ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Salesforce, Inc. › Senior Technical Architect
Salesforce, Inc. ನಲ್ಲಿ Senior Technical Architect: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Salesforce, Inc. ನಲ್ಲಿ Senior Technical Architect ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 178 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $207,445; ಮಧ್ಯಭಾಗ $194,000–$223,326.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)178
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$207,445
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$194,000–$223,326
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$181,630–$239,860
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 49 | $195,700 |
| FY2024 | 41 | $210,398 |
| FY2025 | 63 | $213,200 |
| FY2026 | 22 | $211,026 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $222,034 ಹಂತ IV | Prosper, TX | ಜೂನ್ 23, 2026 | ಡಿಸೆಂ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $231,000 ಹಂತ IV | Herndon, VA | ಜೂನ್ 17, 2026 | ನವೆಂ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $211,500 ಹಂತ IV | Prosper, TX | ಮೇ 22, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $214,391 ಹಂತ IV | Seattle, WA | ಏಪ್ರಿ 28, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $253,409 ಹಂತ IV | Matawan, NJ | ಏಪ್ರಿ 23, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $197,673 ಹಂತ IV | Prosper, TX | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,379 ಹಂತ IV | Katy, TX | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $228,509 ಹಂತ IV | Aurora, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $200,800 ಹಂತ III | Alpharetta, GA | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2026 | ಆಗ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $206,634 ಹಂತ IV | Katy, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $203,219 ಹಂತ IV | Schaumburg, IL | ಜನವರಿ 30, 2026 | ಜುಲೈ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $196,704 ಹಂತ IV | Cumming, GA | ಜನವರಿ 30, 2026 | ಜುಲೈ 28, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $189,062 ಹಂತ IV | Peoria, AZ | ಜನವರಿ 9, 2026 | ಜುಲೈ 11, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $201,516 ಹಂತ IV | Suwanee, GA | ಡಿಸೆಂ 24, 2025 | ಡಿಸೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $245,777 ಹಂತ IV | Dayton, NJ | ಡಿಸೆಂ 24, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 8, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $211,026 ಹಂತ III | Woodbridge, NJ | ಡಿಸೆಂ 18, 2025 | ಜೂನ್ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $211,026 ಹಂತ III | Woodbridge, NJ | ಡಿಸೆಂ 9, 2025 | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $207,445 ಹಂತ IV | Farmers Branch, TX | ಡಿಸೆಂ 2, 2025 | ಮೇ 28, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $200,761 ಹಂತ IV | Frisco, TX | ನವೆಂ 25, 2025 | ಮೇ 11, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $211,026 ಹಂತ III | Woodbridge, NJ | ನವೆಂ 25, 2025 | ಮೇ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $245,777 ಹಂತ IV | Dayton, NJ | ನವೆಂ 25, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 8, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $245,777 ಹಂತ IV | Dayton, NJ | ನವೆಂ 25, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 8, 2026 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $242,686 ಹಂತ IV | San Leandro, CA | ನವೆಂ 7, 2025 | ಏಪ್ರಿ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $237,991 ಹಂತ II | Antioch, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,298 ಹಂತ IV | Overland Park, KS | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $207,500 ಹಂತ IV | Orlando, FL | ಆಗ 29, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $205,346 ಹಂತ III | Chandler, AZ | ಆಗ 28, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $230,565 ಹಂತ III | Brambleton, VA | ಆಗ 15, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $208,260 ಹಂತ IV | Sugar Land, TX | ಜುಲೈ 17, 2025 | ಜನವರಿ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $213,076 ಹಂತ III | Cumming, GA | ಜುಲೈ 11, 2025 | ಜನವರಿ 2, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $214,343 ಹಂತ III | Apex, NC | ಜೂನ್ 16, 2025 | ಜೂನ್ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $215,799 ಹಂತ III | Lake Orion, MI | ಜೂನ್ 13, 2025 | ಡಿಸೆಂ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $223,202 ಹಂತ IV | Phoenix, AZ | ಜೂನ್ 9, 2025 | ಡಿಸೆಂ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $245,345 ಹಂತ IV | Montville, NJ | ಜೂನ್ 5, 2025 | ನವೆಂ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $206,374 ಹಂತ IV | Naperville, IL | ಜೂನ್ 5, 2025 | ನವೆಂ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $235,959 ಹಂತ IV | Richmond, VA | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಡಿಸೆಂ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $247,566 ಹಂತ IV | Seattle, WA | ಮೇ 29, 2025 | ಆಗ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $262,444 ಹಂತ IV | Tracy, CA | ಮೇ 16, 2025 | ನವೆಂ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $222,338 ಹಂತ IV | Cumming, GA | ಮೇ 12, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $214,760 ಹಂತ IV | Cary, NC | ಏಪ್ರಿ 29, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $227,553 ಹಂತ IV | Mountain House, CA | ಏಪ್ರಿ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,707 ಹಂತ III | St. Charles, MO | ಏಪ್ರಿ 25, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $183,814 ಹಂತ III | Cumming, GA | ಏಪ್ರಿ 18, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $187,502 ಹಂತ III | Tomball, TX | ಏಪ್ರಿ 17, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $187,530 ಹಂತ IV | Cumming, GA | ಏಪ್ರಿ 4, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $206,960 ಹಂತ IV | Cumming, GA | ಏಪ್ರಿ 3, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $206,500 ಹಂತ IV | Vernon Hills, IL | ಏಪ್ರಿ 3, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $200,586 ಹಂತ IV | Georgetown, TX | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,120 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $233,304 ಹಂತ III | Frederick, MD | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2025 | ಆಗ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,280 ಹಂತ IV | Overland Park, KS | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $241,030 ಹಂತ IV | Aurora, IL | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $241,000 ಹಂತ IV | Aurora, IL | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $229,278 ಹಂತ II | Antioch, CA | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $213,200 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $218,406 ಹಂತ III | West Hills, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2025 | ಆಗ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $213,200 ಹಂತ IV | Cumming, GA | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2025 | ಆಗ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $190,700 ಹಂತ III | Rochester Hills, MI | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2025 | ಆಗ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $193,325 ಹಂತ IV | Prosper, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2025 | ಆಗ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,981 ಹಂತ IV | Bridgeview, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $230,900 ಹಂತ III | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2025 | ಆಗ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,981 ಹಂತ IV | Bridgeview, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2025 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $214,812 ಹಂತ III | Cumming, GA | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2025 | ಜುಲೈ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $223,451 ಹಂತ IV | Jersey City, NJ | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2025 | ಜುಲೈ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $242,000 ಹಂತ IV | Seattle, WA | ಜನವರಿ 31, 2025 | ಆಗ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $217,500 ಹಂತ III | Leander, TX | ಜನವರಿ 30, 2025 | ಮೇ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $206,000 ಹಂತ III | Providence, RI | ಜನವರಿ 28, 2025 | ಜುಲೈ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $214,812 ಹಂತ III | Cumming, GA | ಜನವರಿ 24, 2025 | ಏಪ್ರಿ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $237,016 ಹಂತ IV | Chantilly, VA | ಜನವರಿ 14, 2025 | ಜೂನ್ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $223,563 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಡಿಸೆಂ 19, 2024 | ಜೂನ್ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $166,112 ಹಂತ IV | Cumming, GA | ಡಿಸೆಂ 16, 2024 | ಜೂನ್ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $194,401 ಹಂತ IV | Brambleton, VA | ಡಿಸೆಂ 11, 2024 | ಜನವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $205,000 ಹಂತ IV | Wethersfield, CT | ಡಿಸೆಂ 9, 2024 | ಜನವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $202,000 ಹಂತ IV | Prosper, TX | ಡಿಸೆಂ 6, 2024 | ಜನವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $219,297 ಹಂತ III | Marlton, NJ | ಡಿಸೆಂ 6, 2024 | ಜನವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $196,311 ಹಂತ III | Salt Lake City, UT | ಡಿಸೆಂ 6, 2024 | ಜನವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $217,898 ಹಂತ IV | Jersey City, NJ | ಡಿಸೆಂ 5, 2024 | ಜೂನ್ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,255 ಹಂತ IV | Bloomington, IL | ಡಿಸೆಂ 5, 2024 | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $200,315 ಹಂತ III | Malvern, PA | ಡಿಸೆಂ 3, 2024 | ಜನವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $207,724 ಹಂತ IV | Katy, TX | ನವೆಂ 25, 2024 | ಮೇ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $205,000 ಹಂತ III | Wesley Chapel, FL | ನವೆಂ 22, 2024 | ಮೇ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $184,000 ಹಂತ III | Gilbert, AZ | ಅಕ್ಟೋ 24, 2024 | ಏಪ್ರಿ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $212,970 ಹಂತ IV | Bellevue, WA | ಅಕ್ಟೋ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,418 ಹಂತ IV | Celina, TX | ಅಕ್ಟೋ 18, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $210,958 ಹಂತ IV | Hillsborough, NJ | ಅಕ್ಟೋ 11, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $206,910 ಹಂತ III | Overland Park, KS | ಅಕ್ಟೋ 7, 2024 | ಏಪ್ರಿ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $215,373 ಹಂತ IV | Warwick, RI | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $185,683 ಹಂತ IV | Flower Mound, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $195,224 ಹಂತ III | Frisco, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $226,800 ಹಂತ IV | Livermore, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $193,000 ಹಂತ IV | Bothell, WA | ಆಗ 15, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,418 ಹಂತ IV | Corcoran, MN | ಆಗ 13, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $241,020 ಹಂತ IV | Cypress, CA | ಆಗ 7, 2024 | ಡಿಸೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $228,103 ಹಂತ IV | Cypress, CA | ಆಗ 5, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,000 ಹಂತ IV | Celina, TX | ಜುಲೈ 19, 2024 | ಡಿಸೆಂ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $202,072 ಹಂತ IV | Rancho Santa Margarita, CA | ಜುಲೈ 18, 2024 | ಡಿಸೆಂ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $208,468 ಹಂತ IV | Pella, IA | ಜುಲೈ 18, 2024 | ಜನವರಿ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $241,020 ಹಂತ IV | Torrance, CA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಡಿಸೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $231,750 ಹಂತ IV | Princeton, NJ | ಮೇ 8, 2024 | ಮೇ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $200,295 ಹಂತ IV | Prosper, TX | ಏಪ್ರಿ 22, 2024 | ಮೇ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $193,600 ಹಂತ IV | Phoenix, AZ | ಏಪ್ರಿ 20, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $197,618 ಹಂತ IV | Celina, TX | ಏಪ್ರಿ 15, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $210,398 ಹಂತ IV | Mason, OH | ಏಪ್ರಿ 12, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $250,500 ಹಂತ III | San Francisco, CA | ಏಪ್ರಿ 11, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $199,734 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $238,151 ಹಂತ IV | Collierville, TN | ಮಾರ್ಚ್ 22, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $234,000 ಹಂತ IV | Corcoran, MN | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $234,000 ಹಂತ IV | Corcoran, MN | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2024 | ಜುಲೈ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $185,598 ಹಂತ IV | Indianapolis, IN | ಮಾರ್ಚ್ 11, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,700 ಹಂತ IV | Bellevue, WA | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2024 | ಜೂನ್ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $220,180 ಹಂತ III | Oak Creek, WI | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2024 | ಆಗ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $234,000 ಹಂತ IV | Herndon, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2024 | ಜುಲೈ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $244,800 ಹಂತ III | Corte Madera, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2024 | ಆಗ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $186,224 ಹಂತ IV | Alpharetta, GA | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2024 | ಆಗ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $200,000 ಹಂತ III | Katy, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2024 | ಜುಲೈ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $249,200 ಹಂತ IV | Milpitas, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 8, 2024 | ಆಗ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $220,450 ಹಂತ III | Antioch, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2024 | ಆಗ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $241,500 ಹಂತ IV | Anaheim, CA | ಜನವರಿ 19, 2024 | ಜುಲೈ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $202,800 ಹಂತ III | Valencia, CA | ಜನವರಿ 17, 2024 | ಜೂನ್ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $212,000 ಹಂತ IV | Nashua, NH | ಜನವರಿ 11, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $182,641 ಹಂತ III | Moon, PA | ಡಿಸೆಂ 19, 2023 | ಜನವರಿ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $215,600 ಹಂತ IV | Playa Vista, CA | ಡಿಸೆಂ 13, 2023 | ಮೇ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $227,000 ಹಂತ IV | Metuchen, NJ | ನವೆಂ 8, 2023 | ಮೇ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $205,000 ಹಂತ IV | Glendale, AZ | ನವೆಂ 8, 2023 | ಮೇ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $188,600 ಹಂತ IV | Morrisville, NC | ನವೆಂ 2, 2023 | ಏಪ್ರಿ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,400 ಹಂತ II | San Francisco, CA | ಅಕ್ಟೋ 18, 2023 | ಏಪ್ರಿ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,816 ಹಂತ IV | Wesley Chapel, FL | ಅಕ್ಟೋ 18, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,400 ಹಂತ II | San Francisco, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $252,819 ಹಂತ IV | Princeton, NJ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $221,472 ಹಂತ IV | Bellevue, WA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $188,600 ಹಂತ IV | Cary, NC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $201,552 ಹಂತ IV | Little Elm, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $228,072 ಹಂತ III | Herndon, VA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $210,893 ಹಂತ IV | Frisco, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,390 ಹಂತ II | San Francisco, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $215,600 ಹಂತ IV | Playa Vista, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2023 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $215,600 ಹಂತ IV | Playa Vista, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $202,100 ಹಂತ III | Jersey City, NJ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $196,743 ಹಂತ IV | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $179,130 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಜುಲೈ 21, 2023 | ಜನವರಿ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $223,600 ಹಂತ IV | Burbank, CA | ಜುಲೈ 7, 2023 | ಡಿಸೆಂ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $171,904 ಹಂತ III | Celina, TX | ಜೂನ್ 30, 2023 | ಡಿಸೆಂ 29, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $179,130 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಜೂನ್ 27, 2023 | ಡಿಸೆಂ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,956 ಹಂತ III | Cranberry Township, PA | ಜೂನ್ 16, 2023 | ಜುಲೈ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $224,640 ಹಂತ IV | Belle Mead, NJ | ಜೂನ್ 16, 2023 | ಡಿಸೆಂ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $180,956 ಹಂತ III | Cranberry Township, PA | ಜೂನ್ 6, 2023 | ಜುಲೈ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $208,000 ಹಂತ IV | Coppell, TX | ಮೇ 22, 2023 | ಜುಲೈ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $216,240 ಹಂತ IV | Edison, NJ | ಮೇ 3, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $214,500 ಹಂತ III | Edison, NJ | ಏಪ್ರಿ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $191,700 ಹಂತ IV | South Windsor, CT | ಏಪ್ರಿ 17, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $192,500 ಹಂತ III | Richardson, TX | ಏಪ್ರಿ 5, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $175,200 ಹಂತ IV | Fort Mill, SC | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $190,574 ಹಂತ III | Frisco, TX | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $164,687 ಹಂತ IV | Katy, TX | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $205,000 ಹಂತ IV | New York, NY | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2023 | ಆಗ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $185,217 ಹಂತ IV | Chicago, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2023 | ಆಗ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $209,000 ಹಂತ III | Buffalo Grove, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2023 | ಆಗ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $210,000 ಹಂತ IV | Ashburn, VA | ಜನವರಿ 26, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $195,700 ಹಂತ III | Katy, TX | ಜನವರಿ 23, 2023 | ಜುಲೈ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $158,000 ಹಂತ IV | Phoenix, AZ | ಜನವರಿ 18, 2023 | ಜುಲೈ 19, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $163,786 ಹಂತ III | Woodbridge, NJ | ಡಿಸೆಂ 19, 2022 | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $185,100 ಹಂತ III | Smyrna, GA | ಡಿಸೆಂ 19, 2022 | ಜನವರಿ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $185,100 ಹಂತ III | Smyrna, GA | ಡಿಸೆಂ 15, 2022 | ಜನವರಿ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $209,000 ಹಂತ IV | Phoenix, AZ | ಡಿಸೆಂ 15, 2022 | ಡಿಸೆಂ 29, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $163,786 ಹಂತ III | Woodbridge, NJ | ಡಿಸೆಂ 9, 2022 | ಜೂನ್ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $245,000 ಹಂತ III | San Ramon, CA | ಡಿಸೆಂ 7, 2022 | ಡಿಸೆಂ 20, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $202,000 ಹಂತ IV | South Elgin, IL | ಡಿಸೆಂ 6, 2022 | ಜೂನ್ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $198,000 ಹಂತ IV | Ellicott City, MD | ನವೆಂ 7, 2022 | ಮೇ 4, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $225,000 ಹಂತ IV | Princeton, NJ | ನವೆಂ 7, 2022 | ಮೇ 2, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $163,200 ಹಂತ IV | Indianapolis, IN | ಅಕ್ಟೋ 31, 2022 | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $185,100 ಹಂತ III | Smyrna, GA | ಅಕ್ಟೋ 28, 2022 | ಏಪ್ರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $195,000 ಹಂತ III | West Hills, CA | ಅಕ್ಟೋ 26, 2022 | ನವೆಂ 9, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $173,000 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಅಕ್ಟೋ 14, 2022 | ಏಪ್ರಿ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $203,000 ಹಂತ IV | Quincy, MA | ಅಕ್ಟೋ 10, 2022 | ಏಪ್ರಿ 10, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $206,800 ಹಂತ IV | Pittsburgh, PA | ಅಕ್ಟೋ 7, 2022 | ಏಪ್ರಿ 8, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $194,500 ಹಂತ IV | Cumming, GA | ಅಕ್ಟೋ 6, 2022 | ಏಪ್ರಿ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $184,000 ಹಂತ IV | Overland Park, KS | ಅಕ್ಟೋ 4, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $196,574 ಹಂತ III | San Francisco, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 28, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Senior Technical Architect →
Salesforce, Inc. ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Software Engineering SMTS$196,583
- Software Engineering LMTS$233,341
- Software Engineering MTS$161,812
- Software Engineering PMTS$277,725
- Technical Architect$180,850
- MTS Software Engineer$161,000
- Software Engineer$157,892
- Senior Technical Support Engineer$117,000
- Software Engineering AMTS$141,000
- Technical Support Engineer$95,492
- AMTS Software Engineer$141,000
- Senior Manager, Software Engineering$240,450
- Software Engineer MTS$161,000
- Principal Technical Support Engineer$150,394
- Software Engineer SMTS$210,000
- Senior Technical Consultant$148,526
- Senior Software Engineer$214,600
- Customer Success Manager$153,525
- Director, Software Engineering$285,375
- Solution Architect$173,824
- Manager, Software Engineering$227,553
- Software Engineer AMTS$139,040
- Software Engineer LMTS$235,280
- Software Engineering Architect$308,600
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).