ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Standish Management US, LLC
Standish Management US, LLC: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Standish Management US, LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 113 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 113. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $91,500.
Standish Management US, LLC H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Standish Management US, LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 113 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಜೂನ್ 23, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Senior Associate | 44 | $83,500 |
| Fund Controller | 38 | $95,250 |
| Engagement Manager | 22 | $124,250 |
| Associate | 8 | $72,000 |
| Senior Engagement Manager | 1 | $181,000 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2024 | 21 | $90,272 |
| FY2025 | 48 | $91,250 |
| FY2026 | 44 | $92,000 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
- Woodland Hills, CA30
- Boston, MA16
- Walnut Creek, CA15
- San Francisco, CA12
- New York, NY10
- Portland, OR4
- Seattle, WA4
- Dallas, TX3
- Los Angeles, CA3
- Chicago, IL3
- Lehi, UT2
- Dublin, CA2
- Monterey Park, CA1
- Belmont, MA1
- Aurora, CO1
- Millbrae, CA1
- Sunnyvale, CA1
- Franklin Park, NJ1
- Richardson, TX1
- Raleigh, NC1
ವೃತ್ತಿಗಳು
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Fund Controller | $108,000 ಹಂತ I | New York, NY | ಜೂನ್ 23, 2026 | ಜುಲೈ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $96,000 ಹಂತ I | Walnut Creek, CA | ಜೂನ್ 23, 2026 | ಜುಲೈ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $95,500 ಹಂತ I | Woodland Hills, CA | ಜೂನ್ 23, 2026 | ಜುಲೈ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $99,000 ಹಂತ I | Boston, MA | ಜೂನ್ 23, 2026 | ಜುಲೈ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $107,500 ಹಂತ I | Walnut Creek, CA | ಜೂನ್ 23, 2026 | ಜುಲೈ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $96,000 ಹಂತ I | New York, NY | ಜೂನ್ 23, 2026 | ಜುಲೈ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $90,500 ಹಂತ I | Boston, MA | ಜೂನ್ 23, 2026 | ಜುಲೈ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $97,000 ಹಂತ I | Woodland Hills, CA | ಜೂನ್ 23, 2026 | ಜುಲೈ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $105,000 ಹಂತ I | San Francisco, CA | ಜೂನ್ 23, 2026 | ಜುಲೈ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $92,000 ಹಂತ I | San Francisco, CA | ಜೂನ್ 5, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $123,500 E-3 · ಹಂತ III | Seattle, WA | ಮೇ 28, 2026 | ಜೂನ್ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $125,000 ಹಂತ III | Dublin, CA | ಮೇ 13, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $101,000 ಹಂತ II | Los Angeles, CA | ಮೇ 13, 2026 | ಮೇ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $125,000 ಹಂತ III | Woodland Hills, CA | ಮೇ 6, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $125,000 ಹಂತ II | Woodland Hills, CA | ಏಪ್ರಿ 22, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $86,500 ಹಂತ I | Walnut Creek, CA | ಏಪ್ರಿ 20, 2026 | ಮೇ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $115,000 ಹಂತ I | Woodland Hills, CA | ಏಪ್ರಿ 3, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $84,000 ಹಂತ I | Woodland Hills, CA | ಮಾರ್ಚ್ 25, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $74,000 ಹಂತ I | Boston, MA | ಮಾರ್ಚ್ 19, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $73,000 ಹಂತ I | Chicago, IL | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $125,000 ಹಂತ I | Dublin, CA | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $78,000 ಹಂತ I | Woodland Hills, CA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $85,000 ಹಂತ I | San Francisco, CA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $85,000 ಹಂತ I | Walnut Creek, CA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $96,283 ಹಂತ I | Chicago, IL | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $90,000 ಹಂತ I | San Francisco, CA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $83,000 ಹಂತ I | San Francisco, CA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $92,000 ಹಂತ I | San Francisco, CA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $78,000 ಹಂತ I | Woodland Hills, CA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $81,000 ಹಂತ II | Portland, OR | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $85,000 ಹಂತ II | Woodland Hills, CA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $92,000 ಹಂತ II | Seattle, WA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $81,000 ಹಂತ I | Boston, MA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $80,000 ಹಂತ I | Boston, MA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $85,000 ಹಂತ II | Woodland Hills, CA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $74,000 ಹಂತ I | Boston, MA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $90,000 ಹಂತ I | Dallas, TX | ಜನವರಿ 12, 2026 | ಜನವರಿ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $94,000 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಜನವರಿ 9, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $120,000 ಹಂತ IV | Woodland Hills, CA | ಜನವರಿ 9, 2026 | ಜುಲೈ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $160,000 ಹಂತ II | Walnut Creek, CA | ಜನವರಿ 5, 2026 | ಜನವರಿ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $98,000 ಹಂತ I | Woodland Hills, CA | ನವೆಂ 25, 2025 | ಡಿಸೆಂ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Associate | $85,500 ಹಂತ I | New York, NY | ನವೆಂ 14, 2025 | ನವೆಂ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $129,154 ಹಂತ III | White Plains, NY | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $115,000 ಹಂತ I | San Francisco, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 10, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Senior Associate | $75,500 H-1B1 (ಚಿಲಿ) · ಹಂತ I | Lehi, UT | ಸೆಪ್ಟೆಂ 7, 2025 | ಡಿಸೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $91,500 ಹಂತ I | San Francisco, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $119,000 ಹಂತ II | Woodland Hills, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $85,000 ಹಂತ I | Woodland Hills, CA | ಆಗ 25, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $84,500 ಹಂತ I | Walnut Creek, CA | ಆಗ 18, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $91,500 ಹಂತ I | Walnut Creek, CA | ಆಗ 14, 2025 | ಆಗ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $116,500 ಹಂತ II | Walnut Creek, CA | ಆಗ 11, 2025 | ಆಗ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $81,000 ಹಂತ I | Walnut Creek, CA | ಆಗ 7, 2025 | ಆಗ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $92,500 ಹಂತ I | Woodland Hills, CA | ಆಗ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $84,500 ಹಂತ I | Portland, OR | ಆಗ 4, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $119,000 ಹಂತ II | Woodland Hills, CA | ಜುಲೈ 31, 2025 | ಆಗ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $84,500 ಹಂತ I | New York, NY | ಜುಲೈ 31, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Senior Associate | $78,000 ಹಂತ I | Boston, MA | ಜುಲೈ 29, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $98,000 ಹಂತ I | Woodland Hills, CA | ಜುಲೈ 28, 2025 | ಆಗ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $120,000 ಹಂತ II | Walnut Creek, CA | ಜುಲೈ 24, 2025 | ಜುಲೈ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $130,000 ಹಂತ I | New York, NY | ಜುಲೈ 21, 2025 | ಜುಲೈ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $151,500 ಹಂತ IV | Walnut Creek, CA | ಜುಲೈ 20, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $116,500 ಹಂತ I | Los Angeles, CA | ಜುಲೈ 20, 2025 | ಜುಲೈ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $93,000 ಹಂತ I | Woodland Hills, CA | ಜುಲೈ 17, 2025 | ಜುಲೈ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $117,000 ಹಂತ II | Seattle, WA | ಜೂನ್ 20, 2025 | ಜೂನ್ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Senior Engagement Manager | $181,000 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಮೇ 30, 2025 | ನವೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $93,000 ಹಂತ I | Los Angeles, CA | ಮೇ 29, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Associate | $67,538 ಹಂತ I | Boston, MA | ಮೇ 26, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $95,000 ಹಂತ I | Chicago, IL | ಮೇ 26, 2025 | ಜೂನ್ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $120,000 E-3 · ಹಂತ II | New York, NY | ಮೇ 22, 2025 | ಜೂನ್ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $87,000 ಹಂತ I | Boston, MA | ಮೇ 20, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $132,000 ಹಂತ I | Woodland Hills, CA | ಮೇ 16, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $72,000 ಹಂತ I | Portland, OR | ಮೇ 12, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $116,000 ಹಂತ I | New York, NY | ಮೇ 6, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $80,000 ಹಂತ I | Woodland Hills, CA | ಮೇ 6, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Associate | $72,000 ಹಂತ I | Woodland Hills, CA | ಮೇ 6, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Associate | $72,000 ಹಂತ I | Boston, MA | ಮೇ 6, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $90,000 ಹಂತ I | Richardson, TX | ಮೇ 6, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $120,000 ಹಂತ II | New York, NY | ಮೇ 6, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $77,500 ಹಂತ I | Woodland Hills, CA | ಮೇ 6, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $69,500 ಹಂತ I | Lehi, UT | ಮೇ 1, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Associate | $77,500 ಹಂತ I | New York, NY | ಮೇ 1, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $87,000 ಹಂತ I | Raleigh, NC | ಮೇ 1, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $87,000 ಹಂತ I | Walnut Creek, CA | ಏಪ್ರಿ 16, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $99,000 ಹಂತ I | New York, NY | ಏಪ್ರಿ 16, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $91,000 ಹಂತ I | Woodland Hills, CA | ಏಪ್ರಿ 16, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $78,000 ಹಂತ I | Walnut Creek, CA | ಏಪ್ರಿ 16, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $90,000 ಹಂತ I | Boston, MA | ಜನವರಿ 10, 2025 | ಜನವರಿ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $80,000 ಹಂತ II | Woodland Hills, CA | ಅಕ್ಟೋ 29, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $123,864 ಹಂತ III | Sunnyvale, CA | ಅಕ್ಟೋ 25, 2024 | ನವೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $118,810 ಹಂತ III | Franklin Park, NJ | ಅಕ್ಟೋ 25, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $84,240 ಹಂತ II | Boston, MA | ಅಕ್ಟೋ 24, 2024 | ನವೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $80,000 ಹಂತ II | Woodland Hills, CA | ಅಕ್ಟೋ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $96,495–$104,000 ಹಂತ II | Walnut Creek, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $84,240–$98,500 ಹಂತ II | Boston, MA | ಆಗ 27, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $117,710 ಹಂತ III | San Francisco, CA | ಆಗ 14, 2024 | ಆಗ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Fund Controller | $97,650–$124,950 ಹಂತ III | Aurora, CO | ಆಗ 7, 2024 | ಜನವರಿ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $144,000 ಹಂತ IV | San Francisco, CA | ಆಗ 6, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Engagement Manager | $138,944–$155,000 ಹಂತ IV | Millbrae, CA | ಜುಲೈ 26, 2024 | ಆಗ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Associate | $84,000 ಹಂತ II | Woodland Hills, CA | ಏಪ್ರಿ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Associate | $72,000 ಹಂತ I | San Francisco, CA | ಏಪ್ರಿ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
113 ಅರ್ಜಿಗಳಲ್ಲಿ ಕಳೆದ 100 ಅತ್ಯಂತ ಇತ್ತೀಚಿನವನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).