ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Qualcomm Technologies, Inc. › Senior Modem Technologies Engineer
Qualcomm Technologies, Inc. ನಲ್ಲಿ Senior Modem Technologies Engineer: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Qualcomm Technologies, Inc. ನಲ್ಲಿ Senior Modem Technologies Engineer ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 144 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $119,500; ಮಧ್ಯಭಾಗ $119,500–$139,000.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)144
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$119,500
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$119,500–$139,000
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$119,500–$149,873
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 54 | $119,500 |
| FY2024 | 45 | $119,500 |
| FY2025 | 29 | $128,000 |
| FY2026 | 15 | $139,495 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $156,853–$223,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಜೂನ್ 12, 2026 | ನವೆಂ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,853–$223,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,853–$223,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಜನವರಿ 21, 2026 | ಜೂನ್ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,898–$192,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜನವರಿ 21, 2026 | ಜೂನ್ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,898–$192,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜನವರಿ 21, 2026 | ಜೂನ್ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,000–$192,000 ಹಂತ II | Boxborough, MA | ಜನವರಿ 6, 2026 | ಜುಲೈ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,853–$223,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಡಿಸೆಂ 30, 2025 | ಜನವರಿ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,495–$223,000 | Santa Clara, CA | ಡಿಸೆಂ 9, 2025 | ಮೇ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,898–$192,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಡಿಸೆಂ 5, 2025 | ಏಪ್ರಿ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,853–$223,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಡಿಸೆಂ 5, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,898–$192,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ನವೆಂ 24, 2025 | ಮೇ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,000–$192,000 ಹಂತ II | Boxborough, MA | ನವೆಂ 18, 2025 | ಮೇ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,898–$192,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ನವೆಂ 14, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,853–$223,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ನವೆಂ 14, 2025 | ಏಪ್ರಿ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,853–$223,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $156,853–$223,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,898–$192,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಆಗ 22, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,091–$223,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಜೂನ್ 19, 2025 | ಡಿಸೆಂ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,000–$192,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜೂನ್ 4, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,000–$192,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮೇ 8, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,091–$223,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಮೇ 5, 2025 | ಮೇ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,091–$223,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಏಪ್ರಿ 27, 2025 | ಏಪ್ರಿ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,000–$192,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2025 | ಆಗ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,000–$192,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 2, 2025 | ಆಗ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,091–$223,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2025 | ಆಗ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,000–$192,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2025 | ಆಗ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,000–$192,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2025 | ಆಗ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,000–$192,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2025 | ಜುಲೈ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,000–$192,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2025 | ಜುಲೈ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,000–$192,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2025 | ಆಗ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,000–$192,000 ಹಂತ II | Boxborough, MA | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2025 | ಆಗ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,091–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2025 | ಜುಲೈ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 1, 2025 | ಜುಲೈ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | Boxborough, MA | ಜನವರಿ 30, 2025 | ಜುಲೈ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜನವರಿ 30, 2025 | ಜುಲೈ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜನವರಿ 30, 2025 | ಜುಲೈ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜನವರಿ 26, 2025 | ಜುಲೈ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜನವರಿ 15, 2025 | ಜುಲೈ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | Boxborough, MA | ಜನವರಿ 13, 2025 | ಜುಲೈ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,091–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಡಿಸೆಂ 20, 2024 | ಡಿಸೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $151,091–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಡಿಸೆಂ 10, 2024 | ಜೂನ್ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಡಿಸೆಂ 9, 2024 | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಡಿಸೆಂ 2, 2024 | ಮೇ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಅಕ್ಟೋ 18, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜುಲೈ 26, 2024 | ಜುಲೈ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜೂನ್ 27, 2024 | ಡಿಸೆಂ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜೂನ್ 7, 2024 | ನವೆಂ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮೇ 5, 2024 | ಮೇ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಮೇ 2, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಏಪ್ರಿ 24, 2024 | ಆಗ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2024 | ಆಗ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,984–$179,500 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಮಾರ್ಚ್ 22, 2024 | ಆಗ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 19, 2024 | ಆಗ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2024 | ಆಗ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2024 | ಆಗ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2024 | ಆಗ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2024 | ಆಗ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 | Santa Clara, CA | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2024 | ಆಗ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | Boxborough, MA | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2024 | ಆಗ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2024 | ಜುಲೈ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 29, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2024 | ಜುಲೈ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2024 | ಜುಲೈ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2024 | ಆಗ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2024 | ಜುಲೈ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2024 | ಆಗ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2024 | ಆಗ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2024 | ಜುಲೈ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 8, 2024 | ಜುಲೈ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2024 | ಜುಲೈ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2024 | ಜುಲೈ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | Boxborough, MA | ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2024 | ಜುಲೈ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | Boxborough, MA | ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2024 | ಜುಲೈ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$171,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2024 | ಜುಲೈ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,597–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜನವರಿ 30, 2024 | ಜುಲೈ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಜನವರಿ 29, 2024 | ಜುಲೈ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜನವರಿ 13, 2024 | ಜುಲೈ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | Boxborough, MA | ಜನವರಿ 9, 2024 | ಜುಲೈ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಜನವರಿ 3, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಡಿಸೆಂ 28, 2023 | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಡಿಸೆಂ 28, 2023 | ಜೂನ್ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ನವೆಂ 22, 2023 | ಮೇ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ನವೆಂ 22, 2023 | ಮೇ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ನವೆಂ 20, 2023 | ಮೇ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಅಕ್ಟೋ 30, 2023 | ಏಪ್ರಿ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಅಕ್ಟೋ 11, 2023 | ಏಪ್ರಿ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಅಕ್ಟೋ 6, 2023 | ಏಪ್ರಿ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಆಗ 15, 2023 | ಆಗ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Mountain View, CA | ಆಗ 14, 2023 | ಆಗ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜುಲೈ 5, 2023 | ಜುಲೈ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮೇ 31, 2023 | ಜೂನ್ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮೇ 18, 2023 | ಜೂನ್ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಏಪ್ರಿ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಏಪ್ರಿ 4, 2023 | ಆಗ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 29, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | Carlsbad, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | Westford, MA | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2023 | ಜುಲೈ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | Los Angeles, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2023 | ಜೂನ್ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2023 | ಜೂನ್ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Menlo Park, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 8, 2023 | ಜುಲೈ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2023 | ಜೂನ್ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2023 | ಜೂನ್ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2023 | ಜುಲೈ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2023 | ಜೂನ್ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2023 | ಜೂನ್ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 1, 2023 | ಜುಲೈ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜನವರಿ 31, 2023 | ಜೂನ್ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜನವರಿ 28, 2023 | ಜೂನ್ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜನವರಿ 26, 2023 | ಜುಲೈ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Burlingame, CA | ಜನವರಿ 24, 2023 | ಜುಲೈ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜನವರಿ 23, 2023 | ಜುಲೈ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜನವರಿ 23, 2023 | ಜುಲೈ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | Boxborough, MA | ಜನವರಿ 19, 2023 | ಜುಲೈ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಜನವರಿ 19, 2023 | ಜುಲೈ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಜನವರಿ 18, 2023 | ಜುಲೈ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜನವರಿ 11, 2023 | ಜೂನ್ 8, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜನವರಿ 9, 2023 | ಜೂನ್ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | Poway, CA | ಜನವರಿ 6, 2023 | ಜುಲೈ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಜನವರಿ 5, 2023 | ಜೂನ್ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | Shrewsbury, MA | ಡಿಸೆಂ 23, 2022 | ಜೂನ್ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $126,464–$179,500 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಡಿಸೆಂ 23, 2022 | ಜೂನ್ 8, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಡಿಸೆಂ 23, 2022 | ಮೇ 31, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಡಿಸೆಂ 15, 2022 | ಜೂನ್ 12, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | Chelsea, MA | ಡಿಸೆಂ 12, 2022 | ಜೂನ್ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಡಿಸೆಂ 9, 2022 | ಜೂನ್ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ನವೆಂ 23, 2022 | ಮೇ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ನವೆಂ 10, 2022 | ಮೇ 8, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ನವೆಂ 7, 2022 | ಮೇ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ನವೆಂ 4, 2022 | ಮೇ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Fremont, CA | ನವೆಂ 2, 2022 | ಮೇ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | Boxborough, MA | ನವೆಂ 2, 2022 | ಮೇ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ನವೆಂ 2, 2022 | ಮೇ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,500–$179,500 ಹಂತ II | San Diego, CA | ನವೆಂ 1, 2022 | ಮೇ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000–$217,000 ಹಂತ III | San Diego, CA | ಅಕ್ಟೋ 20, 2022 | ಏಪ್ರಿ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಅಕ್ಟೋ 20, 2022 | ಏಪ್ರಿ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000–$208,000 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಅಕ್ಟೋ 20, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,600–$176,400 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 27, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Senior Modem Technologies Engineer →
Qualcomm Technologies, Inc. ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Senior ASICS Engineer$112,882
- Senior Software Engineer$121,597
- ASICS Engineer$109,470
- Software Engineer$111,322
- Staff ASICS Engineer$136,282
- Senior Cellular System Test Engineer$121,597
- Senior CPU Engineer$133,000
- Cellular System Test Engineer$104,290
- Staff Software Engineer$146,328
- Senior GPU Engineer$133,600
- Staff CPU Engineer$152,506
- Senior Staff ASICS Engineer$159,702
- Senior Camera Engineer$119,434
- Senior Machine Learning Engineer$133,000
- Staff GPU Engineer$151,000
- Senior Staff CPU Engineer$179,000
- GPU Engineer$116,843
- Senior Hardware Engineer$112,882
- Staff Cellular System Test Engineer$146,328
- Staff Modem Technologies Software Engineer$146,328
- Senior Modem Technologies Software Engineer$121,597
- Camera Engineer$112,882
- Senior Cellular Technologies Engineer$114,500
- Systems Test Engineer$99,505
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).