ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Particle Media, Inc.
Particle Media, Inc.: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Particle Media, Inc. ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 64 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 63. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $171,704.
H-1B ಅವಲಂಬಿತ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಭಾಗದ H-1B ಕಾರ್ಮಿಕರನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ (ಉದಾಹರಣೆಗೆ 51 ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಾರ್ಮಿಕರ ಪೈಕಿ 15% ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು) ಮತ್ತು U.S. ಕಾರ್ಮಿಕರನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವುದರ ವಿರುದ್ಧ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸಬೇಕು.
Particle Media, Inc. H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Particle Media, Inc. ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 64 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಮೇ 21, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Software Engineer | 34 | $150,000 |
| Senior Software Engineer | 5 | $180,000 |
| Staff Software Engineer | 4 | $245,906 |
| Human Resources Generalist | 2 | $113,631 |
| Data Scientist | 2 | $178,000 |
| Account Manager | 2 | $101,500 |
| Product Designer | 2 | $113,630 |
| Senior Engineering Manager | 1 | $230,000 |
| Senior Product Designer | 1 | $130,000 |
| Ads Tech Solution Architect | 1 | $136,000 |
| Principal Engineer | 1 | $268,000 |
| Product Manager | 1 | $146,307 |
| UI/UX Designer | 1 | $104,000 |
| Human Resources Manager | 1 | $180,000 |
| Human Resources Business Partner | 1 | $120,000 |
| Senior Machine Learning Engineer | 1 | $203,103 |
| MBA Rotation Program / Product Manager | 1 | $171,704 |
| Content Operations Manager | 1 | $66,893 |
| MBA Rot. Program Manager, Strat. Fin. & Corp. Dev. | 1 | $182,478 |
| Data Analyst | 1 | $174,304 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 6 | $175,000 |
| FY2024 | 5 | $181,000 |
| FY2025 | 26 | $150,000 |
| FY2026 | 27 | $171,704 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Software Developers44
- Data Scientists6
- Market Research Analysts and Marketing Specialists4
- Human Resources Specialists3
- Graphic Designers2
- Web and Digital Interface Designers2
- Computer and Information Systems Managers1
- Human Resources Managers1
- Financial and Investment Analysts1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Senior Software Engineer | $169,354–$200,000 | Mountain View, CA | ಮೇ 21, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Software Engineer | $200,971–$241,500 | Mountain View, CA | ಮೇ 12, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Data Analyst | $174,304–$218,500 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಮೇ 7, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $117,749–$153,985 ಹಂತ I | Bellevue, WA | ಮೇ 7, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $117,749–$135,200 ಹಂತ I | Bellevue, WA | ಮೇ 7, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $96,117–$170,000 ಹಂತ I | Bellevue, WA | ಮೇ 1, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Product Designer | $113,630–$156,915 ಹಂತ I | Mountain View, CA | ಮೇ 1, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $120,882–$140,000 | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 30, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| MBA Rot. Program Manager, Strat. Fin. & Corp. Dev. | $182,478–$250,000 ಹಂತ IV | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 30, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Staff Software Engineer | $264,514–$286,200 ಹಂತ IV | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 30, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Staff Software Engineer | $264,514–$279,300 ಹಂತ IV | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 29, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $187,741–$201,400 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 29, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Product Designer | $113,630–$156,915 ಹಂತ I | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 29, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Staff Software Engineer | $227,299–$252,350 | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 29, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Content Operations Manager | $66,893–$165,000 ಹಂತ I | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 27, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| MBA Rotation Program / Product Manager | $171,704–$175,000 | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 24, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Machine Learning Engineer | $203,103–$253,000 | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 23, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Staff Software Engineer | $227,299–$253,590 | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 23, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $200,000–$240,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $190,000–$220,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಜನವರಿ 12, 2026 | ಜನವರಿ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $190,000–$220,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಡಿಸೆಂ 29, 2025 | ಜನವರಿ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $200,000–$240,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ನವೆಂ 4, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Account Manager | $103,000–$125,000 ಹಂತ III | New York, NY | ನವೆಂ 3, 2025 | ಡಿಸೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $188,000–$200,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $114,707–$130,000 | Mountain View, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $150,000–$170,000 ಹಂತ I | Mountain View, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 10, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $150,000–$170,000 ಹಂತ I | Mountain View, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Data Scientist | $175,000–$205,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಆಗ 1, 2025 | ಆಗ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Human Resources Generalist | $124,862–$134,862 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ಜುಲೈ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Human Resources Business Partner | $120,000–$160,000 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ಜೂನ್ 26, 2025 | ಜುಲೈ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $112,101–$130,000 | Mountain View, CA | ಮೇ 31, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $132,331–$148,000 | Mountain View, CA | ಮೇ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $119,758–$130,000 | Mountain View, CA | ಮೇ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $112,101–$138,500 | Mountain View, CA | ಮೇ 23, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Software Engineer | $143,240–$170,000 | Mountain View, CA | ಮೇ 23, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $200,000–$240,000 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ಮೇ 19, 2025 | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $172,931–$207,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಮೇ 9, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $146,307–$200,000 ಹಂತ I | Mountain View, CA | ಮೇ 8, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $146,307–$200,000 ಹಂತ I | Mountain View, CA | ಮೇ 7, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $172,931–$230,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಮೇ 5, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Product Manager | $146,307–$195,000 ಹಂತ I | Mountain View, CA | ಮೇ 5, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $172,931–$210,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಮೇ 3, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $172,931–$200,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಮೇ 3, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $172,931–$200,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಮೇ 2, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $172,931–$240,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 29, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $146,307–$200,000 ಹಂತ I | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 23, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| UI/UX Designer | $104,000–$124,000 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 17, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Human Resources Manager | $180,000–$242,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 17, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $175,000–$215,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಮಾರ್ಚ್ 11, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 31, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $173,000–$183,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Account Manager | $100,000–$125,000 ಹಂತ III | New York, NY | ಅಕ್ಟೋ 14, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Data Scientist | $181,000–$221,000 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ಜುಲೈ 27, 2024 | ಆಗ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Principal Engineer | $268,000–$368,000 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ಜೂನ್ 12, 2024 | ನವೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $185,000–$205,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜುಲೈ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $135,500 ಹಂತ I | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 30, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $135,500 ಹಂತ I | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 30, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Ads Tech Solution Architect | $136,000–$156,000 ಹಂತ I | Mountain View, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Senior Software Engineer | $234,062–$244,062 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2023 | ನವೆಂ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $136,000–$150,000 ಹಂತ I | Mountain View, CA | ಆಗ 23, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Product Designer | $130,000–$180,000 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ಮೇ 22, 2023 | ಮೇ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Senior Software Engineer | $180,000–$285,000 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ಏಪ್ರಿ 24, 2023 | ಜುಲೈ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Software Engineer | $170,000–$210,000 ಹಂತ III | Bellevue, WA | ಜನವರಿ 11, 2023 | ಜನವರಿ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Human Resources Generalist | $102,400–$108,400 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ನವೆಂ 15, 2022 | ನವೆಂ 21, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Engineering Manager | $230,000–$270,000 ಹಂತ III | Mountain View, CA | ಅಕ್ಟೋ 17, 2022 | ನವೆಂ 1, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).