ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › ServiceLink Management Company, LLC
ServiceLink Management Company, LLC: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
ServiceLink Management Company, LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 27 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 27. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $119,653.
ServiceLink Management Company, LLC H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
ServiceLink Management Company, LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 27 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2025 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
ServiceLink Management Company, LLC ನಲ್ಲಿ ಗ್ರೀನ್ ಕಾರ್ಡ್ (PERM) ಅರ್ಜಿಗಳು: 4 →
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Software Engineer | 3 | $119,653 |
| Quality Assurance Engineer II | 3 | $126,000 |
| Lead Data Engineer | 2 | $138,040 |
| Sr. Project Manager | 2 | $129,626 |
| Lead Software Test Engineer | 2 | $91,562 |
| Quality Assurance Engineer Lead | 1 | $95,555 |
| Site Reliability Engineer | 1 | $117,957 |
| UX Designer | 1 | $80,000 |
| Principal Software Engineer | 1 | $140,000 |
| IT Governance and Risk Analyst | 1 | $51,480 |
| Director, Data Science | 1 | $128,315 |
| Senior Financial Analyst | 1 | $96,096 |
| Application Developer | 1 | $87,142 |
| Angular Full Stack Developer | 1 | $90,000 |
| Business Intelligence Developer | 1 | $85,638 |
| IT Sr. Solutions Architect (Process Automation) | 1 | $165,000 |
| DevOps Engineer | 1 | $95,000 |
| Sr. Application Developer | 1 | $154,577 |
| Financial Manager | 1 | $113,400 |
| Sr. Data Engineer | 1 | $144,282 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 8 | $107,026 |
| FY2024 | 11 | $91,562 |
| FY2025 | 8 | $126,630 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
- Moon Township, PA4
- Northville, MI3
- Frisco, TX2
- Lewisville, TX2
- Coraopolis, PA1
- The Colony, TX1
- Irving, TX1
- Virginia Beach, VA1
- Charlotte, NC1
- Dallas, TX1
- Richardson, TX1
- Montvale, NJ1
- Plano, TX1
- Farmington Hills, MI1
- Huntersville, NC1
- Los Angeles, CA1
- Anaheim, CA1
- Worcester, MA1
- Sugar Hill, GA1
- Corona, CA1
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Software Developers11
- Computer Systems Engineers/Architects5
- Software Quality Assurance Analysts and Testers4
- Management Analysts2
- Computer Systems Analysts2
- Web and Digital Interface Designers1
- Data Scientists1
- Database Architects1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Sr. Project Manager | $131,479 ಹಂತ IV | Sugar Hill, GA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Quality Assurance Engineer II | $127,260 ಹಂತ IV | Corona, CA | ಆಗ 4, 2025 | ಆಗ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Data Engineer | $144,282 ಹಂತ IV | Northville, MI | ಏಪ್ರಿ 11, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Application Developer | $154,577 ಹಂತ IV | Frisco, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2025 | ಆಗ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Quality Assurance Engineer II | $126,000 ಹಂತ III | Anaheim, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Financial Manager | $113,400 ಹಂತ II | Worcester, MA | ಜನವರಿ 6, 2025 | ಜನವರಿ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| DevOps Engineer | $95,000 ಹಂತ I | Huntersville, NC | ನವೆಂ 6, 2024 | ಡಿಸೆಂ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Quality Assurance Engineer II | $126,000 ಹಂತ III | Los Angeles, CA | ಅಕ್ಟೋ 18, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Sr. Solutions Architect (Process Automation) | $165,000 ಹಂತ IV | Farmington Hills, MI | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಜುಲೈ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $120,000 ಹಂತ I | Moon Township, PA | ಮೇ 17, 2024 | ಮೇ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Angular Full Stack Developer | $90,000 | Richardson, TX | ಏಪ್ರಿ 25, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Application Developer | $87,142 | Dallas, TX | ಏಪ್ರಿ 25, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $119,653 ಹಂತ II | Montvale, NJ | ಏಪ್ರಿ 23, 2024 | ಮೇ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Business Intelligence Developer | $85,638 ಹಂತ I | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 12, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Lead Software Test Engineer | $91,562 ಹಂತ II | Lewisville, TX | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Lead Software Test Engineer | $91,562 ಹಂತ II | Lewisville, TX | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2024 | ಆಗ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Lead Data Engineer | $140,080 ಹಂತ IV | Northville, MI | ಜನವರಿ 9, 2024 | ಜುಲೈ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Project Manager | $127,774 ಹಂತ IV | Charlotte, NC | ಡಿಸೆಂ 8, 2023 | ಜನವರಿ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Financial Analyst | $96,096 ಹಂತ II | Virginia Beach, VA | ಜುಲೈ 6, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Principal Software Engineer | $140,000–$180,000 ಹಂತ IV | Frisco, TX | ಜನವರಿ 20, 2023 | ಜನವರಿ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Governance and Risk Analyst | $51,480 ಹಂತ I | The Colony, TX | ಜನವರಿ 19, 2023 | ಜನವರಿ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Director, Data Science | $128,315–$180,000 ಹಂತ IV | Irving, TX | ಜನವರಿ 11, 2023 | ಮೇ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Lead Data Engineer | $136,000 ಹಂತ IV | Northville, MI | ಅಕ್ಟೋ 14, 2022 | ನವೆಂ 17, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Quality Assurance Engineer Lead | $95,555–$106,400 ಹಂತ IV | Moon Township, PA | ಅಕ್ಟೋ 6, 2022 | ಮಾರ್ಚ್ 8, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Site Reliability Engineer | $117,957 ಹಂತ IV | Moon Township, PA | ಅಕ್ಟೋ 5, 2022 | ಜನವರಿ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| UX Designer | $80,000–$105,000 ಹಂತ III | Coraopolis, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 17, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $84,614 ಹಂತ II | Moon Township, PA | ಜುಲೈ 21, 2022 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).