ಹೆಚ್-1ಬಿ ಸಂಬಳದ ಡೇಟಾ

ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Revvity Signals Software, Inc.

Revvity Signals Software, Inc.: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ

Revvity Signals Software, Inc. ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 18 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 17. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $157,643.

ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)18
ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ17
ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ವಿಳಾಸWaltham, MA
H-1B ಅವಲಂಬಿತ ಉದ್ಯೋಗದಾತಇಲ್ಲ
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$157,643
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$111,779–$159,734
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$96,137–$178,131

Revvity Signals Software, Inc. H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?

Revvity Signals Software, Inc. ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 18 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಜೂನ್ 5, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್‌ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್‌ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು

ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆLCAsಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ
Principal Software Development Engineer4$157,643
Manager, Software Testing2$111,779
Integration Developer2$102,939
Sr. Manager - DevOps1$157,643
Manager - Informatics Integration Solutions Architect1$157,643
Sr. Spotfire Client Support Engineer1$85,934
Manager, IT Business Architect1$168,717
Software Service Specialist1$79,914
Principal Software Development Engineer, Signals Software1$178,131
Sr. Manager Software Testing, Signals Software1$150,124
Sr. CloudOps Engineer, Signals Software1$159,734
Sr. Software Service Specialist, Signals Software1$123,600
Director, Signals DevOps1$178,131

ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು

ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷLCAsಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ
FY20235$157,643
FY20243$130,291
FY20254$116,890
FY20266$168,932

ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು

Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು

ವೃತ್ತಿಗಳು

ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು

ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆಮೂಲ ಸಂಬಳಸ್ಥಳಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕಸ್ಥಿತಿ
Director, Signals DevOps$178,131–$229,500
ಹಂತ IV
Waltham, MAಜೂನ್ 5, 2026ನವೆಂ 29, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Sr. Software Service Specialist, Signals Software$123,600Issaquah, WAಜೂನ್ 1, 2026ಜುಲೈ 23, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Sr. CloudOps Engineer, Signals Software$159,734
ಹಂತ IV
Morrisville, NCಮೇ 22, 2026ಅಕ್ಟೋ 1, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Sr. Manager Software Testing, Signals Software$150,124
ಹಂತ IV
Round Rock, TXಮೇ 11, 2026ಆಗ 22, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Principal Software Development Engineer, Signals Software$178,131
ಹಂತ IV
Holly Springs, NCಏಪ್ರಿ 23, 2026ಜುಲೈ 23, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Principal Software Development Engineer$200,000
ಹಂತ III
Chelmsford, MAಏಪ್ರಿ 10, 2026ಏಪ್ರಿ 27, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Manager, IT Business Architect$168,717
ಹಂತ IV
Frisco, TXಜೂನ್ 5, 2025ಆಗ 31, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Software Service Specialist$79,914
ಹಂತ I
Waltham, MAಮೇ 12, 2025ಮೇ 20, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Sr. Spotfire Client Support Engineer$85,934–$107,686Raleigh, NCಅಕ್ಟೋ 8, 2024ನವೆಂ 29, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Principal Software Development Engineer$147,846–$154,321
ಹಂತ III
Ashland, MAಸೆಪ್ಟೆಂ 27, 2024ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Integration Developer$102,939–$105,052
ಹಂತ II
Henrico, VAಅಕ್ಟೋ 31, 2023ಡಿಸೆಂ 15, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Integration Developer—
ಹಂತ II
Henrico, VAಅಕ್ಟೋ 26, 2023ಡಿಸೆಂ 15, 2023ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ
Manager - Informatics Integration Solutions Architect$157,643–$160,370
ಹಂತ IV
Waltham, MAಅಕ್ಟೋ 3, 2023ಅಕ್ಟೋ 3, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Manager, Software Testing$111,779–$133,210
ಹಂತ IV
Round Rock, TXಆಗ 25, 2023ಆಗ 25, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Manager, Software Testing$111,779–$133,210
ಹಂತ IV
Georgetown, TXಆಗ 10, 2023ಆಗ 21, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Principal Software Development Engineer$157,643–$164,432
ಹಂತ IV
Waltham, MAಜುಲೈ 20, 2023ಜುಲೈ 24, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Principal Software Development Engineer$157,643–$164,432
ಹಂತ IV
Waltham, MAಜುಲೈ 13, 2023ಜುಲೈ 24, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ
Sr. Manager - DevOps$157,643–$187,839
ಹಂತ IV
Waltham, MAಜುಲೈ 6, 2023ನವೆಂ 29, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ

ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).