ಹೆಚ್-1ಬಿ ಸಂಬಳದ ಡೇಟಾ

ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › S&R IT, Inc.

S&R IT, Inc.: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ

S&R IT, Inc. ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 19 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 18. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $102,846.

ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)19
ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ18
ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ವಿಳಾಸMelville, NY
H-1B ಅವಲಂಬಿತ ಉದ್ಯೋಗದಾತಇಲ್ಲ
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$102,846
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$98,904–$113,313
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$88,900–$123,656

S&R IT, Inc. H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?

S&R IT, Inc. ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 19 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್‌ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್‌ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

S&R IT, Inc. ನಲ್ಲಿ ಗ್ರೀನ್ ಕಾರ್ಡ್ (PERM) ಅರ್ಜಿಗಳು: 3 →

ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು

ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆLCAsಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ
Software Developer4$113,433
Data Analyst3$86,861
Mainframe Developer2$101,348
DevOps Engineer2$123,656
Clinical SAS Programmer1$98,904
Software Application Developer1$109,283
Software Engineer1$98,904
Full Stack Developer1$98,904
Software Developer - Clinical SAS Programmer 11$113,443
Site Reliability Engineer1$122,158
Senior Pega Developer1$96,366
Cloud Platform Architect1$103,542

ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು

ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷLCAsಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ
FY20238$98,904
FY20244$117,800
FY20256$103,542
FY20261$112,923

ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು

Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು

ವೃತ್ತಿಗಳು

ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು

ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆಮೂಲ ಸಂಬಳಸ್ಥಳಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕಸ್ಥಿತಿ
Mainframe Developer$112,923
ಹಂತ II
Prosper, TXಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2026ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Software Developer$103,210
ಹಂತ I
Melville, NYಸೆಪ್ಟೆಂ 10, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
DevOps Engineer$123,656
ಹಂತ II
Totowa, NJಜೂನ್ 12, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
DevOps Engineer$123,656
ಹಂತ II
Totowa, NJಜೂನ್ 12, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ
Senior Pega Developer$96,366
ಹಂತ II
Jacksonville, FLಮೇ 30, 2025ಮೇ 30, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Cloud Platform Architect$103,542
ಹಂತ II
Hartford, CTಮಾರ್ಚ್ 25, 2025ಮಾರ್ಚ್ 25, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Software Developer$123,656–$123,657
ಹಂತ II
Melville, NYಅಕ್ಟೋ 16, 2024ಅಕ್ಟೋ 24, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Software Developer$137,259–$137,260
ಹಂತ II
Seattle, WAಜುಲೈ 10, 2024ಜುಲೈ 15, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Site Reliability Engineer$122,158–$122,159
ಹಂತ II
Sunnyvale, CAಮಾರ್ಚ್ 25, 2024ಮಾರ್ಚ್ 27, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Software Developer - Clinical SAS Programmer 1$113,443–$113,444
ಹಂತ I
Brisbane, CAಜನವರಿ 8, 2024ಜನವರಿ 8, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Software Developer$101,192–$101,193
ಹಂತ II
Irving, TXಅಕ್ಟೋ 9, 2023ಅಕ್ಟೋ 16, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Clinical SAS Programmer$98,904–$98,905
ಹಂತ II
Irving, TXಜೂನ್ 22, 2023ಅಕ್ಟೋ 1, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Data Analyst$80,413–$80,414
ಹಂತ II
Melville, NYಜೂನ್ 19, 2023ಅಕ್ಟೋ 1, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Data Analyst$102,482–$102,483
ಹಂತ II
Melville, NYಜೂನ್ 19, 2023ಅಕ್ಟೋ 1, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Data Analyst$86,861–$86,862
ಹಂತ II
Irving, TXಜೂನ್ 19, 2023ಅಕ್ಟೋ 1, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Software Application Developer$109,283–$109,284
ಹಂತ II
Melville, NYಜೂನ್ 19, 2023ಅಕ್ಟೋ 1, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Full Stack Developer$98,904–$98,905
ಹಂತ II
Irving, TXಜೂನ್ 19, 2023ಅಕ್ಟೋ 1, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Software Engineer$98,904–$98,905
ಹಂತ II
Irving, TXಜೂನ್ 19, 2023ಅಕ್ಟೋ 1, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
Mainframe Developer$89,774
ಹಂತ I
Frisco, TXಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2023ಮಾರ್ಚ್ 6, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ

ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).