Springs, GA | ಡಿಸೆಂ 26, 2023 | ಜೂನ್ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,200–$162,000 ಹಂತ IV | Eden Prairie, MN | ಡಿಸೆಂ 19, 2023 | ಜೂನ್ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,762–$232,500 | San Francisco, CA | ಡಿಸೆಂ 11, 2023 | ಜೂನ್ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,200–$208,581 ಹಂತ IV | Lakeville, MN | ಅಕ್ಟೋ 23, 2023 | ಏಪ್ರಿ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $161,221–$208,581 ಹಂತ III | Minntonka, MN | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,885–$205,030 ಹಂತ II | Providence, RI | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,506–$205,030 ಹಂತ III | Georgetown, TX | ಆಗ 25, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,295–$189,257 | Chantilly, VA | ಆಗ 16, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,999–$189,257 | Aurora, IL | ಜುಲೈ 18, 2023 | ಜನವರಿ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,200–$173,875 ಹಂತ IV | Eden Prairie, MN | ಜುಲೈ 13, 2023 | ನವೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,295–$195,597 | Ashburn, VA | ಜುಲೈ 10, 2023 | ಜನವರಿ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,226–$209,813 | Nashua, NH | ಜುಲೈ 10, 2023 | ಡಿಸೆಂ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,226–$209,813 | Nashua, NH | ಜುಲೈ 6, 2023 | ಡಿಸೆಂ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,599–$189,257 ಹಂತ IV | Ann Harbor, MI | ಮೇ 23, 2023 | ಮೇ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $159,037–$189,257 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಮೇ 11, 2023 | ಮೇ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,947–$180,420 ಹಂತ IV | East Windsor, NJ | ಏಪ್ರಿ 12, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,846–$218,225 ಹಂತ II | Eden Prairie, MN | ಏಪ್ರಿ 5, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,846–$218,225 ಹಂತ II | Minnetonka, MN | ಮಾರ್ಚ್ 30, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $153,234–$189,257 ಹಂತ II | Potomac, MD | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಏಪ್ರಿ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $158,766–$162,000 ಹಂತ III | Louisville, KY | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2023 | ಏಪ್ರಿ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$157,999 ಹಂತ III | Louisville, KY | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2023 | ಆಗ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,998–$218,225 ಹಂತ IV | Minnetonka, MN | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2023 | ಆಗ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,640–$218,225 ಹಂತ III | Aldie, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2023 | ಜುಲೈ 20, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $129,149–$169,999 ಹಂತ II | Ellicott City, MD | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2023 | ಆಗ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,400–$172,601 ಹಂತ IV | South Windsor, CT | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2023 | ಆಗ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $167,149–$232,500 ಹಂತ III | San Francisco, CA | ಡಿಸೆಂ 19, 2022 | ಮೇ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,998–$218,225 ಹಂತ IV | Minnetonka, MN | ನವೆಂ 11, 2022 | ನವೆಂ 21, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $113,152–$218,225 ಹಂತ III | Eden Prairie, MN | ಅಕ್ಟೋ 26, 2022 | ಏಪ್ರಿ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $164,029–$218,225 ಹಂತ IV | White Marsh, MD | ಅಕ್ಟೋ 26, 2022 | ಏಪ್ರಿ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $159,245–$205,030 ಹಂತ III | Austin, TX | ಅಕ್ಟೋ 17, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 21, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Senior Manager, Software Engineering →
Optum Services, Inc. ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Senior Software Engineer$122,741
- Lead Software Engineer$133,919
- Software Engineer$105,845
- Senior Data Engineer$116,958
- Senior Quality Engineer$115,918
- Principal Engineer, TLCP$139,464
- Quality Engineer$103,418
- Principal Data Engineering$127,268
- Director, Software Engineering$156,996
- Sr. Software Engineer$124,931
- Senior Data Analyst$113,079
- Architect$133,182
- Data Engineer$105,000
- Manager, Software Engineering$131,456
- Senior Principal Engineer, TLCP$149,158
- Senior Data Scientist$133,852
- Principal Data Engineer$131,840
- Senior AI/ML Engineer$148,387
- Senior Manager, Data Engineering$135,231
- Senior I O Engineer$128,523
- Lead AI/ML Engineer$162,334
- Business Systems Analyst$91,270
- Data Analyst 2$105,830
- Lead Technical Product Manager$124,599
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).